ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กู..ว่ามึงกับกูดีกว่าไหม..คนอื่นไม่เกี่ยวที่มึงบอกว่ากูเหี้ย..กูเหี้ยเรืองที่มึงพูดทั้งหมดเลยเหรอ

แล้วมึงว่ากูโม้..กูโม้เรื่องอะไรกับมึงว่ะ ไม่ว่ามึงโทรมาหากู..กูก็คุยกับมึงแบบสนุกสนาน..กูก็ไม่เคยเบรคมึง

และกู..ก็ไม่เคยไปแย่งธุระกิจมึง ถ้าจะย้อนเวลาไปก็มึงตัวที่ป่วนกลุ่มลพบุรี.

มึง..กับ..กู..เราเลิกคบกันดีกว่า..จบ
  • มันเพี้ยนไปกันใหญ่แล้วครับ
  • ใครจะเลิกคบใครระบุหน่อยครับ งง
  • พี่ๆทุกท่าน....ใจเย็นๆเน้อ กะว่าจะมาดีเลยทีเดียวแล้ว พี่น้องลพบุรี ท้องฟ้าเปิดแป๊บเดียว เครียดอีกแล้ว
    ด้วยความนับถือทุกๆท่าน ไม่ว่าจะเป็นผี หรือว่าล็อกอินมา พี่ๆอย่าทะเลาะกันอีกเลยครับผม
  • โชเก่ง โชเก๋า กันจัง มีปัญหาอะไรกับใครไปเล่นกันข่างนอก ทั้งผี ทั้งคน สนุกกันจัง
  • ขอร้อง สิง อย่าเสือก เรื่องภายในกลุ่ม
  • แล้วมึงเป็นควยอะไร
  • มึงซิไอ้ควายหัวควย
  • ไอ้เหี้ยระยำชาติหมาส้นตีนสร้างแต่ปัญหา ควย
  • หวัดดีตอนเช้า...พี่ๆทุกท่าน และน้าผีทุกคน เช้ามาดู ตกใจตรูโดนด่าซะแล้ว 5555555
  • ...ต้องขอโทษคุณ..ton_sing ..อย่าไปสนใจคะ..เราก็มาคุยกันวันเสาร์เหมือนเดิม..บางทีเข้ามาอ่านก็..ปวดหัวจะทะเลาะอะไรกัน นักหนา...หยุดกันซักทีได้ไหนคะ...ขอร้องละนะ..
  • กูบอกมึงแล้วว่า..คนอื่นไม่เกี่ยว..แล้วมึงก็ไม่ใช่คนในกลุ่มไอ้เลว...

ทั้งเมีย..ทั้งผัว คำพูดของมึง..แม่งสถุนจริงๆ
  • ครับไม่เป็นไรครับ... ขอบคุณครับ :-D
  • หมาทำให้ผมมีความสุขคับ...ผมชอบเลี้ยงหมา

มันซื่อสัต..มันคบได้...ผมฟันธง..........
  • ผีดีนะหยุดตั้งนานแล้ว แต่ไอ้เหี้ยมันเริ่มก่อน ถ้ามันไม่เริ่มทุกอย่างก็จบ
  • ใครกันสถุน ดูตัวเองเหลอยัง แม่งนะตัวไร้สาระ
  • หมาคบได้แน่ๆแต่เหี้ยๆอยางมึงครบไม่ได้แน่ๆ
  • ตั่งแต่นี้ไป ผีตัวนี้จะขอหยุดนะครับ กระเป๋าเป็นคนดีออกมาขอร้องตอ้งหยุดครับ หยุดแล้วคราฟฟฟฟ
  • ผี ทำไมไปว่าคุณต้นเขาอย่างนั้น ผมก็สิงห์เหมือนกัน เขาอุตสาห์แสดงความคิดเห็น
    (ถือว่าดูถูกคนสิงห์) แสดงว่าคุณไม่ต้อนรับบุคคลภายนอกใช่ไหม
  • พี่ๆน้องๆครับผมเอผมขอยืนยันตรงนี้ชัดๆ
  • คุณz3sing อย่าพึ่งเข้าใจผิดนะพี่..พวกเราต้อนรับทุกคน..แต่เราไม่รู้ว่าผีตัวที่มาก่อกวนเค้าเป็นใคร คุณz3singอย่าไปใส่ใจเลย...พวกเรากลุ่มลพบุรี ยินดีต้อนรับทุกๆ คนเสมอ..เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ค..ขอบคุณคะ
  • ถ้ามีใครคิดว่าผมเป็นผีอยู่ในปอร์ดนี้ตรงนี้ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ปกป้องเมืองลพบุรีเจ้าพ่อพระกาฬถ้าผมเป็นผีอยู่ในปอร์ดนี้ตรงนี้ขอให้ผมและครอบครัวฉิบหายไม่มีความเจริญในทุกๆเรื่อง
  • แต่ถ้าผมไม่ได้เป็นผีอยู่ในปอร์ดนี้ตรงนี้ขอให้ผมและครอบครัวมีความเจริญในทุกๆเรื่องแล้วกัน...อย่าเอาผมเข้าไปเกี่ยวด้วยเลยคุณจะทำอะไรก็เรื่องของคุณ...ถ้าผมเคยทำอะไรให้ใครโกรธต้องขอกราบขอโทษไว้นะที่นี้ด้วยครับ
  • ถึงสหายวิทถ้าสหายคิดว่าผมเป็นผีมาด่าผมโครตเสียใจกับความคิดของสหายเลย
  • สวัสดีครับ....น้องใหม่ครับหัดเลี้ยง :-D ชื่อ"นพ"ฝากตัวด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4257_resize.JPG 128K
  • เจอแบบนี้อีกแล้ว... :-(( ผมคนนอกเข้ามาใหม่ไม่รู้เรื่อง...เราคุยเรื่อง"พิท"กันดีกว่าเรื่องส่วนตัวก็ไปนัดคุยกันครับอยากศึกษาหาความรู้ พอมาเจอ เซงเลย :m13:
  • สหายวิดอย่าคิดมากไป
  • เพื่อนคับและ...สหายพิททุกท่าน..มีอะไรที่มันเป็นประโยชน์

