ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตรียมตัวรวมพลกันอีกครั้ง
  • ** มาช้าแต่ก็มาตอบหน่อยดีกว่าๆๆๆ ช่วงนี้ไม่ได้ติดสัญญาค่ายไหนแว้ว

งั้นเดียวไปโชว์หมาลิ้นยาวละกันนะพี่555.++ BB ใจถึงหน่อยคร๊าบๆๆๆ

อยาสเบี้ยวนะพี่ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P10100191 (Custom)4.jpg 40K
  • พูดเกินไปเปล่า วันละสี่ห้ากระทู้ ยี่สิบขึ้นไปมั้งน้าผี

ถ้าจริงใจจริงๆน่าจะแสดงตัวนะ ไม่น่าปลอมเป็นผีมาแบบนี้

ถ้าเขาทำได้จริงๆ พี่ไม่ต้องมาลากกะเขาหรอกนะ

มันเหม็นปาก(อย่ากลืนน้ำลายตัวเองหล่ะ ใช้บ้วนเอา แล้วค่อยกิน)
  • น่าเบื่อผีมากเลย งานกำลัง ดีผีทำร่ม เซ็งว่ะ
    ไฟล์แนบ
    388.jpg 4K
  • ป๋ามาร์ค คะ

จอมเอาไอ่ตัวนี้ไปค่ะ
    มันจะทำรัยได้มั่งอ่ะคะ :006:
    อิอิ
    ไฟล์แนบ
    P11.jpg 67K
  • สนใจเค้า
    ด่าเค้า
    จ้องจับผิดเค้า
    เข้าเวปเค้า
    ไปงานเค้า (ไม่รู้ไปแด๊ก ของเค้าด้วยรึเป่า)
    ท้าเค้า.................

อ้าวแล้วพวกกรู ถูกหลอกด้วยหรือ
    จัดมั่งดิ ได้ไปมั่ง?

โลกนี้ไม่มีอะไรถูกผิด ถาวรหรอก โว้ย
    ให้อภัยกันบ้าง ชีวิตได้ลงหลุมสงบขึ้น

พ่อคุณผีแสนดี เก่งจัง......... (เห่า)
    ไฟล์แนบ
    c43369a4c4039df3a4101fda6a65f66a.jpg 33K
  • จ้าวไมโลคงต้องให้เฮียเหลียงสั่งครับถึงจายอมโดยดี
    จากที่เคยเห็นมานะคุณพี่จอม

ตัวใหญ่ขึ้นมากเลยอะ ไมโล :m001:
  • เฮ้ย...อนาคิน - โก๋โอ๊ค น้องรัก ทางต้นสังกัดบอกมาแล้วว่า ไปได้แต่ห้ามควงสาวใดไปทั้งสิ้นเด็ดขาด เดี๋ยวเป็นข่าว..!! 555+
  • :022::022::022::022::022:อยากจะพาไปแต่หมาตายอาทิตที่แล้ว
  • *** งานนี้คงยากนะพี่ชายๆๆๆๆ บิวๆๆๆ คนมันหน้าตาดีทั้งกลุ่มนะ

งานนี้ทำใจลำบากนะที่ไม่ให้สาวๆๆมาถ่ายรูปด้วยนะ555.+++

เอาเป็นว่าทางผมกับโก๋ไม่เอาไปละกันนะ แต่ถ้าพี่เอาไปแว้ว เค้ามา

หาผมเองอย่าว่านะ (เดียวคนเกียดอีกกรูๆๆๆ555.+++)
    ไฟล์แนบ
    752.jpg 104K

• พอได้มะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    63.JPG 49K
  • :064: น้าผี แม่งแรงว่ะ ลาม เกิ๊นนน "โคตรพ่อ โคตรแม่"
  • :016::016::016:ผีมันก็เป้นผีวันยังค่ำ
    ไอพวกทำเนียนมาด่าลับหลัง
    บอกไม่ชอบเค้าแต่ไปงานเค้า
    ไปแดกฟรีงานเค้า
    แล้วก็กลับมาทำเกรียนในบอร์ด
    บางทีมันอาจจะเป็นคนไกล้ๆตัวพวกเราก็ได้นะคับ
    สาธุอย่าได้เกิดเลยพวกมืงให้เป็นผีแบบนี้แหละ
  • คนรู้เรื่องบริษัทกรูไฟไหม้มีไม่กี่คนหรอกวะ แต่ถึงไฟจะไหม้มันก็ไม่เกี่ยว
    งานก็งาน หมาก็หมา

แต่ที่งดจัดงานเพราะต้องไว้อาลัยที่โคตรพ่อโคตรแมร่งมรึงตายโหงยกครัววะ :017:
  • เรียนพี่น้อง งานที่จะจัดครั้งนี้ คุณแชมป์เป็นผู้ประสานงานมาครับ

เขาจะให้พาหมาไปสตูดิโอ แต่ผมบอกไปว่าคงลำบาก การพาหมาพิทบูลไปนอกสถานที่มันไม่สะดวกหลายประการ
    หากต้องการจะถ่ายเกี่ยวกับพิทบูลจริงๆผมจะระดมพลให้ และจะได้มีหมามาร่วมงานเยอะๆ ได้ความสามารถหลากหลายด้วย
    การจะให้พิทบูลโชว์ความสามารถ มันควรเป็นที่สนามหญ้ามากกว่า รายละเอียดภาพกิจกรรมที่เคยจัดมาผมก็ส่งให้เขาไปหมดแล้ว

เขาก็นำเรื่องไปเสนอฝ่ายผลิตรายการ ได้เรื่องอย่างไรจะแจ้งมาให้ทราบอีกครั้งครับ
  • สงสัยคราวนี้ผีไม่ได้เกิดว่ะ
    ยังไงถ้าไม่ลืมคำพูดแล้วสิ่งที่จากินไม่พอก็บอกนะ
    เดี๋ยวจะรวมรวมกันแล้วจัดส่งเอาไปให้
    ปล. ไม่คิดค่าขนส่งนะ
  • *****จัดไม่จัดคงไม่สำคัญนะคุณผี งานนี้เค้าไมได้เชิญผี

เค้าเชิญคนเลี้ยงพิทบูล ถึงยังไงคนก็ยังเลี้ยงพิทต่อนะ

เอาเป็นว่าเรารอกำหนดการดีกว่าว่าวันไหน

แล้วก็เอาหมาไปออกทีวีกันนะ555.+++

เพื่อนจะได้เกิดบ้างนะ.....

สู้ๆๆๆๆๆๆ มาเฟีย เทพเจ้าแห่งเขาหัวซาน 555.++:o046:

ลงมากเดียวงานเข้าตัวเองอีกตรู
    ไฟล์แนบ
    2310.jpg 93K
  • มีแข่งกินเก่งไหม
  • วันนี้ง่วงจัง ประชุมตั้งแต่เช้ายันทุ่ม
    เตรียมตัวกันให้พร้อม งานนี้รับรองมีเฮครับพี่น้อง

เรียนเชิญ ทุกท่านที่ต้องการมาร่วมแสดงพลังไว้ล่วงหน้าเลยครับ
    งานนี้เป็นงานโชว์ ไม่ใช่งานแข่ง ใครอยากให้สุนัขตัวเองออกทีวี
    ก็นำสุนัขของท่านมาโชว์ความสามารถในวันงานนะครับ
    คาดว่าคงจัดวันอาทิตย์ ที่ 1 หรือไม่ก็ 8 มีนาคม ที่ดีวัน เพราะง่าย สะดวก

พรุ่งถ้าว่างจะแวะมาแจ้งความคืบหน้าให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ส่วนน้องผี อย่าใช้วิธีนี้เลยครับ มันทำให้คนไม่รู้เรื่องเขาเดือดร้อน
    เข้าใจว่าโกรธเพราะพี่ไม่ให้ความสำคัญ แต่ว่างานมันยุ่งจริงๆ ไม่ได้แก้ตัว
    ขอทำมาหากินก่อนได้ไหมครับ เรื่องส่วนตัวเอาไว้ทีหลัง
    เรื่องที่ผ่านมาก็ขอโทษด้วยก็แล้วกัน
  • สงสัยคุณมาเฟีย จะเหนื่อยนะครับ
    ไม่ตอบโต้เหมือนเก่า
    ยังไงรักษาสุขภาพให้งานผ่านไปด้วยดีครับ
    ขอบคุณ
  • ผมว่าคนพวกนี้ตอบโต้ไปก็เท่านั้นหละครับถ้าแน่จริงคงloginเข้ามาเล่นแล้วชอบทำตัวเป็นจุดเด่นหลอกคนไปมา
  • ขอถามพวกเราหน่อยครับ ว่าอยากได้วันอาทิตย์ที่ 1 หรือวันที่ 8 มีนาคมครับ

วันงานผมคาดว่าจะจัดหลังเที่ยงเป็นต้นไป ช่วงแดดร้อนก็เป็นกิจกรรมที่อยู่ในร่ม หรือโชว์กระโดดน้ำ
    ตอนเย็นแดดร่มลงมาหน่อย ค่อยเป็นกิจกรรมหนัก และกิจกรรมที่ต้องใช้กำลังทั้งหลาย

ใครมีอะไรดีๆ อยากโชว์เพิ่มก็บอกด้วยครับ จะได้จัดเรื่องเวลาถูก
    ขอประเภทที่อาสาสมัครเข้ามาเลยนะครับ ใครมั่นใจว่าเจ๋งด้านไหนก็เสนอตัวมาเลย
    ถ้าให้เลือกเอง บอกตรงๆว่าเลือกไม่ถูกครับ

และงานนี้เป็นงานโชว์เพื่อสร้างภาพพจน์ที่ดีของพิทบูลของพวกเราทุกคนครับ

ขอบคุณครับ
  • ป่ามาร์คคะ

ขอเป็นวันที่ 8 มี.ค. 52 ได้มั้ยคะ วันที่ 1 มี.ค. นี้มะว่างอ่าค่ะ :015:
    ไฟล์แนบ
    P18.jpg 82K
  • เรียนทุกท่านเพื่อทราบ

ทางรายการแจ้งมาแล้วว่าขอเป็นวันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคมที่จะถึงนี้ครับ

เขาอยากได้จำนวนสุนัขที่จะมาร่วมงานคร่าวๆ แบ่งเป็นสองกลุ่มดังนี้
    1. ประเภทโชว์ความสามารถทางกิจกรรม
    2. ประเภทที่มาโชว์ตัวเฉยๆ เน้น ความสวย ราคาแพง หรืออะไรก็ได้ที่เป็นจุดโชว์

สุนัขที่ผมอยากได้มากเป็นพิเศษ ขอจองตัวไว้ก่อนเลย คือ
    เจ้าจอร์จ ของน้องโม เจ้าโปลิส ของคุณ Taxi เจ้าก๊อดซินล่าร์ของเฮียย้ง และท่านอื่นๆอีก ใครมีช่วยเสนอตัวเข้ามาด้วยครับ ผมจำชื่อไม่ได้ ส่วนท่านที่เอ่ยชื่อไปแล้ว มาได้หรือไม่ช่วยคอนเฟิร์มด้วยครับ

แต่การโชว์แต่ละแบบไม่จำเป็นต้องมีตัวเดียวนะครับ มีหลายตัวยิ่งดี ไม่ต้องอายครับ มาเยอะๆ เขาจะได้มั่นใจว่าพิทบูลมันทำได้จริงๆ ไม่ใช่ว่ามีทำได้แค่ไม่กี่ตัว

ขอบคุณครับ
  • ขอด่วนนะครับ เพราะต้องเตรียมสถานที่และอุปกรณ์ครับ
  • คุณมาร์ค

ยังไม่บอกใบ้เลย ว่ารายการอะไร?
    สถานที่จัด ที่ไหนครับ?
  • สะดวกค่ะพี่มาร์ค แล้วต้องเตรียมตัวอะไรยังไงบ้างอ่ะค่ะ

ดูการแต่งตัวซะก่อน ว่าพร้อมขนาดไหน 555+
    ไฟล์แนบ
    SP_A2626.jpg 27K
  • โอโฮ น่าสนใจ ไปครับไป
  • *** ตัวนี้ได้ไหมพี่มาเฟีย ลิ้นยาวนะ5555.+++

แปลกดีหายากนะ ไม่เหา ไม่กัด ไม่เดิน

วันงานน่าจะว่างๆๆนะพี่ คร่าวนี้ไม่อยากพลาด
    ไฟล์แนบ
    P10009921 (Custom)3.jpg 44K
  • ใครรู้ตัวว่า มีสุนัขที่มีความสามารถพิเศษอะไร ก็ติดต่อมาได้เลยคร้าบบบ

ตอนนี้ต้องการสุนัขยอดความสามารถ พวกจอมพลัง อาจจะเป็นแบบง่ายๆก็ได้ พวกนักสปีดบนครื่องวิ่งก็ได้

เห็นมีจอมเล่นสปริงโพลหลายๆตัว มาเลยงานนี้เพิ่อพวกท่านทั้งหลาย:063:

ใครที่จะไปใช้หน้าตาเป็นจุดขายติดต่อ น้า บิว ฮาราจูกุ ได้ ทางนั้นเป็นฝ่ายแคสติ้ง น้ามีสาวๆเก๋ๆส่งปีกมาบ้างนะ555
    ไฟล์แนบ
    20081123082855_20080912113143_pacquiao_hulk.jpg 92K
  • :031: พี่มาร์ค ผมว่าปักหมุดกระทู้นี้ ไว้บนสุดเถอะ

มันใกล้ตกหน้าแล้ว

โอเชม่ะ :015:
    ไฟล์แนบ
    Image1.012.jpg 13K
  • ที่ไหนคครับอยากไปมากกกกกกกกกกก จริงๆ
  • หมาขี้เหร่เนี่ยความสามารถพิเศษป่ะคับทั่น จะได้อาวปายด้วย55555
    4 เดือนมันได้แค่เนียะจิงๆ ไปด้วยคับหมาหนึ่ง เมียหนึ่ง กิ๊กตะหาก
    ไฟล์แนบ
    ko15.jpg 120K
  • โก๋โอ๊ค
    เรื่องปักหมุดปักแล้วแต่มันปักไม่อยู่ครับท่าน สงสัยจะสั้นไปครับ

พี่จุ๊บ
    รายการอะไร ใจก็อยากบอกครับพี่ แต่เขาขอให้เก็บไว้เพื่อโปรโมทพร้อมกันทางทีวีเลย
    แต่รับรองว่าเป็นรายการดังเรทติ้งอันดับหนึ่งหรือสองของเมืองไทยแน่นอนครับ
  • สารวัตรจะเอากระจงแสนรู้ไปโชว์ก็มิมีปัญหาอยู่แล้น

เรียนเชิญครับ
  • ถึงพี่มาร์ค
    พี่คงต้องเตรียมถุงใบใหญ่ๆไว้เลยพี่
    เพราะมีคนต้องกินขี้หมาตัวเองแล้วล่ะ555+
    งานนี้อยู่ที่พูดแล้วทำมั้ย นึกไว้แล้วจาอ้วก
    ไฟล์แนบ
    sandy2.jpg 107K
  • :007: จะรายการอะไรช่องไหนก็ไม่สน แต่ขอให้ออกยาวหน่อย:007:
    ไฟล์แนบ
    sugar.JPG 38K
  • งานนี้ไปแน่นอนคับป๋า

สมาชิกท่านใดจะไปด้วยกัน

ลงชื่อไว้เลยนะคับ

+++5555++++++
  • *** ถ้าดังขนาดนั้นๆๆๆ....อย่างผมจะไปได้เรอะนั้นนะพี่มาเฟีย

กลัวเค้ามาทาบทาม....เดียวจะดังกว่าพี่นะ5555.+++

เอากะทิไปได้ไหมพี่...งานเข้าแน่ๆๆๆๆ

พักผ่อนบ้างพี่อย่าหักโหมนะ....
    ไฟล์แนบ
    20080629202812_IMG_76332.jpg 51K
  • :029:หวัดดีครับพี่มาร์ค และพี่ๆ ทุกท่าน กำลังอยากให้เลื่อนเป็นอาทิตย์ที่ 8 ก.พ.52 พอดีครับ เอาเป็นว่า ไอ้โปลิศ ไปครับผม
    แต่ไม่เคยเห็นสักที :002: ดีวัน :002:
  • GRAPH_IC เดียวก่อนไปแวะมาที่บ้านผมด้วยนะมาช่วยกันเก็ยขี้หมา
    แถวบ้านหน่อยจะได้เอาไปให้ไอ้ปากดีที่ประกาศว่าจะกินขี้ถ้าพี่MARK
    จัดงานนี้ได้แต่ไม่รู้ว่าไอ้ปากดีนั่นมันจะกล้ารักษาคำพูดหรือเปล่าว่ามันจะกินขี้นะ555555++++
    (แถวบ้านขี้หมาจรจัดเพียบจะเอากี่ก้อนแบบไหนบอกจะจัดให้นะครับ)
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 วันก่อน
    ...มาร์ค............................
    นี่มึงคิดจะหลอกชาวบ้านเขาไปถึงไหน ตอนงานรวมพลหมาแดงที่ดีวันมึงก็ประกาศบนเวทีว่า มึงจะจัดงานลากน้ำหนักเดือนกุมภาฯที่จะถึงนี้
    แต่แล้วเป็นไงล่ะ มันจะหมดเดือนแล้วนะโว้ย อย่ามาอ้างนะว่า บริษัทโคตรพ่อโคตรแม่มึงไฟไหม้ มึงหลอกได้แต่คนที่เขาเข้ามาใหม่ๆกับพวกเพื่อนมึงนั่นแหละ
    มึงเห็นว่าบอร์ดมึงกำลังเริ่มเงียบ มีกระทู้เพิ่มแค่วันละสี่ห้ากระทู้ แล้วมึงก็เข้ามาปั่นบอร์ดอีก ถ้ามีงคิดว่าจริงใจกับชาวพิทบูล
    มึงระบุวันมาเลยดีกว่าไม่ใช่เร็วๆนี้แน่นอน ตอนงานรวมพลหมาแดงก็ครั้งหนึ่งแล้ว กูรอที่มึงบอกจะจัดหมาลากอุตส่าห์ซ้อมหมาไว้ ตามเคยสไตร์มึงมีแต่แห้วกับแห้ว
    ถ้ามึงทำได้จริงกูจะกินขี้หมาที่บ้านกูเลยว่ะ.......................

มึงอย่ามาอ้างง่าพวกดิสเครดิตมึงมาอีกแล้ว มึงจัดให้เขาเห็นไปเลย กูสงสารพวกที่มึงหลอกว่ะ

ยังจำได้ไหมไอ้คนพูดนะอย่าลืมที่พูดนะครับบบบบบบบบบ (กินขี้ กินขี้ กินขี้ กินขี้)
  • ใบ้ให้อีกหน่อยก็ได้ว่า รายการดังๆ ในบ้านเราตอนนี้ที่ผมรู้จักก็มีแค่สองสามค่ายคือ

ของคุณปัญญานิรันดร์กุล ของคุณไตรภพ และของคุณวิทวัส เดาเอาเองนะครับ

ขอตัวประชุมก่อนครับ
  • บอกช่องได้ไหมครับป๋าว่าช่องไหนรับรองว่าเดาถูกแน่
  • แหมแหมแหมคุณจุนครับ
    เล่นให้ใบ้พิธีกร ผมว่าบอกเลยไม่ดีกว่าหรอนั้น
    ลืมไปพี่นี้เล่นแรงเหมือนกันนะนี้ นึกว่าไม่มีคนจำประโยคนั้นซ้าแล้ว
    ลูกๆเป็นไงบ้างท่าน ไม่มีเวลาเค้าไปเยี่ยมเลยขอโทดด้วยครับ
  • ขอเดาว่าเป็นคลับ7.......วู้ฮู้วว:m044:
  • ไม่ใช่สาระแนหรอนี้
    ความดังเค้าก็ดังอยู่นะครับ

พี่มาร์คแล้วเรื่องที่จอดรถลาครับจาไหวมั้ยนั้น
  • *** ไม่เดาดีกว่าเดียววันงานก้รู้นะ

เอาเป็นว่าอาทิตหน้สพี่ลงความคืบหน้าอีกที่ละกันนะครีบๆๆ

จำกัดหมาเรอะป่าวคร๊าบๆๆๆ
  • พี่มาร์คครับขอโชว์ด้วยตัวนึงครับ สายกัดโอเวอร์ไซด์ขาวจมูกแดงอยู่ดีวันครับ ความสามารถต้องสอบถามครูเหลี่ยมครับ เจ้าของคงไม่ได้ไปครับ พี่มาร์คครับช่วยบอกหน่อยครับว่าออกอากาศวันไหนช่องอะไรเวลาเท่าไหร่ครับจะได้รอดู ผมอยู่สตูลครับอยากไปเหมือนกันแต่ติดธุระครับจะได้ไปอีกทีก็กลางหรือปลายเดือนมีนาคมครับ
  • ร่ำรวย ขอไปด้วยคะ ไม่รู้จะลากได้แค่ไหน แต่สู้ๆ:062::062:
    ไฟล์แนบ
    345.jpg 77K
    246.jpg 52K
    185.jpg 86K
  • ท่านมาเฟีย ทาง Red Dragon Team ส่งตัวนี้ไปเดินเล่นและเห่าชาวบ้านเขาได้ไม ตัวอื่นไว้ว่าวกว่านี้จะขนไปให้หมด
    ไฟล์แนบ
    IMG_01442.jpg 104K