ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$$$ Happy Birth Day To Mafia $$$$$
  • :008::008::008: ขอให้รวย และแข็ง ตลอดไป ครับท่านพี่ :008::008::008:

:005:ว่าแต่...ปีนี้ พี่ "แซยิด" ใช่ป่าว???? 5555+

:032: ไปล่ะ แวะมาจั่วหัวไว้ :013: สงสัยกระทู้นี้ ยาววววว :030:
    ไฟล์แนบ
    52.gif 10K
  • :035:สุขสันต์วันเกิดครับป๋า:035:

:036:ขอให้รวย ขอให้รวย:036:

:039::039:อย่าเจ็บ อย่าจนครับป๋า:039::039:
    ไฟล์แนบ
    cake.jpg 22K
  • Happily ด้วยครับ :035:
  • :o039:ขอให้สมรรถภาพแข็ง......ตลอดไปครับ
  • รวย หล่อ แข็ง............แรง นะครับ ป๋า
  • :o060:ขอให้ รวยๆ น๊ะครับ เอาด้วยคนอิอิ
  • ให้รวยๆนะลุง...:005::005:
  • :035:สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะครับพี่:035:
  • สุขสันวันเกิดเฮียมาร์ค
  • ขอให้รวยๆนะป๋า งานพักได้ก็พักบ้างหาเวลาไปพักผ่อนไปดำน้ำกับเพื่อนฝูงบ้าง
    หัวเราะทีอายุยืนขึ้น 2ปีนะป๋า อายุยาวนาน ก็ช่วยให้แข็ง...แรงยาวนาน
    โรคภัยไข้เจ็บไม่มาเยือน จะได้ดูแลพี่นภากะน้อง เจเจ ไปจนแก่จนเท่าครับ:035:
    ไฟล์แนบ
    PA030928.jpg 72K
  • โอมเพี้ยง ขอให้ป๋าชาตินี้มีแต่เจริญ แข็งๆ .............................แรง ด้วย
  • จัดรูปดำน้ำเป็นของขวัญ ให้ป๋ากะเฮียใหญ่ดูหน่อย จะได้ไปด้วยกัน:035:
    ไฟล์แนบ
    a465801.jpg 67K
    PA030908.jpg 91K
    PA030914.jpg 83K
    _lkmn.jpg 51K
    a463925.jpg 70K
  • ขออวยพรวันเกิดให้พี่ มาร์ค ด้วยคนนะครับในฐานะแนวร่วมพิทบลูด้วยกันขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงและไม่มีโรคไม่มีภัย ไม่มีหนี้ มีความสุขยิ่งๆขึ้นตลอดไป เพื่อให้พี่อยู่เปนเสาหลักวงการพิทฯของน้องๆและเพื่อนๆพี่ๆตลอดไปครับ
    ไฟล์แนบ
    birthday%20(29)[1].jpg 71K
    birthday%20(54).gif 31K
    birthday%20(113).jpg 12K
    birthday%20(5).jpg 34K
  • ขอให้พระคุ้มครองครับป๋า
    A lot of happiness on your birthday.
  • ขอให้ แข็ง แข็ง แรง แรง ตลอดไป
  • ขอให้พี่มีสุขภาพที่แข็งแรง ร่ำรวยๆ :005: และอยู่กับพวกเราชาวหมาแดงตลอดไปนะครับผม:035:
    ไฟล์แนบ
    S4028696.jpg 111K
  • :o008:ดูแลสุขภาพด้วยนะครับป๋า ขอให้อายุยืนหมื่นๆปี
  • :036: เอาด้วยคนดิ พ้มขอยกฟามสุขที่พ้มพอมีแบ่งให้เฮียมาร์คในวันคล้ายวันเกิดนะคับ :062:
  • :m021: โอ้ววันเกิดป๋ามาร์คหรอเนี๊ยะ สุขสรรค์วันเกิดนะป๋า ร่ำรวยๆ เงินทอง เพื่อนฝูง
    ไฟล์แนบ
    th_Mena-BooNSonG_z11.gif 24K
    16-10-51-05.gif 18K
  • Happy Birth Day ด้วยคนนะพี่มาร์ค ขอให้พี่และครอบครัวมีแต่ความสุขนะคร๊าบบ:005: จัดของขวัญให้นะป๋า..:005:
    ไฟล์แนบ
    111jl8yt3.jpg 37K
  • มีความสุขมากๆๆคับป๋า
  • ขอให้ร่ำรวย ยิ่งขึ้น ยิ่งขึ้น นะครับ
    Red Nose Family Club
    ไฟล์แนบ
    HapBdayHD.JPG 44K
  • สุขสันต์วันเกิดครับคุณมาเฟีย..ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน บารมีเพิ่มพูล
  • ขอให้พรทุกพรเป็นความจริงนะครับพี่
  • สุขสันต์วันเกิดครับ
  • น้องใหม่พัทยาขอส่งหมายิ้มแล้วกันของผมวันที่22/2
  • ผมขอส่งหมายิ้มให้นะครับพี่ของผมวันที่22/2
    ไฟล์แนบ
    ABCD000123.jpg 81K
  • Happy Birth Day ขอให้ป๋าแข็ง ๆ...............แรงด้วยครับ:o010:
  • ขอให้คุณมาร์ค มีความสุขมากๆ นะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM78572.JPG 41K
  • ขอให้พี่มาร์ค มีความสุขมากครับ

ไม่เจ็บไม่จน น่ะพี่น่ะ

อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไซของวงการน่ะพี่ :005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 1644223208.JPG 28K
  • HBD ครับท่าน :036:

ขอให้รวยวัน รวยคืน ติดต่อธุระกิจอะไรก็ขอให้ประสพความสำเร็จครับ

:035: :008: :m127:
    ไฟล์แนบ
    happy_birthday.gif 11K
  • ขอให้ป๋ารวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับๆๆๆๆๆๆๆสุขภาพแข็งแรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :062:สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่มาร์ค
  • สวัสดีครับพี่น้องของผมทุกท่าน

เข้ามาเห็นกระทู้นี้แล้วรู้สึกมีความสุขมากๆครับ
    ขอบคุณทุกท่านสำหรับทุกคำอวยพรและความปราถนาดีทุกประการ
    ผมขอนำพรทั้งหมดของท่านมารวมกันแล้วคูณด้วยล้านเพื่อส่งคืนแก่ทุกคนนะครับ

ขออภัยที่ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาเสวนาหรือตอบกระทู้ได้บ่อยๆเหมือนเก่า
    เนื่องจากภารกิจประจำวันค่อนข้างรัดตัวเป็นอย่างมาก มีปัญหาให้แก้ทุกวันเลย

สงสัยปีนี้เป็นปีชง ที่หนักที่สุดเท่าที่เคยเจอมา
    บริษัทฯเจอสั่งปิดชั่วคราวไปหนึ่งสาขา เสียหายวันละหลายแสน
    และคืนวาเลนไทน์ คลังสินค้าก็โดนไฟไหม ไหมแบบที่เรียกว่าเกือบร้อย%
    เสียหายไปอีกหลายร้อยล้าน งานเข้าตรึมเลยครับ

ผมก็หวังว่าทุกท่านจะโชคดีมีความสุขกันทุกคนนะครับ
    งานเพลาแล้วคงได้สังสรรค์ใหญ่กันอีกสักครั้ง :005::005::005:
  • สุขสันต์วันเกิดนะค่ะป๋ามาร์ค สิ่งที่ไม่ดี่ไปสิ่งที่ดีดีเข้ามาแทนค่ะ ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสเสมอค่ะ สู้สู้นะค่ะ
  • Happy Birth Day ด้วยคนนะคะ^^" ขอให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากสิ่งร้ายๆต่างๆนะคะ สุขภาพแข็งแรงด้วยค่ะ
    อ่านจากบทความข้างบนของคุณมาร์ค ก็พอจะรู้สึกได้ว่าช่วงนี้คงมีงานหนักน่าดู ยังไงก็ดูแลสุขภาพก่อนดีกว่านะคะ
    และเอาใจช่วยกับปัญหาต่างๆที่กำลังรุมเร้าเข้ามาค่ะ สู้ๆค่ะ :062::015::062:
  • :m097: Happy Happy คร้าบบบบ :m075:
    ไฟล์แนบ
    20080820100939_0123.jpg 67K
  • ขอให้พรทุกพรจงเป็นจิงด้วยเทอยยยยยยยยยยยย:005:
    ไฟล์แนบ
    เบบี้27.jpg 71K
  • ขอให้มีความสุขมากๆถึงมากมายเลยนะคร๊าบ...
    คนทำความดีมาเยอะก็อย่างนี้แหละ..ดูดิ..วันเกิดที
    คนอวยพรเพียบ..น่าอิจฉาจริงๆ...อิ.อิ..
  • :035:สุขสันต์วันเกิดนะครับป๋ามาร์ค
    ไฟล์แนบ
    SUC54937.jpg 60K
  • ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับผม:o046:
  • ก็ขอขอบคุณทุกท่านมา ณ ตรงนี้อีกครั้งครับ

