ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝึกคอยนอกสถานที่
  • เมื่อวาน มีเวลาว่างตอนเย็นหลังจาก งานเยอะๆๆๆ จนไม่มีเวลา พา เจ้าชิบิง ไปไหนมา หลายวัน
    ก้อเลย พา มัน ไปทดสอบ การคอยนอกสถานที่ เพื่อดุ ความนิ่งต่อสิ่ง เร้าข้างนอก

ผล ทำได้ ผ่าน แต่ยังไม่น่าภูมิใจ

ส่วนการรับขนม แม่น ยำยิ่งขึ้น 10 ครั้ง พลาด สัก 3-4 ถือว่าใช้ได้

ในเมื่อ ต่อการคอยที่ นิ่ง ก้อ จะ เปลี่ยนเกม โดยเอาขนมตั้งที่ สันจมูก และสบัด กินขนมกลางอากาศ

มีอีกหลายเกมคับ กับการ เล่นสุนัขให้สนุก

เพลงคนละแนวกันเลยกับคลิป 555

(ดูเพื่อความบรรเทิงอย่าซีเรียสสำหรับคนที่ไม่พอใจผม)

• เยี่ยมไปเลยตี้ ชอบมาก มีเวลาให้มันเยอะๆนะ
    อีกหน่อยมันคงเป็นองครักษ์ชั้นดีทีเดียว 55
  • สวัสดีพี่นพ ครับ ไม่ได้คุยกันนาน เลย สบายดีนะคับ มูลาน คงโตเป็นสาวแร้ว นะคับ
    เอารูปมาให้ชมบ้าง สิพี่

องครักษ์ จอม ดื้อ สิพี่ 555 ถึงบทมันดื้อมันก้อถือจิงๆๆๆ
    รอดู อีกสักพัก ถ้า ยัง จุดนี้มันหยุดไม่ได้ เห็นที ใช้ ไม้ตาย หน่อย อามี่ มันเคย โดน ใช้
    สุตร นี้ เรี่ยบร้อย ตามคำสั่ง เลย แฮะๆๆๆๆ
  • ชอบครับ :015: :063:
  • พี่ค่า....ยังกะถ่ายมิวสิคเลยอ่ะน่าร๊ากค่าาา
  • แสงสวยมากครับ พี่ตี้ แฟร์งามมาก บรรยากาศดีมาก ฝึกได้ดีขึ้นเรื่อยๆๆจริงๆๆครับ
  • ศ.ฝึกขาดหลายได้เพิ่มแน่เพราะไอ้tutie
    กำลังปันกระแส
  • เก่งมากครับ
  • ขอบคุณ คับอ้น พี่ไปถ่ายบนเขาอ่ะคับ แสงมันสวยมาก แสงมันลงมา ตรงกลาง เลย

ที่นั่นเงียบ มากไม่มีคน ไม่มีใคร และที่สำคัญมันสระน้ำด้วย ใสมาก แต่พี่ กลัว อ่ะ
    มันเงียบๆๆ เกินไป กลัวมีจระเข้ 5555

มีภาพนึงพี่ถ่ายไว้ พี่ทดสอบใจมันดุว่ากล้าขึ้นป่าว ถ้าดุจากรูป คิดว่าธรรมดา
    แต่ถ้า จิงๆๆ ก้อสุงเอาการ และชันใช้ได้ ถ้าลื่น ลงมา ก้ออาจขาหักได้
    ยอมรับว่ามันกล้ามาก ลูกหมา 5 กว่าเอง

.......................................

น้าผี อาการหนักแร้ว เห้อๆๆๆๆๆ แร้วแต่จะคิด โว๊ย .........imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1377.JPG 253K
    100_1376.JPG 217K
    100_1378.JPG 160K
  • เก่งมากครับ ทั้งคนทั้งหมาเรย เอาไปคนละ 10 กระโหลก../0108
  • เจอนี่หน่อยเป็นไง ตี้
  • 5555 ....... แชมป์ ลากป่าวพี่ พันธ์ อะไรคับพี่ เหมือน ชิวาวา ผสม แจ็ค เลย
  • 555สุดยอดครับคลิปลาก
    คลิปฝึกก็ดีครับดูเพลินดี
  • หมาดูดีแต่เจ้าของหน้าเหมือนลิง
  • 555 ใจจะว่าแล อย่าง น้อย ไม่พิการ ก้อบุญแร้ว น้าผี เห้อ ..........
  • 55+น้าผีตามทุกเม็ด

เยี่ยมครับคุณตี๋อย่าไปสนใจมัน
  • เก่งมากครับ.... :m01:
  • โอยมีที่แบบนี้อิจฉาครับ 555+ สู้ต่อไปครับพี่
  • ชอบคลิปพี่ตี๋มากครับ ต้องชมเจ้าของ หาชุดลากได้ไง เทพจริงๆๆ
  • แร้วไม่ชอบคลิปพี่หรอ 5555
  • สวดยอดไปเลยฝึกรับขนมทำไงบอกบ้างดิเคยทำแต่ไม่ได้
  • เเหม....นี่เเหละตัวอย่างที่ดี....
    นี่เเหละคนรัหมาจริง...
    รักจริงไม่ใช่เเค่พูด...เเต่ต้องทำเเบบนี้

ผมก็อยาก เอาลงให้ชมเหมือนกันครับ..เเต่เอาคลิบลงไม่เป็น

พี่ตี้ สุดยอดไปเลย เพ่.....

ส่วนคลิปล่างน่ะ...พิตบูลบางตัวน่ะอายเลย...อิอิ :o028:
  • คลิปพี่ตี้ เลิกคุยครับติดตามมาตลอด 555+
  • ขอบคุณคับน้องหิน......

คับอ้นอัพ เอามาให้ชมกันบ้างดิ

• ล่าสุดที่d-1ครับ อาทิตหน้าอาจมีอันมาใหม่เพิ่มครับ ชอบเพลงครับเลยทำดูเลย
  • กี่เดือนแร้วคับอ้น ..... ไม่ตัดหูดุเท่ ดี ับฟิตทำหมากล้ามเลยอ้น

ตอนลงน้ำ แรกๆๆๆไม่กล้า พอหลังๆๆเริ่มชอบ แฮะๆๆๆ

อ้น ไอ้ที่เค้าเอา ให้ หมา กระโดด กัด นั่น เป้า เค้าใช้ วัสดุอะไร คับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03473 - Copy.JPG 88K
  • 1ปีเกือบ1เดือนละครับ กะลังฟิตอยู่ครับพี่ มันชอบเล่นน้ำมากๆๆ แต่ไม่เคยกระโดดครับเลยกลัวนิดๆๆ55+
    ทำมาจากลูกบอลก็ลูกวอลเล่ครับครับ พี่ตี๊ ส่วนที่เทรนเน่อถือ เค้าเหมือนเอาพวกผ้าอะครับมาพันไว้เยอะๆๆแล้วเอากระสอบมาคลุมอีกที ไม่มั่นใจว่ามีแกนอะไรป่าว เด่วอ้นไปรอบหน้า จะไปถามให้ครับผม
  • คลิปกลางสุดยอด !!!
  • สวัสดีครับ พี่ตี๋ คุณตี้ และทุกท่านครับ
    คุณตี้ บรรยากาศดี น่ามีความสุขทั้งคนและหมาครับ
  • ขอบคุณคับ mrw :015:
  • น่ารักมากเลยค่ะ ดูแล้วเพลินดี เหมือนดู mv เลย เพลงก็เพราะ
  • อิจฉาที่มีสถานที่ให้พาออกไปลุย แบบนี้ได้เหนื่อยทั้งคนทั้งหมาเลย
  • 555 ขอบคุณคับ ตั้ว เอาคลิปมาชม บ้างดิ ของที่บ้านอ่ะ
  • ไปไหนชวนกันบ้างโว้ย
  • ทราบคับท่านพี่ 555