ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รถถัง!!! ย้ายจากบ้านพี่อุ๋ย >_
  • จากชื่อเดิม ชี้ฟ้า เปลี่ยนเป็นรถถัง เรียบร้อย ต้อนรับตอนโต ^^
    :p
    ไฟล์แนบ
    ถังถัง.jpg 154K
    ถัง.jpg 109K
  • ผมชื่อ ถัง ค๊าบ ^^ ไม่เคยเลี้ยงหมาโตค่ะ อยากได้มานานแล้ว ขอลองเลี้ยงดูซักตั้ง >_< ถังไม่เหงาเพราะมีปอมไว้เป็นเพื่อนเล่น 55+ (ตอนนี้เล่นด้วยกันได้ แต่อีกหน่อยนี่ซิค่ะ........)
  • ระวังมันจะเห็นเจ้าปอมเป็นขนมนะครับ
  • เหอๆ ไม่น่ามาลองกับพิทบูลเลย เครียดแทน

• ช่วยเจ้าของกระทู้ โชว์ภาพหน่อย
    รอบหน้า กดแทรกภาพด้วยนะคร้าบท่าน
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ถังถัง.jpg 154K
    ถัง.jpg 109K
  • แหม!!! บ้านนี้มันกว้าง น่าพาไปวิ่งเล่นอีกสักตัว 2 ตัวแฮะ
    รับเพิ่มบ๋อ ตั๊กแตน ^^
  • มีอาหารว่างอยู่ด้านหลังด้วย :030:
  • มีอาหารจานหลักดีกว่านัด 555+ มี 2 ตัวก่อน 555+
  • หวัดดีครับขอแจมด้วยคนนะครับ ลูก storm+สังขยาimage
    ไฟล์แนบ
    212458.jpg 108K
  • เอ ลุงตอมนี่ลูกหลานเหมาะแท้ ^^ อิอิ
  • ของผมก้อชื่อรถถังครับ แหะๆหลานสตอม อีกที ลูกข้าวตัง+ข้าวตู่ตอนนี้8เดือนละครับ
  • 555+ แทรกภาพไม่เปน ขอบคุณมากค่ะ ^^ เอามาเลย พี่โน๊ต วิ่งได้สบายมาก
    ปล. ตอนนี้ไม่ได้ขังรถถังเลยนะ ปล่อยวิ่งตลอด ทำหน้ามึนวิ่ง วิ่ง ^^ ชอบเล่นกะปอมด้วย 555+
  • มาเลี้ยงด้ยกันมั้ย
    แบบว่า ...........มาเป็นแฟนกะเราหน่ะ
    หะหรือว่ามีผัวแล้วถ้ายังไม่มีขอเบอร์นะชอบจัง
    สาวเลี้ยงพิทบลู หน้าโคตร XX น่าจับมาอมนกเขา
    จะแทงจนหีฉีกเลยหล่ะ
  • หมาไม่เท่าไหร่แต่คนนี่สิ
    หน้าตาเร้าใจมากๆๆๆๆๆๆ
    หาพ่อพันธุ์ได้รึยังเจ้าของกระทู้
    ถ้ายังพี่ผสมฟรีนะ
  • ดูจากหน้าแล้วหน้าผากโหนกนูนหีตูนแหง
    น่าเลียแผลบๆๆๆ
  • พี่ผีจะดูดให้จิ๋มแดงเลยหล่ะ
  • ไอ้ผีลามกเสื่อมแล้วมรึงไอ้ควาย
    เค้ามาดีๆๆ ไปลวนลามเค้าสัด
    เหี้ยแม่ง กวนตีน มากเลยสัด
    ปัญญาอ่อนแล้ว ควาย จะด่ามรึงว่ายังใงดีวะ
    มึงดูตรงไหนว่าหูตูนวะ
    มึงกล้าเลียหรอ กูว่า หี เหม็นชัวๆๆๆ
    หีไม่ล้าง 5555
  • อ่ออ๊อย...สมองหมาปัญญาควาย
  • โอ้โห แวะมาทีตกใจเลยทีเดียว
    ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม (น้าผี) มาชุมนุมพร้อมกันโดยไม่ได้นัดหมายมาปากหมาโดยถ้วนทั่ว
    เจ๋งไปเลยใช่มั๊ยหล่ะตั๊กแตน 555+

แล้วจะเอาไปวิ่งเล่้นกะรถถังมั่งเน้อ ^^ เล่นกับปอม ให้คุ้นเคยแต่เด็กๆ ฮี่ๆ จะได้ชินกันไว้แต่เนิ่นๆ
  • เท่าที่ดูมันคือผีตัวเดียวกัน
    คงมีปัญหาด้านจิตใจมาก
    แนะนำไปหาหมอ หรือจะเอาเวปโป๊ ก็บอก เด๋วแนะนำไปให้
    ถ้าเป็นผู้ชายกูคงอายแทน หน้า หีมาก
  • น้องแตนอย่าไปสนใจเลยครับ ถือว่าทำบุญปล่อยสัตว์ละกัน :015:
  • ตั๊กแตน แอดเฟสหน่อยคร้าบ Panlan Shop Lampang ของโน้ตเอง
    จะลากไปรุมโทรม เย้ย ติดน้าผีเลย ลากไปห้อง Northern Pitbull จ้าววว
  • GHOST 10:36AM Permalink
    มาเลี้ยงด้ยกันมั้ย
    แบบว่า ...........มาเป็นแฟนกะเราหน่ะ
    หะหรือว่ามีผัวแล้วถ้ายังไม่มีขอเบอร์นะชอบจัง
    สาวเลี้ยงพิทบลู หน้าโคตร XX น่าจับมาอมนกเขา
    จะแทงจนหีฉีกเลยหล่ะ

GHOST 11:21AM Permalink
    ไอ้ผีลามกเสื่อมแล้วมรึงไอ้ควาย
    เค้ามาดีๆๆ ไปลวนลามเค้าสัด
    เหี้ยแม่ง กวนตีน มากเลยสัด
    ปัญญาอ่อนแล้ว ควาย จะด่ามรึงว่ายังใงดีวะ
    มึงดูตรงไหนว่าหูตูนวะ
    มึงกล้าเลียหรอ กูว่า หี เหม็นชัวๆๆๆ
    หีไม่ล้าง 5555

GHOST 10:41AM Permalink
    หมาไม่เท่าไหร่แต่คนนี่สิ
    หน้าตาเร้าใจมากๆๆๆๆๆๆ
    หาพ่อพันธุ์ได้รึยังเจ้าของกระทู้
    ถ้ายังพี่ผสมฟรีนะ

GHOST 10:41AM Permalink
    ดูจากหน้าแล้วหน้าผากโหนกนูนหีตูนแหง
    น่าเลียแผลบๆๆๆ

GHOST 10:46AM Permalink
    พี่ผีจะดูดให้จิ๋มแดงเลยหล่ะ

ลงไว้ก่อน หมายเลขไอพี รู้สึกพักนี้ผี เลวเยอะจริงๆ
    สาดพวกมรึงทำลายเว็บกรู กรูให้เวลามรึงรีบออกมาขอโทษ
    กรูหมดความอดทนกับพวกระยำนี้แล้ว
  • ค่ะ ตกใจเหมือนกัน ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม เว็บเสียหายเลยนะคะ พวกที่ไม่ login ไม่น่าจะมาโพสท์ไรแบบนี้ได้นะคะ ทำให้เสื่อมไปเลย ^^
    @พี่โน๊ต เด๋วแอดไปนะคะ ^^
    @พี่ Nat_Lampang ขอบคุณมากค่ะพี่
    @พี่ ning_Lampang มันโรคจิตนะคะ 55555+
  • ขอโทษน้องเจ้าของกระทู้ด้วยครับ พี่ไม่ได้ตรวจเช็คทุกกระทู้ มาเอะใจตรงมีคนไปต่อว่า ก็เลยมาลองเปิดเล่นๆ เจอเต็มๆเลยสองกระทู้ เสียใจมากครับ

ได้มาอาศัยเล่นที่นี่ ก็น่าจะมีสามัญสำนึกกันบ้าง นอกจากไม่มาช่วยสร้าง แล้วยังมาบันทอนทำลายกันอีก
  • ขอบคุณพี่มาร์คด้วยคร้าบบบ
    เลขไอพี โชว์กันเห็นๆ เหอๆ

แอดมาได้เลย แวะไปคุยกันในบอร์ดลำปางด้วยได้นะ
  • ขอบคุณค๊า ^^
  • พี่มาร์ค ควบหมาแดงมาช่วยแล้ว :m01:
    ขอบคุณแทนน้องเค้าด้วยครับ :015:
  • มีน้องชายเป็นสารวัตรอยู่กองปราบ ตอนนี้เขาไปราชการภาคใต้ช่วงเลือกตั้ง
    กลับมาจะให้เขาช่วยดำเนินการให้นะครับ ใจเย็นๆรออีกนิดนะครับ
    พี่ชอบระบบทางลัดไม่ชอบขั้นตอนเยอะครับ

ถ้าโชคดีเป็นของเรา โชคร้ายก็คงเป็นน้าผี
    เพราะถ้าจับได้งานนี้คุกจริงๆนะ หลายข้อหาด้วย
    หมิ่นประมาทนี้ก็อาญา ลงข้อความลากมกอนาจารนี่ก็อาญา
    ก่อกวนความสงบโดยใช้สื่ออินเตอร์เน็ตก็อาญา ไม่ใช่แค่โทษปรับ มันดันมีโทษจำด้วยนะ
    ผู้เสียหายมีสองคนคือ น้องเจ้าของกระทู้ และผมเจ้าของเว็บ

ผมยังอยากเห็นสปิริตและคำขอโทษจากคนมือบอน มากกว่าอยากทำลายอนาคตใคร
    ผมอยากได้คนมาร่วมสร้างมากกว่าบ่อนทำลาย เหตุการณ์ครั้งนี้คุณตัดสินใจกันเอาเองครับ

การลงคำขอโทษมันคงไม่โหดจนเกินไป เพราะกล้าซ่าส์ก็ต้องกล้ารับผิดชอบครับ
  • กล้าทำแต่ไม่กล้าขอโทษ แบบนี้ต้องจัดการครับ
  • กด like สัก 100 รอบคับป๋า....
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG-1029.jpg 57K
  • ขอบคุณมากนะคะพี่มาร์ค เจ้าของเว็บดูแลดีแบบนี้ก็หายห่วงคะ ^^ โดนลวนลามผ่านโซเชียลเน็ตเวิร์คซะงั้น 555
  • http://www.ip-adress.com/ip_tracer/
    เว็ปเช็คIP มีแผนที่ จังหวัด บอกรายละเอียดครบครับ..
  • ถ้ามันใช้ได้จริงก็เยี่ยมเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    ผีPBZ.jpg 287K
    ผีPBZ1.jpg 269K
    ผีPBZ2.jpg 290K
    ผีPBZ3.jpg 294K
  • "ชอบๆ พี่มาร์คขี่หมาแดงมาช่วย" เอิ๊กๆๆๆ
    กด like ล้านครั้ง
    image
    จัดหนักไปตามแผนที่เลยมั๊ย 555+
    ไฟล์แนบ
    facebook-like-buton.png 9K
  • อย่างอื่นผมต้องขอแสดงความเสียใจกับการกระทำของผมด้วยนะครับ
    ผมไม่ได้มีเจตนาทำลายเว็ปแต่อย่างใดที่ทำไปนั้นเป็นเพราะความคึกคะนองอยากสนุกขำๆๆเท่านั้นเอง
    ผมเห็นว่ามีระบบผีไม่ล๊อกอินมันสนุกดี แต่ผมสนุกบนความทุกข์ของผู้อื่น
    ผมขอแสดงการขอโทษ
    เจ้าของกระทู้ ซึ่งเป็นผู้หญิงที่ผมได้ทำการพูดพาดพิงทำให้มีการเสียหาย
    เจ้าของเว็ป พี่มาร์คมาเฟีย ผมขอแสดงการขอโทษ ที่กระผมได้กระทำไปเพื่อความคึกคะนองเท่านั้นเอง
    ไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝงเลยแม้แต่น้อย
    การกระทำของผมนั้นผมรู้คับว่าไม่ดี แต่มันเป็นเพียงการนึกอยากสนุกเท่านั้นเอง
    หวังว่าการมาแสดงความขอโทษของผมคงไม่สายจนเกินไปนะครับ
    อีกอย่างผมไม่รู้ด้วยว่ามันผิดกฏหมายครับซึ่งผมยังไม่รู้อะไรอีกมากมายครับ
    ผมรู้ครับว่าบุคคลจะอ้างว่าไม่รู้กฏหมายไม่ได้
    แต่สิ่งที่ผมขอโทษนั้นคง ไม่สายจนเกินไปนะครับ

ผมขอโอกาศนะครับ
    พี่มาร์ค
    และเจ้าของกระทู้ครับ

..ผมขอโทษกับสิ่งที่ผมได้กระทำไปโดยการไม่มีสามัญสำนึกครับ
    ...........ได้โปรดอย่าทำลายอนาคตผมเลยนะครับพี่มาร์ค.........

ขอความเห็นจากพี่มาร์คด้วยครับ

ปล.ผีสำนึกผิด
  • และถ้าพี่มาร์คยังให้โอกาศ
    และเจ้าของกระทู้ยังให้โอกาศผมจะกลับตัวเป็นคนดี
    และจะสมัคร USER ใช้งานไม่เป็นผีอีกต่อไปคับ...

ขอโทษจากใจจริงพี่มาร์คอย่าไล่ผมออกจากเว็ปดีๆๆแห่งนี้เลยครับ
    ผมเข้ามาหาความรู้ในเว็บนี้เป็นปีแล้วครับ
    และยังอยากอยู่ต่อไป
    ผมเพียงนึกสนุกชั่ววูบเท่านั้นคับ
  • ดีครับผิดยังรู้จักขอโทษ
  • ขอบคุณ Nat_Lampang มากครับ
    สำหรับผมขอแค่เพียงโอกาศครับ
    ยังยากเป็นคนดีต่อไปถึงแม้จะอายต่อการกระทำไปมากครับ
  • ผมไม่รู้ว่าผีตัวเดียวกันหรือเปล่าที่มาขอโทษ
    แต่จะมองในแง่ดีไว้แล้วกันครับ
  • สำหรับพี่มาร์ค อย่างไรก็ได้ เพราะไม่ใช่ผู้เสียหายโดยตรง
    และในเมื่อสำนึกผิดและยอมลงข้อความขอโทษ ผมก็ต้องขอถามเจ้าทุกข์ตัวจริงว่า จะยอมรับคำขอโทษไหม

ต้องขออภัย มัวแต่ตามอ่านกระทู้อาหารเสริม จึงเพิ่งเห็นข้อความนี้
  • คะ ไม่เป็นไรคะ ให้อภัยคะ อย่าไปทำกับคนอื่นอีกแล้วกันนะคะ
  • ไอ้อย่า พึ่งมาเห็น ลมออกหูฮานิบะเห้ย
  • ฮัดช่ะ ที่ลมออกหูนี่ ลมอะหยังอ้ายสม ^^

พี่ผีคิดดีทำดีครับผม หนับหนุนๆ
  • เอาซีเรียสหน่อยดิโน๊ต
  • ก็ซีเรีส แต่เค้าก็มาขอโทษแล้วนินานัด เค้าคิดได้ว่าที่ทำไปเพราะความคึกคะนอง เราก็ทำได้แค้เพียงเชื่อในสิ่งที่พี่ผีเค้าพิมพ์มา เท่านั้นเอง แล้วก็แซวพี่สมพงษ์นิดๆ หน่อยๆ ไม่น่าจะทำให้รูปคดีเสียหายนะ