บ้านหลังนี้ถึงจะดูวุ่นวายไปบ้างในบางครั้ง แต่ก็อบอุ่นเสมอสำหรับทุกคน
    สุข ทุกข์ เหงา เศร้า แวะเข้ามาก็มีรอยยิ้มกลับออกไปทุกครั้ง :063:

เช้าวันอาทิตย์ประมาณตีสองหลังคืนวันวาเลนไทน์
    มันเป็นคืนแห่งความสุข ที่หลายท่านกำลังหลับสบาย
    แต่มันก็เป็นคืนแห่งความเศร้า เจ้าหน้าที่ของเราไม่ได้นอนกันเลยยันเช้า

วันอาทิตย์ทั้งวัน เป็นวันที่ผมนั่งอยู่เฉยๆ เพราะคิดอะไรไม่ออก
    และมันไม่รู้จะเริ่มต้นจากตรงไหนดี ปัญหาเก่าก็ยังไม่จบ
    ยิ่งมาเจอดอกใหญ่เข้าไปแบบนี้ เล่นเอามึนไปหลายวันครับ

แต่ตอนนี้สภาพจิตใจเริ่มเข้าสู่สภาวะปกติแล้วครับ
    เพียงแต่มีปัญหาให้แก้มากขึ้นเท่านั้นเอง
    รู้สึกภูมิใจ มันช่างเป็นภารกิจที่ท้าทายจริงๆ ครับ :001:

พวกเราชาวพิทบูล ท้อได้แต่ไม่เคยถอยอยู่แล้ว จริงไหมครับ :065:
  • HBD ค่ะป๋า อิอิ

มีความสุขมากนะค่ะ ขอให้รวยๆ(รวยแล้วเอามาแบ่งมั้งนะค่ะ) สุขภาพแข็งแรงค่ะ
  • HBD...ค่ะพี่มาร์ค สู้ๆ
  • วู้ว...ว...ว
    มีความสุข มากๆ..นะคร๊า..บ..บ..
    อย่าเจ็บ อย่าจน นะคร๊า..บ..บ..
    Can you hear me !!!
    Happy birthday เด้อ..
    ไฟล์แนบ
    คิม.jpg 20K
  • สู้ๆ ครับท่าน สู้ๆ...
  • พระคุ้มครับท่าน โชคดีเป็นของเราเสมอ จากนี้และตลอดไป สู้ๆ..ๆ...สู้
  • ท่านคิม ปลอกคอสวยมากครับ
    แต่อาจจะไม่เหมาะกับพิทบูลตัวจีดแน่ๆ
    ต้องเสริมหนังตรงรอยต่อให้หนาหน่อย
    เพราะมันอาจจะขาดตรงหัวเข็มขัดครับ
    บริเวณนี้หนังจะน้อยสุด

ผมเคยใช้ปลอกคอหนังมาก่อน แต่เจ้าไทเกอร์มันดึงขาดคามือเลย
    เพราะต้องการออกไปฟัดชาวบ้าน ผมแค่ยุมันเล่นๆ ทดสอบความทน ปรากฏว่าขาดจริงๆครับ

ตอนหลังจูงหมาจี๊ดๆ ออกนอกบ้านใส่โช๊ดเชนซ้อนอีกชั้นเพื่อความปลอดภัย
    ผมแค่แนะนำนะครับ อยากให้ขายดีๆ และใช้งานได้กว้างขึ้น
  • สุขสรรค์วันเกิดครับพี่มาร์ค:035:
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่จน ตลอดไปครับพี่:036: