ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่่แล้วถ้าแบบนี้......เจอกานจะเกิิดขึ้นคราบบบบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    280891_108192969276189_1000-vert.jpg 209K
  • ก็มันส์หน่ะสิครับพี่น้องงงงงงงงงง
  • มาเร็วเคลมเร็ว ตื่นเต้นตอนเช้า สายๆ ก็เงียบหายไป

อ่ะหยังว่ะเนี่ยยยยยยย
  • เที่ยงแล้วฮาฟท่านพี่ทั้งหลาย ไปหาไรกินกัน เด๋วผอม ต้องรีบทำน้ำหนัก :o013:
  • อ้าว... ตอนนี้ผอมเหรอ :o026:
  • แรงตลอดอ่ะผู้ชายคนนี้
  • ยิงหนึ่ง ได้ถึงสอง เหรอเนี้ยเรา 5555
  • 5555+ จ๊ะ พ่อคนผอมเพรียว
  • ไม่เป็นไรเดี๋ยวเรามาลดพร้อมๆกัน :o028:
  • เหอๆๆๆ อ้วนแล้วอ้วนอีกต่างหากเพ่น๊าด แหมพ่อคน ผอม หล่อ หุ่น แห้ง :m36:
  • 555 เอาเตอะ
    เฮามันบ่หล่อ เหมือนเจ้าของ ไอ้ดุ๊ก โล๊ะ :m33: :m24:
  • น้านไง หาเรื่องงงงงง
  • หัวเราะอาไรกัน..เหรอ
  • แหมมม คุยในนี้กัน กะปิดกะปอย ดูคุยในเฟส

-----

พี่ๆ ฮาฟ
    มาเมาส์ในนี้มั้ย
    เหอๆๆๆ

ก้อว่าาาา

ฮ่าๆ ๆ

ยาวเฟร๊ยยยย

ลบอันรูปนั้นเถอะ

จะเล่นน้องเหรอพี่ต่าย
    เด๋วเมาแล้วเจอแน่ๆ

เดี๋ยวแฟนน้องแตนมาเห็น

555555555555555+

มีคดี

ฮ่าๆ ๆ

555

5555+

เด่วเป็นเรื่อง

ไม่หรอก
    มันอ่อน

เดีี๋ยวอ่านไม่ทันนนนน

555555555+

พวกเจ้าชู้ งี้แหละ

-*-
    ง่ะ
    ป่าว แตนไม่ยุ่งกะเรื่องเค้า เค้าก็ไม่ยุ่งกะเรื่องแตน

อันี้ก็เร็วเกิน

ให้พื้นที่ส่วนตัวแก่กันและกัน
    555555+

อ่านไม่ค่่อยทันนนน

เหอๆๆ

ไม่มีหลักฐาน

ต้องเลื้อนขึ้นเลื่อนลง

กะลังก้มพิม มองขึ้นมาอีก ที กระทู ที่จะตอบ หาย

5555555555

5555555+
    บอร์ดพิทลำปางเงียบเหงาอ่ะ

บ่าต่ายย บ่าง่าว

ด่ากันม่วนน่ออ้ายพิ้น
    เอาน้ำแข็งมางานมิตติ้งด้วยนะ

555 พี่เป็นคนพูดเพราะนะ
    555

บ่าหม่อง......

อย่าให้ละลาย

เค้าทักกัน ปกติ
    อ่ะแตน 555

555+
    หนุกหนาน

ชอบแท้
    55+

ส่งใสน้องแตนอยากได้ชื่อใหม่

เอิ๊กๆๆ
    อย่าน๊า่าาา
    อย่าตั้งให้น้องเลย
    55+

5555

บ้านน้องอยู่ไหนนะ

เอาชื่อไรดี
    ต้องมี ต. นำหน้าป่าว

น้องถังงงงงงงงงงงง

........

5555+

อยู่ลำปางจ้าว

อ้ายแมค...หวัดดีคับ

หวัดดีครับพี่แมค

งัก เอาชื่อบ่าถังมาใส่เจ้าของ
    หวาดดีค่ะพี่

สลับชื่อกันไปเลย

คับ

ดีด้วยคน คับ

อยากได้หมาโตมาเฝ้าบ้าน

น้องแตนดูท่าทางอวบ

แก่แล้วพิมพ์บ่ตัน

แตนตุ้ย ดีป่ะ

โดนเจ้าหน้าที่กรมประปาโดดเข้าบ้าน
    โค่ะ
    เอาสร้อยดีๆ อ่ะพี่พิ้นท์
    ตุ้ย อิดู้
    เรียกอิอ้วนไปเลยบ่าดีก่ะ 5555555555555+

5555

ถ้าเอาดีๆๆ แล้วคนอื่นจะหัวเราะมั๊ย

แตน เดี๋ยว เอา แต้หนา
    555

เรียกอิอ้วนเต๊อะ ถ้าเรียกตุ้ยหนา
    5555555555555+

เปิ้นจะโขดดดดดดด

x:D
    5555+
    ไม่โกรธ

แตนตึกตัน

น้องโกรธคนไม่เปน
    555555555555+
    เลี้ยงเหล้าก็หายโขดละ

แตนตัน

5555

5555+

หายง่ายเนอะ

- -

555
    อะไรตันคับ
    ท่อตัน

5555555+

มาเลยหม่องงงงง..........

