ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 555 ไม่ได้หรอก จ่ายตังค์เพิ่มอีกต่างหาก 555
  • อ่อใช่ๆๆ 700 ลืม เพราะซื้อ ช.เภสัชเหมือน กัน
  • ช.ม 720 ครับ จะขับรถไปซื้อ ลำปาง ต่างกัน 20 เนี้ยนะหรือ จะบ้าไปเหรอป่าวจ๊ะ น้องๆ แต่อะมิโน เชียงใหม่ดีกว่านะ ซื้อแล้ว ยังเมาได้อีกนะ
  • " อะมิโน เชียงใหม่ดีกว่านะ ซื้อแล้ว ยังเมาได้อีกนะ "
    555 เห็นด้วยครับ 555
    " ช.ม 720 ครับ จะขับรถไปซื้อ ลำปาง ต่างกัน 20 เนี้ยนะหรือ จะบ้าไปเหรอป่าวจ๊ะ น้องๆ "
    ก็เห็นว่ามีเด็กอยู่ทุกจังหวัดนี่ครับพี่ :030:
  • พี่จอน จะซื้อให้คนกินหรือให้น้องหมาครับ แต่หมาผมกินแล้วมันชอบถ่ายเหลว
  • 5555555 เอางั้นเลยเหรอ คร้าบ ไม่มีหรอกคร้าบ ผมคนดี
  • ถ่ายเหลว ก็ต้องให้ปริมาณ ที่น้อยไงล่ะคร้าบ ให้แล้วต้องออกกำลังด้วยคร้าบ
  • ก็เห็นว่ามีเด็กอยู่ทุกจังหวัดนี่ครับพี่
    -- 5555555 เอางั้นเลยเหรอ คร้าบ ไม่มีหรอกคร้าบ ผมคนดี

555+ แหล่มจิงๆ เลยยยย
  • ฝนจะตกอีกซะละมั๊งเนี่ยยยย ก้ายยยย
  • " ถ่ายเหลว ก็ต้องให้ปริมาณ ที่น้อยไงล่ะคร้าบ ให้แล้วต้องออกกำลังด้วยคร้าบ "
    image
    ไฟล์แนบ
    facebook-like-buton.png 9K
  • ความรู้เพียบครับ ยินดีมากพี่นัด
  • บ้าไม่บ้า เอามาแล้ว3ป๋องอิอิ
    รูปมายั่วน้ำลาย ความไวเป็นของปีศาจเอิก ผมรอมาเป็นปีimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02923.jpg 174K
    DSC02921.jpg 134K
  • นึกออกแล้วนัทสุดๆๆๆต้องimage
    ไฟล์แนบ
    6329.jpg 148K
  • 555 ตรงใจอย่างแรง !!! อ้ายสม
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0114 (640x424).jpg 281K
    _DSC0091 (624x448).jpg 232K
    _DSC0091 (624x448).jpg 221K
  • หายไปไหนกันหมดครับ เงียบเหงาจริง
  • ไรอะหมา13เดือนมีแค่27-28โล ขี้เหนียวเปล่าให้มันกินเยอะๆดิ
    นี้ของเราๆ 11เดือน 38โลแว้ว55image
    ไฟล์แนบ
    185260-vert.jpg 161K
  • แล้วตา redred เขาไปใหนอะ
  • 555
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02333.jpg 116K
  • อยู่อ้าย อยู่ ตอนนี้เมาหนัก น้องๆคัดเลือกครับอ้าย จัดหนักหลายวันเลย
  • เพลาๆหน่อยนะคุณเดียวอย่าจัดหนักบ่อยนัก เพื่อสุขภาพครับ.... เอ้า!ชนแก้วครับเพื่อมิตรภาพ
  • เมาหนัก งั้นพรุ่งนี้พี่ต้องจัดอีกหน่อย...เพื่อถอนมัน
  • จุ๊กกรู๊ เมาเผื่อสงกรานต์เลยทีเดียว
  • นี่วันที่ 6 อยู่เลยรีบเมาไปไหน 555
    ปะ เดินไปซื้อเบียร์ปากซอย :013:
  • พี่โน๊ตไม่ต้องห่วงน้องหมานะดูแลอย่างดี
  • พี่สมพง หมาตัวเมียตัวนี้โดนจริง ชอบๆ :o043:

image
  • อ้ายสมเปลี่ยนแนวเอาบ่ 555
    ไปตาง หมาตัวน้อยๆมันส์กว่าหนา 555
  • เล็กๆไม่....ใหญ่ๆทำ...555
  • ไม่เปลี่ยนใจ แค่เมียถามเอาอาไรมาพูกไว้ที่เสา เอิกๆๆ
  • เอามาผูกไว้บ้านผมก็กว่ามะอ้าย จัดบ้านใหม่ใส่หมาได้แหมหลายตั๋ว :030:
  • ลองเปนผี......
  • แล้วไปหลอกใครมาบ้างยังจ้ะ
  • .....ใครเนี่ย ลองเป็นผี 255555 หลอกเราซ้าแล้ว ไม่รุ ใครอะ
  • โดนหลอกหรือว่าเมาเอง เดียว 555
  • เอาหมา เจปัง ของพี่โน๊ตไปเจ็บตัวมาอีกรอบละครับแก้งานที่หูมาใหม่ สวยมากเลยทีนี้
  • แต้ก๋านัท หมั่นยาก่อมาเอาไป ขอดูสถานที่น่อยเลาะ มาหันแล้วจะตกใจ๋อึอึ
  • สงกรานต์ ไปเมาไหนกันนนนน
  • เมาบ้านเสี่ยอุ๋ย น่ากะ ผ่อหมาน้อยตวยเมาตวยแล้วกะ ฮาก เอิกๆๆๆๆ
  • อั้นผู้กเข้าไปหาหนาอ้าย 555
  • ว่าไป...วันนั้นอ้ายสมเนี่ยหนาฮาก ฮากเลีอดแหมอ่ะก่ะอ้ายยย ฮี่ๆๆๆ
  • ใบบัวดูเหมือนเป็นผิวหนังหรือปล่าวครับ แต่ยังไงก็ยังสวยๆๆ
  • เหงาจะอี้ลบบ้านนี้ขว้างเหียบ่ เดี๋ยวบอกป๋าฮื้อเอาเก่าะ ไปเล่นบ้านอื่นเอา5555555
  • เทศกาล ก็มีเตร็ดเตร่บ้างค๊าบ
    คนเข้ามานั๊กก่ะ แค่เปิ้นบ่ค่อยมาเม้น
    สงสัยขี้อาย 5555
  • สวัสดีวันเสาร์
    หายไปไหนกันหมด รึว่าลุกกันบ่าไหว ตะคืนหนักแก่ก่ะ อิอิ
  • ทักทายยยย
  • ทักทายสั้นแท้ หนิง
  • หากไปลำปางเล่นน้ำสงกรานต์ ... รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ
    ว่าไปที่ไหน สาวๆอยู่กันเยอะๆอ่ะครับ กะว่าทริปเที่ยว ลำปาง ลำพูน เชียงใหม่ซะหน่อย เหอ เหอ
  • อยากเห็นหมาน้อยบ้านพี่อุ๋ยจัง
  • พี่อุ๋ยโชว์หมาน้อยด้วยพี่ ไม่เอาช้างน้อยนะ 555
  • @ Podtheanswer เส้นหลังเสรีครับ รับประกันความแหล่ม
    ปล. หากหน้าตาดีอาจโดน(กระเทย)ลวนลาม ได้นะ :o028:

หมาน้อย(คอก)บ้านตาอุ๋ย รอ 20 วันนะคร้าบ จะเอามาอวดโฉม ยั่วน้ำลายยย :m32:
  • วันนี้พากบไปวิ่งสองโล หอบจับเลยครับ :013: