ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แค่นี้กอ่นนะคะ แม่เลียกแล้วคะ พรุ้งนี้จะมาใหม่คะ
  • หวัดดีตอนเช้าครับ คุณวิทยา วันไหนมีโอกาสเจอกันตามงานอย่าลืมทักนะครับ ผมเห็นคุณวิทยาล๊อคอิน ผมจึงอยากเข้ามาให้กำลังใจครับ ถ้าปล่อยไปเรื่อยๆแบบนี้ กลุ่มลพบุรีล่มสลายแน่ๆ อย่างน้อยก็ยังมีคุณวิทยาที่ยืนหยัด ผมก็หวังว่าวันหนึ่งกลุ่มลพบุรีจะกลับมารวมตัวกันได้ใหม่ ผมอยากเห็นมิตรภาพมากกว่าการทำลายล้างกันครับ

ผมเองก็โดนนินทา ถ้าโดนจากผู้หญิงผมไม่แปลกใจครับ เพราะนิสัยผู้หญิงกับการนินทามันคู่กัน แต่ก็ไม่ใช่ทุกคนนะครับ ผู้หญิงบางคนแมนกว่าผู้ชายเสียอีก ทั้งที่เป็นเพศที่อ่อนแอกว่า แต่ผู้หญิงบางคนก็ไม่ไหวเช่นกัน ไหลไปเรื่อย ไม่รักษาศักดิ์ศรีของตัวเอง ตอนนี้กลายเป็นขี้ปากในวงเหล้า ซึ่งจริงหรือเท็จผมก็ไม่กล้าถาม แต่เอาเป็นว่าเรื่องที่ผู้ชายคุยกันมันมีไม่กี่เรื่องหรอกครับ เขาคงคิดว่าเท่ห์มากที่คุยแบบนั้น สำหรับผมมันน่าอายมากกว่า และที่น่าแปลกที่สุดผู้ชายบางคน นิสัยแมร่งสวนทางกับหน้าตา หน้าอย่างโหด นึกว่าจะแมนร้อย เสือกนินทาเก่งยิ่งกว่าผู้หญิง ผุ้ชายที่เอาผู้หญิงมาประจาณก็คิดเอาเองนะครับว่า มันสมควรให้การยอมรับหรือไม่

กลุ่มลพบุรีพังเพราะผู้ชายครับ ไม่ใช่ผู้หญิง ต้นเหตุเกิดจากผู้ชายนิสัยผู้หญิง และเรื่องมันก็นิดเดียว แต่เอาไปขยายเสียใหญ่โต และผู้หญิงคือเหยื่อที่โดนลากมาขึงพืดใช้เป็นเครื่องมือครับ

และผมก็หวังว่าน้าผี จะเลิกสร้างความปั่นป่วนในกระทู้นี้นะครับ ไม่พอใจเรื่องอะไรกับใครก็เปิดกระทู้ด่ากันตรงๆไปเลย แต่อย่าทำแบบนี้อีกเลยครับ คนลพบุรีดีๆเขาเดือดร้อน

ขอบคุณครับ
  • ถ้าผู้ญ.ไม่ตอแหลก็ไม่มีเรื่อง แต่ผู้ญ.ในที่นี้ตอแหลเกิน
  • เท่าที่รู้มาอีสองตัวนี้มีเรื่องกับเค้าไปทั่ว ชอบปากหมานินทาว่าร้ายคยอื่นบ่อยๆ มันถึงแตกกันอย่างนี้ไง หน้าอย่างหลังอย่างอีกต่างหาก รู้กันแล้วระวังตัวกันไว้ให้ดี
  • ท้ายสุด ก็อยากเห็นพี่น้องชาวพิตบูลลพบุรีรวมตัวกันได้อีกครั้งนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้อง :-D
  • ..ตอแหลเนี่ยมันน่าจะใช้กับคุณมากกว่านะ คุณผี...แล้วที่ว่าปากหมาชอบนินทาเนี่ย..กรุณาบอกได้ไหมว่าเรื่องอะไร..ถ้ามีอะไรในใจ..มาเครียกันได้เลย...แล้วเราก็ไม่รู้ว่าเราไปทำอะไรให้..แต่เราก็ไม่ได้ถือสาหลอกนะ..ก็รู้ รู้กันอยู่ว่า..พวกผี..มันก็เป็นได้แค่ผี...ที่วนเวียนหาเรื่องเค้าไปวัน ๆ..คงไม่มีใครเค้าทำบุญให้เพราะปากเน่า ปากหนอนแบบนี้ไง..ถึงไม่ได้ไปเกิด..เที่ยวทำชั่วแบบนี้..ก็เป็นผี..แบบนี้แหละ...น่าสมเพศจริงๆๆๆ....
  • ดิฉันรู้ซึ้งดีคะ ไครดีไครไม่ดี ไครตอแหลดิฉันก็รู้คะ แต่ไม่พูดคะ จบ
  • ผู้ชายเขาไม่ทำกันครับ มีแต่พวกเก้งกวางเท่านั้นที่ทำครับ
  • ขอขอบคุณมาเฟียเช่นกันครับ
  • ด่าเขาจังสงสารเขาบ้างระวังจะเข้าตัว
    เดอะเบสลพบุรี :004:
  • "วันเสาร์คับ..หน้าดับเพลิงสะพาน7 15.55น.เป็นต้นไป ..เชิญคับ
    ......แล้วเจอกัน..สหายพิท :065:
  • เราเป็นกำลังใจให้เป่า....กลุ่มลพบุรียังรักกันเหมือนเดิม.....เป่าสู้ๆๆไม่ต้องสนใจใคร...
  • """สวัสดีคับ k.มาเฟีย น้องๆๆๆเค้าเริ่มตื่นตัว(ล๊อคอิน)....งานวันเสาร์คับเจอกันหวัดดี.
  • ยังไม่รู้ตัวมึงไม่ยอมรับแต่คนในสังคมแห่งนี้เค้ารู้ธาตุแท้มึงกันหมดแล้วอีสองพี่น้อง ชอบทำให้สังคมแตกแยก ก็ตอแหลจัดขนาดเจ้าของบอดยังไม่เหลือเลยเพราะขี้ปากมึงสองคน :-ss อย่ามาต่อปากต่อคำอีกเลยยิ่งทำยิ่งแย่ฆ่าตัวเอง เงียบๆไปเหอะเค้ารู้กันทั่ว
  • ....ยังไม่จบอีกแล้ว..น่าเบื่อ บอร์ดเอาไว้ใช้ประโยชน์...เสือกเอามาด่ากัน
    เค้ากำลังรณณรงให้ล๊อคอินมันฟังไม่รู้เรื่อง "แม่งไม่ก้า"เปิดปะเด็นตรงสังคม
    ....เค้าเป็นแบบนี้หรอ!!! คุนต้องการอะไรกันแน่ช่วยตอบบบบบบบบน่อย... =;
  • สู้ๆๆๆๆๆๆๆ
  • วิทยา ใบออ่น
  • วิดยา สู้ๆ
  • ปัญญาอ่อน
  • คนจริว สิงคนองนา ตอ้งวิดยาเท่านั้น
  • วิทยา สุดติ่ง เก้งกวาง ตริ่งพัง
  • ไครยังไม่จบครับ ไครเขาด่ากัน มึงแค่ลอกอิน ทำเป็นกร่าง อย่าถือนะว่าเป็น ผัวอีเป๋าแล้วเป็นคนดัง
  • อีเป๋าเมียมึงไม่ได้ดีอย่างที่มึงคิดหลอก
  • ข้าวใหม่ปลามัน สวีดกันจัง ผีอิดฉาวะ
  • วันนี้งดนะครับมีสัมมะนาครับ
  • น่าหนักใจแทน สถาบันแห่งนี้เสียหายเพราะผู้หญิง2คน
  • หนักใจแทน สถาบับแห่งนี้เสียหายเพราะเก้งกวาง
  • ไอ้ยาทาวิดมันเป็นเหยื่อรายใหม่ของอีเป๋าคะ
  • เอาไปได้ เนอะ ไอ้ยาทาวิด
  • ขอเตือน อีเป๋ามึงอย่าใช้ความสาว สวย มาหลอก ไอ้วิทยานะ มันยิ่งโง้ๆ อยู่
  • ไม่ใช่โป๊ยหล๋อที่ชอบอ่อยผู้ชาย เป๋าไม่เป็นมั้ง
  • เออใช่ๆเฮียๆในวงการโดนมาหมดแล้ว
  • ลพบุรีไม่ต้องกรัว เพราะมีคนดีอย่าง วิทยา คะ
  • พี่วิทยาคะมีเมียแล้วเหลอคะ
  • เลิกแล้วค่ะหนูเลิกกะเขาแล้วค่ะ
  • ตอแหลจริงๆอีสองพี่น้อง
  • ก็อีเป๋าไง เมียใหม่ไอ้วิทยามึงไม่รู้เหลอเขารู้กันทั่วบ้านทั่วเมืองละ
  • สวิงกิ้งกันตั้งแต่เมื่อไรคะ พี่วิทยา
  • พ่อคนดีฟ้าประทาน
  • พี่วิทยาสุดติ่งเก้งกวางคะ
  • วิทยาและด๊าฟตัวเก่ง
  • ไอ้ด๊าฟสุดยอดก๊อตติ100ที่สวยมากสายเลือดเทพลว้นๆครับขอบอก
  • ผมคนหนึ่งที่ชอบไอ้ด๊าฟแบบสุดหัวใจครับ หมาตัวนี้อนาคตเทพแน่ๆครับ
  • ไอ้ด๊าฟและพี่วิทยาขวัญใจเด็กแนวครับ
  • เปิดผสมเท่าไรคะ ชอบจริงคะ
  • ว่างๆผมจะไปเที่ยวหานะครับ พี่วิทยา
  • เมื่อไรพี่วิทยาจะมีข่าวดีกระพี่เป๋าคะ
  • น้าผี ขอเตือนเอาไว้ก่อน การสนุกปากจนเลยขอบเขตระวังจะเดือดร้อนนะครับ
    และผมในฐานะเจ้าของเว็บก็จะเดือดร้อนไปด้วย ถ้าจะต่อว่าการเอาเฉพาะเรื่องหมาได้ไหมครับ
  • พมชื่อบอสไม่ไช้คนลพบุรีครับแต่อยากบอกว่าดูมานานแล้วมันมาก55555555+
  • ...ขอบคุณ ผี ทุกตัวนะคะที่คอยติดตามข่าว..เราจะคบกับใครจะทำอะไร..มันก็ไม่ได้ไปหนักหัวใครนิ..แล้วกับพี่วิทยา..ก็ไม่ได้มีอะไรกัน..ก็แค่..เป็นพี่ในกลุ่มพี่เคารพ..เหมือนทุกๆ คนในกลุ่มเหมือนกัน..กรุณาอย่าคิดซิ..ว่าคนอื่นเค้าจะทำเหมือนคุณ คุณผี...ระวังนะคุณผี...เพราะหน้ากาก กำลังลังจะถูกเปิด..แล้วคุณจะอยู่ในสังคมไม่ได้..ยังไงรบกวนพี่มาร์ค จัดการให้เป๋าด้วยนะพี่..เพราะเป๋าแจ้งความแล้ว...มันชักจะมากเกินไปแล้ว...แล้วมาค่อยดูหน้าผีกัน...