ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็น bj ของคุณ mafia
  • อยากเห็น bj ของคุณ mafia
  • อยากชมภาพเช็งเม้ง ท่าโพส์ทด้านข้างสวยๆอีกซักหลายๆภาพ

ขอทราบประวัติสายเลือดด้วยได้ไหมคะ
  • image
    image
    image

มีแต่รูปเก่านะครับ ช่วงนี้บีเจไม่ค่อยได้มีกิจกรรมอะไรเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC06954rs.jpg 94K
    DSC06974rs.jpg 96K
    IMG_8138.jpg 117K
  • เดอะเหลือก มันเท่ห์จริงๆ
  • โดดสูงดีจังคับ
  • สวยครับดวงตาดุเหมีอนเช็งเม้งเลยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4765.jpg 182K
    DSCF4762.jpg 87K
    DSCF4761.jpg 242K
  • ช่วงนี้ชทื่อหมาโดนๆเยอะ นี่ก็อีกตัว "เช็งเม้ง" คิดได้ไงอะ 5555
  • ผมว่า เช็งเม้ง น่าเอามาพลัสกับ บีเจ พี่มาร์คมาเฟียจัง แววตาคล้ายกันเลย
  • ฮีทมาแล้วหรอครับ
    บวมเป่งเลย
  • รู้นะไอ้ว่านมึงทำอะไรยิกๆอยู่
  • สายตาคุณว่านเฉียบคมมาก :-)) 555
  • 555555
    น้าผีจิตรทรามมึงเห็นหมานี่มึงต้องจินตนาการได้ขนาดนั้นเลยหรอ
    เข้าใจว่าคงเก็บกดอยากบออกว่าตัวเองกะลัง.....อยู่ใช่มั้ย
    เอาน่าน้าผีทำคนเดียวที่หน้าจอคอมไปเลยไม่มีใครรู้หรอก
  • ไอ้เหี้ยว่านมึงแม่งโครตอัปปรีย์เลยว่ะ เจ้าของกระทู้เค้าโพสรูปให้ดูความสวยของหมา
    แต่มึงนี้แม่งจังไรมาเกิดจิงๆ
  • หราๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แล้วงัยหล่ะคับไอ้เหี้ยผี
    เศษกากผีเลยนะมึงเนี่ย
  • vespapink 12:00AM Permalink
    ฮีทมาแล้วหรอครับ
    บวมเป่งเลย
    ---------------------

ว่านจัดหนักหน้าจอ :-j :-)) :-j
  • ไอ้ว่านมึงมันคือไอ้เศษขี้
    จิตใจของมึงลามกต่ำทรามมาก หมามึงยังไม่ละเว้น มึงควรลาออกจากความเป็นคนได้แล้ว
    ไอ้สัตว์นรกชิงหมาเกิด
  • bj สวยมากครับชอบครับ
  • พี่มาร์คไหนไอ้เผือกกะไอ้เหลือกอ่ะ :o003:
  • GHOST 12:56PM Permalink
    ไอ้ว่านมึงมันคือไอ้เศษขี้
    จิตใจของมึงลามกต่ำทรามมาก หมามึงยังไม่ละเว้น มึงควรลาออกจากความเป็นคนได้แล้ว
    ไอ้สัตว์นรกชิงหมาเกิด
    ......................................................
    แค่พวกมึงคิดอย่างนี้พวกมึงก็ต่ำสุดๆแล้วแหละครับ
    ไปดีกว่าไม่อยากลดตัวไปคุยกับพวกต่ำๆ
    ก็ดีแต่แอบเห่าเหมือนเดิมถ้าพวกมึงเป็นพ่อแม่คนกูละสงสารลูกมึงจริงๆมีพ่อจิตใจต่ำทรามแบบนี้
    ลูกมึงที่โตมามันก็คงไม่ได้ดีหรอกสงสารเด็กจริงๆว่ะ
    ไปแว้ววววววว
  • บีเจ เท่มากๆเลย fc ว่านตามติดทุกกระทู้เลยนะ สงสัยไปขี้รดหัวมันแหงๆ ชิมิ
  • นึกไม่ถึงว่าคุนvespapinkจะเป็นคนอัปปรีย์จัญไรเช่นนี้
  • 55555 ไอ่เหี้ยว่าน 5555
    ลูกมึงกำลังโตอย่าทำพฤติกรรมอุบาตชาติชั่วอัปรีย์จังไรชักเว่าใส่หมาแบบนี้ให้ลูกมึงเห็นนะ
  • เราไม่เห็นว่า vespapink จะพูดอะไรถึงขนาดที่น้าผีต้องด่าขนาดนั้น อยากติอยากว่าก็ต้องตามเหตุผล ไม่ใช่ด่าเลื่อนๆลอยๆ คนที่อัปปรีย์จังไรน่าจะเป็นน้าผีเอง ****จากผีน้ำดี
  • หนูว่าผีที่ด่าพี่ว่านต้องเป็นเด็กเอ๋อคนนั้นแน่ๆ
  • vespapinkvespapink 3:13AM Permalink
    แค่พวกมึงคิดอย่างนี้พวกมึงก็ต่ำสุดๆแล้วแหละครับ
    ไปดีกว่าไม่อยากลดตัวไปคุยกับพวกต่ำๆ
    ก็ดีแต่แอบเห่าเหมือนเดิมถ้าพวกมึงเป็นพ่อแม่คนกูละสงสารลูกมึงจริงๆมีพ่อจิตใจต่ำทรามแบบนี้
    ลูกมึงที่โตมามันก็คงไม่ได้ดีหรอกสงสารเด็กจริงๆว่ะ
    ไปแว้ววววววว
    ----------------------
    กูว่าลูกของมึงโตขึ้นมาต้องเป็นกะหรีจิตใจอัปรีย์แบบมึงแน่ๆเลยว่ะ
  • แต่หนูว่าพี่ว่านก้อสมควรโดนด่าแล้วล่ะค่ะ
  • เล่นกันถึงครอบครัวอีกละ อยากให้มาเฟียเช็ค ip ไอ้ผีตัวนี้จัง มีอยู่ตัวเดียวแหละ อยากรู้ว่าใคร ถือว่าไม่ login อยากจะด่าแม่ด่าลูก ลามเค้าไปทั่ว ----------จากผีสวย
  • โห ด่าลูกเขาแบบนี้เลยเหรอ เกินไปแล้วมั้ง พี่มาร์คเช็ค ip เถอะ มันเกินไปแล้ว
  • โห ไอ่ว่านมึงด่าลูกเขาเลยเหรอ มึงนี้เป็นคนอยู่รึป่าว
  • ไอ้เหี้ยว่านนี้จิตรใจต่ำทรามจริงๆ มึงมันคือลิงไม่ใช่คน
    ด่าพ่อแม่ด่าลูกของเขาไม่ให้ได้ดีก่อนแล้วยังมีหน้าปลอมเป็นผีมาขอเรียกร้องให้เช็คipอีก ชั่วได้อีกไอ้เลว!

