ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • เรื่องเทคนิดการจูงประกวดของ VESPAPINKที่ถามมา ก็ตามที่เพื่อนผีแนะนำไปเลยครับ.......

ตอนนี้ไฟล์ VDO ที่ทางเพื่อนๆจาก USA.ได้ส่งมาอยู่ในมือทีมงาน SCUBAPIT แล้วครับ
    ขอเวลาตัดต่อให้เรียบร้อย จะเอามาลงให้ดูในเวลา ต่อไป.....

ขอบคุณเพื่อนผี ที่เตือนสติ หมู่เฮา
    มาๆๆๆๆ ต่อกันที่บูลลี่ที่ฝังอยู่ในเส้นเลือดพวกเราทุกคนดีกว่า แต่ขั้นโฆษณาด้วยนก ช่วงปลายอาทิตย์ ก็ไม่เหงานะ เพื่อนผี 5555image
    ไฟล์แนบ
    20091125025708_Moonshine.jpg 45K
  • ขอบคุณสำหรับคำตอบครับเฮียเหลียง ไปแน่ๆ ครับ งานนี้มันส์แน่
    เดี๋ยวจะได้เตรียมไม้งัดปากติดไปด้วย (เผื่อ ๆ งานเข้า 555)
  • วันนี้นั่งดูทีวีแล้วเห็นโฆษณาบอดีเพ้นที่สมุยแจ่มจิงๆ
    ถ้างานนี้มีโฆษณาทางทีวีด้วยนี่สุดยอดเลยคับ
    แต่งบค่าโฆษณาคงบานแน่เลย
  • ถ้าเป็นไปได้ ทางเราจะวาดฝันของท่านให้เป็นจริง
    เห็นมาเฟีย แย็บมาแล้วว่าจะให้ไปทำการประชาสัมพันธ์กับรายการโทรทัศน์รายการหนึ่ง
    ถ้าผลเป็นอันสำเร็จ เราก็คงได้ออกสื่อกันแบบเต็มๆทีนี้

เฮียเหลียงไปตอบคำถามกับท่าน WEAPONSEABOY ที่ไหน
    มีมุบมิบ นี่ว่าจอนนี่ .......image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 77K
  • เรื่องเล่าเช้านี้งัย
    คนดูเยอะดีคับ
  • อะจ๊ากกกก อยากให้ถึงเร็วๆๆจัง ย้ายมาเดือนนี้เลยได้ใหม่เฮียยุธกะเฮียเหลียงสุดหล่องของสาวๆๆ
  • เออ ๆ ป๋า ห้องแชตมันยังมีอยู่ป่ะ ถ้ามีมันอยู่ตรงไหน หาม่ะเจอ
    เผื่อจะได้ update แบบใจร้อนอ่ะ

• คงไม่มีแล้วมั้ง ช่วงนี้เว็บไม่มีการอับเดทแล้วครับ
  • เมืองเลย ไปแน่นอนครับงานนี้ มันส์แน่นอน :-D
  • นี่ของเป๋าคะ น้องเลี้ยงเล่น ๆ เมเจอร์ มิดเชว
    เมเจอร์ มิดเชวimage
    ไฟล์แนบ
    737_4a940f18b2696.jpg 70K
  • นี้อีกคู่คะ..กระตั้วดำ
    image
    ไฟล์แนบ
    0124.bmp 148K
  • ว้าวววว น้องเป๋าอินเทรนแถมล้ำหน้า ฮ่าๆๆๆ
  • น้องเป๋า เราไปมั่วสุมในกระทู้นกยอดฮิตดีกว่าแนะ
    เดี๋ยวจะมีเพื่อนผีมาเบรคอีก แต่ขอบอก มิชเชล อิจฉา อย่างแวรงงงง

ตอนนี้ใครฟิตหมาไปถึงไหนแล้วนี่
    แว่วๆ ว่าวันจันทร์นี้ทางทีมงานจะปล่อยทีเด็ด .......
  • ว๊ากกก เมเจอร์ รัชโยก็มีจัดให้ตัวสิเอาจิง
  • จริงเด่ะน้องเป๋า..ขอซื้อต่อ เมเจอร์ฯ ได้ป่ะ..??
  • หมาฟิตทุกวันเลยเฮียยุทธ แต่เจ้านายมันเริ่มอ่อนแรงแล้ว... :003:

• ชอบเมเจอร์ตรงมีขนสีชมพิวววนี่แหระ อิอิ :030:
  • ชอบจริงๆคนเลี้ยงหมาแบบนี้อะ
    ท่านเต็ก อย่าเพิ่งรีบแขวนสายสะพาย เจ้าเบิกนะ เอามาโชว์ในงานดีกว่า
  • ขอบคุณครับเฮียยุทธ จะพยายามเม็กกิ้งคัมแบ็ค
    หัวไหล่เจ้าเบิกได้ข้างละสามก้อนแล้ว แต่ท้องเจ้านายมันยังเป็นก้อนเดียวอยู่เลย... :013:
  • 3ก้อนนี่ กล้ามเนื้อหรือขี้ เต็ก55
  • ไม่น่าถ่ายวีดีโอช่วงกลางคืนเลย เฮียเหลียงดันเห็นเป็นอึเจ้าเบิกซะแล้ว... :o008:
  • พี่เป๋าคงขายไม่ได้อะคะ เพราะเป๋าไม่ได้ซื้อ เค้าให้มา ก็เหมือนให้มาเลี้ยงเฉย ๆ หรือพูดกันง่าย ๆ ว่าฝากเลี้ยงก่อนนะคะ...
    ไม่มีปัญญา ซื้อหลอกคะ ต้วละตั้งหลายแสน
  • เอาหมาไปแลกได้ไหม
  • ผมขอไปด้วยคนครับ
  • วันนี้ จันทร์ที่21 มีนาคม 2011 ก่อนงานของเราจะเริ่ม 2เดือน
    เลยถือโอกาสแจ้งข่าวสำคัญให้กับพี่น้อง พ้องเพื่อนทุกค่าย ทุกทีม ทุกแคมป์ นะครับ
    ขอเปิดจองบูธให้กับทุกท่าน โดยก่อนนี้ทางทีมงานได้โทรไปเรียนเชิญกับทุกค่ายด้วยตนเอง ก็ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี โดยได้รับการจองบูธมาแล้วจากหลายๆค่าย

ขอแจ้งรายละเอียดการจองบูธอีกครั้งนะครับ
    ขนาดบูธ 3x3 เมตรนะครับ
    ในงานของเราเปิดให้จองบูธละ 4,500 บาทนะครับ นำสุนัขเข้ามาในบูธได้ ...ฟรี... บูธละ 4ตัว
    โดยใน 4ตัวนี้สามารถนำมาลงประกวดฟรีได้1ตัว และลงประกวดได้ฟรี 1รุ่น และได้สิทธิพิเศษนำสุนัขตัวเก่ง ของท่านบูธละ 1ตัวขึ้น PRESENT ลงใน DVD ของงาน โดยDVD แผ่นนี้จะนำออกวางจำหน่ายโดย SQUIRES EMPIRE ร่วมมือกับทาง ATOMIC DOG ส่วนบูธใดจะนำสุนัขเข้ามาในบูธเพิ่มก็แจ้งความจำนงค์ได้ โดยเพิ่มตัวละ 200 บ. และถ้าลงประกวดก็ตัวละ 500 บ.

ส่วนค่าสมัครสุนัขที่จะลงประกวด ตัวละ 500 บาท(รุ่นที่ประกวดได้แจ้งให้ทราบแล้วที่หน้า 1-2 ของกระทู้นี้)

ส่วนเพื่อนๆท่านใดอยากจะเอาสุนัขเข้ามาโชว์หรือเที่ยวในงาน ก็ตัวละเพียง 200 บ. ทางทีมงานจะมีการบอกถึงข้อควรปฎิบัติของผู้ที่พาสุนัขมาเที่ยวในงานทุกท่าน ที่ประตูทางเข้างาน

การสมัครประกวดเรารับสมัครทางออนไลน์เท่านั้นนะครับ โดยสามารถลงสมัครได้ที่นี่เลย หรือโทรมาที่ 086-3699364/086-5333058 หรือ 080-5671314 ได้เลยนะครับ

ส่วนการชำระค่าบูธและค่าสมัครประกวดสุนัข สามารถโอนเงินเข้ามาที่
    บัญชี ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ถนนสายอ้อมเมืองชลบุรี
    เลขที่บัญชี 430-2-25523-2
    ชื่อบัญชี ยงยุทธ นราองอาจ

ปิดรับสมัครภายใน วันที่ 5 พ.ค. 2554 นะครับ

ทางทีมงานหวังว่าจะทำให้เพื่อนๆทุกท่าน สนุกสนานกับงานนี้เต็มที่ ขอบคุณครับ image
    ไฟล์แนบ
    pattaya_super_bully_show[1].jpg 143K
  • เยี่ยมเลยครับงานนี้
  • รายชื่อค่ายต่างๆที่เบื้องต้นได้จองมาแล้วนะครับ
    1.SQUIRES EMPIRE 3 บูธ
    2.PATRIOT BULLY 3บูธ
    3.BULLY-3หาดใหญ่ 3 บูธ
    4.CHONBURI COOL CAMP 2บูธ
    5.RAMA III 2บูธ
    6.NEW LINE + TOSSAGAN BULLY 3บูธ
    7.PIT OF GOD 2บูธ
    8.HOME BULLIES 2บูธ
    9.PARKWAY BULLY 2 บูธ
    10.BUFFALO BONE CREW 2บูธ
    11.อาหารเสริม BULLY WHEY 1บูธ
    12.นครปฐม บูลลี่ 1บูธ
    13.RED WOOD KENNEL 1บูธ
    14.RRK. 1บูธ
    15.EAST SIDE BKK 2บูธ
    16.GUPAO PITS(ยีนส์) 1บูธ
    17.PITBULLPOWER 2บูธ
    18.BATTALION PIT 2บูธ
    19.LOW BLOW CAMP 1บูธ
    20.EPK. 1บูธ
    21.SP KENNEL 1บูธ
    22.พิษณุโลก (บอย) 1บูธ
    23.ลพบุรี 1บูธ
    24.กลุ่มปทุมธานี 1 บูธ
    25.ตะพานหิน 1บูธ
    26.กลุ่มตาคลี 1บูธ
    27.นครสวรรค์ บูลลี่ 1บูธ
    28.JAGUAR PIT 1บูธ
    29.INFINITY BULL 1 บูธ
    30.prison break 1บูธ
    31.พิทบูล ล้านนา 1 บูธ
    32.tumdale คุณตั้ม 1บูธ
    33.RNFC 1 บูธ
    34.BD KENNEL 1บูธ
    35.FALCON PITS 1บูธ
    36.dream bully 1บูธ

ยังรอค่ายใหญ่อย่างBUFFALO BONE รอประชุมจากสาขาต่างๆทั่วประเทศ
    และ GINETIC ERA ที่ต้องรวม 8คอกในกลุ่มอีก และอีกหลายๆค่ายที่กำลังจะคอนเฟิร์มอีก
    งานนี้น่าจะเป็นงานที่รวมพวกเราได้มากที่สุด

หากท่านใดต้องการเพิ่มบูธ ก็ติดต่อได้เลยนะครับ สถานที่เราคราวนี้รับคนได้เป็นหมื่นคนนะครับ อลังการ(ตามรูปเลยนะครับ).....และทุกบูธจะอยู่ในตำแหน่งที่ดี รอบสนามประกวดของเราที่มีถึงสองสนาม

ส่วนท่านที่ยังสงสัยว่า แล้วบูธเราจะอยู่ตรงไหน แผนผังของงานเป็นยังไง
    ความตั้งใจของเรา เราอยากจะให้โดยทั่วไปของงาน จะเหมือนปาร์ตี้ ที่เพื่อนๆได้มาพบปะกัน
    ทุกค่ายสามารถแจ้งความต้องการเลยนะครับ ว่าอยากเฮ กับค่ายไหน อยากชิดกับคอกใด
    เมื่อทุกอย่างลงตัวแผนผังของงานจะออก ต่อจากนั้นทางคอกจากต่างประเทศ ก็จะจองกันเข้ามา ซึ่งตอนนี้เรากันพื้นที่ให้กับกลุ่มต่างๆในเมืองไทยก่อน

หากกลุ่มใด ค่ายใด ทางทีมงานขาดตกบกพร่อง ไม่ได้โทรไปเรียนเชิญด้วยตนเอง ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ทางเรายินดีร่วมงานกับเพื่อนๆพี่น้องๆทุกค่ายนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Hall.jpg 35K
  • บริษัท โปรเฟสชั่นนอล ฟีด จำกัด จำนวน 2 บู๊ต ครับทั่น

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Pro Feed Logo.gif 34K
    Ex Treme Logo 5cm.jpg 75K
    f1 logo.gif 15K
    Pro Feed Logo590.jpg 40K
  • เฮียเหลียงใหญ่ขนาดนี้จะเดินทั้วใหม่เนีย :027:
  • มีรถกอล์ฟให้เช่าครับ
  • การฝึกหมาผมอาจจะยอมป๋า แต่ความหล่อผมไม่ยอมอิืๆๆ
    imageimage

อันนี้ผมยอมเฮียเหลียงมุมไหนก็หล่ออิๆๆ

image

อันนี้เขาเป็นแฟนกันใช่ปะคับเฮียยุธ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0463.jpg 133K
    11111111111111.jpg 113K
    11.jpg 122K
  • เออว่ะ ความหล่อเราใกล้เคียงกันจิงๆ กินกันไม่ลงเลย สาวๆคงหนักใจเลือกลำบาก
    บอยได้ความหนุ่ม สดใหม่ ส่วนพี่เริ่มเหี่ยวตามวัย แต่มีความเก๋าเป็นอาวุธ กร๊ากๆๆๆ
  • อืม บอยมีเหตุผล หลักฐานมันฟ้อง บอยหล่อกว่าเยาะ
  • :m25: เฮียเหลียงก็พูดตรงเกินไป 555555 ผมยังอ่อนทั้งคุนวุดวัยวุฒิ สู้ป๋าแก่ไม่ได้หลอกคับ
  • เฮ้ย คำก็แก่ สองคำก็แก่ เดี๋ยวเถาะ X(
  • งานนี้บอยก็พาพี่น้องชาวพิษณุโลก ให้ไปเยาะๆนะ
    มาร่วมทำให้งานนี้เป็นงานที่สุดยอดกันเถาะ

แต่เราไม่ยอมเป็นแฟนกะนายหรอก เราแฟนเยาะแล้ว :-))
  • ใช่บอย แก่สู้ ม.ฟ ไม่ได้หลอกอายุแก่เยาะแล้ว 55
  • มีถ่ายทอดสดป่ะ
    อยากไปมาก แต่....ฮือๆๆ
  • ป๋าแก่.....ฮ่า ๆ ๆ เห็นด้วยหว่ะ
    ยุทธผมส่ง Mail ให้เหลียงไปแล้วนะยังไงรายงานด้วย
  • เรื่องลูกหมาคับในงานมีการวางขายใหม่คับแล้วคนที่มีบูทสามารถเอาไปจำหน่ายได้ใหมอย่างไงแล้วคนที่ไม่มีบูทมาค่าใช่จ่ายเท่าไรคับ เฮียยุธ เฮียเหลียง คับต้อบน้องให้กระจางหน่อยคับบบบบบบบบบบบบบบ
  • สถานที่ใหญ่ขนาดนั้น น่าจะมีแข่งลากนํ้าหนักด้วย
  • สวัสดีคับ บอย มะกี๊เพิ่งวางสายกันไป
    เรื่องนี้มีคนถามผมเข้ามามากเลย ว่าถ้ามีลูกหมาเอามาขายได้ไหม??????

