ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ก่อนกินก็อย่าลืมเอาเผาไฟ ก่อนเด้อ พี่ ศักดิ์ ทุบๆ ให้มันนุ่มด้วย
    ฟันไม่ค่อยแข็งแรงไม่ใช่หรอ พี่อ่ะ ฮิ้วววววววววววววว
  • เหอๆเป็นตะแซบแท้น้อ
  • >>> ฮา...ๆ พี่ศักแฟนพันแท้คออีสานแน่ๆ........
  • คุณเอ็กซ์ จะมาประมาณวันที่ 7 หน้า
    ผมยังพักฟื้นอยู่บ้าน ครับ จะคอยต้อนรับ
    เพราะคุณหมอให้ผมหยุดงานพักฟื้น ได้อีกเดือนนึงครับ
    แล้วจะคอยต้อนรับ ครับ
  • ครับพี่หล้า ถ้าไม่มีไรผิดพลาดนะ ไปแน่ครับ
  • รับทราบครับเอ็กซ์ ขอตัวนอนก่อนครับ เริ่มปวดเเผลแล้ว ตื่อดึ๊ง
  • เจ้าของบ้านนี้ยังไม่ตื่นแน่เลย
  • ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปกับ เอ็กซ์ไวอากร้า 5555
  • เสีย เสียหมดคุณ
  • บูมอย่าไปเชื่อ ผมคนดีครับ :o003:
  • บ้านใหนใกล้คลอดระวังใว้ เค้าจะไปกิน รก
  • ไม่รู้ละคุนเอ็กซ์ไปใหนต้องมีผู้ติดตามอย่างผม ให้เกาะล้อก็จะไป ยิ่งวังทองใกล้บ้านผมด้วย เดี๋ยวจะพาแวะ ไปกิน ตัวอ่อนสาวๆ
  • คุณสาม พาผมไปกินมั่งนะ อยากกินอ่ะ ขอ 2 จานเลย :032:
  • นั่นแน่ ผมกะจะบอกเมียว่าจะไป ตัดกรรม ซักหน่อย เป็นคนมีกรรมเยอะเลยต้องไปตัดกรรม 55555
  • ตัดกรรม 2 ที
  • เริ่มเงียบละนะ เฮ่อออออออออออ
  • พรุ่งนี้หยุดพักแรงงานแหละ ... เก็บแรงเอาไว้เชียร์แมนยูพรุ่งนี้ดีกว่าครับ เหอ เหอ
  • เฮ่อออออออออ สาวกผีแดงอีกและ......ปีนี้ยกให้ ปีหน้าขอนะ พี่นะ ฮิ้วววววว
  • สบายอยู่แล้วครับ พรุ่งนี้ แฟนผี เตรียมฉลอง แชมป์ลีก รอเลยครับ เพราะวันนี้ สิงโตจะคำรามไม่ออก โดนไก่จิก :-))
  • ลืมๆ คำหล้า ....มาทายกันต่อดีกว่าใครจะได้ หิ้วถ้วย UCL อันเก่าก็ยังไม่มาเอา งานี้ตามไปกินที่ พัทยา โน่นเด้อ :-))
  • ผมเล่นทีมจากสเปนพี่ เอาง่ายๆ ทีมอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่แมนยู โอเค๊.......................
  • ของเก่ายังไม่เคลีย เด๋วค่อยเคลียตอนไปเที่ยวเลยก็ด๊ายยยยยยยยยย
  • เรื่องเกี่ยวกับบอล(ศักดิ์ศรี)ผมไม่ค่อยยอมใครครับimage
    ไฟล์แนบ
    เเดงเดือด.jpg 97K
  • ผมเชียร์บอลภราดรครับ เห็นใด้สวยๆทุกคนเลย5555 แอบมาแซวพิทโลกหน่อย
  • แหม๋ บอล ภารดร เด๋วปั๊ดดดดดดดดดดดด
  • ใครก็ช่างไปว่า หงษ์แดง ของพี่คำหล้า จังเลยคับ

