ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red_Iron 9 Month by Pitbullpower
  • เดินมาถูกทางแล้ว ดีใจด้วยครับ พี่ยังอยากเห็นพิตบูลในบ้านเรามีความหลากหลาย ไม่ใช่มุ่งไปเพียงทางใดทางหนึ่งครับ
  • เห็นตอนมาโพสต์ที่ไปเที่ยวฝายหนองรีแล้วยังดูว่ามันเหมือนโจโจ้จริงๆ

ตอนนั้นยังไม่รู้จัก แต่ต่อไปนี้จำได้แม่นแล้ว เจ๋งจริงๆ :m001:
    ไฟล์แนบ
    4JoJo2.jpg 74K
  • ลูกสาว f2 คอกนี้ครับ/ขอบอกว่าสายนี้แรงจริง
    ไฟล์แนบ
    dozo-2.jpg 70K
    dozo.jpg 96K
  • ขอบคุณครับ พี่มาร์ค แตกต่างได้ แต่ไม่แตกแยกครับพี่

ขอบคุณครับ พี่ C4 ติดตามผลงานเฟอร์เฟค อยู่นะครับ อัพให้ดูบ่อยๆนะครับ ชอบๆๆ

พี่ยุทธ DOZO นี่ยิ่งโตยิ่งสวยนะครับ :m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0250.JPG 90K
  • สวดยอดดด ไปเลยพี่ชาย:063::063::063:

จี๊ดทั้งหมา ทั้งเจ้าของ 55555
    ไฟล์แนบ
    Iron.JPG 123K
  • หล่อสุดๆ เลยครับ คุณ Red Iron
    ไฟล์แนบ
    DSCF1450.JPG 45K
  • เต้ๆRed_Red_Pitbull ว่างๆก็ถ่ายรูป ไอ้แสบ เอามาโพสให้เชยชมบ้างเด้อ
  • เจ้าของช่วงนี้จี๊ดไม่ไหวแล้วแต็ก 555555

ขอบคุณครับ คุณ blackapple8

ไอ้แสบมันเริ่มแปลงร่างแล้วครับพี่เอ :013:
  • ลูก Same Same & Cheetah ทุกตัวคือความภาคภูมิใจของ PITBULLPOWER
  • Strife And Combat ถ่ายรูปยากมากครับ ผมถ่ายรูปไม่เก่งอ่ะพี่แจ็ค เฮอ:o029:5555
    ไฟล์แนบ
    cb.jpg 122K
  • :o020:I ZAB จัดให้พี่เอครับ มันพึ่งตื่นครับ ขี้ตาเต็ม555
    ไฟล์แนบ
    I Zeeb2.jpg 118K
    I Zeeb3.jpg 122K
  • Strife And Combat 2ตัวนี้ไครมันดูดีกว่ากันวะนี้ อัดเต็มที่เลย เต้ งานพัทยา ลงรุ่น 3-6 เดือน
    ไอ้ แสบ มันก็ยังคงเป็นไอ้แสบ สไตล์หมาแดงหน้าตาแบบดิบๆๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    a06xxxx.jpg 109K
  • เต้พี่ว่านะ ถ่ายรูปไม่ได้เรื่องจริงๆ แต่ถ้าปั้นหมาอ่ะพี่ว่าสบาย
    ดูจากรูปแล้ว pk นี่ไม่ธรรมดาจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    pk.jpg 112K
  • ดีใจจริงๆคับ ได้เห็นพี่น้องในคอกเดียวกัน พัฒนาการดีทุกตัว เห็นทุกท่านมีความสุขอย่างนี้แล้วรู้สึกชื่นใจจริงๆ
    ทุกวันนี้ยังนึกขอบคุณ คุณคิง ตั้งแต่วันแรกที่ได้คุยกันจนทุกวันนี้ ที่ได้ให้ไอ้เรดมา ถูกใจเป็นที่สุดคับ:065::065::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    sase.jpg 96K
  • อยากเห็นอ่า ไม่เห็นรูปเลย  พี่เอ  ชีต้า  ของใครอ่ะพี่
  • โอ้วว  Heffea  ของใครอ่ะ เท่มากกกกกก

คือผมยุ่งมากไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว  ถ้าเปิ่นๆ นี่ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านครับ
  • งง บอร์ดใหม่ จริงๆ

• TEST

โพสรูปยังไงวะนี้

• อ้าวพึ่งได้อ่านข้อความของ หยก

ซีต้า อยู่ที่บ้านพี่ คิง ครับ

เจ้า เฮ็บ ของพี่เต้ะ แต่อยู่ในความดูแลของพี่คิง ครับ

ก้คือหมาทุกตัวที่โพสมาในนี้ อยู่ในกลุ่ม ของ PITBULLPOWER ครับหยก