ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสายกัด
  • พ่อชื่อ jimber สายเลือด Jeep (2xwin)+ Kimber(CEK's Midnight 2xwin+CEK's Redrockket 1xwin)
    แม่ชื่อ magnet สายเลือด สายบน Sand Man เป็นลูก ch.hypo+ladie 1xw
    สายล่าง Sonic เป็นลูก J-cane2xw 1xL + Leo 1xL (Mother 's ch.loklak)
    เกิดวันที่ 03-02-11
    ลูกสุนัขมีตัวผู้ 5 ตัว ตัวเมีย 5 ตัว 084-8592369,084-1965714
    ตัวละ 8000 พร้อมวรรคซีล 1 เข็ม
    ผมอยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา บริการจัดส่งให้ทางเครื่องบินครับ
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f1.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f1.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f1.3.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f2.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f2.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f3.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f3.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f4.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f4.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f5.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - f5.2.jpg
    image

• ลีลา - m1.1.jpg" alt="picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m1.1.jpg" border="0"/>
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m1.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m2.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m2.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m3.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m3.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m4.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m4.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m4.3.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m5.1.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m5.2.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - m5.3.jpg

• ลูกหมาชุดที่แล้ว
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0020.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0029.jpg
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0141.jpg

พ่อหมา
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0131.jpg

แม่หมา
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - magnet.jpg
  • สวยทุกตัวเลยค่ะพี่เอก คุณภาพคับแก้ว แต่f1สุโค่ย
  • m1ชอบน่าจับมาเล่นกล้าม
  • กล้ามๆๆ สุดๆๆๆ ดูจากลูกคอกที่ สวยเอาการนะคับพี่ เอก
  • สวย ดี ครับ แนวๆๆ นี้ ละ ผมชอบบบ........
  • แดงๆพี่เอก จาก เอกปทุม
  • วิธีถอดร่าง
    1................ ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
    2................ จุดธูปไว้บนหัวนอน 3 ดอก
    3................ นอนหลับตาและตั้งสมาธิให้ดี
    4................ นึกถึงที่ที่เราจะไปเปนอันดับแรก
    5................ กลั้นหายใจ 10 วินาที
    6................ จากนั้นคุณจะได้ไปในที่ที่คุณต้องการ
    7................เมื่อคุณรู้สึกว่ากลิ่นนะปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
    8................ ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
    9................ ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละ99วัน
    ใครที่อ่านแล้วคิดดูดีดีนะถ้าอยากคิดสนุกก็ต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก็หมายถึง
    ชีวิตของคุณ
    เองนั่นแหละได้มาจากคัมภีร์เขมรโบราณ
    คำเตือน ผู้ใดอ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันคุณจะมีอ้นเป็นไป
  • ขอบคุณครับ ตี้ เอกปทุม และคุณโทนี่303
  • สวยครับ m2 7000 ได้ไหมครับ
  • ชอบบบบบบมากกกกกกก!!!!
  • m2 ถูกจองไปเรียบร้อยแล้วครับ
  • ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างครับ
  • ไม่ได้ว่าน่ะท่าน แต่ท่านมีใบอะไรที่แสดงได่ว่าหมาชุดนี้มาจากสายเลือดทางนี้ ดูยังไงมันก็สับสน
  • ลูกหมาสวยดีค่ะ..แต่ชอบสายลากมากกว่า
  • เห็นด้วยกับผีตัวข้างบน เท่าที่รู้คุณ sorateap ได้ซื้อสุนัขจากคนที่ชื่อว่า Bonus มา ขนาดเจ้าของสุนัขตัวเดิม ยังตอบเรื่องสายหมาไม่ค่อยจะถูกเลย(ในบอร์ดนู้น) เจ้าของคนเดิมบอกว่าพ่อหมาที่ชื่อ JEEP ถูกขายไปให้คนต่างชาติแล้ว ซึ่งประวัติก็ไม่มี เจ้าของก็ตอบมั่วๆ(ในบอร์ดนู้น) ผมว่าท่านลองหาสายเลือดในมันชัวร์กว่านี้ดีไหม พ่อสุนัขของคุณมันสวยเกินกว่าจะเป็นสายกัดเลือด 100% ผมว่ามันเป็นลูกผสมกัยสายโชว์(โบราณ)มากกว่า พูดใครมันก็พูดได้มาสุนัขตัวนี้พ่อ แม่มันมาจากไหน อย่าว่าผมเลยน่ะ ผมไม่ได้หาเรื่องคุณน่ะ ผมเองก็เคยโดนหรอกซื้อหมาคนขายพูดว่าพ่อมันเป็นตัวนู้น แม่มันเป็นตัวนี้ พอสืบไปสืบมามันไม่ใช่ ส่วนใหญ่หมาสวยๆแบบนี้โดนผ่าลูกผสมสายโชว์มาทั้งนั้น เอามาลองกัดดูปรากฎว่าโดดสังเวียนยังไม่ถึง 5 นาทีเลย ก็เพราะมันมีสายเลือดไม่เต็มร้อย(โดนผ่ากับสายโชว์) คุณเองก็อยู่ที่ใต้ ลองดูของเอ๋ หรือของเก่งสมุยก็ได้ ตัวที่เป็นสายกัดแท้ๆ หมาเหมือนหมาวัดบ้านเราทั้งนั้น แค่อยากให้ลองกัดดูบ้าง เพื่อการพัฒนาสายให้ที่ดีขึ้น ผมน่ะอยู่ในวงการมานาน ไม่เคยเห็นหมาตัวไหนที่สวยแล้วกัดเก่ง(ประเทศไทย)
    ผมไม่ได้มาหาเรื่องน่ะครับ ถ้าคุณ sorateap เห็นว่าผมหาเรื่อง ผมก็ขอโทษด้วยแล้วกัน แค่อยากให้สายกัดมันพ้ฒนาขึ้น ลองกัดดูหน่อยครับ แล้วจะรู้ว่ากว่าจะชนะมันยากแค่ไหน ผมไม่อยากเห็นสายกัดเป็นแบบบูลลี่ทุกวันนี้
    พิตบูลคือพิตบูล พิตบูลสายกัดก็ต้องเป็นพิตบูลสายกัดเต็มร้อย อย่างน้อยที่สุดพ่อหรือแม่สุนัขต้องมี 1 win ไม่ใช่ไปเอารุ่นปู่ทวด ย่าทวด มาอ้าง
  • ขอดูใบเพ็ดหน่อยครับ ขอถามเจ้าของลูกหมาหน่อยว่า คาดหวังอะไรกับลูกหมาคอกนี้ครับ
  • ลูกชุดนี้ได้เจอกันแน่ ขุนให้ดีละละละละละละละละละละละละละละ ระวังโดดโดดหนีสังเวียนของแท้ต้องพิสูต ของจริงก็รออยู่
  • เห็นด้วยครับมีอะไรมาพิสูตรว่าเป็นอย่างที่บอกครับ
    ใครยื่นยันได้ครับ เพราะไม่มีใครอยากโดนหลอกครับ
    เห็นด้วยกับผีตัวบนครับ :m18:
  • สายเลือดทางพ่อหมา ถ้าอยากรู้รบกวนน้าผีโทรไปคุยกับคุณก๊อฟบางแสนครับว่าตัวนี้ใช่สายที่ผมแอบอ้างหรือเปล่า
    086-3945818 นี่เบอร์คุณก๊อฟครับ

ส่วนเรื่องรายละเอียดที่ผมทราบก็คือ คุณก๊อฟได้ขาย jeep ให้แก่คุณอ่องเป็นชาวมาเลไป แต่ก่อนส่งไปเพื่อนผมชื่ออาสุ่นที่เป็นชาวมาเลเช่นกันเป็นคนติดต่อให้ ได้ผสม jeep ตัวที่ว่านี้กับ Kimberอีกชื่อคือ เอเลี่ยน ปัจจุบันนี้ก็อยู่ที่หาดใหญ่ ใว้ 1 ชุด พอลูกหมาออกมาได้ติดเชื้อพาโว ตายเกือบหมดเหลือแค่ 2 ตัว ซึ่งเป็นพ่อหมาชุดนี้และอีกตัวก็อยู่ที่อาสุ่นอยู่อีก หลังจากนั้น คุณก๊อฟก็ได้ซื้อพ่อหมาตัวนี้กลับไปหรือยังไงผมไม่แน่ใจ และได้ไปขายต่อให้กับคนที่ผมซื้อกลับมาอีกที

ถ้ายังไงรบกวนโทรไปสอบถามเอาเองแล้วกันน่ะครับ

ส่วนเรื่องถ้าจะให้ผมแม็ตผมคงไม่แม็ตครับ แต่ถ้าอยากจะลองเทสก็มาลองที่บ้านผมได้ครับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านเสมอ

จริงๆแล้วผมนัดกันเทสหมาเล่นๆกันในกลุ่มใว้เมื่อวันที่ 13 กุมภา ที่ผ่านมาแต่ได้เลื่อนเพราะเวทียังไม่เสร็จเลยต้องเลื่อนออกไปก่อน และเร็วๆนี้ก็จะนัดกันอีกครั้ง

ยกตัวอย่างคำพูดนี้

พิตบูลสายกัดก็ต้องเป็นพิตบูลสายกัดเต็มร้อย อย่างน้อยที่สุดพ่อหรือแม่สุนัขต้องมี 1 win ไม่ใช่ไปเอารุ่นปู่ทวด ย่าทวด มาอ้าง
    ถ้างั้นคนที่ซื้อปืนมาก็ต้องยิงคนสิครับ ถึงจะบอกได้ว่าปืนดีหรือไม่ดี

ผมเลี้ยงสายกัดจริงๆเจตนาผมไม่ได้ต้องการเอามากัดครับ แต่ที่ผมชอบคือชอบรูปทรง หุ่นและสรีระของมัน ท่าทางในการวิ่ง ก้าว หรือกระโดด ท่ายืนสง่างามหน้าเกรงขาม และความอึดของมัน มันมีอะไรดีๆอยู่ในตัวมันมากผมเลยรู้สึกชอบ ประมาณว่าโหด ดิบ เถื่อน

ถ้าอยากซื้อไปใว้กัดก็ไปซื้อจาก คุณข้างบนที่น้าผีบอกได้เลยครับ

เดี๋ยวผมเปลี่ยนชื่อกระทู้ก็ได้ จากคำว่าสายกัดเป็นสายใช้งาน ได้ไม่ต้องเกี่ยวข้องกับการกัดหมา

เราอยู่กันคนละเส้นทาง ตัวใครตัวมันดีกว่าครับ คนซื้อเป็นผู้ตัดสินใจ ของใจหรืออยากรู้อะไรโทรมาถามผมได้ครับ 084-8592369 084-1965714 หรือเชิญเข้ามาดูลูกหมาก่อนได้ครับ

และอีกอย่าง หมามันก็ไม่ได้ดูสวยอะไรมากมายหลอก แต่กล้องมันดีก็แค่นั้นเองครับ

ลงไป ตั้งแต่วันที่ 19 กุมภา แต่น้าผีเพิ่งมาโผล่ๆแล้วโผล่ติดๆกันหลายตัวด้วยงานงอกเลย
  • ไม่เกี่ยวกับซื้อปืนมาต้องยิงคนเลยครับ ปืนถึงจะดี มันคนละเรื่องกันเลยครับ ผมจะยกตัวอย่างน่ะครับ แม่หมาชื่อ
    magnet สายเลือด สายบน ch.hypo+ladie 1xw สายล่าง J-cane2xw 1xL +Leo 1xL (Mother 's ch.loklak) คนอ่านจะคิดอย่างไร เขาคิดว่าแม่หมาตัวนี้เป็นลูก ch.hypo+ladie 1xw กับ J-cane2xw 1xL +Leo 1xL (Mother 's ch.loklak)
    แต่ในความเป็นจริง มันไม่ใช่ มันเป็นหลาน พ่อของ magnet ชื่ออะไรคุณก็ไม่บอก แม่ชื่ออะไรก็ไม่บอก สรุปทั้งพ่อทั้งแม่ตัวคุณเองยังไม่รู้ มันเหมือนคุณกำลังบิดเบือนความจริงอยู่ มันไม่มีผลงานคุณก็เลยไม่ลงก็เลยไปดึงเอารุ่นทวดของหมาชุดนี้มา
    ส่วนเรื่องพ่อหมาคุณเองก็ซื้อต่อคนอื่นมา ไม่ได้ซื้อจากคุณก๊อฟมา คุณก็ฟังคนขายเขามาอีกที จำไว้น่ะครับรุ่นพี่ผมเคยสอนไว้เสมอ สายกัดถ้าไม่เห็นมันออกมาจากรูตูดจริงๆ ก็อย่าไปเชื่อ ใบมันก็ทำกันได้ ใครมันก็พูดได้
    จริงๆผมจะไม่ยุ่งหรอกครับ แต่ช่วงนี้มีคนหากินกับสายกัดอยู่ โดยอ้างว่าเป็นสายนู้นสายนี้ ยกทวดของทวดมาอ้าง
    ทั้งที่พ่อแม่ไมได้คัดเลย บางตัวโดนกัด2-3ทีก็โดดสังเวียนแล้ว คุณหลงทางอยู่หรือเปล่าที่ว่าหมาไม่ต้องคัดผสมลูกออกมาก็กัดเก่งได้ ปืนต้องซื้อมายิงถึงจะเป็นปืนดี ถ้ามันเป็นอย่างนั้นผมดีใจตายเลย
    ก็ต้องขอโทษคุณน่ะครับที่เข้ามายุ้ง เอาเป็นว่าผมขอจบแค่นี้แล้วกัน อย่างที่ว่าบอร์ดนี้มันเป็นบอร์ด Pitbullzone ก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง ถ้าข้อมูลมันไม่ตรง

• F1สวยมาก
  • สวยแต่รูปจูบไม่หอมมีเยอะไป
    หวังว่าลูกชุดนี้คงได้เห็นบ้างในสั่งเวียน
    เพราะยังไงก้อสายกัดขอบคุณคับ
  • ดูยังไงมันก็ลูกผสม(พ่อพันธุ์) คนเล่นสายกัดริงๆจะดูออก ส่วนสายเลือดมั่วชัวร์
  • ขอบคุณครับ สำหรับน้าผี
  • ผมทำหมาออกมาแล้วเจ้าของเค้าชอบ ผมก็ดีใจมากแล้วครับ และจะดีใจถ้าน้าผีกลับไปอ่านตามข้อความด้านบนที่ผมได้เขียนใว้ด้านบนและไตร่ตรองอย่างละเอียดว่าผมได้อธิบายอะไรใว้แล้วบ้าง