เอาเข้ามาขายได้ครับ ไม่ต้องมีค่าลงทะเบียนอะไร
    แต่....ต้องมีอายุน้อยกว่าเกณฑ์ประกวดนะครับ เดี๋ยวค้าจะหาว่าหมกเม็ด"เอาหมามาโชว์แต่บอกว่าเอามาขาย" และต้องมีกรงหรือคอกใส่ให้มิดชิด ไม่นำออกมาจูงหรือเดินภายนอกบูธ และกรงหรือคอกที่จัดวาง ต้องไม่ล้ำออกมานอกบูธนะครับ

ทางทีมงานผู้จัด อยากให้ทุกท่านได้ประโยชน์สูงสุดจากงานนี้ ก็ขอความร่วมมือปฏิบัติอย่างเคร่งครัดนะครับ

เรื่องเมลล์รับทราบบิ๊ก ช. จะติดต่อกลับทันที

image
    ไฟล์แนบ
    cute-pitbull-puppies.jpg 57K
  • สอบถามเรื่องการแต่งกายและสายจูงหน่อยครับ
    จะได้ตรงกับกติกามีรูปด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ
  • เกณที่กำหนด ซัก 4 เดือนได้ปะเอาไปขายแต่ห้ามจูงคับ เพื่อหมาตกข้างไงอย่างงี้ต้องมีหน่วยงานเดินเซอเวเวซิคับดูไม่งัน เดินกันพ้านแน่คับ
  • สวัสดี ท่านจิ๊กโก๋
    การแต่งกายก็ต้องแต่งกันหล่อๆสวยๆสุภาพๆก็จะช่วยให้สุนัขของท่านดูดีไปด้วยครับในสนามประกวด หนุ่มๆจะขาสั้น ขายาวก็ตามสไตล์

แต่ใครจะใส่สูทผูกเนคไท ก็ตามสะดวกเลย
    ขออย่างเดียวครับควรจะใส่รองเท้าหุ้มส้นนะครับ ทั้งหนุ่มๆและสาวๆที่ลงเป็นแฮนด์เลอร์ให้กับสุนัข

ส่วนสายจูงไม่ควรยาวเกิน 1 ม. หากของท่านใดที่มีอยู่แล้ว เกิดยาวกว่าอาจจะม้วนผูกไว้ให้ได้ความยาวที่พอเหมาะก้แล้วแต่ท่านจะโมดิฟายด์ เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย
    อย่างไรในวันงานจะมีข้อควรปฏิบัติแนะนำให้กับทุกท่านอีกครั้งนึง image
    ไฟล์แนบ
    OG_And_ME_158231205.jpg 46K
  • จริงๆหมาทุกๆช่วงอายุ ก็ขายได้ครับบอย ขึ้นอยู่กับราคาและความพอใจของผู้ซื้อและผู้ขาย ขอเอาเกณท์ต่ำกว่าอายุประกวดมาตัดสินละกันนะครับ สำหรับลูกหมาที่จะนำมาขายที่บูธ เพื่อง่ายต่อการกำหนดกฎเกณฑ์ของผู้จัดครับ
  • ขอบคุณครับ ขออีกอย่างครับในบริเวณแต่ละบูทสามารถใช้ไฟฟ้า
    ได้มั๊ยเผื่อผมแต่งบูทมี่ไฟเทคจะได้มีปลั๊กเสียบแล้วให้โคโยตี้เต้น
    เพื่อสร้างสีสันอะครับ
  • แต่ละบูธจะมีปลั๊กไฟ ให้อยู่แล้วนะครับ บูธละ 1ชุด
    เพื่อใช้ในการแต่งบูธ หรือให้แสงสว่างต่างๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    JB+SYSTEMS+LIGHT+SPLASH+II+FLOWER.jpg 55K
  • เจ๊งสุดเลยยยยคับบบบ เฮียยุธ แม่มมมมมมทำเป็นลำวงย้อนยุกเลยนะคับ อิๆๆๆๆๆๆ
  • ท่านยุทธเอาภาพมาลงประกอบ นึกภาพวันงานถ้ามีอย่างนี้ทุกบูท
    สงสัยตาลายหละครับ ฮ่าๆๆๆ