ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องไม่จบ.....อีกแล้ว
  • พอดีเมื่อกี้หนูโทรไปหาคุณกั่มมา ว่าโอนเงินมาหรือยัง แต่เค้าไม่ยอมรับสายเค้าให้ผู้หญิงเป็นคนรับสายแทน หนูเลยว่า พี่กั่มโอนเงินให้หรือยังค่ะ เค้าถามว่าโอนเงินค่าอะไร หนูเลยบอกว่าเมื่อวานนี้หนูตกลงกับคุณกั่มว่าจะคืนหมากัน แล้วตกโอนเงินกัน แต่เค้ากับไม่ยอมแถมยังด่าหนูอีกว่าหาว่าขี้โกง นิสัยคุณก็คงขี้โกงกันทั้งคู่นั่น ใครกันแน่ที่ตั้งใจจะโกง
  • ว่าแล้วเอาเงินเขาไปใช้หมดแล้วละซิ หนังเรื่องนี้ยาวอีกแล้วคับพี่น้อง
  • ให้ผู้หญิงออกหน้าแทน หลบหลังผู้หญิง แล้วยังมาพูดกวน....ใส่อีก ขอพูดกับคุณกั่มก็ไม่ให้คุย ยืนยันว่าไม่โอนเงินคืนให้แล้วจะเผาใบทิ้งอย่างเดียว ที่โทรไปไม่ได้มีเจตนาไม่ดีกับคุณ แต่คุณกับมาพูดใส่มาแบบนี้หนูก็ไม่ยอมคุณเหมือนกันหรอก เพราะเมื่อวานก็ตกลงกันเข้าใจแล้ว แล้วยังจะมาหาว่าคนอื่นขี้โกงอีก ว่าคนอื่นหัดดูตัวเองซะบ้างหนูเป็นผู้ซื้อไม่ใช้คนขายหนูจะมาโกงอะไรคุณ
  • แน่นอนน้าผีเรื่องมันไม่จบง่ายๆๆแน่ โดยเฉพาะเมียคุณกั่ม(กูก้อไม่ยอมมึงเหมือนกันแหละ)
  • เมื่อกี้โทรไปอีกยื่นข้อเสนอใหม่ เพื่อให้ดีแก่ทุกฝ่าย คือ ทางเรายินดีโอนเงินที่เหลือ 3000 ให้แต่ค่าขนส่งไม่ให้ขอเป็นค่ารักษาพยาบาลแล้วไม่ต้องมีการคืนหมา (เพราะค่าหมาครบแล้วตามที่ตกลง) แต่ให้ส่งใบUKCมาให้
    แต่แกก็ไม่ยอมอยู่ดี ยืนยันว่าจะเผาใบทิ้งอย่างเดียวแถมท้าให้โพสต์ลงมาว่าด้วย
  • เดินหน้าต่อไปสู้ๆๆ เพื่อการเปลี่ยนแปลง
  • ตกลงว่าหมาตัวนี้มีใบจริงป่าว
  • แล้วตกลงคุณจะเอายังงัย ไหนลองเสนอมาซิค่ะ
  • ช่วงนี้มีเรื่องแบบนี้บ่อยจัง

ช่วยเล่ารายละเอียดมาให้เพื่อนๆพิจารณาด้วยครับ

ถ้าผิดจริงก็คงต้องประนาม
  • คิดว่าไม่มีแน่ๆๆหรือไม่ใบสวมมา แล้วกลัวความแตกแน่ๆๆเอาใจช่วยคับ
  • ตามนี้ดีกว่า http://pitbullzone.com/community/discussion/21882/ช่วยพิจารณาทีครับ-ป๋า- ตามมา2วันแล้วมันจิงๆๆ เดียวจะเอาไปเขียนบทหนัง555555
    (ผีเอาใจช่วย)
  • กั่มไหนอะ ใช่พวก ระยอง ลวงโลกป่าว
  • ด่วนเลย รีบชี้แจง ก่อนจะโดนประนาม ผียังไม่ด่ารอให้โอกาสอยู่นะ
  • หนูก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน คุณ JoE_JoE ลองไปอ่านดูกระทู้ ช่วยพิจราณาอยู่หน้า1อ่ะค่ะ แล้วคุณจะเข้าใจ แล้วช่วยพิจารณาด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • เอาอย่างนี้มั๊ยครับคุณกั่ม ถ้ากลัวผมโกงคุณ เรานัดกันที่งานพัทยาผมส่งเงินคุณส่งใบคุณกล้ามั๊ยมีพยานเยอะแยะเอายังงัยโทรกลับด้วย(ขอเป็นคุณนะอย่าให้คนอื่นคุยแทนมันไม่รู้เรื่อง)089 0881833
  • RKK นี้ทำไมมันเหี้ยยกกลุ่มแบบนี้

X(
  • ขออภัยที่ต้องลงมาโพสต์ในนี้ เพราะเขาไม่ยอมคุยกับผมให้เมียคุยอย่างเดียวแถมยืนยันว่าไม่แคร์จะเผาใบทิ้งอย่างเดียว
  • RRK ไม่เกียวคับอย่าโยงประเด็น
  • น้าผีผมว่ามัยยิ่งกว่าละครอีกผมเกิดมาพึ่งเคยเจอกะตัวเองวันนี้แหละ
  • จริงคับน้าผีอย่าไปว่ากลุ่มของเขาเลยมันเป็นรายบุคคลนะครับ
  • เอ่อ กูรู้ว่าไม่เกี่ยว แต่ประวัติพวกมึงที่ผ่านมาพวกมึงเหี้ยได้ใจกันคนแบบ

เหี้ยจนต้องปรบมือให้ =D> =D>
  • ออกมาชี้แจงด้วยเดี้ยวผีโมโห ดับแน่ๆงานนี้ และคุณผีอย่าบอกว่าพวก ระยองพิจาระณาเป็นรายตัวไป
  • กูบอกแล้วว่าไม่เกี่ยวกับกลุ่มระยองไง มันประกาศชัดเจนแล้วว่ามันอยู่ RRK
    ----------------------------------------------------------
    กระทู้นี้เกิดจากการรวมตัวของคนที่เลี้ยงหมาทำหมาตามสไตล์ที่ตนเองชอบ

เป็นแค่กลุ่มคนเลี้ยงหมากลุ่มเล็กๆๆ เน้นความบันเทิงของคนในกลุ่มเป็นหลัก

RRK

R ตัวแรก เกิดจาก Rayong มี Ting Padang , Omygodbully , Kum Klaeng

R ตัวที่ 2 เกิดจาก The Rock พัทยา

และ K ตัวสุดท้าย ก็คือ Kanchanaburi

ขออนุญาติเปิดพื้นที่ใหม่ เพื่อใช้แรกเปลี่ยนความคิดเห็น กับคนที่อยากติดต่อเรา

-----------------------------------------------------
    แล้วพวก RRK มันหายหัวไปไหนกันหมดวะ มึงทำไมไม่ออกมาช่วยเพื่อนกั่มมึงตอนนี้มันโดนกระทืบจะจมดินอยู่แล้ว
  • Ponker_ABB 12:39AM Permalink
    เอาอย่างนี้มั๊ยครับคุณกั่ม ถ้ากลัวผมโกงคุณ เรานัดกันที่งานพัทยาผมส่งเงินคุณส่งใบคุณกล้ามั๊ยมีพยานเยอะแยะเอายังงัยโทรกลับด้วย(ขอเป็นคุณนะอย่าให้คนอื่นคุยแทนมันไม่รู้เรื่อง)089 0881833

แบบนี้แมนมากไอ้น้อง แต่มันคงไม่มีหน้าจะโผล่ไปหรอกเพราะมันกลัวสหตีน
  • เหนื่อยใจจัง พักนี้มีแต่กระทู้เครียดๆ อยากอ่านกระทู้ขำๆบ้างครับ

เรามารวมกัน เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกัน พิตบูล
    เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ

อ่านกันหลายๆรอบ ปัญหาไม่เกิดครับ
  • ยังเงียบอีก ตกลงจะเอายังงัย คืนหมาก็ไม่เอา จะโอนเงินให้ก็ไม่เอา นัดกันส่งใบเลยก็เงียบผมรู้ว่าคุณติดตามอ่านอยู่ช่วยตอบผมที ผมจะรอวันนี้ไม่ทำงานแล้วอยากให้มันจบซะที
  • เหนื่อย แต่อ่านมัน เหมือนซีรี่เกาหลีเลย แผ่น2แล้วนะเนี่ยยังไม่จบ เป็นกำลังใจให้นะ
  • อ่านจนจบแล้วเห็นใจคุณ Ponker_ABB ครับ

คนไม่เคยเจอกับตัวคงไม่รู้ โดนของย้อมแมวขาย แถมต้องเสียค่ารักษาอีก

ถ้ารับผิดชอบแบบลูกผู้ชาย รับหมากลับแล้วคืนเงินเค้าก็จบ

เรื่องแบบนี้คนไม่ลืมกันง่ายๆหรอกครับ

ถ้าอยากอยู่ในวงการนี้ต่อไปก็เคลียร์กัน
  • ก็ตามอยู่เหมือนกัน อยากรู้ว่ามันจะจบอย่างไร
  • พี่มาร์คครับแบบนี้มันหมายความว่ายังไง เขายื่นข้อเสนออะไรก็ไม่เอาขู่แต่จะเผาใบทิ้งอย่างเดียวเลย
    แทนที่จะแสดงความรับผิดชอบบ้างแต่ตรงกันข้าม ใครคบคนแบบนี้ได้ก็เชิญเถอะ
  • ใช่ค่ะน้าผี อะไรก็ไม่เอาแถมยังว่าหนูอีกต่างหาก แต่ขอโทษทีเถอะคิดว่าหนูจะยอมหรอคุณไม่ใช่พ่อใช่แม่หนูนิ หนูถึงจะได้ยอมคุณ
  • คนเราถ้าพูดกันดีๆๆๆคุยกัยดีๆๆปัญหามันก็คงไม่เกิดหรอก แต่คุณทำนิสัยแบบนี้มันนิสัยของคนขี้โกงชัดๆๆๆๆ
  • เอา ดูเอาครับ สภาพหมา วันลงจากเครื่อง

ที่ PONK ไปรับมาจากสนามบินภูเก็ต และแวะมาให้ผมดูที่บ้าน

ผมเห็นสภาพหมาแล้วอึ้งไปเลยครับ

image

image

image
  • หมามันนอนหลับมา
    มันก้อมีขี้ตาเป็นธรรมดา
  • ตอนนี้สังคมคงตัดสินเค้าแล้ว สภาพหมาแบบนี้ยังจะจับผสมแถมมาขายให้คนอื่นอีก ขอให้ลูกออกมาแข๊งแรงและสวยๆทุกตัวครับ
  • ธรรมดาแม่มรึงสิอีผีตัวบน มึงไม่โดนมั่งมึงไม่รู้สึกหรอกไอ้ฟาย
  • อย่าดูที่ขี้ตาค่ะ ดูที่ตาเป็นรูปที่ถ่ายวันเดียวกันค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    20032011388.jpg 122K
  • สู้ๆคับพี่ป๋องพี่เอ้ อย่าได้ยอมคับ
  • ขอให้เรื่องจบลงไว ๆ นะคะ เห็นรูปแล้วสงสารน้องหมาจับใจ
  • KUM_KLAENG ว่าแต่หายหัวไปไหนแล้วว่ะ

หรือว่าแพ้ภัยตัวเองไปแล้ว
  • ไอ้กั่ม สงสัยมุดผ้าถุงเมียตายไปแล้วมั้ง RRK ก็ไม่สนใจมึงแล้วได้ตัดหางปล่อยวัดมึงเรียบร้อยแล้ว55555555
  • กล้าทำต้องกล้ารับครับ เลี้ยงพิทเหมือนกัน
    ต้องเอาใจเขาใส่ใจเราครับ
    ขอให้จบโดยดี
  • เรื่องนี้ดังทั่วบ้านทั่วเมือง และคิดว่ายากที่จะลืมเลือน KUM_KLAENG
  • เอ่ออออออออ....ก่อนอื่นต้องขออนุญาติท่านเจ้าของกระทู้ก่อนนะครับ
    ขอแสดง ความคิดเห็น นิดนึง
    คือว่า ผมเคยวางยาหมา น่ะครับ แล้วอาการ(ตา)
    ของหมาจะเป็นแบบที่คุณเจอเลย แล้วเมื่อหมดฤทธิ์ยา
    หมาจะปรับสภาพได้เอง...ผิด ถูก ยังงัยขออภัยด้วยนะครับ
    แล้วจะเป็นการละลาบละล้วงเกินไปมั้ย หากอยากเห็น รูปหมา ณ.ปัจจุบัน
    เพราะผมติดตามเคสนี้ตลอด และที่สำคัญผมไม่รู้จักกับคู่กรณีของคุณแน่นอน
    เพียงแค่อยากเห็นสภาพหมา ณ.ตอนนี้แค่นั้น..
  • RRK ทำไรกันอยู่ไม่เห็นออกมาปกป้องเมื่อพวกพ้องตัวเองถูกหรือออกมแก้ไขเมื่อพรรคพวกตัวเองผิดทำไมไม่กดดันให้ กั่ม ออกมาชี้แจงว่าจะเอายังงัยเรื่องนี้คนไม่ลืมกันง่ายๆหรอก
  • คุณ bombe ดูที่กระทู้เมื่อวานซิครับ ผมลงรูปที่พึ่งถ่ายเมื่อวานร่างกายเริ่มดีขึ้นแต่หลังโก่งตายังเป็นฝ้าอยู่ครับ
    ไม่ทราบว่ายาสลบมันทำให้ตาฝ้าขนาดนั้นเลยหรือครับต้องหยอดยาทุกวันหมามาตั้งแต่วันที่19มีนาจนถึงทุกวันนี้ตายังไม่หายเลยมันเกี่ยวกับยาสลบมั๊ยครับ
  • ดีแล้วครับสงสัยก็ถามผมยินดีตอบทุกเรื่อง
  • เพราะวันนี้ผมไม่ทำงานแล้วจะรอคุยตกลงกับคุณกั่ม
  • bombe ที่หลังจะถามอะไรหัดอ่านดูให้หมดก่อนแล้วค่อยถาม ทำเป็นอวดรู้มากไม่ได้เรื่อง
  • แมร่งโคตรเฮี้ยเลยวะ หลอกกันได้ สาาาาาาาาาาาาาาาดดดดดดดดดดด
  • เฮ้อ สงสารหมาจัง ยาสลบแรงดีจังเนอะ