ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • ผมไม่ใช่ผู้ชำนาญการประกวดหมา แต่ก็พอรู้มาบ้าง เคยคุยกับมือจูงอาชีพเขาแนะนำมาอีกที
    เมื่อลงไปในสนาม เราต้องทำให้หมาเราเด่นที่สุด และต้องตลอดเวลาที่ยังอยู่ในสนาม
    ถึงกรรมการจะยังไม่ดู แต่ก็อย่าลืมว่ามีสายตาอีกเป็นร้อยคู่ดูเราอยู่รอบๆสนาม
    ช่วงระหว่างคอย การโพ๊สท่า คือสิ่งที่ควรกระทำมากที่สุดครับ
  • มีคลิป ไหมครับ เผื่อจะได้เตรียมความพร้อม
  • ขอโทดนะครับ อยากรบกวนถามเรื่อง สถานที่ และเวลาครับว่า

จัดตรงส่วนไหนของพัทยา แล้วจัดกี่โมงครับ
  • มีอะไรมาอัพเดทมั่งคร๊าบบบบบ
  • เงียบมากกกกกกกกกกก
  • พี่ๆคับงานยังจัดอยู่ไหมคับ I-)
  • จัดครับ จัดใหญ่ด้วย ช่วงนี้กำลังดำเนินการหลายๆอย่าง มีชาวต่างชาติมาด้วยครับ เราต้องทำให้ใหญ่ครับ
  • ผมว่าใหญ่แบบใจคนจัดแน่เลย เห็นไปแจกของทุกงานเลย อิๆๆๆ
  • ขอบคุณครับท่านบอย งานนี้มันเป็นของส่วนรวมรวม ดังนั้นทุกคนต้องคอยช่วยกันกระตุ้นครับ
    หากรอแต่ทีมงาน มันก็จะเงียบเหงา เพราะทีมงานบางที่ก็มัวแต่ทำงานไม่มีเวลาเข้าบอร์ด
    ไหนจะงานส่วนตัว ไหนจะงานส่วนรวม ฝากพวกเราสร้างความคึกคักด้วยครับ
  • วันศุกร์นี้ ผมอาจจะพาทีมออกกาไนท์ส่วนตัวไปดูงานที่พัทยา เผื่อจะได้จัดอะไรเสริมเข้าไปได้อีก อยากให้รูปแบบงานออกมาสมบูรณ์มากที่สุด และงานนี้ทำเล็กไม่ได้ขอบอก
  • pitbull north กลุ่มล้านนา 1บูท เน้อปี้ น้อง
  • หมานอกมันยืนโพสดีจังต้องฝึกเยอะๆแล้วงานนี้
  • โอ้ว!!! ล้านนามีบูทแล้ว เอาตัวไหนไปโชว์ตัวครับ ส.ส.
  • ขอโทษนะคราบเพิ่งมา วันที่เท่าไหร่นะครับ จะได้รางาน(เมียได้ถูก)
  • ไฟล์แนบ
    PITBULL DYNASTY FINEST BREED SMALL SIZE B.jpg 200K
  • โว๊วววว ใครกันนี้ เปิดตัวแรงส์
  • ขอนิมนต์หลวงพี่น้ำมางานมิตติ่งพัทยาด้วยนะครับ
  • ขอดูฝังบูธหน่อยซิครับ
  • อัปกระทู้ คับ
    imageimage
  • ข่าวดี มีหมากล้ามจากทางใต้ฟิตซ้อมจะมางานนี้โดยเฉพาะ ท่านอื่นๆ ฟิตถึงไหนกันแล้ว
  • ถ้าเป็นสีขาวของคุณคิง ผมถือว่าเป็นข่าวร้าย :-(( :-D
  • มีมากกว่านั้น ขอบอก มาจากเกาะเสียด้วย
  • ชื่อ Hippopotamus อ๊ะป่าวคะ????
  • เริ่มจองบูธรึยังครับไม่ค่อยได้เข้ามาดูกะทู้นี้ มันไปหลายหน้าแล้วขี้เกียจไล่เปิด ครับ :-))
  • หากจะจองบู๊ต ก็โทรไปจองได้เลยที่ยุทธชลบุรีครับ หรือจองผ่านพี่ก็ย่อมได้ ท่านตั้มเอากี่บู๊ตครับ
  • ก่อนอื่นขอกราบสวัสดีพี่น้องงามๆ
    เนื่องจากหายหน้าไปนอนโรงพยาบาลมาอาทิตย์นึง ขอบอกครับเปรี้ยะสุดๆ ไข้เลือดออก
    น้าผี ทั้งหลายก็มาแซวว่าเงียบซะงั้น......ทีเด็ดมีเพียบครับงานนี้ แต่ด้วยโรครุมเร้า ข้อมูลงานก็อยู่ที่เครื่องผม งั้นมาตามข่าวกันมาเรื่อยๆ

