ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวแทนที่ลำปางครับ
  • ขอแนะนำตัวแทนรายใหม่ที่ลำปางนะครับ

ร้านองอาจสัตวแพทย์ เยื้องโรงฆ่าสัตว์ โทร 086 429 9746

เวลาทำการ
    จันทร์-ศุกร์ 17.00-20.00 น.
    เสาร์-อาทิตย์ 10.00-20.00 น.

ฝากแวะเวียนไปอุดหนุนหน่อยนะครับ
  • ไปอุดหนุนแน่ครับ
  • ขอบคุณมากๆครับ
  • ลูกค้าพิทบูลส่วนใหญ่ ก็หมออาจนี่หล่ะครับ :015:
  • ต่อไป เอฟวันที่ลำปาง คงของไม่ขาดอีกแล้วนะ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
  • จะได้ไม่ต้องรอกันนานๆ อีกต่อไปแว้ว :)
  • ช่วงแรกๆคุณหมอคงยังไม่กล้าลงของเยอะ ใครจะไปซื้อที่นี่ก่อนไปลองโทรเช็คดูก่อนนะครับ โทรไปล่วงหน้าสักสองสามวันเผื่อของแกหมดจะได้สั่งให้ทัน ขอเวลาให้ร้านคุณหมอปรับตัวสักระยะ ถ้าแกมั่นใจว่าขายได้จริงๆ ก็คงกล้าสต๊อคของมากขึ้นครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
  • โทรไปถาม แกยังไม่มีของเลย 55
  • หมอบอกของยังไม่ถึงงงงงงง ผมบอกแกสั่งแชมพูด้วยเพื่อไปอุหนุน
  • หนิงมีรังแคเหรอ :o028:
  • ของเพิ่งส่งไปวันนี้เองครับ ม่วง 6 เหลือง 2 แดง 2

คุณหมอเพิ่งจะทดลองสั่งไปขายเป็นครั้งแรกครับ
    และเพื่อประกันความผิดหวังโทรไปจองไว้ก่อนก็จะดีครับ
    ถ้าของที่สั่งไปไม่พอแกจะได้สั่งไปเพิ่ม เดียวจะรอนานกันอีกครับ :-D

ขอบคุณนะครับ
  • แป็บเดียวก็หมดครับ หมอแกอัธยาศัยดี
    ค่ารักษา ไม่แพง มีฝีมือครับ หมาที่บ้านเคยกัดกัน
    เย็บครึ่งชั่วโมงเสร็จ งานเรียบร้อยดี ลูกค้าก็เยอะครับ :063:
  • ก็ห่วงว่าของแกจะไม่พอขาย เพราะเหลือง 2 นี่ไม่น่าพอ แต่ก็ไม่กล้าบอกให้แกสั่งเยอะ เดี๋ยวจะเป็นการกดดันแกเปล่าๆ
  • 555+ หมออาจ ยุขึ้น ยุง่ายนะครับพี่มาร์ค ^^
  • งั้นฝากยุแกหน่อย ที่ลำปางของจะได้ไม่ขาดอีกต่อไป เย้ๆๆๆ
  • ดีคับอยากลองใช้อยู่แต่ไม่รู้ซื้อที่ไหนคับ :063: