ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงก๊อฟบีบี หรือใครก็ได้ที่ข้องใจ
  • ครั้งที่สองพี่ฟัดกับผมเรื่องบูลลี่ พี่ว่าพี่มีเหตุผลดีกว่าผมมั้ย ? อันนี้สังคมตัดสินไปแล้วครับป๋า
    --ใครเค้าไปฟัดกะมึงวะไอ้กอฟ เด็กรุ่นขนตูด ให้เครดิตตัวเองเกินไปมั้ง
    --เห็นมีแต่คนด่ามึง คนที่เข้าข้างมึงก็มีแต่กลุ่มมึง
    --กูยังไม่เคยเห็นใครชมมึงว่ามึงเก่งเลย มีแต่มึงชมตัวเองรู้ลึก รู้จริง
    --อย่างมึงอ่ะกอฟ แค่เด็กฝึกหัด จำขี้ปากคนโตมาพูดก็แค่นี้เอง
    ---สุดท้าย กูจะคอยดูคนเก่งคนมีความสามารถอย่างมึงว่าจะมีปัญญาสร้างเวบหาแดกเอง หรือเป็นเห็บเป็นหมัดเกาะตีนมาเฟีย ในเมื่อมึงปากกล้า ก็อย่าน่าด้านมาทำมาหาแดกในเวบของคนที่ไม่เก่งเท่ามึงเล้ยยยยย
  • กอฟกูอยากเห็นผลงานมึงว่ะเห็นมึงแถมานานแล้ว
    ลูกไออ็อตโต้หมามึงเนี่ยไม่เห็นจะดังซักตัวเลย
    มึงช่วยเอามาโชว์หน่อยได้มั้ยที่มึงบอกว่าหมามึงไม่พิการเนี่ย
    ปล.ไม่ต้องบอกนะว่าให้กูล็อกอินเข้ามาเพราะถ้าเป็นผีกูจะไม่ตอบเบื่อแล้วลูกแถของมึงมุขนี้เวลาโดนต้อนจนมุม
  • ขอโทษแฟนคลับพี่มาร์คด้วย

พอดีเพิ่งกลับมาได้อ่านก็ทนไม่ไหวจริงๆ เพราะผมไม่เคยไปคิดตัดขาใคร ขอออกมาแก้ตัวหน่อยครับ
  • เหอะๆ ผลงานผมอะ อยู่ในกลุ่ม BB ทุกตัว รบกวนคนอยากโชว์ใช้ชื่อจริง แล้วเอาหมาพวกคุณมาโชว์เลยครับ 555
  • หมาพวกนี้ผมบรีดเอง เลือกเอง เก็บเอง พอได้มั้ยครับ ?imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    aLgmKc457589-02.jpg 32K
    stealth.jpg 110K
    kus.jpg 108K
  • หน้าด้าน เหมือนหนังติง มึงไปโชว์กันเองปะ ที่นี่ไม่มีใครอยากดูหมาขาโก่งของพวกมึงหรอก ไปโชว์กะพวกเดียวของมึงเองเหอะ จะได้ยอกันให้สนุกปาก

บิว : หมามึงเนี่ย โก่งได้ใจเลยว่ะกอฟ เท่เป็นบ้าเลย

กอฟ: หมาพี่บิวก็พิการได้ใจเลยครับ เราต้องตัดกฎเกณฑ์ การตัดสิน ให้ตรงกับพรรคพวกหมาของเรานะครับพี่ๆ

• GOF_BB 9:44AM Permalink
    เหอะๆ ผลงานผมอะ อยู่ในกลุ่ม BB ทุกตัว รบกวนคนอยากโชว์ใช้ชื่อจริง แล้วเอาหมาพวกคุณมาโชว์เลยครับ 555
    ................................................................................
    เอ้าเค้าประกาศศักดาซะขนาดนี้แล้วคับเอาออกมาหน่อยซิลูกไอ้อ็อตโต้ที่มันบอกว่าเป็นผลงานมัน
    กล้าๆหน่อยเด๋วไอ้กอฟจะเสียหมานะออกตัวล้อฟรีซะขนาดนี้ถ้าไม่โชว์นี่บีบีเป็นหมาทั้งกลุ่มเลยนะ
  • ผีหมาเยอะไปและ บาย !!
  • ดีๆกันไว้
    ป๋ามาร์คเป็นพี่ชายที่ยอมรับผิดถ้าตัวเองผิดก็พร้อมขอโทษแต่เพราะบางทีการที่เป็นคนปากไวทำให้เดือดร้อน
    เคยคุยกับน้าเรกเป็นการส่วนตัวตัวจริงเป็นคนที่น่าคบมากที่สุดไม่ค่อยมีปากมีเสียงกับใคร
    กอล์ฟ อาจจะหยิ่งแต่คุยได้ทุกเรื่องเกี่ยวกับบูลลี่เค้าตัวจริงทำให้มั่นใจเกินเหตุ

บิ๊กชิว รักพวกพ้องจนบางที่ลืมไปว่ามันจะทำให้เป็นเรื่องเพราะการโพสต์ที่ชอบข่มคนอื่นตลอด
    บิ๊กบัง เหตุผลเยอะชอบการประนีประนอมจนบางครั้งเหมือนนกสองหัว บ่าวสองนาย
    พี่จักร พี่ใหญ่ของแก้งค์เงียบไปนะเพราะไม่ค่อยทันบิ๊กชิวโชว์ตลอดๆ
    ที่จะบอกก็คือทุกคนมีทั้งดีและไม่ดีอยู่ในตัวทั้งนั้น อยู่ที่เราจะยอมรับในสิ่งที่เค้าเป็นได้มั๊ยก็แค่นั้น
  • เห้ออ คงจะเกินกำลังล่ะครับพี่น้องครับผมกับมาเฟียเพิ่งไปเที่ยว ฟิลลิปินส์เพิ่งกลับมาเรามีแต่รอยยิ้มเราเก็บ

ความสุขความทรงจำมาจนเต็มหัวใจ บิ๊วชิว กลุ่มBB มหามิตรที่เรียกได้เต็มปากว่าเพื่อน วันนี้เห็นพี่เห็นเพื่อน

มีปัญหากันผมได้แค่เพียงตบโต๊ะดังๆเพื่อ พี่ เพื่อนจะลดลงอันที่จริงก็ไม่น่ามีปัญหาถ้าไม่มีกองเชียร์คอยเขี่ย

คอยกระทุ้ง ผมปล่อยคำพูดแรงๆออกไปรู้อยู่แล้วว่ามีแต่เจ๋ากับเจ๋ง เป็นว่าเชิญกันตามอัธยาศัยล่ะกันในเมื่อขอ

กันไม่ให้ก็ไม่ว่าเชิญต่อครับ

• เมธีจีเอ็มผ่าน อย ยังวะ.....อิอิ
  • ตัวหัวๆของ BB เค้าไม่ออกโรงกันหรอก มีแต่ลิ่วล้อ ที่มีผลงานแค่ปาก ออกมาโชว์โง่ให้คนด่า
    ไอ้กอฟจะทำให้ BB ทั้งกลุ่ม ถูกมองไม่ดี เก๋าจริงแหละไอ้กอฟ แต่เก๋าแค่ปาก

บายเหมือนกัน เอียนคนโม้ว่ะ
  • กอล์ฟครับ เซบัสเตียนตายห่าไปนานแล้วครับ และไม่มีเค้าว่าเป็นลูกอ๊อดโต้เลยครับ สูง ยาวและแหลมครบ
  • ขอโทษเฮียเหลียง แต่ผมไม่ได้มีเจตนาจะตัดขาใคร แต่มีคนเข้าใจเจตนาผมผิด ผมต้องออกมาแก้ไข และ ปกป้อง buffalobone และเพื่อน แค่นี้แหละครับไม่มีอะไรมาก จบ ..

ไอ้ผีมึงนี่แม่ง ได้คืบจะเอาศอก กูคุยด้วยแม่งจะเอาโน่น จะเอานี่ ลามนะมึง 555 พอแล้วแค่นี้แหละ อยากดูมาดูที่คอก
  • เมธี GM ขายไม่ออกเหรอ ลองเปลี่ยนตลาดใหม่จิ ลองไปขายให้หมู ให้ไก่ กิน เผื่อจะเวิร์ค

• เนี่ยนะผลงานมึงไอ้กอฟ หน้าแหลม ท้องป่อง หมาที่ขาย 2-3000 ยังสวยกว่าผลงานชิ้นโบว์แดงมึงอีก ไม่ได้ใส่ร้าย ดูกันเอาเอง
  • สิ่งไม่ดีของตัวพวกมึงเอง (กลุ่ม BB) มึงไม่เอามาโชว์
    สิ่งดีเข้าตัวสิ่งชั่วๆเข้าคนอื่น สาด! มึงมีชื่อ มีหน้ามีตาก็เพราะเว็บนี้
    ส่วนเว็บ พวกมึง วันๆมีคนเข้าไปกี่สิบคนเอง มึงลองออกจากบอร์ดนี้ไปเล่นบอร์ดอื่นที่ไม่ใช่ I.pit ดูสิ
    บอร์ดหมาทั่วๆไป ไครรู้จักมึงกันบ้าง....
  • สุดท้ายนะพี่ ที่พี่มาร์คออกมาตั้งกระทู้ใหม่ โก่งกับก่าง ต่างกันอย่างไรอะ ถ้าผมคิดจะตัดขาพี่จริง ผมลามไปกระทู้นั้นตั้งนานแล้ว ฝากให้คิดด้วย
  • ขอโทษเฮียเหลียง แต่ผมไม่ได้มีเจตนาจะตัดขาใคร แต่มีคนเข้าใจเจตนาผมผิด ผมต้องออกมาแก้ไข และ ปกป้อง buffalobone และเพื่อน แค่นี้แหละครับไม่มีอะไรมาก จบ .. ///ปกป้องตัวมึงเองให้ได้ก่อน หาแดกลำบากแล้วมึงอ่ะ

ไอ้ผีมึงนี่แม่ง ได้คืบจะเอาศอก กูคุยด้วยแม่งจะเอาโน่น จะเอานี่ ลามนะมึง 555 พอแล้วแค่นี้แหละ อยากดูมาดูที่คอก//////ไม่เอาอ่ะ มีข่าวว่าให้หมากินๆขี้ก็ไม่เก็บ กองเป็นภูเขา กูกลัวเหม็นขี้ตาย
  • โก่งกับก่างมันเป็นยังไงวะ ต้องขางอเป็นเคียว อย่างหมามึงเนี่ยนะ ถึงเรียกกร่าง 55555555
  • ในนี้ไม่มีไครขอข้าวมึงกินนะ กลุ่ม บีบี ถึงต้องมาคอยชมว่าหมามึงเทพ
    ไม่มีพวกมึง กู ก็อยู่กันได้เอง เพราะฉะนั้น มึงอย่าถือว่าตัวมึงเป็นใหญ่
    หรือว่าหมามึงสวย..อยากอยู่แนวหน้า นู้นไปเป็นแนวหน้า แถวชายแดนสระแก้วดีกว่า
  • ไครจะว่าจะติหมาไคร มันจะเป็นอะไร ถ้าของมึงดีจริงๆเค้าคงไม่ฟังแล้วซื้อไปเลี้ยงแล้วหละ
    แต่นี่ตัวสิ้นค้าของพวกมึงเอง มันบอกถึงคุณภาพไง หมาพิการไครอยากได้ไปเลี้ยงหวะ
  • สรุป กอฟ คุณไปเล่นที่อื่น ไป๊ๆๆๆๆๆๆๆ ได้มั้ย ๆๆๆ
  • ลองคิดดูให้ดีๆๆนะ ลองมีคนขายหมาพิการ มีตาข้างเดียว มีขา3ขา มีไข่ใบเดียว คุณจะเอามั้ยหละ
  • กอฟ บีบี ไปไกลๆ
  • ไปโว้ย 555+
  • สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นถึงตัว อาเมน
  • ไอ้-อีผีจอมเลีย ถ้าเค้าแดกเหล้ากันได้แล้วมึงจะเป็นตัวเหี้ยหัวเน่า
    กูรู้ว่ามึงรู้ดี มึงเลยไม่แสดงตัวปกป้องป๋ามาร์คไงละ :-q
  • แล้วมึงแสดงตัวเหรอ แล้วที่พวกกูออกมาด่าพวกมึงมากมายอ่ะ ยังไม่เรียกปกป้องเหรอวะ พวกมึงมีกี่ตัวที่ออกมาลุมเป็นหมาหมู่ เจอผลโหวตไปแล้วเป็นไงมั่ง ป๋ามาร์ค เค้าจะแดกเหล้ากับใคร พวกกูไม่สนหรอก เค้าเป็นคนดี ถึงไปเกลือกกลั้วกะพวกชั่วๆบ้าง ก็คงไม่เป็นไรร้อกก ตอนนี้มึงคงจะหาทางชวนป๋าไปแดกเหล้ากับมึงแล้วถ่ายรูปมาเย้ย fc ป๋า ความคิดมึงก็มีแค่นี้แหละ ที่นี่ไม่มีใครเลียใครหรอก พวกมึงชอบเลียก็ไปเลียกันเอง สยิวว่ะ
  • ใครจะไปแดกเหล้ากะมึงวะ หมัดหมาแห่งวงการบูลลี่ ใครเค้าจะขี้ตะกละอย่างมึงวะ แค่เอาเหล้ามาล่อ ก้อน้ำลายไหล ถ้าเค้าจะเคลียร์กัน ก็ตัวเป้งๆ ไม่ใช่หมัด ใช่เห็บ อย่างมึง
  • อยากจะบอกว่ากระทู้นี้ป๋าไม่ได้โดดเดี่ยว แต่ที่ไม่ล๊อกอิน เพราะอยากด่าให้มันๆ คนที่เป็นผี ก็คนในเวบทั้งนั้น

• ทำไมมีแต่คนด่ากอล์ฟฟะ...ผมว่ากอล์ฟเก่งเรื่องประวัติสายพันธุ์...บางทีแค่มั่นใจเกินเหตุเลยเหมือนอวดรู้มากไปแต่ผมว่าดีกว่าตาบังที่เอาแต่ผลประโยชน์จนออกนอกหน้า(จะๆในงานพันธุ์ทิพย์)เลียซะคอกใหญ่ไข่เปียก
  • เด็กป๋าหลอ.....ไอ้พวกนี้ เมื่อก่อนกูก็เป็นเหมือนพวกมึงนี่แหละ
    เดี๋ยวพวกมึงอยู่ไปนานๆ ก็รู้เอง
  • เหอะๆ ผลงานผมอะ อยู่ในกลุ่ม BB ทุกตัว รบกวนคนอยากโชว์ใช้ชื่อจริง แล้วเอาหมาพวกคุณมาโชว์เลยครับ 555
    _______________olo_______________
    เก็บรูปหมา(หรือหมู)ของเมิงไว้เถอะ อ้วน เตี้ย ขาสั้นๆ ฟายหมูชัดๆหมากุไม่สวยเหมือนหมูเมิงหรอกแต่ที่แน่ๆหมากุกัดหมูเมิงตายได้ง่ายๆเลยวะ ถ้าเมิงบ่นไม่เลิกเด๋วกุตบฟันน้ำนมร่วงหมดปาก
  • กูไม่เลียใครแล้วกูจะแสดงตัวทำไม
    มึงเชื่อกูเถอะ พวกมึงมันแค่ไอ้ลูกกระจ๊อกขี้ตีนเพิ่งเลี้ยงหมามาแค่ไม่กี่เดือน
    พวกนี้เขารุ่นใหญ่แล้ว เขาแดกเหล้าด้วยกันมานาน เด่วเขาก้อจูบปากกัน ส่วนพวกมึงต้องไำปเอาปี๊บคลุมหัว :-))
  • 5555555555 โหเจอพี่ผี 10.43 เข้าไป ฮามากค้าบบบ คิดได้ไง
  • เด็กป๋าหลอ.....ไอ้พวกนี้ เมื่อก่อนกูก็เป็นเหมือนพวกมึงนี่แหละ
    เดี๋ยวพวกมึงอยู่ไปนานๆ ก็รู้เอง
    ------------------------------------------
    เมิงเคยเลียไข่ป๋าหรอวะรู้ดีจัง
  • กูไม่รู้นะ แต่กูว่า คนชื่อกอล์ฟ ไม่หล่อแล้วยังนิสัยไม่ดีอีก อ้วน ดำ ล่ำ เตี้ย ตาเขอีก สาส

ผิดกับป๋ามาร์ค
  • ไม่ได้เชียร์คนชื่อกอล์ฟน่ะ...แต่แค่ไม่ชอบมาร์ค เห็นมานานแล้ว นิสัยอ่ะไม่โตเลยน่ะ อายุก็ไม่ใช้วัยรุ่นแล้ว
    หัดให้มันนิ่งๆ กว่านี้หน่อย เป้นถึงผู้นำในเวปนี้แต่กลับโดนพวกเด็กๆ ตีหัว ไม่ต้องไปโทษใครหลอก อันดับแรกเราก็ต้องมองตัวเองก่อนว่าทำไมเค้าทำเรา เราไม่ดีตรงไหน.......

ถ้าจะมาว่า ว่าไม่ต้องมาสอน ก็ขอบอกกันตรงๆ น่ะว่า กูตั้งใจเสือก!!!...
  • หน้าด้าน เหมือนหนังติง มึงไปโชว์กันเองปะ ที่นี่ไม่มีใครอยากดูหมาขาโก่งของพวกมึงหรอก ไปโชว์กะพวกเดียวของมึงเองเหอะ จะได้ยอกันให้สนุกปาก

บิว : หมามึงเนี่ย โก่งได้ใจเลยว่ะกอฟ เท่เป็นบ้าเลย

กอฟ: หมาพี่บิวก็พิการได้ใจเลยครับ เราต้องตัดกฎเกณฑ์ การตัดสิน ให้ตรงกับพรรคพวกหมาของเรานะครับพี่ๆ

คิดได้ไงเนี่ย อยากจะกดถูกใจซักพันครั้ง 5555
    ------------------------------------------
    เมิงเคยเลียไข่ป๋าหรอวะรู้ดีจัง

......................................................

ตรงๆ เลย.......ใช่!!!

แล้วไง
  • เวรกรรมมันตามทันไอกอล์ฟแล้ว สังเกตุหน้ามันดิ ตามันเหล่ มันพิการ เหมือนหมาที่พวกมันเลี้ยงแระ มันเพาะหมาพิการขึ้นมา กรรมมันตามทันแล้ว ตอนนี้ตามึงแค่เหล่นะ อีกหน่อยเมิงจะยิ่งกว่านี้

• มึงเชื่อกูเถอะ พวกมึงมันแค่ไอ้ลูกกระจ๊อกขี้ตีนเพิ่งเลี้ยงหมามาแค่ไม่กี่เดือน
    พวกนี้เขารุ่นใหญ่แล้ว เขาแดกเหล้าด้วยกันมานาน เด่วเขาก้อจูบปากกัน ส่วนพวกมึงต้องไำปเอาปี๊บคลุมหัว
    กูจะอายทำไมวะ มึงน่ะสิน่าอาย จะเชือดมาเฟีย แต่เชือดไม่สำเร็จ โดนตอกหน้าหงายไปจากเวบ 555
    ขนาดมาเป็นฝูง ยังทำไรมาเฟียไม่ได้ เลยอยากจะแดกเหล้าขอขมามาเฟีย ว่างั้น แล้วรุ่นใหญ่ในความหมายของมึง คือบลัฟกัน เตะขัดขากัน แล้วก็รักกูแต่อย่ามาติหมากูหรือป่าววะ แล้วใครรุ่นใหญ่วะ ไอ้ก๊อฟหรือไอ้บิว คนรู้จริงเค้าไม่อวดรู้อย่างพวกมึงหรอก ถูกหรือผิด มึงก็ว่าถูก เด็กขนตูดเอ๊ย อยากเป็นรุ่นใหญ่จนไข่สั่น 5555
  • 55555ไอกอล์ฟ ตาเหล่ ไอพิการๆๆๆๆๆๆๆ เวนกรรมตามมึงทันแล้ว55555555555
  • ตรงๆ เลย.......ใช่!!!

แล้วไง

ส่วนกูมึงไม่ต้องถาม!!!....กูบอกตรงๆ กูไม่กล้า...
  • กูก็ไม่กล้า
  • cheer ป๋า ป๋าสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตรงๆ เลย.......ใช่!!!

แล้วไง

................................................................

ใช่!!!..หวานกว่าไขเค็๋มๆ ของป๋า.......แล้วไงอีก
  • มาเฟียเขาไม่ใช่เด็กเล่นขายของอย่างพวกมึงหรอก ถ้าเขาจะไปแดกเหล้า ก็ไม่ใช่ไปแดกกะมึง แค่ลิ่วล้อ ทำเป็นพองขนว่ารุ่นใหญ่ ไอ้กอฟกับไอ้บิว มึงนี่เหมือนดาราเลย ที่แสดงเรื่องแหยมยโสธรอ่ะ ที่เป็นเบ๊คนสนิทของยอดชาย อ่ะเฮ้ย