กลับมาพร้อมกับข่าวล่าสุดละกันนะครับ

พอดีได้แบบเวทีในงานมา เลยขอเอามาให้พี่น้องทุกคนชมกันคร่าวๆก่อน
    สำหรับเวที แสง สี เสียงของงานนี้ เราทุ่มงบกันเกินครึ่งแสนนะครับ
    แบบคนที่ขึ้นไปยืนบนนั้นต้องแบบ GRAND สุดๆ ก็ขอขอบคุณBIG CHILL แห่ง BULLOCK KENNEL ที่เป็นธุระจัดหาให้นะครับ image
    ไฟล์แนบ
    STAGE[1].jpg 106K
  • รับทราบนะครับ กลุ่มล้านนา 1บูธ
    ;-)
  • เค้าเป็นห่วงนะตัวเอง อย่าหักโหมมาก ไวอาก้านะใช้น้อยๆๆหน่อยนะเสี่ยยุทธ555555
  • เอา 1 บู๊ทครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างนะครับ นานๆจะเข้ามาที 080-1000981 :-D
  • จารย์ยุทธคับเพลงที่ใช้ในคลิปชื่อเพลงอะไรอะคับ
    บอกหน่อย
  • พี่ยุธโทษทีนะครับพี่ วันนั้นแบตหมด อีกวันก็ไม่กล้าโทรกลัวนอนป่วยอยู่ ก็เลยปรึกษาเฮียเหลียงแล้วครับ

ก็จัดหนักเหมือนกัน กำลังศึกษาอยู่ครับ ผมขอเพิ่มบู้ทเป็น 2 บู้ทนะครับ เอาติดเอ็กตรีม เพราะดูแล้วโคโยตี้จะ

มาทางนี้เยอะ เพราะมีเจ้าบุญทุ่มอยู่ :-D
  • ผู้หมวดไม่จัดมาด้วยเหรอที่บูทนะจะได้มีสีสัน กิๆๆๆๆ
  • รับทราบนะครับ ผู้หมวดเป๋ 2บูธและ คุณตั้ม TUMDALE อย่างไรขอทราบชื่อบูธด้วยนะครับ ว่าจากค่ายไหน คอกไหน...

นั่นเดะ .. เสี่ยกล้า ยาที่ให้มาของเก๊ ป่าววะ....แดกไป ไม่ผงกแถมเข้าโรงบาลด้วย จะฟ้อง อย.

ส่วนเพลงในคลิปนั้นก็ของ EMINEM ครับ VESPAPINK ชื่อเพลง NOT AFRAID.....ฟังเก๋าดีอะ ชอบๆๆ

• ผมอ่ะจัดไปอยู่แล้วพี่กล้า แต่งอลพี่และจะปล้ำลูกสาวซะหน่อย ดันมีคู่ซะและ ดูซิๆเล็งมาต้องนาน

ขอเป็นบูธ ติดกันเลยดีมะครับพี่ จะได้แอบปล้ำได้ :006:
  • ขอบคุณค๊าบบบบ
    พี่โอ
  • 55555เรื่องหมานะคุยกะเสี่ยปูเลยครับ แต่เรื่องหญิงนะค่อยมาคุยกับผม555เสี่ยยุทธท่านใช้เป็นหรือเปล่าว่ะเค้าไว้ใช้ทาไม่ใช่ให้กิน5555วันหลังอ่านฉลากบ้างก่อนใช้นะ ของดีๆๆทำซะเสียหายหมด เดี๋ยวส่งแผงใหม่ไปให้5555
  • ค่ายปาร์คเวย์ โม้จิงๆ
  • ผม pitbull loei พิทบลูเลย ครับ
  • วันงานเดี๋ยวก็รู้ว่าใครโม้ แล้วอย่ามาสถิตย์อยู่ที่บูทผมนะป๋า(งานนี้ทั้งของกินทั้งหญิงรับลองลายตา) งานนี้เน้นเอนเตอร์เทรนหมาอาจจะไม่มีโชว์55555555
  • ถ้าไม่จิงอย่างที่พูดละมรึ้งงงงงงงงงง เผาบู๊ททิ้งแน่
  • 555555สเปคป๋าทั้งนั้น กิๆๆๆ
  • เดี๋ยววันงาน ปรินท์กระทู้นี้ไปเป็นหลักฐาน ทำไม่ได้อย่างที่พูด จบแน่ ปาร์คเวย์
  • เดินไป บู๊ทนี้ ga_parkway ยกมือเรียกด้วยนะป๋า :-D
  • วันนี้เจอปูปาร์คเวย์ที่คอกหมวดเป๋ และท่านปูออกมายืนยันว่า ใครอยากรู้ให้มาดูหน้างาน
  • มีแผนที่ไปงานมั๊ยครับ เวลาที่งานเริ่มด้วยครับ

แล้วงานนี้ F1 จะมาลดราคาหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • ไปกันครบทีมแบบนี้ไปไหนต่อกันหรือเปล่า แต่ละคนเมียดุกันทั้งนั้น ผมเป็นห่วงครับวันงานกลัวไม่ได้มา5555555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0126_resize.JPG 142K
  • แผนที่ไปงานครับ
    ไฟล์แนบ
    206900_10150154708681752_565061751_6946542_7626067_n.jpg 38K
  • อีกทีimage
    ไฟล์แนบ
    206900_10150154708681752_565061751_6946542_7626067_n.jpg 38K
  • ขอบคุณท่านกล้ากลัวเมียมากๆครับ ดีมากช่วยกันทำตัวมีประโยชน์ ฮ่าๆๆ