ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อยากรู้จริงๆ ว่าถ้ากิน Body Builder ตอนเช้า
    แล้วเสริม Buff K-9 เข้าไปอีกช่วงเย็น จะเกิดอะไรขึ้น... :o013:

image
    ไฟล์แนบ
    197481.jpg 32K
  • รอชมการพัฒนาของเบิก ... อยากเห็นว่าทุกๆสัปดาห์จะเกิดอะไรขึ้นมั้ง :019:
  • เปรมมาแบบไม่มีรูปสาวๆ เร้าใจ มันเหมือนขาดอะไรไปไม่รู้... :013:
  • Tek 10:09PM Permalink
    อยากรู้จริงๆ ว่าถ้ากิน Body Builder ตอนเช้า
    แล้วเสริม Buff K-9 เข้าไปอีกช่วงเย็น จะเกิดอะไรขึ้น...

เงินในกระเป๋า จะแฝ่บลง :013:
  • ช่วงนี้งดสาวๆไปก่อนครับ ... เดียวค่อยโพสวันละรูปก็พอ รอได้กล้องพกพาก่อนครับ
    จะจัด snap shot มาให้ชมกัน เหอ เหอ :019:
  • อ้ายเก่ง อ้ายสมพงษ์ครับเหตุก๋านบ่คาดฝันเกิดขึ้นแหมแล้วครับ อี่ต้าร์กับอี่หยาขบกั๋นแหมแล้วครับ เล่นเอาผมหอบแหกๆเลยครับ 4 ทุ่มปลาย
  • ขอบคุณพี่ รังสรรค์ Puma_2010 สำหรับภาพ Puma หลายๆภาพที่นำมาให้ชม
    เรื่องเจ้าปิ๋งของหนูที่จะมีโอกาสผสมกับPuma คงเป็นสิ่งที่เกิดขึ้นได้ยาก เพราะแค่อุปสรรคในเรื่องระยะทางก็แทบจะเป็นเรื่องที่เป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว

สนใจ Puma เป็นเพราะความบังเอิญที่เข้ามาอ่านกระทู้ และสะดุดตาภาพของเค้าคะ พอทราบประวัติอย่างละเอียดจากพี่ Mohawka ยิ่งอยากเห็นภาพโครงสร้างชัดๆของเค้าเพื่อศึกษาสายพันธ์ประวัติของเค้าคะ

ยังอยากได้ภาพแอคชั่นด้านข้างชัดๆ ตรงๆไม่เยื้องหน้าเยื้องหลังไว้ศึกษาเพิ่มเติมอีกคะ

image
    ไฟล์แนบ
    puma6.jpg 170K
  • พี่ก็ว่างั้นล่ะครับนัท คงใช้แค่ทีละยี่ห้อดีกว่า ทั้งสองอันนี้ได้ผลดีเกินคาดแล้ว
    เงินในกระเป๋าที่เหลือ เก็บไว้ให้แฟนซื้อครีมอาวียองซ์ทาหน้าดีกว่า...55555
  • นอนดึกเหมือนกันนะครับ น้องยูนิทีน

แปลกแต่จริงครับ หมาจะโดดเด่นได้ก็เพราะเจ้าของ พี่สรรค์เราเป็นคนที
    เรียกว่าอัธยาศัยเป็นที่หนึ่ง คุยเรื่องอะไรก็ได้ ไปไหนก็ได้ ทําอะไรก็ได้
    ไซด์ไลน์หรือมาม่าซังก็ได้ พี่ๆ น้องๆ ชาวล้านนาถึงชอบแกเป็นพิเศษครับ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC04096.JPG 148K
  • เมื่อวานฉีด Body Builder ใส่ให้ iPhone ไปห้าซีซี
    พาวิ่งสี่กิโล อีหมาน้อยลิ้นม่วงเลยครับ 555
  • ต้องให้หลังออกกําลังกายหนึ่งชั่วโมงนะครับนัท ไม่ใช่ก่อน อย่าลืมเขย่าขวดด้วย
    Body Builder สําหรับสร้างกล้ามเนื้อ หลังงานหนัก เพื่อให้กล้ามเงางามขึ้น...อิๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2084.JPG 137K
  • ลิ้นม่วงเพราะขวดมันนี่เอง จับมุขนัทไม่ทัน ดื่มเยอะไปหน่อย... 555:028:

image
    ไฟล์แนบ
    17989_L_vvs_000.jpg 53K
  • หวัดดีครับพี่น้อง...เย็นนี้รู้ผล K-9 จะถูกหรือแพง ฮ่า ๆๆๆ
    imageimage
    ภาพสำหรับน้องยูนิทีนครับ
    ไฟล์แนบ
    209534[1].jpg 162K
    DSCF0729.JPG 107K
  • lamphun. เสาร์นี้ว่าจะนัดกันไปเยือนที่ซุ้มลำพูน สะดวกมั้ยครับ
  • มันส์ๆๆ ดี อิจฉาคนได้เทสรางวุ้ย! 555+
  • ไอ้แตมป์เจ็บขา........อ้วนจะเปนหมูแล้วคราบบบบบบ.....ขอคำแนะนำหน่อยคราบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    395804993.jpg 50K
  • ชุดใหม่ ลิเวอร์พูล สวยจริงๆ
    แต่นายแบบนี้นี่ ทำท่าเล่นลูกข่างนะเนี้ย 555image
    ไฟล์แนบ
    247268_10150276371982573_67920382572_8822574_4884647_n.jpg 36K
  • ม่วนดีก่อต๋อม555
    ดีท๊อก มันซักติย์กะต่าย
    เสาร์นี้ OK ครับ วันศุกร์ กรุณาอย่าจวนกั๋นแอ่วเน้อ เอิกๆๆ
    axelunla กะเสี่ย axe HD คนเดียวกันเปล่า ทำไมต้อง ลั่นลา5555image
    ไฟล์แนบ
    2003-honda-shadow.jpg 234K
  • ของเล่นอันใหม่กาครับเสี่ย ส. เบาะมีอันเดียว ถ้ามีคู่จะซ้อนกั๋นจะไดครับอ้าย
  • ช่วงนี้งานเพรียบครับ กำลังออนทัวร์ถ่ายทำสารคดีโปรโมทการท่องเที่ยวกับทีมสิงค์โปร์อยู่ อาทิตย์หน้าคงได้เจอกันครับ
  • อาก้าพร้อมลุยด้วย ไปม่วนที่ลำพูน กันเถอะ

image
    ไฟล์แนบ
    p1_resize.jpg 198K
  • โอ้ว! สีแลคซีนแสบสันได้ใจ ไมไม่ใส่ส้มเลอมังด้วยสี่ตั้ม
  • ตามกระแสกับเค้าบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    uu.jpg 255K
  • สีแบบนี้ร็อคกี้ตั้ม เปลี่ยนชื่อเจ้าอาก้า เป็นจาเมก้าด่วน
    ชุดลากกลายเป็นแฟชั่นซะแล้ว ไปหาซื้อเทปสีอื่นดีกว่า...อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    195759.jpg 101K
  • วัยรุ่นจริงๆ นะครับหนึ่ง... :013:
  • อยากขออนุญาตพี่รังสรรค์เอาภาพ Puma ที่หนูประทับใจ ไปโพส์ทลงในกระทู้หนูได้ไหมคะ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23327/เอา-ลีลา-ท่าโพส์ท-มาชมกัน#Item_13
  • เฮ้ย เจ้าหนึ่งเพิ่งแต่งงานทำอะไรหวาดเสียววววว
    - น้อง Uniteen นี่แฟนคลับตัวจริง Puma เลย
  • Tek ตาแหลมมาก สีสันชุดลาก ของ อาก้า มีแรงบันดาลใจจาก Jamaica man คนนี้
    USAIN BOLT มนุษย์ที่วิ่งเร็วที่สุดในจักรวาล

image
    ไฟล์แนบ
    Usain_Bolt_Olympics_cropped_resize.jpg 127K
  • อีกหนึ่งเหตุผลก็คือ เสื้อตัวโปรด ตอนอยู่ Australia ในรูปคือ ครูที่สอนตอนอยู่ที่นั่น แถมมีไอ้เพื่อนบ้าทำเป็นผีอยู่ข้างหลัง

image
    ไฟล์แนบ
    t2_resize.jpg 143K
  • โว โว เย อามิต... จำไม่ได้ ฮ่า ฮ่าๆๆๆๆ
  • เลยออกแบบมาเป็นเช่นนี้

image
    image
    ไฟล์แนบ
    a17.jpg 134K
    bolt0820_resize.jpg 113K
  • ยูเซน โบล >>> ปีกซ้ายตัวใหม่ของแมนยู เหอ เหอ ( เห็นว่าชอบเล่นบอล และมีแมนยูเป็นทีมโปรด )
  • กลายเป็น JaArka เลยพี่ตั้ม 555
  • นั่น ว่าแล้ว!!! ต้องมีส่วนเกี่ยวข้องกับจาเมก้าชัวร์...555

เราได้ Black แล้ว ทีนี้ไปหาสี Yellow ให้เจ้าเบิกมั่ง

image

image
    ไฟล์แนบ
    wallpaper09_800x600.jpg 100K
    wallpaper52_800x600.jpg 152K
  • เห็นว่ามาสอนเทคนิค วิ่งเร็วให้โรนัลโด้ตอนที่ยังอยู่ที่นั่น
  • ไม่น่ามาสอนไอ่โด้มันเลย ... วิ่งจี๊ดอยู่มาดริดโน้น เห็นแหละแค้น เหอ เหอ
  • บักโด้ เอ๋ย บักโด้ ถ้าไอ้ตั้ม ยังเอาดีทางฟุตบอล บักโด้ บ่ ได้เกิด ดอก ฮิ้ววว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    tum_resize.jpg 110K
  • ถ้าพี่ตั้มเล่นบอล ต้องเป็น โทมัส กราโวเซ่นเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    Thomas_Gravesen_1248104c.jpg 16K
  • ???ใคร รู้มั้ง ว่า หมาพิตบูลที่โฆษณา ขนม jack,n jill หมาใครหว่า...
  • อ้ายสมวันเสาร์มามี้ตติ้งลำปาง ก่ออ้าย :015:
  • ทีมลากเชียงใหม่ มาลากกั๋นตี้ลำปางบ่คับ
    พี่ตั้ม พี่สรรค์ พี่จอห์น พี่เก่ง และอีกหลายท่าน
    เชิญมีตติ้งที่ลำปางนะครับ วันเสาร์เริ่มกันที่ห้าโมงเย็นๆๆๆๆ :015:
    image
    ไฟล์แนบ
    Meeting Lampang.jpg 280K
  • สนมั่ยimage
    ไฟล์แนบ
    210737.jpg 288K
  • ใครไปมั้ง ... ลองไปเปลี่ยนตี้กิ๋นเบียร์กันสักกำบ่อ เหอ เหอ
  • ไอเดียเจ๋งครับส.ส. ไม่ต้องโหลดนํ้าหนักเพิ่ม ยางรถไถ เส้นเดียวจบ... :063: :020: :063:

image
    ไฟล์แนบ
    208768.JPG 256K
  • พี่เต็กมีตติ้งลำปาง พาเบิกมาเจอญาติหน่อยสิครับ image
    ไฟล์แนบ
    Got Dot 5.jpg 217K
  • คอกเดียวกันเลยหรือเปล่าครับนัท?
  • ป่าวพี่ สายมานู เหมือนกันเฉยๆ :015:
    สายแก้มป่อง พึ่งได้ขวบ หมาดๆ:020:
  • ยังไปได้อีกไกล ชื่อมันเทห์ดี ก็อตด็อต... :013:
  • วันเสาร์นี้..ไปบ้านพี่ ส. ลำพูน เอาหมาไปทดสอบลาง เพื่อไปสู้ศึกที่มหานคร บางกอก.....แต่เย็นรี้ไปใหนกันดีเอ๋ย
  • น่าสนใจครับ ว่าไงพี่น้อง BIG.C แต่ผมติดงานเล็กน้อย จะรีบเคลียร์แล้วตามไปภายหลัง