ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อ พัทยาสั่งได้ที่ มาเฟียครับ
  • ลาดพร้าว ได้เสื้อแล้วครับ :063:
  • คับเฮียเหลียง...รังสิตได้รับแล้วคอตึงเปรี๊ย ตัวโอสคูลด้วยได้แนวมาก
    (รึว่าสีสกรีนมันหมดคับเฮีย..555)
  • art_k9 รุ่นนี้เรียกรุ่น ลองพิมพ์ ของเก่าหายากที่นิยมส่วนมากก็จะเป็นแบบนี้ต้องเพี้ยนไปจาก

กลุ่มของมันดังเปรี้ยง ออเดอร์ที่ผมรับมีแต่คนจองตัว ลิมิเต็ด โอลด์สคูล คุณมาถูกทางล่ะเชื่อผม

สำหรับผู้ที่ไม่ได้ไปงานและอยากได้เสื้อ เก็บเป็นที่ระลึกผมบริการให้พรุ่งนี้วันสุดท้ายครับ

• อ้นได้รับเสื้อละครับ หล่อมาก ฮ่าๆๆ
  • เฮียเหลียงได้เสื้อละใส่เป็นชุดคนท้องเลย ไซด์ฝรั่งนิ - -* 555555555555
  • เค้าเรียกhiphopพี่ ฮ่าๆๆ แบบนี้แหละโดนใจ
  • nazz มาถูกทางอีกคนล่ะ โชว์ให้เค้ารู้เราฉลาดเสื้อราคาเท่ากันเราใหญ่กว่ากำไรเห็นๆใส่ยาวๆเพื่อโตด้วย

ถ้าไม่พอดีตัวแนะนำอย่าใส่ถือมาที่งาน ใครอยากได้ขายต่อจะได้เปลี่ยนไซค์ให้พอดีตัว

ท่านที่อยู่ ตจว ไกลๆ ใครได้แล้ว ยกมือให้ดูหน่อยครับบบ
  • เฮียเหลียงที่ชลบุรีได้รับเสื้อแล้วครับ สวยมากๆเลยครับ :063: :063:
  • พัทลุงได้แล้วครับ
    โดนใจมากกกกกก
  • ของผมยังไม่ได้เลย ฮือๆๆๆๆๆๆๆ
  • ของผมได้มาครอบครองแล้วครับ
    ขอบคุณครับเฮีย
  • 555555555555 เอางั้นเลยหรอเฮีียเหลียง แต่ไม่เปลี่ยนไม่ชอบแลก 5555555555
  • โอ้ย อยากได้ๆสะเดายังไม่ได้เลยครับ
  • ที่รู้มา ทางใต้ ได้รับแล้วหลายจังหวัดนะครับ
  • ผมไปรอรับตั้งเช้าเลครับที่ไปรษณี
    ที่จริงไปตั้งแต่เมื่อวานแล้ว5555
    แบบว่าเห่อ
  • ยังไม่ได้รับเลยครับ พรุ่งนี้จะเดินทางแล้ว รอต่อไปจนนาทีสุดท้าย 8->
  • เฮียเหลียงครับผมอยู่แค่ บ้านโป่ง เองอ่ะ ยังไม่ได้เลยครับ...มันcheck ได้ป่าวครับ..แบบว่ากลัวไม่ทันเหมือนกันครับ...
  • ทางใต้ไกลสุด เร็วสุดสายด่วน นครศรีธรรมราชถึงแล้วเหมือนกันครับ ใครที่ยังไม่ถึงรบกวนตรวจสอบไปรษณีย์ใกล้บ้าน น่าจะช่วยได้ครับ ไปรษณีย์ไทยไวอยู่แล้ว ใครที่ได้แล้วยกมือ เรื่อยๆนะครับผมจะได้สะบายใจ

kaday กทม วันเดียวก็น่าจะถึงแล้ว ลองตรวจสอบดูดีๆครับ ไปหลอบอยู่มุมไหนหรือป่าว

บ้านโป่ง ตรวจสอบไปรษณีย์ใกล้บ้านครับ จริงๆวันนี้น่าจะใส่หล่ออยู่บนตัวคุณแล้วน่ะ 55
  • ถ้าไม่ได้ขอตัวที่เฮียใส่นะครับฮือๆๆๆๆ
  • นครสวรรค์ถึงแล้วครับ เฮีย
  • ดีใจด้วยครับ บรีส ขอให้ hotman ได้ เบสท์อินโชว์

