ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• nai_lek ครับอยู่สบตุ๋ยครับเลี้ยง1ตัวเพศเมียสีแดงลูกวัวตาสีเหลือง
  • คำนิยามของพัทยา ... พร้อมภาพพิทบูลสวยๆ เหอ เหอ

• Nai_Lek สมัครสมาชิกเลยครับ แล้วล็อคอินมาคุยกันบ่อยๆนะครับ
    ยินดีต้อนรับ :015:
  • พี่โน๊ตถ้าจะเอาหมาเข้ามาโทรหาผมนะหรือเอามาใส่ไว้ที่กรงใบหน้าบ้านเลยก็ได้
  • ลำปางเงียบไปหน่อยนะ ...
  • หมาอยู่บ้านผมปลอดภัยดีนะพี่โน๊ตไม่ต้องห่วงครับ ว่าแต่จะให้เอาไปส่งบ้านพี่อุ๋ยวันไหนนะ
  • วันที่ 24 ดี๋ลองโทรหาพี่อุ๋ยดูกำ ว่าแกอยู่บ้านยัง ถ้าแกอยู่ก็เอาเข้าไปได้เลยครับดี๋
  • ป๊าดดดด โล่งเลยยย เงียบที่สุดในโลกที่ 3
  • มันเป็นเรื่องธรรมดาโน๊ต .......
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปกรู341-002.jpg 112K
  • อันนี้ผิดปกติหว่ะเดียว 555+ เงียบเกิ้นนนนนนนนนนนน
    เช้ายันเย็นไม่มีมาสักกะแอะ 555+
  • เดียว อย่าลืมเข้าไปเอาเสื้อ ช่วยญี่ปุ่นเน้อ เบอร์ L สีขาว อ่ะ อยู่บ้านพี่อุ๋ยหน่ะนะ
  • มาดันกระทู้ให้ 1 ที ... เพราะเดียวจะหนีเข้าเชียงใหม่ไปลั้นล้าก่อน เหอเหอ
  • ว้าว ทำลายสถิติ กระทู้ที่เคลื่อนตัวช้าที่สุดป่าวเนี่ย ทั้งวัน โดนไป 8 เม้นท์ เอิ๊กๆๆๆ
  • สงสัยเค้าเตรียมตัวไปงานพัทยากัน
  • อะไรกัน ทําไมเงียบงี้
    ขับรถต่อไม่ไหวแล้วคับ นอนคอนหวันนี่หล่ะ :!! :m18:
  • ไม่ใช่ม้างงง เกมส์ เมากันซะละม้าง 5555+
    นัดแม่งฟิตแฮะ กลับมาถึงก็เตรียมตัวไปงานพัทยาต่อเลยบ่ะเฮ้ยยยยยยยยยยยยยยย
  • ฟิตดิ จะหลับแล้วหลับอีกเนี้ย
    แวะตลอดทางเลย :o024:
  • อีบัวจะฝัดโจโจ้ซะงั้นค๊าบ
    หมาสาวหนูไม่เคย 555
  • ใครมาร้านที่กําแพงอย่าไปกิน ร้านครัวเห็ดโคนนะครับ
    แล้วจะรู้ว่ามันไม่ใช่เห็ด แต่เป็นเห็บ 555
  • ต้มยําถ้วย 200 แต่ร้านแมร่ง โลโซ
  • เอ้าๆ มาปั่นกระทู้หน่อย 5555
  • เอาน้องบัวไปเปิดซิงมาแหละเหรอครับ ...
    เห็นกระทู้เชียงใหม่ เห็นขายออกัส แม่ของใบบัวด้วยนะ ... ใครจะเก็บมั้งไหมครับ เหอ เหอ
  • เหมือนเก็บกด จัดไป 5 เม้นท์รวด 55+
    ตกลง กินแกงเห็บเข้าไปก่ะนัด
  • ขอตั้งชื่อท่าเต้นนี้ว่า "Milk Wave" เหอ เหอ

• ใครอยู่ในงานพัทยามั้งครับเนี้ย ... รอภาพอยู่ทางเชียงใหม่อยู่เน้อครับ เหอ เหอ
  • ไอร้านนี้มัน ถนนคนเดินนิ 555image
    ไฟล์แนบ
    patpong-girl.jpg 38K
  • เงียบจัดๆ ไปไหนกันหมดห๊าาาาา

เนื้อวัวกระทิงอร่อยหว่ะตาย 555+ ไม่เหนียวด้วย โว้วววว
  • เย้ว เย้ว
    เมื่อวานเจอคนที่นี่จูงพิทบูลเดินเล่นด้วย แต่ไมได้ถ่ายรูป อยู่บนรถเมลถ่ายไม่สะดวก
    หมาที่นี่เยอะมากกกกกกกกกก ส่วนใหญ่จะเป็น อัฟกันฮาว กะพวกพันธุ์เล็กแฮะ
  • กลับมาแล้วค๊าบ
    ลืมเอากล้องไป อ่ะ
    เอามือถือถ่ายเอา พรุ่งนี้จะเอามาโชว์นะค๊าบ
    หลับก่อนละ
  • รอดูรูปอย่างตั้งใจ อิจฉาแฮะ อยากไปด้วยแท้

สเปน เวลา 21.55 น.
  • เอารูปที่สเปนมาฝากบ้างดิโน๊ต
  • โน๊ต อัพเดตรูปทางสเปน
    นัท อัพเดตรูปของพัทยา
    เดียวผมจะเป็นผู้ชมที่ดีเองครับ เหอ เหอ
  • รูปไม่ค่อยมีเลยครับ ลืมเอากล้องไป
    มีแต่ถ่ายๆตอนอยู่ริมหาด แต่งานนี้ไปแบบหนุ่มๆ โคตรสนุกเลยครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1139 (640x478).jpg 203K
    IMG_1141 (640x478).jpg 172K
    IMG_1135 (640x478).jpg 180K
  • ได้ๆ เอารูปลง แล้วจะอัพให้ดูเด้อ
  • เข้าไปดูรูปบางส่วน ณ เมือง มาดริด ได้ที่ เฟสบุคโน้ตเด้อ
    ลองหาๆ ดู นะ เกมส์ เนม ดี๋ ต่าย มีเด้อ ลองเข้าไปค้นๆ ดู
  • จบจากริมหาดแล้วไปย่านถนนคนเดินพัทยาต่อหรือป่าว เห็นแล้วอิจฉาป๊าดโท๊ะ
  • ตอนไปตัวอ้วนครับ
    กลับมาตัวลีบไปเลย 555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 266K
    cats.jpg 257K
  • DID YOU KNOW: Real Madrid are the first team ever to score 100 goals or more in two consecutive La Liga seasons. :o022:
  • บ่ฮู้ แต๊ก่ะนัด :o017:
  • Video เห็นแหละท้อแท้ ... ดีนะชอบกินเห็ด เหอ เหอ
  • อ๊ากกก ดูวีดีโอไม่จบ ทำใจไม่ล่ายยยยยยย สงสารจัด

ดีนะชอบกินผัก ^^
  • ถึงผมไม่ใช่แฟนผี แต่ผมชอบภาพนี้ครับ :015: ดูแล้วมีความสุข
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b33cab14f7cc3b638a420af97fe3e81b-getty-fbl-eng-friendly-manutd-juventus.jpg 166K
    29dd993490eed62e7cadfdbeacba30bb-getty-fbl-eng-friendly-manutd-juventus.jpg 46K
    bd38b82ee5242d815e6bc782a11141c6-getty-fbl-eng-friendly-manutd-juventus.jpg 130K
  • มันสวดยวดไปเลยใช่มั๊ยล่าาาาา น้าดดดดดดดดดด ^^
  • เบ๊ค และ แกรี่ เป็นเพื่อนรักกันมายาวนานมาก ... Classic Class 92 เลยที่เดียว เหอ เหอ
  • สวยจริงเลยน้องนัท หวัดน้องโน๊ต น้องpodtheanswer สบายดีนะครับทุกท่าน บ้านนี้คึกคักเหมือนเดิมนะครับ
  • พี่เหเรียกผม เปรม เฉยๆก็ได้ครับ เหอ เหอ
  • มิตติ้งเชียงใหม่ครั้งต่อไปเสาร์แรก หรือเสาร์ที่สองของเดือนนะครับ
    จะได้เริ่มแอบซ่อนเงินแต่เนิ่นๆ เหอ เหอ
  • ฝนตก อากาศค่อยเย็นมาหน่อยครับ
    สงสารหมา วันก่อนโคตรๆร้อน
  • อัพเดท JOJO & Baibour หน่อยครับ
    มีแต่คนจับอีบัว ไม่มีใครจับโจโจ้เลยหล่ะครับ 5555
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    P1070546.jpg 52K
    P1070551.jpg 53K