ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FOR SALE !! KUSSTARF x KINKY PUPPIES
  • SIRE : KUSSTARF (CHALO x FERGIE)

DAM : KINKY (4x'smokin aces x Tun-Yong)

ตอนนี้ลูกสุนัขอายุครบ 2 เืดือนแล้วครับ มีจำนวน 5 ตัว เป็นตัวผู้ 3 ตัว และ ตัวเมีย 2 ตัว
    ลูกสุนัขทำวัคซีนเรียบร้อยแล้ว ซื้อลูกสุนัขชุดนี้ รับสุนัขพร้อมใบเพ็ด UKC ครับ

สำหรับท่านที่สนใจ สามารถติดต่อได้ที่ : 086-3020755
    Email or MSN : fanaticpitskennel@hotmail.com

.. BUFFALO BONE BLOODLINE ..

ขอบคุณครับ
    Photobucket
    ไฟล์แนบ
    Kusskink.jpg 134K
  • MALE 1 .. SOLD !!!!!!!!!!!! จองแล้วครับ
    Photobucket
  • สวยครับ ต้องเกิดแน่ ๆๆ ชุดนี้ :o019:
  • ขอบคุณครับ :-D
  • F1 สวยๆๆๆ :X
  • อยากทราบราคา f1 ครับ
  • เรื่องราคารบกวนโทรมาสอบถามได้เลยครับ 086-3020755

และนี่เป็นถ้วยรางวัลของ KUSSTARF และ KINKY จากการประกวดสุนัข BULLY ที่นครปฐมครับ
    Photobucket
  • พี่FANATICPITS_BBCREWครับ พี่ไม่ได้อ่านกระทู้นี้หรอครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/21476/ถ้าจะขายหมาต้อง...
  • image

m 1

มาลงเสริมให้ครับน้า เชียร์ตัวนี้ หัวมาเต็ม กระบอกปากใหญ่
  • Mafia มีนาคม 9
    ฟิตไว้ไอ้น้องชาย ทำดีแล้วครับ การโพ๊สหมาบ้านเราเป็นของใหม่ ไม่ค่อยมีใครยอมสอน คนก็เลยไม่เห็นความสำคัญ และคงมีหมาสายพันธ์เดียวนี้ละครับที่ในประเทศไทย ที่ลงโฆษณาพ่อพันธ์ แม่พันธ์ และลูกหมาโดยใช้รูปนั่งพับเพียบ น่าอายแทนจริงๆ ไม่รู้ว่าจะมักง่ายกันไปถึงไหน

แม่ค้าตลาดสด ขายผัก ผลไม้ กิโลละไม่กี่บาท เขาก็ยังวางเรียงเสียสวยงาม แต่คนบางคนจะขายลูกกหมาตัวเป็นพันเป็นหมื่น แต่ไม่สามารถลงรูปให้ลูกค้าเห็นรายละเอียดได้ ลงรูปเหมือนไม่เต็มใจลง สู้ๆครับ

Mafia มีนาคม 9
    นิสัยผมก็แบบนี้ละครับ ทำดีก็ชื่นชม ทำไม่ดีก็ตำหนิ อยากเห็นวงการมันดีขึ้น เดี๋ยวนี้พวกมักง่ายมันเยอะ
    ใครอ่านกระทู้นี้แล้วไม่พอใจก็ต้องขอโทษด้วย ผมชอบพูดอะไรตรงๆครับ :D

เอามาจากกระทู้นี้งับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21364/-noni-buffalobone-secret-malo-x-shorty-girl-เพศเมีย-#Item_29
  • โธ่ น้าผีก็ ลูกหมาอยู่เลย จะหามุมถ่ายเหมาะๆ ลำบากอยู่นะ
    ดูพุงมันงิ ติดพื้นอ่ะน้า จะยืนเดี๋ยวก็มาแซวกันว่าหลังแอ่นอีก อิอิ ^^ แซวเล่นนะพี่
    ชอบๆ กลมๆ ป่องๆ
  • เสียดาย M1 มาไม่ทัน ราคาประมาณเท่าไหร่คับ
  • ทีหลังจับให้มันยืน 2 ขาเลยไม๊ไอ้เวร..!!
    การถ่ายรูปลูกหมามันหินขนาดไหนกว่าจะได้รูปดีๆกภาพ.?
    เอาเหอะ...ใครจับจับยืน จับโพสถ่ายรูปกันก็ตามสบาย จะซื้อหมาด้วยรูปภาพในคอมโดยไม่มาดูตัวจริงก็เชิญ
    สิ่งที่สำคัญที่สุดคือสายเลือด+ความสมบูรณ์ของลูกหมา และความรับผิดชอบของคอกสุนัขที่มีต่อลูกค้า ผมว่ามันสำคัญกว่า..!!
  • หมาดีอยู่กับนักปั้นอีก อะไรจะเกิดขึ้น ชอบm1ครับพี่ ไปไวมาก สวยๆ

พี่บิวพูดถูกเป๊ะๆๆ แม่งถ่ายยากกว่าแอบถ่ายผู้หญิงอาบน้ำอีกพี่ ตรงประเด็น
  • สวยมากเลยอยากได้(แต่ตอนนี้แย่ทรัพจาง)ขายหมดไวๆนะครับน้าผู้ใจดี

(โจ๊ก)
  • F1 แจ่มครับพี่ หน้าสวยดี..
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ B-) ,, ส่วนเรื่องราคาที่ไม่ลงให้ เพราะ ส่วนมากจะมีลูกค้าต่างประเทศสนใจติดต่ออยู๋ เพราะลูกค้าต่างประเทศก้เล่นอยุ่ในบอร์ดนี้เหมือนกัน ขอออภัยจริงๆ ครับ ถ้าสนใจจริงๆ ยังไงมาดูลูกสุนัข หรือ โทรมาสอบถามราคาได้ครับ สำหรับคนไทย รับรองว่าราคาจับต้องได้แน่นอนครับ สำหรับสายเลือดแบบนี้

ปล.มาชมลูกสุนัขด้วยสายตาคุณเองก่อนตัดสินใจที่จะซื้อดีกว่าครับ
  • หลังจากโพสต์ในเว็บได้ 10 นาที ก็มีลูกค้าเข้ามาชม และตัดสินใจซื้อเจ้า M1 ไปเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณที่ให้ความสนใจ และ ชื่นชอบในสายเลือดของลูกสุนัขชุดนี้ครับ

Photobucket
  • พี่ผมไม่ซื้อแต่เอามาจับต้องที่บ้านได้มะครับพี่ :-D
  • หน้ามันไอ้ต้าฟเลยพี่ตัวเนี้ย
  • สวยครับ ชอบๆ :063:
  • หวัดีครับพี่จักร ลูกหมาชุดนี้แจ่มเลยครับ โดยเฉพาะตัวที่พี่บังโพสอ่ะ ชอบ
  • Thx all for compliment na krub :-D :-D :-D :-D
  • น้าผีลองจับลูกหมาวัยขนาดนี้ โพลสสวยๆให้ผมดูหน่อยครับอยากเห็น แล้วน้าผีจะรู้ว่ามันยากขนาดไหน
  • ชุดนี้สุดเหยียดเลย น้าจักร
    แต่ถ้าให้เลือก เค้าเชียร์ M2 อะ จับชนกันวัดตอนโตมั้ยอะ
  • พวกกันก็เชียร์กันเข้าไปแทนที่จะรับฟังแล้วนำไปปรับปรุง คอกใหญ่ยังจับหมาโพ๊สท่าถ่ายรูปให้ลูกค้าดูไม่ได้ อีกหน่อยคงเอาใส่ตะเข่งมาวางขายริมถนน เวรจริงๆ
  • เรื่องมีลูกค้าต่างประเทศเข้ามาดู หมายถึง ราคาคนไทยกับราคาต่างชาติต่างกันอย่างนั้นหรือครับ?
    มีเหตุผลอะไรที่ราคาไม่เท่ากัน ผมไม่มีความรู้ช่วยแถลงไขให้กระจ่างหน่อยครับคุณFANATICPITS_BBCREW
  • ฮ่า ๆๆ ,, ไว้จะถ่ายแล้วนำมาลงให้ชมใหม่นะครับ ส่วนรายละเอียดอื่น ๆๆ หรือ อยากจะ้เห็นลูกสุนัขยืน เดิน วิ่ง หรือ ท่าอื่น ๆๆ รบกวนเข้ามาชมลูกสุนัขที่บ้านได้เลยครับ :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))

Photobucket
  • เฮ้ออออ มันมีประเด็นได้ตลอด นี่คือพิตบูลโซนนนนนนนน
  • ชุดนี้งามมากครับพี่จักรโดยเฉพาะ M2 ชอบชอบ
  • ขอบคุณครับคุณton_pitsuvarnabhumi B-)

ส่วนเรื่องราคาและรายละเอียดอื่นๆ ยังไงรบกวนโทรมาสอบถามได้ครับ อยากจะซื้อหมาราคาเป็นหมื่น กับ ค่าโทรศัพท์แค่ 4-5 บาท คงไม่มากเกินไปหรอกมั้งครับ ฮ่า ๆๆๆ หรือไม่ก็ยิงมาก้ได้ครับ เดี๊ยวผมโทรกลับ อิอิ :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))

Photobucket
  • image
    ไปซะและ m 1
  • image

ขอตอบท่านที่ถามมาว่า เราขายสุนัข ส่งออกราคา แพงกว่าขายในไทยด้วยเหตุผลใด

ที่จริงคำถามนี้ ไม่น่าจะเอามาถามได้เลยนะครับ ผมขอย้อนถามกลับ บ้างก็แล้วกันนะครับ

อย่าว่าแต่ สุนัขเลย อาหาร รถยนต์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ทุกๆอย่าง ถ้าเป็นสินค้าส่งออก

คุณคิดว่าราคามันจะเท่ากับขายในเมืองไทยหรือไม่ครับ

สุนัขก็เช่นกัน ราคาส่งออก ย่อมแพงกว่าขายในเมืองไทย หลายเท่าตัว

แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับคุณภาพ และ เกรด ความสวยงามของแต่ละตัวด้วย

ยกตัวอย่างเช่น ลูกสาวคุสตาฟตัวนี้ ราคาที่ผมขายส่งออกไปต่างประเทศ

แพงกว่าขายในเมืองไทยถึง สามเท่าตัว และก็อยากจะถามกลับไปหาฝรั่งเหมือนกันว่า

ทำไมมึงถึงขายหมามาเมืองไทยแพงจังว๊า!!!......ฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆ
  • image
    jacky โลโก้ BB งานตะพานหิน
  • เดี๋ยวยิงไปเกิดพี่จักรเป็นอะไรไป แล้วใครจะทำใบเพ็ดล่ะครับ
  • น่าเอาไปทำเสื้อว่ะ บิกบัง ซารังแง :>
  • พี่ จักร ลูกหมาสวยพี่ โดยเฉพาะ m1
    ปล.พ่อหมาเก็บมาจากไหนอ่ะครับ คุ้นๆเหมือนของเพื่อนผมที่ นครสวรรค เลยพี่ แต่เพื่อนผมคนนั้นเค้าทิ้งหมาสวยๆตัวนั้นไปอยู่ กทม ละ :X
  • หวัดดีครับพี่จักร สบายดีน่ะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    genetic ERA.jpg 67K
  • สวยจัดจิงๆคับพี่

• ขอบคุณครับ B-) B-)

Photobucket

• ตัวเมียคัฟf1f2ราคารูป
    รบกวนด้วยนะคัฟ bbomboyza@hotmail.com