ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• องค์ลงครับ เม้นที 4 - 5 เม้น
    อั้นมานาน 55555
  • เย้ย ให้โน้ตไปนอนกลิ้งเลยเหรอ คิดแพงนะ 555+

แล้วที่ว่ากั้นเป็นซองๆ ทำที่บ้านก่ะนัด
  • เอ้อ นั้นก่ะ เชียงใหม่ พี่เล็ก พี่เก่ง มาที ล่อเป็นสิบเม้น 555+ อัดอั้นกันมั๊ง ^^
  • โน๊ต เสื้อคิดว่าอะไรมันสวยก็ลองๆใส่ให้ดูเน้อ แต่ไม่ได้สมัครป่อหลวงเน้อ ส พ นะบะเอา55image
    ไฟล์แนบ
    lotus.jpg 38K
  • "ไม่ได้สมัครป่อหลวงเน้อ ส พ นะบะเอา55"
    :o022: :o022:
  • นัทมเอากรงละกะ อาวุธหนักจะมาแหมละเน้อ หนักแต้ๆๆๆ
  • มาถึงวันไหนครับอ้าย จะเข้าไปแอ่วหา :o020:
  • อัดอั้นตอน Pitbullzone ปิดครับ 555
    http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=718
  • อะไรจะขนาดนั้นนัด ถึงกับจะลงแดงกันเลยทีเดียวนะนั่น 555+
    ไม่ไ่ด้เล่นนิดหน่อย ถึงกับต้องไปเปิดห้องใหม่เลยก่ะเนี่ยยย เอิ๊กๆๆๆ
  • คนตามไปก็ใช่ย่อยครับ 555
    เปิดห้องใหม่ ได้โพสหมาที่อยากโพส ได้คุยเรื่องหมาๆ
    คุยกับคอเดียวกัน มันคุยได้ทั้งวันโน๊ต 555 จริงป่าว
    เมื่อก่อนบ้าหนักกว่านี้อีก นี่เลี้ยงจะสิบปีละ นี่ก็เพลาๆลงแล้วนะ :o028:
  • 555+ ขนาดเพลาๆ ลงละนะเนี่ย ถ้ายังคงเส้นคงวา ไม่ต้องไปเลิกที่ถ้ำกระบอกเหรอนัด เอิ๊กๆ :o037:
  • ตกลงจะคุยกัน 2 คนเองเหรอ เขิลนะเนี่ย :o063: 555+
  • คุยด้วยอีกคน......
  • คงต้องไปถ้ำมั้ง แต่กระบอกไม่ต้อง มีแล้ว :o023:
    ต่ายมาบ่อยๆหน่อยสิ คิดถึง :o020: :o022:
  • เย้ยยย มาคิดถงคิดถึง คิดอะไรกันป่าวเนี่ย 5555+
  • 555555.........เดี๋ยวนี้เหลือเราสามคนว่างั้น...
    images by free.in.th
  • แผ่นหลังใคร ช่างเย้ายวน แต่ทำไมวิวช่างรกรุงรังซะเหลือหลายอ่ะต่ายยย เอิ๊กๆๆ

นั่นนะก่ะ เหลือ 3 คนใครๆ ก็ไม่รัก :o021:
  • ยังไม่รู้เลยครับว่าซื่อไร เซเว่น กะ เพนกวิ้น
  • โห ชื่อ จะน่ารักไปไหนอ่ะหนิง ^^
  • ต่ายกำลังปรับปรุงบ้านใหม่
    ในภาพนั่น ไอ้แตมป์กำลัง ตรวจเช็คงานว่าเรียบร้อยมั้ย :o037:

หนิงชื่อเซเว่น ระวังมันไม่หลับไม่นอนนะ 5555
  • เห็นทีมเชียงใหม่เค้ากำลังวุ่นๆเรื่องแบบเสื้อกันอยุ่ ...
    มาช่วยลำปางปั่นกระทู้ดีกว่า เหอ เหอ
  • เอ้อหว่ะ เซเว่น ต้อนรับทั้งวัน 5555

อ้อ แตมป์เป็นโฟแมนว่างั้น
  • พี่โน๊ตผมว่าเสื้อที่ทำไปรุ่นก่อน ทำเสร็จดูโลโก้มันเล็กไปนะ ใหญ่กว่านั้นน่าจะดี *หนิง(ขี้เกียจล๊อกอิน)
  • โลโก้ที่หลังแม่นบ่หนิง ได้ใหญ่สุด แบบเต็มสะดึง 25*25 ซม.
    ถ้างั้น รอบหน้าถ้าทำ ต้องแยกบล๊อคละ หัวหมา บล๊อคนึง ตัวหนังสืออีกบล๊อคนึง

ปีหน้าแก้ตัว ^^
  • แล้วหนิงจะเป็นผีมาทำไมเนี่ย ตกใจหมดเลย :o012: :o012: :o012:
  • ตกใจทำไม หลอนจากที่ไหนมา :o023:
  • หลอนจากบ้านพี่อุ๋ยมา 5555+
  • หลังจากหายไปหลายวันวันนี้จัดไปหลายดอกหน่อย
  • พี่อุ๋ยขายโครงไก่บด ถุงเท่าไหล่
  • 30 บาทหนิง
    กลับมาวันไหนเนี้ย
    อยากเห็นหมาน้อย
    เกิดติดกันเลย วันที่ 1 กับ 2
  • โครงไก่บดเชียงใหม่มีส่งร้านไหนมั้งป่าวครับ ... หรือต้องไปหาซื้อที่ลำปางละนั้น
  • พี่อุ๋ยแกส่งครับ สั่งครึ่งโลขับไปส่งให้เลย :013:
  • หมาพี่ลูกใคร
  • ไม่เข้าอ่าน 1 วัน เม้นกันมันส์.......เลยครับ
    น้องหมาตัวผู้ ไปอยู่ เชียงใหม่ครับ พึ่งขับไปส่งมา อายุ 72 วัน พิกัด 10.5 โล ควายใช้ได้เลย
    เจ้าของตั้งชื่อว่า น้องมีโชค อยู่แถวๆ ตลาดธนินท์ ใครไปเชียงใหม่แวะไปเยี่ยมมั่งนะครับ
  • นก กลับมาแล้วค่าาาาาาาาา หลังจากหายหน้า หายตาไปน้านนนนนนนนนนน
    ฝากเนื้อฝากตัวอีกรอบ ฮ่าๆ ตอนนิ เซมเบ้ อ้วนๆๆๆๆๆ ฮ่าๆ ว่างๆจะพาไป meeting นะคะ
    ช่วงก่อนนกไม่อยู่ พึ่งกลับมา ยังไงก็เดี๋ยวเจอกันนะคะ ^^
  • ต้อนรับกลับบ้านอีกครับน้องนก ให้ในบอร์ดมีสาวอยู่บ้าง 555 :m24:

เดียว ตกลงขายหมาหรือควาย :o037:
  • 555 ค่าาาา พี่นัท
    ไว้ meeting ครั้งหน้า จะพาเซมเบ้ ไปเที่ยว ^^
  • ควายในร่างหมา ^^

ไอ้ที่ว่าจัดหลายดอกนี่จัดอะไรอ่ะหนิงงง
    โครงไก่บด ถุงละ 30 บาทครับหนิง แต่หนิงจะจ่ายมากกว่านั้นก็ได้ไม่ว่ากันนะ
    ถือซะว่าเป็นการทำบุญค่าอาหารกลางคืนแก่ผู้ัใหญ่ที่น่าสงสาร 5555+

ใครสั่งครึ่งโลแล้วให้ไปส่ง เลี้ยงเหล้าด้วยแล้วกัน 555+
  • หลายดอกก็หลายเม้นไง งงไรจ้ะ :013:
    หมาพี่ลูกใคร 555คุ้นๆว่ะ เหมือน รู้มั้ยกรูลูกใคร 555

นกเอามากัดไอ้เจ๋งคืนเลย :o037: พิกัดได้กันแล้ว
    เห็นพี่อุ๋ยแกเสนอมาว่า มี้ตติ้งหน้านัดกันที่หน้าเทศบาล น่าสนเลยครับพี่น้อง
    เอาไปโชว์แข่งเด็กบีบอย
  • เอาบ่าแตมป์ไปขบแข้งบ่าบีบอยกำเมาะ.........55555
  • อาจจะได้เห็นหมาบีบอยก็ได้หนาต่าย 555
  • เอ้อ นั่นก่ะ ก็นึกว่าหนิงจะจัดอย่างอื่นแทน หลายดอก 5555+ คิดเยอะไปนิด :o037:
    หมาบีบอย 555+ แหล่มๆ
  • เอาไอแตมป์เต้นบีบอยเลยพี่ต่าย 555
  • อยากให้น้องหมา มันตัวใหญ่เหมือนไอ้แตมป์ไง นัท เลยเรียก เอาเคล็ด
  • ดี๋ๆๆๆๆๆ เอารูป น้อง ดีซี มาดูหน่อยดิ ตัดหูเป็นไงบ้าง
  • มาแล้วววว ลูกสตอม + ทับทิม เกิด 04/04/54
    7 หน่อถ้วน ผู้ 4 เมีย 3
    image
  • เปิดตัวแล้ววุ้ย 5555555+
  • ยังเตื่อออออ เอามายั่วน้ำลายยยยย บ่าดายเดียว ^^
  • ม่วนน้อเลี้ยงหมาน้อยหน่ะimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 77K
  • โฮ้ว อ้ายสม เดินกันยัวเยี้ย เลย เหอๆ