kaday ขอที่ผมใส่ระบุด้วย เสื้อหรือกางเกงใน ถ้ากางเกงในให้ไม่ได้ตัวเดียว เสาร์ถึง อาทิตย์ไม่มีเปลี่ยนครับ
  • เฮียเหลียง..เมื่อกี้ผมให้เพื่อนไปถามที่ไปรษณีย์..เค้าบอกว่าถ้ามีของมาก้อส่งไปหมด
    ตั้งแต่เช้าแล้ว..โอ้ว...โน่...รบกวนเฮียเหลียงด้วยนะครับ
  • ลุ้นพรุ่งนี้เช้าอีกวันครับ ถ้าไม่ได้จริงๆมาสกิดบอกผมที่งาน มี2ตัวก็ไม่แปลกเด๋วจัดให้แบบโดนใจ 55
  • โอเคครับพี่..ลุ้น.พรุ่งนี้เช้าสุดท้ายครับ...ได้เรื่องยังไงเดวพรุ่งนี้แจ้งทางนี้ครับเฮีย :o016:
  • เฮียคับ ปิ๊ดโลก ได้แว้ววววเดอคับ สวยมากมาย :o046:
  • สะเดาได้รับแล้วครับ สวยครับ ขอบคุณครับ
  • ไกลๆได้หมดแล้ว เหรอ ใกล้ๆไม่ถึง กูละ งง ไปรษณีย์ไทย
  • ได้แล้ววววค่ะ ไปตามทวงถามถึงที่แผนกพัสดุเลยค่ะ อิอิ ขอไปแกะดูก่อนนะคะ
    ว่าแต่พี่เหลียง ลายมือใครอะแทบอ่านไม่ออกแน่ะ -_-"
  • Kan. บ้านโป่งเลขรหัสไปรษณีย์. Pb. 1647-29415th. โชคดีนะครับ
  • ได้รับแล้วเหมือนกันครับ ฉะเชิงเทรา
  • ได้มาล่ะเฮียเหลียง..เพิ่งได้เลยครับ...หมาดๆแกะกล่อง....ยังอุ่นแดดอยู่เลย.555
  • ได้แล้วครับ เฮียเหลียง ฤดี สวยมากครับ =D> =D> =D> ^:)^
  • โจ สารคาม ได้รับแล้วครับผม แต่ยังไม่แกะ จะกลับไปแกะที่บ้านอิอิ
  • สมคิด ระยอง ยังมาไม่ถึงเลยยยยย แงะ แงะ สงสัยจะอดใส่ไปงานแหงะๆๆๆ
  • ดีใจกับทุกท่านครับ ใครได้แล้วยังไม่ได้ รายงานด้วยนะครับ
  • คุณ จุ๋มที่อยู่ระยอง เพิ่งโทรมาบอกผมได้รับแล้วนะครับ ใจเย็นๆครับ
  • หุหุ XLไซส์บิ๊กเบิ้ม ลองใส่ดูเลยเข่ามาฝ่ามือนึงเองค่ะ นี่ถ้ามีเข็มขัดสักเส้น ก็ทำเป็นชุดแซกเก๋ๆได้เลยนะเนี่ย 555
  • ปัตตานีได้เสื้อแล้วครับ เสื้อติดยาวๆหน่อย แต่ผมว่ามันก็แนวไปอีกแบบครับ ใส่กับกางเกงขาสั้น สวยจริงๆ
    ขอบคุณครับ
  • ได้รับแล้วนะครับเฮีย ชลบุรี บ้านบึง

แต๊ก
  • อ.วาริน จ.อุบล ได้รับแล้วนะครับ ใส่แล้วหล่อเลยครับ :m59:
  • กทม.ยังไม่ได้คร้าบ
  • พรุ่งนี้จะเดินทางแล้วคงอดใส่เสื้อไปงานแล้วเรา เฮ้อ....
  • ได้รับเสื้อเรียบร้อยครับ
  • อยากได้อยากได้
  • ได้รับเสื้อเเล้วครับผม
  • ได้แล้วครับสองตัว
    ไซส์ แอล ผมใส่พอดีเลย 555
  • ขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุนงาน ขอปิดการจอง เสื้อพัทยา ซุปเปอร์บูลลี่โชว์

ท่านที่อยากได้ สามารถไปซื้อที่ได้หน้างานครับยังมีเหลืออีกครับ ส่วนท่านที่อยู่

ต่างจังหวัดรอหลังเลิกงานว่ามีเหลือมั้ยแล้วจะรายงานอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ Jonny Scubapit

ป.ล สำหรับคนที่ตกหล่น ยังไม่ได้รับเสื้อผมรับผิดชอบจนกว่าจะได้ครบทุกคนครับ
  • ผมยังไม่ได้ครับรอดูพรุ่งนี้อีกวัน 089-4437789
  • สมคิด ระยองได้รับแล้วคร๊าบบบบบ ขอบคุณครับ
  • ท่านที่ยังไม่ได้รับซื้อ ผมจะรวบรวมเลขที่พัสดุไปขอเลขรหัสได้ที่งานครับ