---จากผีคุณธรรม 555
  • เกรงใจเจ้าของกระทู้และคนอื่นบ้าง อยากด่า k.ว่านไปตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ใช่ทำตัวเป็นอีแอบแบบนี้ แล้วกูก็ไม่ใช่ว่าน ไอ้ผีแบบมึงดีแต่เห่า ถือว่าไม่ล๊อกอินจะด่าใครก็ได้เหรอวะ ถ้าปล่อยไปแบบนี้อีกหน่อยคงไม่มีใครล๊อกอินแล้ว
  • k.ว่านคับ หัดเกรงใจเจ้าของกระทู้มั่งจิคับ เค้าโพสรูปหมาสวยๆ k.ว่านก็แอบคิดลามกกับหมาเค้า ทำแบบนี้ไม่ดีนะคับ
  • ขอโทดนะคะน้าผีทั้งหลายที่มารบกวน......
    นี่ไม่ใช่ว่านนะคะ นู๋ชื่อกิ๊ฟเป็นแฟนว่าน
    (ขี้เกียจล๊อกอินเข้าเลยใช้ ip ว่านแทน)
    ก่อนอื่นเลยขอถามพวกผีจันไรพวกนี้หน่อยเถอะ
    ว่าคุนมีสิทิ์อะไรมิทราบมาว่าลูกชั่น
    คุนจะด่าจะว่าอารัยว่านกิ๊ฟไม่เคยว่าและไม่เคยออกมาพูดแก้ตัวหรือออกรับแทนเลยซักครั้ง
    แต่ครั้งนี้มันเกินไปแล้วจิงๆ มึงมาเล่นกันถึงครอบครัวกันแบบนี้ไม่ไหวจะเคลียจิงๆอะ
    เท่าที่ดูเนี้ยว่านแค่ถามเจ้าของเค้าว่าหมาตัวนี้ฮีทจะมาหรอแค่นั้นเอง
    ก้อตีความไปว่าคิดวิปริตมั่งแหละ.......อะไรมั่งแหละ
    ขอโทดนะคะอย่าเอาความคิดชั่วๆของคุนมาโบ้ยให้คนอื่นเลย
    คุนจะมีความสุกอยู่กับการบำบัดความใคร่ให้ตัวเองบนโลกinternetก้อเชิญเถอะคะ
    จะด้วยรูปหมาหรือรูปคนก้อตามแต่รสนิยมของคุนเถอะไม่มีใครว่า
    แต่ที่ไม่เข้าใจเนี้ยว่าทำไมต้องด่ากันถึงลูก ลูกกูไปทำอะไรให้คุนมึงหรออออออออ
    ว่าโตขึ้นมาต้องเป็นกะหรี่ หรือว่านิสัยต้องเหี้ย
    บอกให้เอาบุญนะคะ นู๋รู้ว่านู๋ต้องสอนลูกนู๋ยังไง
    อย่างน้อยนู๋ก้อจะสอนลูกไม่ให้เป็นคนอย่างผีชั่วๆบางตัวงัยล่ะคะ
    เออ.....และที่ว่าลูกของนู๋โตขึ้นต้องเป็นกะหรี่เนี้ย
    ทำไมคะ ลูกของคุนเป็น.......แล้วหรือไงแล้วขายที่ไหนล่ะ
    ส่วนเรื่องที่ด่าว่าลูกนู๋โตขึ้นต้องอัปปรีหรือนิสัยเหี้ยเนี้ย
    หัดส่องดูตัวเองก่อนนะคะว่าดีพอที่จะมาด่าลูกคนอื่นแล้วหรือยัง
    หัดสั่งสอนตัวเองก่อนเถอะ หรือถ้าว่างมากก้อไปสอนลูกของคุนมึงนู้น
    ไม่ต้องมายุ่งกะลูกนู๋ โอป่ะ
    ลองคิดกลับกันดูนะว่าถ้านู๋ไปด่าลูกคุนอย่างที่คุนมาด่าลูกนู๋เนี้ย
    คุนจะยอมหรือจะทนได้มั้ย หัดคิดถึงคนอื่นบ้าง
    ไม่ใช่คิดแค่ว่ากูได้ด่ามัน ด่าลูกมัน ด่าครอบครัวมันกูสะใจแล้ว วันนี้กูกินข้าวลงแล้ว
    นู๋ขอถามหน่อยถ้าวันไหนไม่ด่าคนเนี้ย น้าผีจะลงแดงตายหรอคะ
    ถ้าคุนเป็นอย่างนั้นเนี้ยนู๋ว่าคงต้องรีบไปหาจิตแพทย์ด่วนๆเลยนะ
    คงจะเข้าข่ายพวกคนจิตใจไม่สมประกอบ หรือว่าพวกจิตใจวิปริตแล้วแหละ
    หัดทำตัวให้เหมาะสมกับอายุบ้างสิ
    สมองน่ะเอามาคิดเรื่องดีๆ เรื่องที่มันสร้างสรรค์ดีกว่ามั้ยคะ
    ไม่ใช่คิดอยู่แต่ว่าวันนี้กูจะด่าใครดี หรือว่ากูจะด่ามันว่าอะไรดี
    นู๋คิดว่าทุกคนล้วนแต่โตๆกันแล้วทั้งนั้นนะ
    แก่จนหมอยจะหงอกอยู่แล้ว ยังจะมาหาเรื่องเด็กกันอยู่อีกหรออออ
    อย่างนี้จะเรียกว่าอะไรดีล่ะ โตแต่ตัว สมองไม่ยอมโตตามหรออออ
    หรือว่าเป็นพวกที่ความเลวมันแทรกซึมเข้าไปถึงโคโมโซมจนขุดไม่ออกแล้ว
    ระวังนะคะหาเรื่องกันมากๆ ระวังจะเจอเด็กถอนหงอกโดยไม่รู้ตัว

P.S. ถ้าจะด่าอะไรกันก้อเชิญตามสบาย เพราะกูไม่สน แต่อย่าเอาครอบครัวหรือลูกนู๋เข้าไปเกี่ยวข้อง หัดคิดก่อนพูดหรือพิมกันบ้าง อย่าเอาแต่ความสะใจอย่างเดียวและถ้าพวกคุนมึงไม่ฟังแล้วยังจะพูดจาพล่อยๆเยี่ยงนี้อีกละก้อกูไม่จบง่ายแน่..............

• ป๋า จับผีถ่วงน้ำบ้างเถอะเริ่มรับไม่ได้แล้ว มันอาจจะเป็นฝ่ายตรงข้ามมาทำลายบอร์ดเราก็ได้ :064:
  • ลืมอีกเรื่อง นู๋ต้องขอโทดเจ้าของกระทู้นี้จิงๆนะคะ
    ความจิงไม่ได้จะมาด่า ป่วน หรือมาวุ่นวายเลย
    แต่มันเกินไปอะ ทนไม่ได้จิงๆคะ
    ยังไงก้อขอโทดด้วยนะคะ
  • คิดมากหน่าคุณ...โลกไซเบอร์ นี่แสดงว่าภูมิคุ้มกันไซเบอร์ยังออ่นอยู่
    ใครมาด่า มาว่า พ่อ แม่ ลูก เมียผม ผมก็เฉยๆนะ ก็มันไม่เป็นความจริงอะ ไม่รู้จะโกรธ จะด่ากันไปทำไม หาตัวกันก็ไม่เจอ
    รู้ทั้งรู้ว่าเค้าพยายามจะยุแยงคุณว่านและเมียคุณ
    ผมไม่รู้ว่าคุณว่าน กับ คุณผีเคยมีเรื่องไรกันมาก่อนหน้านี้
    แต่ใครมาด่าผมในเว็ปว่า "พ่องตาย ยายเสีย เมียมีชู้ ลูกเป็นตุ๊ด" ผมก็เฉยๆนะ เพราะทุกคนก็ยังมีความสุข สุขภาพแข็งแรงดีอยู่ ไอ้คำพวกนี้ มันไม่สามารถทำอันตรายอะไรใดๆครอบครัวผมได้
    ไม่รู้นะ ผมคิดแบบนี้ แล้วมันทำให้ไม่เครียด ก็เลยอยากจะบอกต่อ เผื่อไว้ใช่บ้าง
    ไปต่อล้อต่อเถียงกัน ก็ไม่มีวันจบซักที่ คุณว่านลองหยุด ลองทำเป็นไม่เห็นไม่สนใจซิ อยากรู้ว่าผีจะพิมพ์ต่อได้ซักอีกกี่บรรทัด
    แต่ถ้าใครมาด่า มาว่าต่อหน้าแบบนี้ ก็ทิ่มหน้ามันไปเลยครับ...ซึ่งมันก็ไม่เคยมีใครกล้า
    ด้วยฟามเคารพ
    ผี ยาแนว

• เมื่อกี้ไปงานศพมากลับมาแล้วครับ
    แฟนผมถึงกับของขึ้นที่พิมลงไป
    ซึ่งมันไม่จบแน่ครับ ผมคงไม่ยอมจบแน่ถ้าด่ากันถึงขนาดนี้
    เกินไปแล้วครับ เห็นแฟนผมของขึ้นแบบนี้มันเกินไปครับ
    มันสนุกปากกันเกินไปแล้วถึงทีที่ต้องเชือดไก่ให้ลิงดูแล้วครับ
    แฟนผมไม่เคยของขึ้นแล้วก็ไม่เคยมาสนใจที่พวกคุณด่าแต่ครั้งนี้เกินไปจริงๆครับ
    ความคิดแบบนี้ที่คุณโพสมาหัดคิดซะก่อนนะไม่ใช่ด่าให้สนุกปาก
    คนที่ที่มีสันดานต่ำจิตใจต่ำทรามเท่านั้นที่คิดแบบนี้ได้

ปล จะด่าอะไรผมไม่เคยแคร์แต่อย่ามาลามถึงลูกและครอบครัวนะครับ
    ถ้าแมนๆก็มาซัด ผมคนเดียวแล้วกัน
  • ผมเตือนแล้วนะถ้าจะซัดก็ซัดกันในเกมอย่านอกเกม
    ไม่นึกเลยนะว่าคนที่ขึ้นชื่อว่าเลี้ยงพิทบูล
    และอยู่ในสังคมพิตบูล(ที่โพสข้อความต่ำๆ)
    จะมีจิตใจที่เลวทรามเยี่ยงนี้ เรื่องนี้ยาวแน่นอนครับ
  • เห็นหลายอันแล้วหละ ...
    ตอนที่ว่านสังเกตุว่าบวมเป่งเพราะฮีทมาแล้วเหรอ?

หมามาลงจับคู่ เค้าอาจดูไปถึงการพร้อมผสมพันธุ์ก็เท่านั้นเอง ใครมันจะไปมองของหมาแบบนั้น

ผมว่า งานนนี้น้าผีเกินไปครับ จะจิกด่า ก็ให้มันเข้าเกมส์หน่อย ไม่ใช่เก็บทุกเม็ด เพลาๆบ้างเถ๊อะ
  • ขอร้องนะน้าผีคนนอกที่เค้าไม่เคยเล่นบอร์ดเค้าเห็นผีเลวหลายตัวเค้า
    ไม่อยากเข้ามาแล้วสังคมทุกวันนี้ก็ต่ำพอควรแล้วบอร์ดมีหลายคนเข้ามา
    เจอผีเลวๆเค้าก็ต้องคิดว่าสังคมพิตบูลต่ำไปด้วย
    ถ้ารักบอร์ดนี้จริงอย่าทำให้มันต่ำไปกว่านี้เลยครับ
    จะเล่นผมก็มาเลยเล่นในเกมนะแต่ถ้าเล่นนอกเกมแบบนี้มันเกินไปครับ
    นี่ผมพูดดีๆแล้วนะคับ น่าจะให้เกียตริผีที่ดีๆกันมั่งนะครับ
    อย่าทำไปเพราะว่าเวลาโพสแล้วมันสนุกคิดก่อนทำนะ เพราะเรื่องแบบนี้เวลาที่มันขึ้นโรงขึ้รศาล
    จะพาคนอื่นเค้าเดือดร้อนกันหมดมันไม่ได้สนุกเหมือนที่คุณคิดหรอกนะ

ปล ถ้ารักบอร์ดแห่งนี้ก็อย่าพาให้บอร์ดต้องต่ำไปตามจิตใจที่เลวทรามของพวกคุณเลย
    ถ้าเรื่องนี้ถึงตำรวจเวบนี้อาจโดนปิดได้นะครับถ้ารักเวบนี้กันจริงๆ กรุณาหยุดโพสข้อความ
    ที่มันลามปามเกินไปกว่านี้นะครับ อย่าให้สังคมดีๆต้องมาเน่าเพราะคนไม่กี่คนเลย
  • เงียบเลย.... อ่านนานแร้วเหมือนกัน....
    เข้าใจในเจตนาว่าน แต่ งงกับน้าผี จิงๆๆ
    บางครั้งหยอกเล่น คุณสนุก แต่เพื่อน เขาไม่สนุก มันเหมือนการประจาณ เขา
    ถ้าว่านผิดผม ว่า สมควร ที่จะโดน ......
  • แถมนิด นะ บอกตรง เซ็ง ก้อ เพราะ การ ด่า บ้าๆบอๆ แบบนี้แหละ ....
    ว่าน ใจเย็นนะน้อง พี่เข้าใจ และพี่เชื่อ ว่า ทุกคน อ่าน ก้อเข้าใจ
    ยกเว้น การหาเรื่อง เท่านั่น
  • เชงเม้ง สวยดีเจ้าของกระทู้..
    แซวกันนิดๆหน่อยๆก็พอครับ กินใจกันเปล่าๆ..
  • ผมอ่านอยู่นานแล้วครับ ใจเย็นๆนะครับ แต่ก็เข้าใจครับ ถ้าใครมาด่าคนที่ผมรักละ่ก็ผมไม่รู้ว่าผมจะใจเย็นได้หรือเปล่า ยังไงก็ตามใจเย็นๆนะครับ สู้ๆ
  • ว่าน มันด่า ว่านก็ ล็อกอินนั่นหมายความว่าว่านมันพร้อมรับผิดชอบและเป็นการเปิดหน้าเล่น ผิดถูกมาว่ากัน ถ้าจะด่ากลับก็ถูกตัวไม่มีแอบ
    แต่น้าผีที่ตามด่าว่านเคยจะเปิดหน้าเล่นกับว่านบ้างมั๊ยครับ แล้ว ยังลามไปถึงลูกเค้าอีก มันสมควรแล้วหรือครับ ผีที่ตามด่าว่านเปิดหน้ามาซัดกันตรงๆ ว่ากันด้วยเหตุผลหรือถ้าเหม็นหน้ากันจริงๆจะถึงขั้นด่ากันก็จะได้ด่าถูกตัว
    ไม่ต้องเดือดร้อนคนในครอบครัว ดีมั๊ยครับ.
  • เห็นด้วยกับพี่ตี๋ อย่างแรง คับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ
    ผมพยามยามให้ใจเย็นที่สุดครับ

• เป็นกำลังใจให้ว่านค่ะ
  • งานเข้าจริงๆพี่ว่านกู
  • ฮีทมาแล้วหรอครับ
    บวมเป่งเลย
    .บอกว่าฮีทมา บวมเป่ง ด่าด้ายถึงโคตรไอ...