ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เค้าไม่ใช้ไม้บรรทัดวัดหร๊อกรุ่นนี้ ใช้คืบ ฝ่ามือและนิ้ววัดความกว้างและยาว และ.....วัดความลึก วะ ใช่มั้ยๆๆ ส.ส. คริคริๆๆๆ
  • เห็นวันนั้นเอาแขนวัดกัน :o023:
  • นัด เอามาวัด ว่ากี่นิ้ว ใช่ป่าว...... อย่างนี้ พี่สมพงศ์ ได้ไปครองแน่ ๆ 55555
  • :o023: ตอนนี้พูดถึง วัดสัดส่วนตัดเสื้อกันอยู่ใช่ป่าว :o045:
  • 555555555 รู้ ๆ กันอยู่น้าาาาา ..

• อก กับ เอว ดีเหลือเกินนนน 5555
  • ดูจากหุ่นแล้ว ตาพินท์ ถ่าจะสองกำปัวะก้า5555ส่วนคุณเล็กไม่ต้องพูดถึง งั้นคุณแม่ไม่เรียกเล็กหรอกเนอะ
    ต่ายเห้ย..ไข้ลองขะใจ๋มาเน้อ ตะวาม่อกซุปเปอร์แมน นิ ลอยอยู่บนปุยเมฆ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SUNNYDAY001-1.jpg 89K
  • โกเต๊กงานเข้าอีกแว้วววพวกเรา

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/418791#Comment_418791
  • 5555 อ้ายสมพงษ์ ก้อว่าไปเรื่อยยยย....
    เอาแฮ่ม แล้ว ซุปเปอร์แม่นแฮ่ม แล้ววววววว 5555
  • อ้ายเก่งไข้ได๋หมาลากยะ ลองผ่ เลาะหมาฝางนะ โอก่image
    ไฟล์แนบ
    215535.jpg 81K
  • บุคคลกับคําว่ากลุ่มมันคนละเรื่องกัน อย่าแวะมารบกวนคนอื่นเลย... :003:
  • พี่ ส. หมาฝางท่าทางจะไม่ค่อยใหญ่นะสิ......ถ้าจะหาตัวใหญ่ต้องไปดูตัวจิง เปอร์เซนต์ มันไม่นิ่ง
  • โกเต๊ก... พูดว่า
    ตอนนี้ไม่ได้อยู่กลุ่มไดๆ ทั้งสิ้น มีเพียงแต่ผมกับเจ้าเบิกครับ...
  • ใจเย็นๆ ครับ น้องเค้าเอาไม้บรรทัดไว้วัดหรือไว้สับ ยังไม่รู้เลย ฉับฉับฉับฉับ ฉับๆๆๆ

ส.ส. เล่นเอาฮา...:013:

image

image
    ไฟล์แนบ
    lcte6.jpg 71K
    yete3.jpg 75K
  • ผีอย่าป่วน! แค่นี้ก็ทุเรศพอแล้ว
  • ล๊อดอินมาด่าดีกว่า ผี
  • ไม้บรรทัดนี้คุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหนแว๊ปๆ เหอ เหอ
  • นักสังคมราตรีตัวจริงมาแล้ว... :019:
  • กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว่าแต่วันเสาร์นี้...เอาหมามาเที่ยวกันเยอะๆนะค้าบimage
    ไฟล์แนบ
    Big20Red_1.jpg 25K
  • ใครชอบแนวใหญ่ๆนี่เลย แต่ม่ะช่ายพิทบูลนะคร้าบimage
    ไฟล์แนบ
    tosa_2Dinu_2Ddog_small.jpg 74K
  • แม่นโทสะก่อ อ้าย :o058:
  • ช่ายแล้ว
  • ว่าแต่พันธุ์นี้ห้ามนำเข้าหรือเปล่าเนี้ย พี่
    ทำไมไม่เคยเห็นที่ไทยเลย
  • ไปเสิร์ชหาในกูเกิ้ล เค้าบอกนี่คือ โทสะ ของไทย :m32:
    ยะหยัง มันยังกะหมาไซด์เวย์ ว้า :m36:

image
    ไฟล์แนบ
    1282474092_65818.jpg 37K
  • เขาไม่ค่อยนิยมมั้ง...ตัวใหญ่กินเยอะมั้งฮ่าๆๆๆ
  • เรานิยมแบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    cherok_int-356x279.jpg 25K
  • และแบบนี้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9026-427x338.jpg 27K
  • พ่อโกเต็ก คนดี รูปหล่อ ร่ำรวย เจ้าของบริษัท :-))
    ตามงานหมา กูเห็นมึง "ตั้งโต๊ะพับ" ขายอาหารเสริมกากๆ ขายCDที่ไปถ่ายงานนครปฐม
    หาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองอยู่เลย ไปถ่ายๆๆๆงานเข้า มึงให้อะไรตอบแทนเค้ามั่งป่าว
    ไม่ต้องแปลกใจ ที่งานพัทยาเค้าแบนมึง เค้ากลัวเห็บหมาแบบมึงเข้ามาหากินในงานเค้า
    เหรี้ยจริงๆไอ้นรก
  • 10,875 ปอนด์สโลปอัพ ที่สุดของที่สุดครับ... :020:
  • ผมยังติดใจโทสะในการ์ตูนเรื่องเขี้ยวเงิน หากจำไม่ผิดชื่อ เบนนิซากุระ ยอดหมากัดแห่งเมืองฮอกไกโด
    แต่ทำไมรูปโทสะของพี่จอร์น กะ นัท ทำไมมันต่างกันราวฟ้าดิน เหอ เหอ
  • ตาเปรมเอาหมาน้อยมาหือผ่ผ่องเลาะ ของอ้ายเก่ง กระดูกโคตร บะยาวบะแหลม555ขอโทษทีที่ทำให้ผิดหวังimage
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 66K
  • tex เป็นหนี้กันเท่าไหร่ massบอกมาเน้อ 1ใหญ่2น้อย ลองหาทางเอาจมูกแดงๆเข้ามามั่งดีไหม??555
  • โกเต๊ก ก็เป็นแค่เด็กอ้วนขี้อวดคนนึงของบอร์ด ที่อยากได้รับการยอมรับทางสังคม ทำทุกวิถีทางให้คนอื่นคิดว่าตนนั้นรวย มีความอิจฉาริษยาอยู่ลึกๆ พยามจะเทียบเคียงคนอื่น อยากให้คนมองว่า ไม่ใช่แค่คนที่มีใจรักพิทบูล แต่เป็นรุ่นใหญ่และบุคคลสำคัญของวงการ น่าสมเพชจริงๆ
    :-))
  • 555ผีแฟนพันธุ์แท้ของ TEX ขอบคุณนะครับที่เต็กไม่โต้ตอบในห้องเรา ดีมากฃอบคุณ
  • กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ้ายเก่งเอามาโชว์จิ่มโล๊ะอ้าย
    อ้ายสมอู้มา ไข่หันเลย :o043:
  • สังสัยมันปรับตัวให้เข้ากันกับหมาแถวบ้านหน่ะเปรม :o023:
  • วันงาน เจอหมาคู่ปรับ โทสะ นั่่นคือเจ้าเขี้ยวเงิน อคิตะ แต่เป็น American Akita สวยมากๆ (เจ้าของนะ) ลืมขอเบอร์โทร ไปคุยเรื่องหมาเลย

image
    ไฟล์แนบ
    american-akita.jpg 146K
  • เสาร์นี้พบกันที่เก่าเวลาเดิมนะครับ
  • ของผมมาครบ ... ตึงยาวตึงแหลม เท่ป่ะล้ำป่ะเหลือ เหอ เหอ

image
  • สงสัยอยู่นะนัท ... ถึงว่าไอ้ซ่ากลางคืนชอบหนีออกไปนอนข้างถนน เหอ เหอ
  • หมายถึงโทสะไทยแลนด์อ่ะนะ
  • วันนี้ทามมัย...อากาศมันร้อนโคตร บ่ายๆเอาหมาไปเล่นน้ำดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    3529730510_db7be1bfcc.jpg 106K
  • สามพันบาทขาดตัวครับส.ส. ถ้าสะดวกโอนบัญชีเลขที่ 415-229-0301
    ออมทรัพย์ แซ่เฮ้ง หรือฝากตรงได้ที่ธนาคารกสิกรไทย สาขามีโชคพลาซ่า
    มาแถวนี้แล้วห้ามแวะ คิวพริตตี้สปานะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน :013:

ได้ยินมาว่า หมาแดงใช้งานฝั่งทางเหนือที่นั่นขึ้นชื่อ
    งวดนี้จะเลยไปดูให้ได้ แล้วจะเอารูปมาให้พิจารณากัน

ตั้ม เดี๋ยวคืนนี้เต็กส่งรายละเอียดทั้งหมดไปให้ ตามอีเมล์นี้นะ tumromeo@yahoo.com

• ร้อนจริงๆค๊าบ :o008:
  • ร้อนไม่ร้อนตะกี้ขี้มอเตอร์ไซค์ เอาข้าวให้หมา แขนแทบไหม้
  • หมาร้อนพาไปว่ายน้ำห้วยตึงเฒ่ากะคนฮ้อนไปซายูริแหละ แม่นก่อเล็ก55555
  • พี่ ส. นี่ชอบเล่นน้ำจิงเลยนะ