นั่นหน่ะก่ะ

ข้าวบ่ต้องกิน

อ๊ากกก

55+

55

เอาละบ่ะเฮ้ย หลายเรื่องในหน้าเนี่ย อ่านบ่าทันบ่ะเฮ็ยยย
    5555+

ก็อปไปลงบอร์ดลำปาง กำเลาะ

55+5
    ตาคนแก่
    โค่ะๆๆๆๆๆ
    ก๊อปอารายพี่รนัท

เห็นด้วยนัด

ก็อปหยังแนะ??

รู้สึกว่า ผู้หญิงดดน รุม

5555+

เป็นงี้หล่ะ
    ดาวล้อมเดือน

อุ๊ยดีใจพี่พิ้นยังคิดว่าแตนเปนผู้หญิง

;P

555+

คนดีๆ อย่างผม...

พี่นัทว่าแตนเปนทอมตลอด

ต้อง เอาให้ ตายยยยยย
    55555

เอิ๊กๆๆ
    - -
    ง่ะ
    โหยยยยย

ซ้ำเติม เลยๆ

หม่องๆๆ

ว่า

55+

ตกลงมาลำปางมั้ย

บะรู้แน
    ฮาดู สเตตัส ก่อน

สอบเสร็จแล้วมาเลยเด้อพริ้น

-----
    นี่แค่ 7 นาทีนะฮ้าฟฟฟฟฟ
  • 5555+ เหอๆๆ พี่นัท ก็หล่อนะ แต่หล่อน้อย แค่นั้นเอง :m18:
  • พี่โน๊ต ไม่เอาชื่อแต่ละคนมาด้วยอ่ะ โหยยยย ไม่รุเลยใครเปนใคร 5555555555+
  • รู้กันเองละกันนะ ขี้คร้านอ่ะ
  • ไปทานข้าววววววว >_______<
  • สงสารน้องแตนบ้างเถอะน้องเค้าเป็นผู้หญิงนะ
    หรือว่าไม่ใช่
  • น่าจะใช่นะนัด
  • -*- เหอๆๆๆๆๆ เพ่น๊าดดดด อ่ะ ว่าน้อง T^T ตัดออกจากกองมรดกเน้อ
  • 55555+ มีน้ำโหซะงั้น 555+
  • วันนี้ไปลองเครื่องวิ่งบ้านพี่โน็ตดีกว่ามั้ง ของใหม่ๆ หรือ ไปถล่มบ้านพี่นัทดีน้าาา 555
  • พี่นัทซื้อแบล็ครอแล้ว เห็นบอก3ขวดแนะ 55555
  • ตามสะดวกเลยเกมส์
  • กลั๋วบ่าได้เครื่องวิ่ง........ฟั้งโทรมาหาเลยก่่ะโน๊ตตตตตต........5555555555
  • ไหลลื้นดีแต้ต่ะบ้านนี้น่ะ อิอิอิอิ
  • โฮะไอ่น้อยไหนว่ามาเจียงใหม่ บ่ะจั้ยก่า
  • 55555+ กลัวต่ายรีบไปเชียงใหม่ ลืมเอาเครื่องลงให้หน่ะก่ะ
  • ตี๊แต๊ กลั๊วสตางค์หมดย่า 5555+ เดี๋ยวท่านบ่ามีสตางค์แอ่วหน่ะก่ะ
  • ถ้าอั้นก่ ยาว........ไป........ยาว.........ไป 555
  • ยาวไป ยาวไป ยาวกี่เซนครับอ้ายเก่ง ^^ 555+
  • ตอนนี้ ท่าจะนั่งดริ๊งกันอย่างเฮฮา :m33:
    อย่าแฮงค์ ยาวถึงเย็นพรุ่งนี้นะครับ พี่น้อง :o065:
  • 5555+ เต๊าแจ้งเหี่ยก่าเนี่ยยยยยย
  • สว่างคาตา แน่ๆ สายแข็งหน่ะ
    ส่วนอ้ายเก่ง กลับแต่หัวค่ำ เลี้ยงลูกน้อย
  • พรุ่งนี้แล้วคุณ เอ็กซ์ซซซซซซซ
    จะมาแอ่วเหนือมั้ยค๊าบ
  • ที่นี่มีฝ่ายพาตระเวณราตรี รับรองไม่เหงา ก๊ากกกกก
  • พี่เอ็กซ์ มาช่วงหนาวหว่ะนัด 555+ แกบอก ขอทำเรื่องขอจากที่บ้านก่อน
    ไปไกลจัด สงสัยต้องเขียนโครงการ รออนุมัตินิ ^^
  • พรุ่งนี้นัดไปกี่โมง
  • 5 โมงเจอกัน :031:
  • วันอาทิตย์ช่วนเตือนกันด้วยนะค๊าบ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SS.jpg 24K
  • อ๊ากกกก....วันนี้มีสอบแคลฯ จะหลบงานยังไงดีเนี่ย
  • ทำได้ไม่กี่วันจะหลบซะละ น้อง :m32:
    แต่เย็นนี้รีบหลบมาเลยนะ :o023:
    image
    ตอนเอาลูกมันมา 5555
    ไฟล์แนบ
    BB 22 July 2011.jpg 246K
  • โดดงานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ่ย อ่ะ
    ไม่พาไปด้วย 555555+
  • วันอาทิตย์ เชียร์ทีมไทยออลสตาร์ดีกั่ว ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ

ชนะ เสมอ แพ้ ก็กินเลี้ยงทั้งเมืองอยู่ดี 5555+
  • เหนื่อยยยยยยย
  • ใบบัวตามหบลูกเหรอเพ่นัทตี้
  • มันเห็นลูกมันอยู่แต่มันไม่กล้าขึ้นมา :m32:
    หน้าตา น่าสงสาร บวกตลก 555
  • พี่ๆน้องๆพิทลำปางครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