ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นั่นไงความเห็นตรงกันเลย พี่จอร์น วอร์มอัพ 5555
  • ครับท่านจอห์น เชียงใหม่ ยินดีที่รู้จักครับ ผมเห อำนาจ
  • อย่าพูดว่าตามหาดิพีี่ไม่ได้มีเรื่องออะไรกัน ฮ่าๆๆ แค่จะแวะมาบอกทักพี่เค้าเฉยๆๆครับ ฮ่าๆๆ image
    สวัสดีพี่ๆๆชาวลำปางทุกท่านครับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_2875.JPG 231K
  • 555+ ไม่ได้หมายความว่าแบบนั้นซักกะหน่อย 555++
  • ไม่น่าเชื่อว่า หมาลำปางก็เอาไปทำหล่อที่พระนครได้เหมือนกันนะ เป็นหมามีการศึกษาเลย

โดดน้ำสวยดีนะ นัด ทำแท่นแบบ D-1 มั่งงิ จะไปเล่นด้วย
  • จะโดดเองเหรอโน๊ต
    น้ำหายไปครึ่งสระเลยนะ 555
  • อิอิ ตัวนี้ถือว่าโชคดีเหมือนกันครับพี่ เพราะเค้าเล่นกิจกรรมทุกอย่าง ยุนิดเดียวใส่ยับเลย
    ตอนนี้ปีกว่าๆๆครับ กับทั่วไปในหมาบ้านยังเล่นกันได้ปกติทุกตัวครับ นิสัยจิตใจดีมากๆ นิ่ง ไม่ก้าวร้าวมากมายเท่าไหร่ แต่แรงขับในกิจกรรมก็ไม่แพ้ใครครับ ตัวนี้อ้นคงปั่นเป็นนักกีฬา แน่นอน ฮ่าๆๆๆ ด้วยความชิบส่วนตัวด้วยละ อิอิ ตอนนี้กำลังฟิตซ้อมอยู่เรื่อยๆๆครับ
  • นั่นไง พิมพ์ไม่เคลียร์โดนเลยกู 555+ เอาหมาไปโดดดิ่นัดดดดดดดดด

เหอๆ เจอเจ้านายเอาใจใส่ก็โชคดีของหมาไปเลย แล้วเจ้าชู้เหมือนเจ้าของมั๊ย 5555+
  • ไอหย่า เรื่องนั้นนอกประเด็นครับ ฮ่าๆๆๆ
  • 555+ เห็นว่าโดนแซวเรื่องนี้บ่อย เลยคิดว่าน่าจะเป็นเรื่องจริง 555+

จริงๆ ก็คือ เป็นเรื่องจริงใช่ป่ะ
  • อุ๊บบ เดี๋ยวงานเข้า ฮ่าๆๆงานพัทยาไปกันรึป่าวครับ ไว้เจอกันครับผม
  • ไป แต่บ่ฮู้ว่าไปกี่คน รวมกะทางลำพูน เชียงใหม่

แต่ผมไม่ไ่ด้ไป โคตรจะเสียดายยย :o005: เหอๆ ติดธุระ นิโหน่ย
  • โน๊ต เตรียมตัวขวิดไปขวิดมาธาเดอร์ :m60:
  • ไม่ใช่เพนกวินนะเว้ย นัดดดดดดดดดด 555+
    นัด GM turbo นัดซื้อที่ไหน จะเอามาให้หมาๆ ที่บ้านลองสัก 10 โล
  • ตอนนี้เหลือที่บ้าน 4 กระสอบ
    มาแบ่งเอาดิ มีแต่กระสอบ 20 โลนะ
  • ตังค์ไม่พอ แบ่ง 10 ได้มั๊ย ^^
  • แล้ววันนี้เตะบอลป่าว 20 โล มันกี่บาทอ่ะนัด พัน5 ป่ะ
  • ถ้าฝนไม่ตก ไปเตะแน่นอน
    ช่วงนี้ น้ำหนักขึ้นพรวดๆ
    5555 กินอะไรก็อร่อย
  • อาหารหมาไม่ได้ซื้อมาขายเด้อ
    เดี๋ยวเข้าใจกันผิด
  • อื้มมม นัดไปเตะที่ไหนอ่ะ อยากเล่นมั่ง ไมไ่ด้เล่นนานแล้ว เซงตีน 555+
  • 5555 เมื่อวานมีคนแซวว่าจะ
    พี่จะไปเล่นอเมริกันฟุตบอลเหรอ

• ตกลงมีคายยยยปายมั้ง.........
    1ผมกะแฟน
    2นัทกะแฟน
    3โน๊ตกะเกม
    คนอื่นว่าไงคคราบบบ
  • โน๊ต กับ เกมส์ นี่เป็นแฟนกันป่าวต่าย
  • งานเข้าแว้ววว...โน๊ต...
  • แป่ว ซะงั้นน่ะพี่
  • คนโสดก็งี้แหละคับ 555
  • นั่นเนาะ บ่ะเฮ้ยยยยยยยย จะบ้าเหรอ เดี๋ยวแฟนไอ้เกมก็มาซัดแบคโฮลโน้ตพอดี 555+
    ที่ไป มี โน้ต เกม เนม ตาอุ๋ยกะแฟน คร้าบบบ
  • ตอนนี้มีเก้าคนครับ RedRed ว่าไงครับ
  • เกมส์ แซวเล่นครับ รู้อยู่แล้ว :o037:
  • RedRed......Where are you.......
  • เย้ย เกมส์...โสด.................อีกแล้วเหรอ 555+
  • RedRed หายไป ไม่ว่าง รึ ลงขวดไปแล้วหว่า
  • นัดไปเตะบอลที่สนามไหนอ่ะ
    เผื่อตามไปเอา GM
  • เอาพรุ่งนี้มั้ยโน๊ต จะเอามอร์ไซไปหน่ะ
    ฝนหยุดตกซะที :o015:
  • อ้อ ได้สิๆ นัดเตะบอลไหน เขลางค์ก่ะ
  • แม่นแล้ว :o044:
  • พรุ่งนี้ นัดไปบ้านพี่อุ๋ยกี่โมง
  • น่าจะสักบ่ายโมงกว่า ๆ
    รอเสี่ยจากทางงาว ออกมาตอนเที่ยง
  • มาสายเดี๋ยวไม่ทันได้มาว เอ้าถึงเวลากลับซ่ะล่ะ5555555555
  • อ้อ เคๆ

ซะงั้นอ่ะพี่เก่ง 555+
  • เอาน้องหมาไปกันด้วยนะครับ สร้างสีสรรค์
  • อ้าว RedRed ไม่มาตอบเลย
    Where r u ?
  • โจ นี่โดน บีบีกันยิงตายละ555
    คงไม่ต้องถาม
  • 555+ แช่งมัน บีบีกันไม่ถึงตาย ช้ำในตายแทน 555+
  • ยังหายใจอยู่ จร้า ช่วงนี้กลับไปบ้าเกมส์ จะแข่งวันที่ 14 พ.ค 54 เชียงใหม่ ที่ร้าน โอโซนสาขา 7
    นานๆๆก็มาอ่านบอดร์ ทีเป็นบาง ครั้ง แต่ส่วนใหญ่ก็จะเข้ามาดูเกือบทุกวันแหละ ...แอบมาดู เค้าแพล่มกัน....เอิ๊กๆๆๆ
  • อยู่ๆๆๆ แต่ไม่มีไรอัพ เหตุการณ์ ธรรมดา ๆๆๆๆๆๆ
  • ผมก็ไปคนเดียวคร้าบ...เพราะผมโสด ฮ่าๆๆๆ
  • เข้ามาแพล่มด้วยดิโจ
    คุยคนเดียวในบอร์ดก็ได้ 555