ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ครับ mafia ผมจะไม่ด่ามั่วจนเลยขอบเขต และไม่ทำให้พี่นอ้งเดือดร้อนอีกครับ
  • อีผีแก่อย่าดอกทองตอแหลให้มาก. ทำไมละอิฉาเค้า แล้วทำไรเค้าไม่ได้มาด่าเค้า. บ้านเมืองมีขื่อมีแปลนะอีสัด ทำให้เค้าเสื่อมเสียชื่อเสียง. กูบันทึกไว้หมดแล้ว เก่งจริง. ด่าต่อนะ. ส้นตีนเหี้ยจริงๆ
  • ขอโทษจริงๆครับ ผมจะไม่ทำอีกครับ ขอบคุณ mafia ที่เตือนสติครับ
  • ใครๆเค้าอ่านเค้าก็รู้ว่ามึงมาไซโคเค้าเพราะมึงไม่มีอย่างเค้า. อิจฉาาาาาาา. แก่แ่เล้วก็ไปเข้าวัดเข้าวานะ อย่าสร้างเวรสร้างกรรมกับเด็กสาวๆเค้าเลย. 55555. อีผีแก่หน้าเหี่ยว. 55555. เวรกรรมมันตามถึงตัวมึง
  • เลิกด่ากันเถอะครับ รักกันดีกว่าครับ
  • ขอโทษคะไครคือผีแก่คะ
  • ขอโทษพี่เป๋าและพี่วิทยาดว้ยครับที่เข้าใจผิดครับ
  • เป๋าได้ไปแจ้งความเรียบร้อยแล้ว. หมิ่นประมาณทำให้ผู้อื่นเสื่อมเสียชื่อเสียงและได้รับความอับอาย. แล้วเรามาคอยดูหน้าเหี่ยวๆของอีผีแก่ตัวนี้กัน. กูจะงัดมึงออกมาให้สังคมรู้ให้ได้ว่าเป็นมึงจริงๆ
  • ถ้าวันหลังมึงค่องใจมากมาตบกันตัวๆเลย. อีสัดดดดดดด
  • ดีมากเป๋าา. เอาซะมั่ง. จะรอดูต่อไปครับ
  • เอาแล้วไอ้ผี. งานเค้า. ด่าเค้ามานาน. เจอของจริง.
  • เรื่องไม่จริงเอามาพูดกันจนสนุกปากเกินขอบเขต
  • ขอโทษคุณเป๋าจริงๆครับผมผิดไปแล้วครับผมจะไม่โพสให้คุณเป๋าเสื่อมเสียเกีรยติ์อีกครับขอโทษจริงๆครับ
  • ความผิดของผมมันมากเกินไปที่จะอภัยให้ครับ ขอโทษคุณเป๋าและวิทยาจริงๆ จากใจคนที่โพสว่าคุณเป๋าครับ
  • มันสายไปแล้วละ...ตอนทำไม่คิด...เราไม่ใช่เพื่อนเล่น..รอตำรวจอยู่ที่บ้านแบบใจเย็น ๆ ได้เลยนะ..เดียวจะเอาใบแจ้งความมาให้ดู...ก็สนุกให้เต็มที่นะ...
  • ผมยอมรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ จะไม่โพสด่าว่าไครไนบลอดให้เสื่อมเสียอีกครับ ขอโทษจริงๆครับ
  • ต่อไปนี้ผมจะคิดก่อนทำครับ ขอโทษอีกทีครับ
  • คุณเป๋าครับพอเถอะครับ ผีมันกลัวแล้ว มันขอโทษคุณแล้ว อย่าให้มีเรื่องมีราวกันเลยครับ มันมีแต่เสียกับเสียครับมันเสียถึงจังหวัดลพบุรีและพี่มารค์เจ้าของบลอด อายเค้าครับ ขอโทษคุณเป๋าอีกครังครับ
  • อีสัดผีแก่กลัวใหญ่เลยนะมึง. หรือจะเป็นอีผีกะเทย
  • ไม่มีทาง มันต้อง ออกมาขอโทษ..และมาออกมาแสดงตัวต่อหน้าสาธารฌชน..ให้เค้ารู้ว่าคุณตือใคร..และต้องมาขอโทษพี่ ๆ ในกลุ่มด้วยตัวเอง..ให้ทุกคนในกลุ่มได้รู้และสังคมทุกคนได้รู้ว่าคุณเป็นใครและต้องการอะไร...ใจเย็น ๆ อาบน้ำนอนรอตำรวจที่บ้านได้เลย...แล้วจะได้รู้กันว่าจริงหรื่อป่าว...แล้วเจอกัน.
  • มึงไม่ต้องมาขอโทษ. กูเอาจริง. มึงต้องออกมาบอกให้สังคมรับรู้ว่ามึงเป็นใครแล้วให้พวกกูรุมกระทืบถ่ายทอดสดลงพิทบูลโซลกูกจะยอม. กูเอาจริง. กูกเอาจริง. แล้วเวลาเนี้ยะที่มึงโต้ตอบกับกูได้มันมีไม่กี่คน. มึงติดเบ็ดกูแล้วว. กูกะแล้วต้องเป็นมึง. ระวังตัวไว้นะ. เป๋าโป้ยนะมันก็ไม่ธรรมดาหลอกในลพบุรี. แต่มึงจะรู้รึเปล่าเท่านั้น. คนพร้อมจะช่วยมันเยอะเยะ.
  • คุณเป๋าครับคุณลองให้โอกาสผีทุกตัวในบอลดนี้อีกซักครั้งไม่ได้หรือครับ ผีไม่ดีจะได้กลับตัวกลับใจครับ
  • "ขอบคุณกลุ่มตะพานหิน"ที่ส่งกำลังใจเมื่อคืนผมไม่มีโอกาสคุย..กลับดึกไมพี่ มีโอกาสพบปะสังสรรกันคับ..
    ...เจอกันแย้วคับผม"0"ไมคับภรรยา(แบทบอย)พูดน้อย ชนแก้วเก่ง5555แซวคับ"มีโอกาสพบปะสังสรรกันคับ..
    ...ขอบคุนสำหรับรอยยิ้ม และนำใจ หลงทางเมือไรมีซาเปาข้างกายจริงม๊ายเด็กปทุม555แซวกัน.
    ".

.ถึงคิว"พวกสำพะเวสี"กูล๊อคอินกูไม่ต้องการความกร่างโว้ย ไปดูหมามึงนู๊ดไอ้เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คุณไม่ต้องมาขอความเห็นใจจากใครหลอก เพราะคุณยังไม่เห็นใจคนที่คุณด่าเค้าเลยแล้วจะมาขอความเห็นใจทำไม...เจอกันแน่นอน
  • ..ไม่อุทร..ไม่ดีกาอะไรทั้งสิ้น สำพะเวสีชั้นสถุน
    ....เป่าโว้ยจัดหนักๆๆเลยเว้ย+++
  • ...เรียบร้อยแล้วพี่..สำหรับอี-ไอ้สถุงพวกนี้...เตรียมรับเวณกรรที่ทำได้เลย...ขอให้โชคดีนะ...
  • ไม่เป็นไรครับคุณเป่า ผมขอโทษและขอโอกาสแก้ตัวกับคุณแล้ว คุณไม่ยอมก็ไม่เป็นไรครับ อะไรจะเกิดก็ตอ้งเกิดครับ ไครที่เป็นผีในบลอดนี้ต้องโดนหมดครับ
  • อีเป๋าไม่กล้าหรอกกกก. ได้แต่ขู่. มาเลยกูไม่กลัวววว.
  • ผีด่ากันหลายตัวครับถ้าจะเล่นก็ตอ้งเล่นทูกตัวนะครับ
  • อีผีแก่. มึงโดนแน่.
  • คุณเป๋า ผมไม่ใช่คนลพบุรีแต่ผมตามอ่านกระทู้พวกคุณทุกกระทู้ คนที่เคยด่าคุณว่าคุณเสียๆหายๆ ตอนนี้ผมว่าเค้ากลัวกันหมดแล้วล่ะครับ ไม่มีใครอยากติดคุกหรอกครับ เชื่อผม ผมว่าลองให้ผีที่เข้ามาด่าคุณออกมาขอโทษแสดงตัวในบ้านหลังนี้ดีไหมครับ ผมว่าแค่นี้เค้าก็อายมากพอแล้ว ไม่กล้ามีหน้าไปเจอใครแล้ว ถ้าเอาถึงตำรวจผมว่ามันแรงไปนะครับ

จากใจ รักพิทด้วยกัน
  • แต่กับกรณีผีบางตัว เช่น " อีเป๋าไม่กล้าหรอกกกก. ได้แต่ขู่. มาเลยกูไม่กลัวววว " อันนี้ผมสนับสนุนครับ เล่นแม่งเลย
  • คนแบบนี้เอาให้หนักครับ อย่ายอมความ
  • ไม่ได้ทนมานาน. อยากจบต้องมาขอโทษด้วยตัวเอง. บ้านก็ไม่ได้ไกลกันซักหน่อย.
  • มึงติดคุกแน่ กูไม่ได้ขู่
  • คดีที่คุณเป๋าแจ้งความไป เป็นคดี ฐานหมิ่นประมาท คดีอาญาครับ ติดคุกอย่างเดียว ยอมความกันไม่ได้ แต่ถอนแจ้งความได้ ผีทั้งหลายถ้าไม่อยากติดคุก ออกมาขอโทษดีกว่าผมว่า ถ้าไม่อยากติดคุก
  • แสดงตัวมาเลย ไม่ต้องอาย ทำแล้วไปอายทำไม ทีตอนทำไม่คิด
  • บอร์ดนี้ผมน่าทำประโยช มากกว่าเอาด่ากันหรือปะจานกัน
    แล้ว"ผี"บ้างตัวดี แต่มีบ้างพวกไม่น่าเรียกผีต้อง"เรียกสำพะเวสีชั้นสถุน
    คุนไม่กัวเราแยกแยะได้ ใครไม่เกี่ยวไม่เดื่อดร้อนแน่ฟันธง..
  • อีผีแก่เงียบทำไมฮะ. แน่จริงมึงด่าต่อสิ. กูสัญญาว่าจะงัดมึงออกมาให้ได้. ครั้งเนี้ยะจะเป็นวิบากกรรมครั้งใหญ่ที่ทำให้ชีวิตมึงเปลื่ยนไป. หลอนตลอดแบบเรื่อรัง. วันนี้กูจะโดนมั้ยว้าาา. วันนี้มันจะส่งใครมามั้ยว้าา. จนมึงย้ายจังหวัดหนีกูไปเลยย
  • 5555555555555. มันต้องเจออย่างงี้. เอาเลือดหัวมันออกมา.
  • อีผีแก่อย่าไปยอม. ออกมา. มาด่าต่ออ. ถ้ามึงแน่จริง
  • การหมิ่นประมาทมันเป็นความอาญา ถ้าเจ้าตัวเขาเอาเรื่อง มีการแจ้งความ และตำรวจพิจารณาแล้วว่าเข้าข่ายก็ต้องดำเนินการไปตามกฏหมายครับ ผมอาจจะแค่ช่วยไกล่เกลี่ยให้ได้เท่านั้น แต่ท้ายสุดมันก็อยู่ที่เจ้าทุกข์ครับ ทำผิดก็กล้ารับผิดมันก็จบ แต่ทำผิดแล้วยังตะแบงมันก็ยิ่งบานปลาย

ผมไม่ได้เข้าข้างใคร และพยายามวางตัวเป็นกลางมากที่สุดแล้ว ออกมาเตือนก็หลายรอบ ดังนั้นหากคุณสำนึกจริงคุณโทรมาหาผม ผมจะพยายามคุยกับเป๋าให้ แต่ได้ผลแค่ไหนผมคงไม่กล้ารับปากครับ แต่ก่อนอื่นคุณต้องแสดงความจริงใจออกมาก่อน หากผมไม่ดำเนินการในฐานะเจ้าของเว็บผมก็เดือดร้อน แต่ถ้าเลือกให้จบได้แบบง่ายๆผมก็อยากเลือกทางนี้ ก็หวังว่าคุณจะเข้าใจ

ขอบคุณครับ
  • เดียวจะหาว่าดีแต่ปาก...imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100720111070.jpg 84K
    100720111068.jpg 78K
    100720111069.jpg 101K
    100720111071.jpg 87K
  • ...พี่มาร์ค เป๋าไม่ยอมความ..เป๋าจะเอาเรื่องให้ถึงที่สุด..เป๋าอะเฉยมานาน...ยิ่งเฉย มันยิ่งได้ใจ...มันต้องโดน แบบนี้แหละคะ...ลบกวนพี่มาร์เช็ค IP...ให้เป๋าด้วยนะคะ...ขอบคุณคะ
  • มึงติดคุกแน่ๆๆๆ
  • ยาวแน่ อีผีแก่
  • ...จะเอาให้มึงอยู่ไม่ได้เลย..เล่นกับใครไม่เล่น..เราไม่ได้อวดเก่งอะไรหลอก...แต่มันถึงเวลาแล้ว...หมดเวลาสนุกแล้ว..ถึงเวลารับกรรมที่ก่อขึ้นมา...เตรียมตัวไปนอนให้คุก..นะบันดาผี ผี ทั้งหลาย...ขอให้มีความสุขกับการ อยู่ในคุก นะจ้า...
  • 5555555555. อยากกินอะไรรีบกินนะข้าวในคุกมันไม่อร่อยเหมือนข้างนอกนะ. 5555555555555555555555555555555555555
  • หัวเราะทีหลังดังกว่า. 555555555555555555
  • คะนองปากไปหน่อยซวยแล้วละคร้า