ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ตัวนี้สู้ได้อยู่มั้งพี่ตั้ม
    image
    แล้วของต่าย ไอ้แตมป์ อัพเดทหน่อยค๊าบ
    ไฟล์แนบ
    198223.jpg 178K
  • Branch Warren คนนี้ อายุเท่ากับผม สูงเท่ากันเป๊ะ ความหล่อ ผมอาจจะกิน แต่กล้ามต้องให้เค้าเลย 555 ชอบมากคนนี้

image
    ไฟล์แนบ
    branch_warren_021.jpg 71K
  • คนอะไร ขาสวยชิบ อยากมีขาอย่างงี้โว้ยยยย อาก้า ไม่ต้องแดก แล้ว อะมิโน 10000 เดี๋ยวพี่ตั้มแดก เองงงง

image
    ไฟล์แนบ
    z.jpg 79K
  • ตัวนั้นรู้สึกจะชื่อ ช็อคโกแล็ต กล้ามสมส่วนดีมาก
  • โฮ้.....ตั้มยอมซ่ะแล่ะ กร๊ากกกกกกกกกก
  • อ้าวไม่ใช่ไอร่อน พ่อพูม่าเหรอเนี้ย ตกข่าวนะเนี้ย 55
  • นัทเตี้ยยังงันจะอยู่บ้านพี่จอนท์ได้ไงครับ5555
  • อ้าวเตี้ยเหรอพี่ มันถ่ายจากมุมสูงดูยากอ่ะครับ
  • ดูช่วงขามันดิครับไม่ยาวกว่าช่วงตัวมันน่ะ ไม่หน้าจะดูยากน่ะที่สาวสวยไม่สวยยังดูแป็บเดียวรู้เลยนัท55555555
  • พี่ สาวหรือหนุ่ม เดี๋ยวนี้ก็เริ่มดูยากละน๊า 5555
    มันดาเล มันดาเล :o023:
  • นัดชอบไปแล่ มันดาเล เหล่ๆๆๆๆๆๆ 5555+
  • มันเอามือล้วงตูดตัวเองได้ป่าว! พี่ตั้ม
  • เล็ก เดี่ยว ตูดหนีบ มือมันแน่เลยแบบนี้
  • ตูดมันต้องหนีบมือแน่พี่ ดูดิ

image
    ไฟล์แนบ
    ronnie_coleman_photo340-1.jpg 35K
  • นักเพาะกายเคยติดตามตั้งแต่สมันรุ่นรอนนี่ โคลแม่น ตอนนี้ไม่รู้จักซักคนเลย

เจ้าตัวนี้มันเลือดนักสู้จริงๆ ตั้งแต่ต้นจนจบ หมาลากส่วนมากจะสับขาล้อฟรีช่วงแรกๆ แต่เจ้านี่มีเท็คนิคการออกตัวแปลก ใช้การเกร็งของลําตัวกับคอที่สวิง แทบไม่ขยับขาเลย... :063: :020:

• ก่อนจะมาเป็นหมาลากเก่งๆ

http://youtu.be/K9aR647vUAg
  • อยากรู้ว่า ปิกัดจู มันจะเป็นยังไงมีกล้ามด้วยหรือป่าว
    สงสัยจริงๆ วอนผู้รู้ตอบด้วยครับ ซีเรียสนะเนี่ย ก็แค่อยากรู้
  • โห! พี่ตั้มไอ่ข้างบนเอามือล้างก้นตัวเองเวลาขี้ท่าจะลำบาก (ห้ามใช้ที่ฉีด) ขี้แต่ละทีท่าจะเหนื่อย ฮาาาา เหนื่อยแทน 555
  • Meeting เสาร์นี้ เจอกันเร็วหน่อยนะครับ ซัก บ่าย 3 โมง ให้หมาได้ทำกิจกรรม พบปะพูดคุย ที่สำคัญ ถ้าเย็นมาก เวลาถ่าย VDO แล้วมันมืด เอามาทำ MV แล้วมันจะไม่ชัดครับ

image
    ไฟล์แนบ
    f.JPG 156K
  • 55เอารุปอาไรมาดูกันวะนี้image
    ไฟล์แนบ
    191774.jpg 31K
  • พี่ ส. อยากได้ ตัวในรูปเหรอค้าบ ถ้าอยากได้ เดี่ยวเอาไปให้ แชมป์ด้วยนะ
  • เข้านอนกันหมดแล้วเหรอ หรือว่าหนีเที่ยวนอกบ้านคร้าบ
  • image
    ตัวคล้ายตัวที่บ้านพี่มั้ย..ตอนที่ยังไม่ตัดหู
    ไฟล์แนบ
    IMG_3057-2.gif 158K
  • ยังไม่นอนครับ กําลังกลุ้มอยู่ หมาลากคนอื่นเค้ามีแต่ลากจนตัวติดพื้น แต่เจ้าเบิกดั้นลากจนลิ้นติดดิน... :011:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1905.JPG 185K
  • นี่แหละ สุดยอด ไม่เหมือนใครดี ฮ่าๆ
  • ความหล่อหายหมดเลย... :003:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1899.JPG 130K
  • แค่นี้ก็เยี่ยมแล้ว แค่บ้านพี่ ส. ไม่ลำบากหรอก แค่ขำๆ
  • ขําๆ จริงหรือเปล่า ดูแล้วเสาร์นี้ส.ส. เค้าน่าจะเอาจริงนะ...555
  • ขำๆฮาๆไม่ต้องคิดมาก5555555555
  • คนที่คิดมากมีอยู่ที่แม่ริมคนเดียว เมื่อไหรจะได้ไอ่ขายาวไปไว้บ้านที่ซักทีว่ะ555 กร๊ากๆๆๆ
  • สงสัยจะต้องหาหมาแดงมาลากกะเค้า สักตัวบ้างละเนี้ยย..เดี๋ยวจะเชย 555
  • ไม่ต้องแดงก็ได้ ดำๆก็ลากได้น่ะ ขอให้มันลากเถอะได้หมดแหละ555555555555
  • จัดการด่วนเลยครับแชมป์ ไม่งั้นธันวาต้องเอาคิงคองมาลากแทนนะเอ้า!!! :013:
  • สุโค้ยยย
  • มาเปิดบ้านนะครับพรุ่งนี้แกงแค แลนสดๆ อะๆน้ำลายใหล
  • กินเผื่อด้วยอยู่ไกลไปหน่อย ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่หน่อยแล้วพี่เล็ก 5555
    ผมไปสารคาม จากลำปางยัง 13 - 14 ชั่วโมงเลย :o024:
  • เล็ก...ระยะทางไม่ใช่ปัญหาเดี๋ยวให้ตั้มรายงานสดบรรยากาศชนแก้วไปให้ครับ
    พรุ่งนี้แล้ว...เตรียมตัวล้างท้องไปกินเมนูเด็ดที่เจ้าบ้านจัดให้นะครับ ไม่เมาไม่เลิก ฮ่า ๆๆ
  • มีโฟนอินไปถึงพี่เล็กด้วยเหรอครับเนี่ย โว้วววว ไฮโซ
  • ขุมกำลัง สายเลือดใหม่ ดูกันจะจะ เลย ละอ่อนจากยโส กับ ละอ่อนลำพูน(ที่กำลังจะไปแม่ริม)

image
    ไฟล์แนบ
    cv1_resize.jpg 118K
  • สูงใหญ่แบบพ่อแน่เลย

image
    ไฟล์แนบ
    Jin7_resize.jpg 99K
  • แต่ถ้าได้แบบปู่มันละจ๊ากเลย 52 กิโล (สีปู่มันเทห์ดี)
    Lazlo of Big Heavy

image
    ไฟล์แนบ
    laslo.jpg 74K
  • โครงสร้างไอ้ก้านยาว น่าจะได้ถึง55โล แต่ไปอยู่ค่ายฝึกโยคะคงไม่ถึงหรอกอะๆๆ ไว้รอปลดระว่างให้ต่ายไปขุนน่าจะอ้วน555image
    ไฟล์แนบ
    oldfamilyred.gif 129K
  • ตั้ม ต้องรอให้ถึงวันนั้นก่อน.ว่ามันจะใหญ่ขนาดใหน....แต่ที่แน่ๆพรุ้งนี้เมนู สุดยอดผมขอ บาย คร้าบ ม่ะใหวจิงๆ

แชมป์จะหาหมาแดงเหรอ ระวังเอามาเลี้ยงแล้ว แม่งกัด คิงคอง ตายทำไง
  • ค่ายใหน พี่ ส. ค่ายโยคะ ไม่มี ที่เชียงใหม่ไม่มี ค่ายโยคะ มีแต่ค่ายมวย ค้าบ
  • หมาบ่ะตันใหญ่ปออู้ไปถึงปลดล่ะป๊าาดโซ้ะ555555555
  • แบบนี้ ส่งไปอยู่งาวเลย ไม่ต้องรอ ปลด แล้ว ช่ายป่าวเก่ง....
  • พรุ่งนี้เอาboxหย่ายๆไปใส่เน้อAิAิิAิAิAิAิAิAิ
  • พรุ่งนี้จะได้เข้าป่าอีกแล้วเหรอเนี้ยพี่55555555
  • เอามัดหลังรถ แล้วก็ขับลากมันมา ดีกว่า