อีกไม่รู้นานเท่าไร หงษ์ จะได้แชมป์ ลีกคับ พี่หล้่า

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขำๆๆๆๆๆนะคับ พี่ อิอิอิ
  • มาเยี่ยมบ้านนี้ครับ พึ่งกลับมา เหนื่อยๆ 55+
  • ไปล่ะคืนนี้ไปรอลุ้น ไก่ จิก สิงห์ ก่อนนะครับ.... :-))
  • ไก่ จิกก่อน แต่ทาน สิงห์ ไม่ไหว ได้ลุ้นต่ออีก....ยังไงก็แชมป์นั้นล่ะ :-))
  • เชลซี เชลซีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เมื่อคืนได้ดูเปล่าพี่หล้า
  • มาดูผลออนไลท์ตอนเช้าครับเอ็กซ์ ดีใจมากกกกกกกกกกกกกก ฮิ้วววววววว =D>
  • รีบดีใจเลยน้า จะขัดขวางอย่างเดียวลย :o003:
  • พี่บอย พี่เหน่ง หายไปไหนหว่า

_______?$$$$`_____________________________?$$$,__
    _______?$$$$$$$`_________________________?$$$`_
    ________`$$$$$$$`______,,________,,_______?$$$$?_
    _________`$$$$$$$`____?$$`_____?$$`____?$$$$$?_
    __________`$$$$$$$`_?$$$$$`_?$$$$$`__?$$$$$$$?_
    ___________`$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_?$$$$$$$?_
    ____________`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$`?$$$$$$?_
    ___,,,,,,______`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$?_
    _?$$$$$`____`$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$?_
    ?$$$$$$$$$`?$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$?_
    ?$$$$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$?_
    ___`$$$$$$$$$$$$$$$_$$$$$$$_$$$$$$_$$$$$$?_
    ______`$$$$$$$$$$$$$_$$$$$__$$_$$$$$$_$$?_
    _______`$$$$$$$$$$$$,___,$$$$,_____,$$$$$?_
    _________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$?_
    __________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$?_
    ____________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$?_
    _______________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ _
    _______________`$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ _
  • >>> ตาบอยมัวแต่ปั้นหมาหลังอานอยู่คราบเต้..

>>> พี่เหน่งสงสัยอยู่กับสาวๆคราบ..
  • รูปขึ้นมาแล้ว น้องเบิร์ด ค่อยยังชั่วตอนแรกคิดว่าโพสอะไร
    ท่าทางเอาเรื่องครับ เลี้ยงดีๆ สวยนะครับ ตัดหูเลย
  • ........ไม่ได้หายไปไหนครับ น้องเต้หย่ายๆทั้ง2(ยังไม่ได้พิสูจน์ทางกายวิภาค) ก็เข้ามาอ่านเกือบทุกวันละครับ ;-) นิก็หมา..ของผมครับน้องหล้า (หมาในกลุ่มพิทพิดโลกครับ..)image
    ไฟล์แนบ
    bd2.jpg 216K
  • อย่างหล่อ เลยพี่ หล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวยครับพี่เหน่ง ไปพัทยา เอาไปกี่ตัวพี่
  • พี่บอยเป๋าโดนด่าเละเลย งง กับวงการนี้จริง ๆ รับผิดแทนน้องก็โดนด่า เราเห็นอะไรที่มันไม่ถูกต้องก็พูดไม่ได้
    แต่อยู่เงียบ ๆ ของเราดีก่าเนาะพี่
  • >>> ฮา..ๆ คราบพี่เหน่ง ไอ้ตัวดำๆสวยคราบ..
  • >>> เอาใจช่วยคราบคุณเป๋า สู้..ๆ คราบ..........
  • >>> ของคุณเบิร์ดก็สวยคราบ สายไหนหรอคราบ........
  • เป็นอีก 1 แรงใจให้คุณ เป๋า ครับ สู้ๆ วงการนี้ยิ่งกว่ามายา อีก ครับ
    กว่าเราจะเจอมิตรแท้ เราต้องยอมเจ็บก่อน ครับ
    แล้วแต่คน ว่า จะเจ็บแบบไหนครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • >>> ว่าแล้ว..เห็นนายคำหล้าบอกเจ็บตูดเป็นประจำๆๆๆๆๆๆๆ.......เอิ๊ก..ๆ
  • บร้า พี่เต้ นานๆ ผมจะแมนทั้งที เฮ่ออออออออออออ เสียหมด
    เราเห็นใครไม่สบายใจ ก็อยากให้เค้าผ่อนคลาย ครับ
  • >>> ฮา..ๆ ok คราบหล้าเราไม่พูดถึงตูดแล้ว..

>>> เสี่ยเต้ในค่าย เห็นเด็กสาวในร้านอาหาร แถวตะแลงแกลงไม่สบายใจฟาดไปเป็นแสน เด็กสาวสบายใจเลย เผาซะหน่อย..