หมาที่เกิดมาจากพ่อแม่ที่มีวินก็ใช่ว่าจะกัดเก่งทุกตัว เค้ายังต้องเก็บใว้คัดตอนอายุถึงเลย
    บางคนถึงขั้นเก็บใว้ทั้งหมด พอถึงเวลาก็เอามากัดกันเอง ตัวไหนกัดเก่งก็เก็บต่อ ตัวไหนไม่ได้เรื่องก็ทำรายยังมีเลย

ผมบอกแล้วว่าผมเลี้ยงสายกัดและทำหมาออกมา ผมไม่มีเจตณาที่จะเอาไปแม็ตตั้งแต่แรกแล้ว ส่วนใครจะซื้อไปแม็ตหรือไม่แม็ตเจ้าของเป็นคนตัดสินใจเองอย่างที่น้าผีพูดนั่นแหละ

คนเล่นสายกัดจริงเค้ารู้และดูออก

ส่วนเรื่องคนที่ซื้อลูกหมาไปจะเอาไปกัดในสังเวียนบ่าวนั้นก็แล้วแต่เจ้าของเค้าครับ

และนี่ครับผลงานชุดที่แล้ว ได้แค่นี้ผมก็ดีใจมากแล้วครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/21334/-ร้านคิม...-พาหมาออกเดิน...#Item_25

ทำให้เค้าเห็นในผลงานให้เค้ายอมรับเรา ให้มากกว่าพูดจะดีกว่าครับน้าผี
  • อืม...อ่านเเล้วได้อะไรเยอะเเฮะ....ดีทั้งสองฝ่ายเรยครับที่พูดเเบบดีๆ เเย่ยมมากครับที่ไม่ทะเลาะกัน...
  • sorateap ท่านเคยกัดหมาหรือเปล่า ผมอยากจะหัวเราะ ผมไม่อยากจะมาขวางธุรกิจของคุณหรอกน่ะ แต่มันเห็นแล้วอดไม่ได้ คนหนึ่งคนที่เค้าพยายามคัดหมาคัดแล้วคัดอีก เสียหมามาเท่าไรไม่รู้ เสียน้ำตาไปเท่าไร เสียเงินไปเท่าไร และเสียเพื่อนที่รู้ใจมากี่ตัว เพื่อแลกมาในสิ่งที่ท่านไม่รู้จักมัน นั้นคือคำว่า WIN ท่านจำไว้
    คำว่าสังเวียนท่านคงไม่รู้จักหรอกน่ะ ถ้ารู้จักท่านจะไม่พูดคำนี้ออกมา "หมาที่เกิดมาจากพ่อแม่ที่มีวินก็ใช่ว่าจะกัดเก่งทุกตัว"
    อย่าพยายามทำเหมือนอีกคอกนึ่งเลย(ผมไม่ต้องบอก คนที่ซื้อไปแล้วกลับมาด่ามีเยอะ) คอกนั้นก็แบบคุณ เอาหมาสวยมาอ้าง พ่อแม่พันธุ์ นำเข้าจาก ADBA สายกัดตัวใหญ่ คนซื้อไปน้ำตาล่วง โดดกระจายแทบไม่ต้องเอาไปเทสเลย เพราะอะไร เพราะมันไม่ใช่สายกัดแท้ๆ เลือดร้อย เหมือนของคุณไง มันผ่ามา มันผ่าสายโชว์เพื่อเพื่อความสวยงามขึ้นมา ผมเชื่อว่าท่านก็รู้แก่ใจ บุคคลที่ท่านอ้าง คนในวงการเขาก็รู้

ผมจะยกตัวอย่างให้เพื่อนๆฟัง คอกพระรามสอง คอกหมาสายกัดที่เรียกว่า dogman ทุกคนรู้จักดี คอกคุณทิม
    คอกคุณเปี๊ยก คอกที่ผมอ้างเนี้ยสุดยอดกันทุกคน แต่หมาเขาดีๆ หรือขนาดนำเข้ามาจากนอก ไม่รู้กี่สิบตัว
    มันไม่สวยเท่าของคุณ เพราะอะไร เพราะมันคือสายกัดแท้ๆ เลือดร้อย ที่เขาพิสูจน์กันในสังเวียน เขาไม่ผ่าสายโชว์(สายเก่า)มา Amose, redrockket, Hypo, Redbull หรือ ล่าสุด CH.Budo ของ Dogarmy แต่ละตัวไม่บอกไม่รู้ว่าเป็นสายกัด คอกที่ผมกล่าวลงทุ่นกันเป็นแสนๆเรียกว่าเกือบล้าน ยังได้หมาสายกัด(ย้ำว่าสายกัด)ไม่สวยเท่าสายกัด(หรือผสม)ของคุณเลย เอาแค่คนที่คุณอ้าง(ถ้าเขาไม่ช่วยคุณ) หมาของเขาเก่งเยอะ Jumbo,
    Magnum ลองหารูปดูเถอะแล้วคุณจะเข้าใจ
    ขอเถอะอย่าหลอกตัวเองเลย สงสารคนซื้อบ้าง สายกัดคือสายกัด สายโชว์คือสายโชว์ เด็กเพิ่งเล่นใหม่แยกไม่ออกหรอก กว่าจะรู้ก็เมื่อสายไป เหมือนทุกวันนี้ หลายคนคิดว่า บูลลี่คือพิตบูล อย่าให้คนสับสนมาไปกว่านี้
    ที่คุณลี้ยงอยู่มันสายโชว์ ยกเว้นตัวเมียลายเสือนั้นล่ะสายกัด

magnet สายเลือด สายบน ch.hypo+ladie 1xw สายล่าง J-cane2xw 1xL +Leo 1xL (Mother 's ch.loklak) อันนี้ไม่มีในระบบน่ะครับ หมาที่มาจาก hypo หรือมาจากคุณทิมมีใบ ADBA ทุกตัว (นอกจากคุณจะไปสร้างใหม่ อันนี้มันก็ทำได้ ถ้ามีตัวช่วย)

ก่อนจบผมบอกได้เลยว่าสายโชว์เก่า คือ หมาสายกัดที่กัดไม่ผ่าน ไม่มีใจสู้ แต่รูปร่างดี หัวใหญ่ดี ก็มีคนนำมาผสมกัน แล้วเรียกว่าสายโชว์ และก็พัฒนามาให้ความก้าวร้าวกับสัตว์น้อยลง จนเป็นบูลลี่ในวันนี้
    จำไว้น่ะครับ สายกัด ถ้าพ่อแม่มันใจไม่สู้ โดดสังเวียน ให้ลูกออกมามันก็ใจไม่สู้ โดดสังเวียนเหมือนพ่อกับแม่ มันนั้นล่ะครับ

• ผมก็บอกแล้วไงครับว่าผมไม่ได้มีเจตนาจะทำออกมาให้เอาไปกัด คนซื้อตัดสินใจเอาเอง ผมไม่ได้ไปปีบคอคนซื้อให้ซื้อของผม ผมทำออกมาเพราะชอบในรูปทรงของมัน และผมก็ได้บอกไปแล้วข้างบนว่าเปลี่ยนเป็นสายใช้งานแทนสายกัด วันนี้ขอนอนก่อนค่อยว่ากันต่อพรุ่งนี้แล้วกันน่ะครับน้าผี
  • ขอเตือนด้วยความหวังดี สำหรับคนที่สนใจจะซื้อ
    คงเข้าใจด้วยนะคับว่าเขาบอกว่าเป็นสายใช้งานไม่ใช่สายกัด(สำหรับคนชอบสายกัดจริงๆๆจะได้ไม่โดนหรอก)
    สำหรับผู้ที่รักสายกัดแท้ๆๆๆ :024: :022: >:-)
  • ที่บ้านเราสายกัดร้อยเปอร์เซ็นต์ สนใจบ้างป่ะ กัดด่ะกัดทุกสิ่งทุกอย่าง สนม่ะ55555555
  • ก็เอาตามน้าผีว่าครับ พูดไปก็ยาวยืด

ถ้ามีตัวตนมาผมจะรับฟังน้อมรับด้วยความยินดี

แต่ถ้ามาแบบผี ผมขอจบแค่นี้ครับ

ด้วยความนับถือ

กัดโห๊ะท่อง ใช่มั้ยครับ น้าผีข้างบน
  • จบแบบเทพสมชื่อจริงๆ มึนมาก เลือกกันเอาเองครับพี่น้อง ขนาดสายยังโกหกหน้าด้านๆ ใครซื้อไปเดียวก็รู้เอง ผมน่ะรู้ที่มาที่ไปของพ่อหมาตัวนี้ แต่ไม่อยากจะเอ่ยชื่อเดียวมันจะยาว ในบอร์ดคนรักสายกัดยังพูดกันเลย
    และที่เป็นผีอย่างนี้เพราะต้องการจะบอกความจริง นี้คือสิ่งที่ดีที่ยึดติดกับบอร์ดนี้มานาน(ผีที่ดี) อะไรจริงมันก็ต้องจริง อะไรปลอมมันก็ต้องปลอม ผมไม่รู้ว่าคุณรู้จริงหรือเปล่า และแม่หมาของคุณน่ะมันเป็นสายกัดจริงแต่ไม่ใช่สายนี้คุณอย่ามั่ว ขนาดชื่อพ่อกับแม่ของแม่พันธุ์ตัวนี้คุณยังไม่รู้เลย ส่วนพ่อพันธุ์น่ะไม่ใช่สายกัด มันผสมมา รู้ไว้น่ะ อย่าดื้อด้าน
    ทุกวันนี้คุณรู้จักสายกัดดีแค่ไหน ผมไม่เข้าใจคุณเลยจริงๆ
  • ผมไม่ขอพูดต่อละ