ใช้ห้องลพ..รีได้เลยยินดีรับใช้คับ...จากใจกลุ่ม..ลพ..รี....ไม่ต้องเซ็ง...
  • " ตัวนี้ลูกใคร คุณนพ มันสั้นดี" ผู้ หรือ เมีย
  • ขอบคุณ คุณz3sing มากๆครับผม:019:
    คุณ นพ ครับหมาสวยครับเลี้ยงอยู่แถวไหนครับ
    :013:
  • ในเมืองคับผม..อยู่ใกล้ๆบ้านพี่เอ๋คับ ลูก Cash Flow + Miyabi คับ 3เดือนคับ :)
  • ตัวเมียคับ..ว่าจะเอามาเข้ากับ Buda คับผมสายมันมาทางเดียวกันคับ
  • อีผีแก่หนังเหี่ยว. หยุดเลยนะมึง. เขากำลังมีความสุขกัน ลพบุรีเขารักกัน. ใครไปวันเสาร์จะรู้
  • ลพบุรีพิทบูลคลับกำลังกลับมา. แข็งแกร่งอีกครั้ง.
  • เสาร์นี้พบกันแน่. พ่อใหญ่จมูกแดง บิ๊กบูลลี่ !!!!!!
  • สหายวิดถ้าท่านกำลังคิดว่าผมเป็นผีอีกตัวไปด่าท่านผมก็โคตรเสียใจเลยวะ ผมไม่เคยคิดร้ายกับท่านเลย ท่านน่าจะรู้นะ ผมเชียร์ท่านมาตลอด ไม่มีเหตุผลที่ผมจะทำลายลพบุรี จบ
  • อีคำว่าจบเนี้ยะ ชัดเลย. :012:
  • \:D/ \:D/ \:D/ \:D/
  • =D> =D> =D> =D> =D> =D>
  • ไม่ต้อง..เคลียดกัน..สหายพิทเรา...แฮป..ปี้กันคับ ซิว ซิว ^_^
  • เสาร์นี้..อลังการแน่นอน...ไม่ได้..โม้เฟ้ยยยยยยยยยย(ถ้าฝน..ไม่ตก..นะ) :-c
  • ผมพยายามเอาใจช่วยอยากให้ลพบุรีกลับมาแข็งแกร่งหมือนเดิม แต่รู้สึกว่ายากมาก ถ้าพวกท่านยังใช้อารมณ์คุยกันแบบนี้

คนที่จะนำองค์กรนี้ได้ต้องอดทน อดกลั้น และเสียสละ หากท่านเปิดศึกกันทุกด้านแบบนี้มีแต่พังกับพังครับ
    อย่าด่ากราดครับ ด่าใครก็ลงชื่อระบุตัวไปเลย ไม่งั้นมันก็สร้างความหวาดระแวงไปไม่รู้จบ เชื่อผมเถอะครับ

ช่วงนี้น้าผี ขอความกรุณา อย่าเพิ่งโยนเชื้อไฟเข้ามาได้ไหมครับ และท่านวิทยาก็เย็นลงหน่อยดีกว่าไหม

ผมปราถนาดีนะครับ
  • คุณ นพ วันเสาร์มาเที่ยวรึป่าว...หน้าดับเพลิงสะพาน7 เอาน้องตัวนิมาด้วยคับ
  • ขอบคุณคับ..mafia..ผมเคลียรจบกันหมดแล้วคับ..แฮปปี้กันแล้วคับ

เชิญ คุณmafia ถ้าผ่านมาทางนี้คับ..ไฮเนเก้ เย็นๆ สักเยือก คับ.

• วันเสาร์นี้เจอกันนะคะ...พิกกี้..ไปแน่นอน..และเสาร์ที่ 7.. พบกับ..GONDOLA แน่นอน คะ..วันที่ 5 ไปรับล้ว...imageimage
    ไฟล์แนบ
    269799_206032472781047_100001228861071_649389_4974495_n.jpg 63K
    DSC06643.JPG 88K