ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ก้ายง่าว แมนยู แพ้ เอือมจิต
  • เสี้ยงตังค์กะ จ่มนะimage
    ไฟล์แนบ
    LM.jpg 95K
  • หมาสวยเนาะ
  • 555+ บ่าได้เสียตังค์อ้าย แต่มันเสียเชิง 555+ โดนแซวทั้งวัน
  • พิทบูลเราอยู่กานได้นะโน๊ต.....แต่แดงเดือดเราคงจะอยู่ด้วยกานไม่ได้.....5555555555555
    เอารูปมิตติ้งมาดูหน่อย
    images by free.in.th
  • ผมเชียร์นิว ไม่เกี่ยวกับใคร 555+
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1011 (640x478).jpg 230K
  • เดี๋ยวเกมส์เอาลงให้ครับพี่ต่าย ยังไม่ได้เอาลงคอมไว้เลย
  • ไม่เป็นไรต่าย ไม่เป็นไร
    แดงเหมือนกัน หมาก็แดง ทีมที่รักก็แดง เหอๆ มอไซค์ยังสีแดงเลย เอิ๊กๆๆๆ
    แตกต่างได้ แต่ไม่แตกแยก จะไม่แขวะน้า เหอๆ เดี๋ยวโดนบ่าแตมป์งาบ 555+
  • หมวกแดงด้วยป่าวโน๊ต 555
    จะได้เป็นโน๊ตหมวกแดง น้องต้อยหมวกแดง :013:
  • หมวกขาว 555+ บ้าแล้ววววววว โน้ตหมวกแดง 555+ คิดได้ไง
  • หวัดดีท่านโน๊ต ท่านนัท ท่านหนิง และเพื่อนลำปางทุกท่าน สงกรานต์เป็นไงบ้าง ทางเหนือคงสนุกนะครับ บรรยากาศก็ดี สาวๆก็สวย
  • ขาวเลยพี่เห ลำปางขาวมาก ทะลุแป้งเลยทีเดียว เหอๆ แต่ไม่ได้ออกไปเล่นไหนครับพี่ เมาน้ำขาวอยู่บ้านเพื่อน 1 วันเมา 1 วันมึนครับพี่ 555+
  • บ้านนี้มีใครจะเอาเสื้งานพัทยาบ้างมั๊ยครับ
    ตัวละ 350 บาทนะครับ มี S M L XL ครับผม รวบรวมสั่งทีเดียว สะดวกดีนะจ๊ะทุกท่าน
    ไม่รับเงินแปะละนะครับ สบายคนสั่ง ลำบากคนจ่ายนะครับผม
  • เสื้อเจแปนยังบ่ได้เลย สงสัยจะได้เสื้อพัทยาไปก่อนแน่ๆ 555
  • 55+ ใจเย็นๆ นัด เสื้อเจแปน เค้าจะจัดส่งให้ทันภายในสัปดาห์นี้นะ เห็นว่างั้น
    ถ้าได้เสื้อแล้วจะแจ้งอีกทีนะนัด เดียว

แล้วเอาป่าวเสื้อพัทยา ราคานี้ น่าจะรวมส่งนะ
  • เสื้อ สวยป่าว เห็นยังโน๊ต เอามาชมหน่อยสิ
  • อำนาจสั่งได้ด้วยไหมเนี๊ยะ แล้วส่งให้พี่อีกที ๕๕ ล้อเล่นครับ
  • เสื้ออะไรเดียว ถ้าเสื้อช่วยญี่ปุ่น กะลังรอจัดส่งอยู่เน้อ
  • แบบเสื้องานพัทยานะครับ ใครจะสั่งบอกเน้อ

image
  • โน๊ท โลโก้จะอี้แปงได๋ก่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    thumbnailCAUKWARP.jpg 21K
  • ได้ก่ะครับ อันนี้ชัดสุดละแม่นก่อครับ
  • เอารูปวันมีทติ้งเล็กๆ มาฝากนะครับ คนกับหมา จำนวนพอๆ กัน 555+

เริ่มจากเดอะแตมป์
    image
    image
    image
    image

ใครก็ว่าแตมป์แรงเหลือเฟือ พลังเหลือหลาย แต่แตมป์ก็ยอมให้กับ...
    image
  • ถ้าเอาเสื้อสีแดงมันจะเป๋นจะไดลองแป๋งหื้อผ่อกำเน้อครับ
  • มาต่อที่ หมาพิการ ใบบัว
    image
    image
    image
    image
    image

โทษทีที่รูปไม่เยอะ วันนั้นที่ไปรวมตัวกันมีนัด+แฟน / ต่าย+แฟน / พี่อุ๋ย / โน้ต / เกมส์
    อยากให้มากันเยอะๆ อ่ะนะครับ ถ้ามาๆ หายๆ แล้วเมื่อไหร่มันจะเข้มแข็งหล่ะเนี่ยยย ^^
  • นี่หมาไผ่ หำใสนงนง เฮ้อๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    _mg_3083.jpg 86K
  • ได้ก่ะครับอ้ายสม อ้ายจะเอาเสื้ออะไรครับ ยืด โปโล เชิ้ต แล้วอ้ายจะเอารูปนั้นอยู่ตรงไหนของเสื้อครับ
    ผมจะได้จัดให้ได้ถูกต้องครับผม อิอิ
  • ฝากคุณแม่มือใหม่ 1 ตัว ละลูกมาวิ่งเล่น 555+
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3119.jpg 76K
  • เอาแม่หมามาลงจะไดหึ นมยานโตงเตงน่า..
    คอปกสีแดงมีกะเป๋า กะคอกลมสีขาว หน้าอกขวา
  • ถ่ายรูปไงว่ะเนี้ยโน๊ต :o002:
    หมาเทพ กลายเป็นหมาดากๆ :o048:
    ไปน้อย แต่ที่เอาไปเทพๆทั้งน้าน :o023:

• เทพยังไม่จุติไงนัด แสงก็ โอโห เป็นใจซะ ยังดีนะ ที่เป็นหมาดากๆ ยังไม่เข้าขั้นหมากากๆ 555+

นมยามโตงเตงน่าอะหยังครับอ้ายยย
    เรื่องเสื้อได้เลยครับอ้ายสมพงษ์ แล้วจะทำให้นะครับผม
  • พี่โน๊ตเสื้อตัวเท่าไหร่อ่า .. เอามา 2 ตัว เกมเอา XL ออยเอา M นะ
  • นี่หมาเทพจุติ :o037:
    เจ้าของหายไปละ แซวได้เต็มที่ :o022:
    image

ตัวนี้ ครอกเดียวกับ แรงเลอร์ ของพี่โต อยุธยา
    image
    ไฟล์แนบ
    Kuayjeng.JPG 84K
    DSC_0248 (640x425) (2).jpg 240K
  • คืนนี้ แมนยู - นิวฯ
    1.30 น. เชียร์อย่างเจียมเนื้อเจียมตัวครับ 555
  • เฮือกกกกกก :o042: ผียังคงตกใจจากการแพ้ แมนซิ เสมอ นิวฯ เลยยยย
  • เอิ๊กๆๆ :o023:
  • หายไปไหนกันหมดแนะ เนตบ่าดีกันก่ะนิ
  • เสื้อแดงเป๋นหมาขาว เสื้อขาวเป๋นหมาแดง เอาไดนิ
  • นัทเดี๋ยวนี้ รับจ้างถ่ายรูปเหรอ ใครมีลูกหมา..ใช้บริการนัทได้เลยเน้อ ขอฟรีๆนะ...555555+
  • ตอนนี้อยู่กรุงเทพ นี้ถ้าอยู่ลำปางไม่พลาดมิตติ้งแน่นอน ซักกลางๆเดือนหน้าถึงจะกลับ
  • ลูกหมาถ้าได้ความจี๊ดแม่มาก็ดีเลย ชอบๆimage
    ไฟล์แนบ
    193773.jpg 112K
  • หน้าสั้นมากก็ไม่ดีเหนื่อยง่าย
  • นัด นัดทำคอกหมาที่ไหนอ่ะ ที่บ้าน เจน-จอย อ่ะก่ะ ว่าจะขอเข้าไปดูสักกะหน่อย
  • ไป มาววววววกานนน เอิ้กกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คอกนัท 555555555+
  • ลำปางไล่ ชม หน่อยเน้อ กระทู้พุ่งอย่างกะฟองเบียร์
  • สงสัยจะไล่ให้ทันยากอ่ะครับ เชียงใหม่ คุยกัน ยังกับคุยเอ็ม 555+
  • แค่พี่เล็กคนเดียว...เม้น
    ทีเปนสิบบบบบ..55555555
  • กลับมาละ ไปทำธุระเชียงใหม่ แวะไปเอากรงที่หายยา
    ตอนรอกรงไปดูร้านหมาแถัวๆนั้น

เจ้าของร้าน,สนใจพันธุ์ไหนคะ
    นัทคนหล่อ,ดูไปเรื่อยๆหน่ะครับ
    เจ้าของร้าน,ที่นี่นำเข้าหมาด้วยนะคะ ได้ทุกพันธุ์เลย
    นัทคนหล่อ,ทุกพันธุ์เลยเหรอครับ
    เจ้าของร้าน,ใช่ค่ะ
    นัทคนหล่อ,พิทบูลเอาเข้าได้ป่าวครับ
    เจ้าของร้าน,ได้ค่ะแต่ต้องนำเข้ามาแบบ มู่ลี่ (คิดในใจ ศัพย์เทคนิคป่าวว่ะ)
    นัทคนหล่อ,จะเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ พันธุ์นี้มันห้ามนำเข้านะครับ
    เจ้าของร้าน,ต้องดูอีกทีหน่ะค่ะ แต่ต้องมาเป็นมู่ลี่ (คราวนี้คิด มู่ลี่ติดหน้าต่าง มันจะนำเข้าเป็นพัสดุเหรอวะ)
    นัทคนหล่อ,ขอโทษนะครับมู่ลี่ นี่คืออะไรเหรอครับ
    เจ้าของร้าน,ก็ทีหน้าตาเหมือนพิทบูลเลย

ถึงบ้างอ้อเลยครับ พี่น้อง บูลลี่ 555555 :o023:
  • ที่บ้านเก็บหมาไว้เฉยๆ
    ทำคอก ปลายๆปีคงจะได้
    จะให้โน๊ตนอนกลิ้งไปกลิ้งมาให้ดินแน่นๆ :o028:
  • เดียว แชทผ่านเอ็มเลย เดี๋ยวถ่ายผ่านเว็ปแคมให้ 5555
    ฟรีๆๆ :o022:
  • หนิงตกลงหมาชื่ออะไร จะได้เรียกถูก
    หน้าสั้น หน้ายาว ก็หอบเป็นทั้งนั้น 555
    หมาหน้ายาว เอาแต่กินกับนอน เดินสองโลก็หอบแล้วครับ กิ้วๆ