สายพ่อหมาคุณโทรไปถามคุณก๊อฟ บางแสน ส่วนสายแม่หมาคุณโทรไปถามคุณยิ้ม เอาเองแล้วกันน่ะครับ ว่าใช่สายที่พวกเค้าทำมาหรือเปล่า

คุณจะรู้จริงรู้ไม่จริงผมไม่ทราบ เพราะมาไม่มีตัวตน แต่ที่ผมทราบจริงปล่อมเท็จประการได้ ผมบอกได้แค่นี้ ที่ผมรู้มาคือสิ่งที่ผมพูด จะดิสเครดิสกันดื้อๆก็เอาเลยครับ

ทีคนที่ผมพูดน้าผีว่าเค้าไม่ยอมรับ แล้วสิ่งที่น้าผีพูดผมหน้าจะยอมรับหรือเปล่าหล่ะ

ผมทำหมา ขายหมา ที่รูปทรงที่ผมชอบ และพี่ๆน้องๆเพื่อนๆท่านใดชอบในสิ่งที่ผมทำก็โทรมาคุยแล้วกันน่ะครับ ไม่ชอบก็ไม่ว่ากัน

จะซื้อหมาผมไปกัดอย่าซื้อน่ะครับผู้ที่สนใจ ไปซื้อพ่อแม่หมาที่มีวินแล้วกันน่ะครับ
    ถ้าจะซื้อเพราะรูปทรงที่สง่างาม หน้าเกรงขาม สมส่วนเชิญเลยครับ

แต่พ่อแม่หมาผม ผมพร้อมเปิดให้ทดสอบครับ แต่ขอเป็นที่บ้านผม เดี๋ยวจะทำกล้องออลไลย์ให้ดูกันสดๆเลย เรื่องทำหนวดไม่ใช่ปัญหาผมเครียเอง

ให้ดีมาวันที่ 19 มีนาครับ ผมแต่งเมียด้วยมีเบียรสดและกลับแกล้มรับเลี้ยงตลอดวันตลอดคืน พร้อมหนังลุงโนรา

ผีตัวนึงว่าพ่อหมามั่วอีกตัวว่าแม่หมามั่ว ฉิบหายแล้วกรูงานนี้
  • ตามไปเล่นที่ด๊อกแมนคลับต่อละกันเอาไปลงขายใว้ละ

http://www.dogmanclub.com/forums/viewtopic.php?f=16&t=2791

• ขอชี้แจง ข้อสงสัย
    ผม อดีตเจ้าของหมา ทั้งสองตัว
    ก่อนที่จะได้ขายให้คุณ เอก ตัวผมมีปัญหาหลายด้านทั้งดีและไม่ดี จึงได้ตัดสินใจขาย
    ในเมื่อมี มีปัญหาผมข้อแจงเป็นข้อ ๆ ครับ เพื่อให้ทุกคนสบายใจ ทุกอย่างจะได้กระจ่างครับ
    บุคคลที่สามผมไม่ข้ออ้างอิงนะครับ
    1. สายทาง magnet เป็นหมา มาจากทางอุบล เป็นการผสมระหว่าง
    พ่อ ชื่อ sand man เป็นหมาที่กัดดี ตามที่เจ้าของบอกแต่ มาตายไปก่อนเกิดจาก CH.Hypo และ lady
    แม่ ชื่อ Sonic เป็นลูก Leo ผสมกับ J-cane เจ้าของยังอยู่ที่อุบลเป็นพี่ที่เล่นสายกัด
    2. สายทางพ่อ ทางคุณเอกได้เคลียร์แล้ว
    ซึ่งผมเองก้อรักในสายกัด แต่ไม่มีความสามารถจะดูแลและได้แบ่งให้คุณเอก ดูแลไปแล้วครับ

ขอบคุณที่ดูแล สุนัขทั้งสองตัวอย่างดีผมเองยังรักในสายกัด ครับ
    ตอนนี้ ผมอยู่ต่างประเทศ ท่านใดมีข้อสงสัย Tel.+97477521006
  • Sanman ที่ตายไปแล้ว เจ้าของเป็นคนอุบล ใช่คนที่เปิดร้านขายข้าวสาร เป็นร้านใหญ่ หรือไม่ครับ ไม่ทราบว่า มีเบอร์โทรไหมครับ ผมเองเคยเห็นลูกชุดนี้(hypo+lady)ทั้งหมดครับ หรือมีเบอร์คุณยิ้มไหมครับ.
  • เอาช่วยกันเข้าไป ใครได้หมาชุดโครตมั่วชุดนี้ไปก็ของให้โชคดีแล้วกัน ผมเข้าใจคุณแล้วล่ะ คนมันไม่รับไม่รู้ทำมึน ก็แบบนี้แหละ ผมบอกแล้วไง Sanman โพล่มาจากไหน อีกเดียวมีใบแน่นอน555
    ท่าน bonus ที่ท่านลงขาย(พ่อหมาตัวที่กำลังมีปัญหา)ในบอร์ดสายกัด ท่านก็รู้ดีอยู่แล้วว่าคนที่เขากัดหมาจริงยังรู้เลยว่าท่านมั่ว จึงมีการบอกกล่าวไปแล้ว แต่ท่านเองก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้

สรุปน่ะ สายกัดมันเละมานานแล้ว อย่าทำให้มันเน่าไปกว่านี้เลย เอาเป็นว่าคนซื้อจะเชื่อใคร ระหว่างคนที่รักและกัดหมามานาน ไล่ตามสายที่ดีมาตลอด รู้ลึกว่าคนข้างในวงการเป็นอย่างไร กับคนหนึ่งคนที่ไม่รู้จักคำว่าสายกัดเลย แล้วก็มีนมากๆ
    ถ้าหมาของคุณเป็นสายกัดจริงๆน่ะ พวกผมดีใจตายเลย ไม่ต้องหาหมานอกเข้ามาหรอก หมาของคุณสวยกว่าหมาสายกัดนอกอีก ป่านี้คอกใหญ่ๆคงจะขอซื้อลูกหมาของคุณหมดแล้วล่ะ ไม่ต้องคิดอะไรมากเลยครับ
    หมาสวยแถมถูกโครตๆ ใครก็อยากได้ แต่คนในรู้หมด มีแต่คนนอกเท่านั้นล่ะที่ไม่รู้
    พยายามช่วยกันเข้าไปน่ะครับ คนดีผีไม่หลอก หรอกครับ
  • ผมต้องขอขอบคุณน้าผีมากน่ะครับที่พยายยามเปรียบเทียบความสวยงานของพ่อหมาผมกับหมานอก ภูมิใจมากๆเลยครับ

ผมตอบอะไรไปน้าผีว่าผมมั่ว แล้วที่น้าผีพูดมาแล้วผมว่าน้าผีมั่วบ้างหล่ะ

ผมว่าถ้านี้ผีว่าหมาผมมั่วและน้าผีเป็นเทพในทางกัดจริงน้าผีคงท้าหรือมาพิสูจน์ในตัวพ่อและแม่มาผมแล้ว
    แต่นี้น้าผีพยายามเบี่ยงไปที่ผู้ซื้อหมาของผมพยายามให้เค้าเชื่อในสิ่งที่น้าผีพูดอย่างเดียวเลย

ถ้าเป็นอย่างที่น้าผีว่า รบกวนน้าผีหากระทู้ที่มีปัญหาจากเว็ปอื่นที่ว่าเช่น ด็อกแมนคลับหรือที่ไหนมาให้ดูหน่อยครับ น้าผีเอาข้อมูลที่อ้างอิงได้มายืนยันให้ดูบ้างสิ

http://www.dogmanclub.com/forums/viewtopic.php?f=16&t=19
    ลิ้งที่ขายพ่อหมาตอนเล็กๆ

image
    imageimageimageimageรูปที่1-3คือพ่อของจิมเบอร์และรูปตอนผสม และตัวล่างสุดแม่ของจิมเบอร์

น้าผีว่าSanman โผล่ พอเป็นเรื่องจริงน้าผีว่าผมก็หก

แต่พอเรื่องนี้ผีพูดน้าผีจะให้ผมเชื่อ จะให้ผมทำไงดี

เรื่องใบ รับลองครับผมไม่มีแน่นอน

ที่แรกเล่นพ่อหมา ว่าสวยเกินเหตุพอผมไรสาย และเล่ารายละเอียดว่ามาจากไหน น้าผีก็ไปเล่นแม่หมาต่อ

พอมาที่แม่หมาที่นี้ว่ามั่วอีก ยังไงกันแน่หว่า

เรื่องพ่อกับแม่หมาที่น้าผีว่าของผมไม่ใช่สายกัดเป็นสายผสมมา ผมบอกแล้วว่าผมยินดีที่จะพิสูจน์ น้าผีมาได้เลย

ไฟล์แนบ
    GetAttachment%5B12%5D.jpg 14K
    img030.jpg 39K
    Jeep1xw.jpg 76K
    kimber.jpg 73K
  • ข้อแรกว่า ลูกสายกัดพ่อแม่ต้องมีวิน
    ข้อสอง พ่อหมาสวยจัด ผสมสายโชร์เก่ามา
    ข้อสาม ไม่มีชื่อพ่อและแม่ของแม่หมา เอารุ่นตารุ่นยายรุ่นทวดมาอ้าง

เล่นวนไปวนมา มั่วไปหมดยังไงกันแน่ พอที่นี้มาเล่นว่ามีปัญหาที่บอร์อื่นอีก
    ช่วยหาอะไรมาพิสูจบ้างสิ ที่พูดมาทั้งหมดอะ

รูปสวยเพราะใช้ นิคอน ดี90 ถ้าน้าผีอยากได้รูปสวยๆ ไปซื้อกล้องแพงๆมาถ่ายครับรับลองสวยแน่นอน

นี่ครับจิมเบอร์ตอนถ่ายกล่องธรรมดาๆ

image
    แต่พอได้กล้องแพงๆเห็นมั้นดีขึ้นเยอะเลย

อาหารผมให้กินไดร์ม้อนกระสอบ 1800
    ลูกหมาผมซื้อนมแพะกระสอบ10โล 3800
    กล้องผมใช้ดี 90 3หมื่นกว่า

แล้วทำลูกหมาออกมาขายตัว 8000 เองนิ น้าผีเล่นจัง จะไม่ให้มันสวยบ้างรึ

นี่ขนาดไม่ได้ซื้อบลูลี่แม็กของพี่มาร์คมากินทียังขนาดนี้เลย ถ้ากินเข้าไปคงโดนหนักกว่านี้แน่ๆเลย

ไฟล์แนบ
    jimber%202.JPG 34K
  • ---------------------สวัสดีครับ ผมขอมึนต่อไป ไม่รู้จะอธิบายอะไรละ--------------------
    เพราะรายละเอียดทั้งพ่อและแม่ก็ชี้แจงจนหมดละไม่มีอะไรจะตอบละ

----------------------------เดี๋ยวจะถ่ายรูปสวยๆมาให้ดูใหม่-----------------------
  • สืบเนืองจาก กระทู้นี้
    ผมเองมีความรักในตัวสุนัข ผมได้ดูแลเค้ามาตลอดเรื่องสายเลือดถ้าพูดแล้วคงไม่จบครับ
    เดือนกันยายน ผมกลับเมืองไทย ทางคุณเอก ก้อ ได้บอกคุณแล้ว พร้อมที่จะพิสูจน์

สุนัขทั้งสองตัว กินนอนกับผมมาตลอดและอยากให้มันได้พิสูจน์ตัวมันเอง
    มากกว่าคำพูดของผมและคุณ
    ผม พร้อมจะกลับไปเป็นแฮนด์เลอร์ให้ อดีตสุนัข ของผมแม้ผมจะตกลงใจจะเลิกไปแล้ว
    แม้ผลจะออกมาแพ้ เหรอชนะ ขอให้มันจบในเกมส์
    พร้อมวางเงินเดิมพัน กับคุณ 30,000 บาท ทั้ง Magnet และ Jimber
    คงพอสำหรับค่าใช้จ่ายสำหรับคุณนะครับเพราะคุณต้องการพิสูจน์ที่ตัวสุนัขไม่ใช่เดิมพัน

ด้วยความรักและเคารพในสายกัด
    เช่นเดียวกันกับตัวคุณ
    ปล. รบกวนทิ้ง เมลล์เหรอเบอร์โทร เพื่อสะดวกในการติดต่อด้วยครับ
  • เฮ้อ..อ่านแล้วก็เวียนหัวทั้งเจ้าของกระทู้แล้วก็ผีๆทั้งหลาย ไม่รู้เรื่องจริงๆกันสักคน ผมว่าทุกคนที่มาแจมในกระทู้นี่ไม่เคยแมทกันสักคน แล้วจะมาตัดสินหมาตัวนั้นนี้ได้ยังไงว่าจริงหรือแท้ กัดหรือโชว์ สายชัวร์หรือไม่ชัวร์ เถึยงกันไปก็ไม่จบ
    ผมว่านะการที่หมาแต่ละตัวจะสวยหรือไม่สวยจะjumppit หรือไม่ หรือจะมาจากสายไหนๆไม่สำคัญเท่าคุณทำหมาตัวนั้นให้ชนะคู่ต่อสู้ได้ก็ถือว่าเป็นสายกัดแล้วล่ะครับ เพราะการที่จะวัดว่าตัวนั้นหรือตัวไหนๆเป็นสายไหนๆผมว่าไม่มีใครตอบได้นอกจากคนที่บรึดมากับมือเพราะฉะนั้นสำหรับสายกัดก็ต้องพิสูจน์ในสังเวียน สายโชว์ก็ต้องประกวดถึงจะยอมรับว่าเป็นสายโชว์ สำหรับเจ้าของกระทู้อาจจะเป็นมือใหม่เพราะไล่สายมาแต่ละตัวแกคงจะสับสนแต่คงจะไม่มีเจตนาโกหก
    เอาเป็นว่าเลี้ยงพิทบูลของคุณให้มีความสุขดีกว่า อย่าเอาเรื่องหมาๆมาทำให้คนทะเลาะกันเลยครับ
  • ไร้สาระแย่ง เรื่องของแย่งกันขายหมาแดก