ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เสาร์นี้ มีโปรแกรมอะไรเด็ดๆบ้างครับพี่วิทยา..... =P~
  • สงสัยเสาร์นี้ต้องหาอะไรมาปิ้ง ย่าง ให้สมาชิกได้สนุก กันอีก นึกถึงบรรยากาศเก่าๆ
  • ใจเย็นๆกันหน่อยนะครับ อดทน อดกลั้น อย่ายั่วยุ เดี๋ยวก็ดีขึ้น
  • ok ครับมาเฟีย ผีหยุดแน่นอนคราฟ
  • ขอบคุณนะค่ะ พี่มาร์ค. :m15: จะทำตามที่พี่บอก. ลพบุรีเราต้องจับมือกันให้แน่น. :m24:
  • เสาร์นี้กี่โมงครับ อยากไปชมบรรยากาศด้วยคนครับ
  • ผีอยากไปร่วมสนุกด้วยจัง
  • :063: =D> =D> =D> :063:
  • ...พวกเราต้อนรับทุก ๆ คนคะ..ไม่ว่าคนหรือ ผี..(แต่ของเป็นผีดีนะคะ..)..เวลา 17.30 น..โป้ย จัดไป ปิ้งยาง ตามนั้น...จัดเต็มไปเลย เดียวจะรีบกลับจากไปสอน..อย่างเร็วเลย..มาเตรียมของไปปิ้งย่างกัน..คิคิคิimage
    ไฟล์แนบ
    250986_10150185321075947_534715946_7237067_6026755_n.jpg 29K
  • Ok. ใครมาเลี้ยงฟรี. ปิ้งย่าง บาบีคิว ตามด้วย ปีไก่ย่าง. คอหมูย่าง. เครื่องดื่มชุดใหญ่. จัดเต็ม. :-D
  • โป้ยจ๊ะช่วยบอกกระเป๋าหน่อยว่าอย่ามาพร้อมกับความน่ารัก น่ารักจัง
  • มีข่าวแจ้งคับ....เสาร์นี้เราได้อนุญาติได้ใช้ไฟคับ..จัดหนักไป

งานนี้ใครไม่มา...เสียได้จัง..อุ๊ย..เสียได้จัง.....
  • เห้ย..โลโก้..มันเท่ว่ะ..ถูกใจนักชิม..ถ้าเอามาเป็นป้ายกลุ่มจะดีไหม....
  • งานนี้..จัดอาหารไว้สัก100ท่านจะพอรึป่าว...อย่าลืมเอาเจ้าภาพ มากันเยอะๆคับ...

สถานที่ ของเรากว้างมากๆ บรรยากาศสุดบรรยาย..เชิญด้วยใจ..สหายพิท.

..............เฮีย..กุ่ย สั่งจัดหนัก และจัดเต็มที่............................
  • ต้น..อย่าลืมชวนเพื่อนๆกลุ่มสิง..มากันเยอะๆ นะ.

เห็น..เมนูแล้วสุดยอด..ยังมีอีกเพียบ..........คับ.
  • สหายวิทท่านชวนแต่สิงที่อื่นไม่เห็นชวนเลย ซึ้งวะ
  • ขอบคุณพี่วิทยา และพี่ๆลพบุรีมากครับ วันเสาร์นี้ผมว่าจะไปครับพี่ เดี๋ยวเจอกันครับผม ว่าจะเอาไอ้แวมไพร์ เรดโนสผมไปด้วย 3 เดือนแล้ว แต่หูยังไม่หายเลย ไปตัดหมอพิชัยมาครับ มันเกาเรื่อยอะพี่....ซนสุดๆครับ 555 :-))
  • แวมไพร์..ตอนยังไม่ได้ตัดหูimage
    ไฟล์แนบ
    2011_0628ddda0082-crop %28Medium%29.JPG 56K
  • เห็น...กระเป๋าเค้าเชิญ..ทุกสถาบันแล้ว..นิคับ.. เอาเป็นว่า..เชิญทุกกลุ่ม..และคนรักพิททุกท่านคับ.

• ต้นเอาเจ้า แวมไพร์ มาไว้บ้านพี่ก็ได้นะ
  • แวมไพร์มันเกาบ่อยๆ ระวังแผลนานหาย..ลองวิธีนี้นะ..ล้างแผลโดยน้ำเกลือซื้อได้ตามร้านหมอ

น้ำเกลือ จะทำให้แผลหายไวขึ้น...ฟันธง
  • Z3sing ตอนนี้ลพรี มีลูกหมาสายเลือด จื๊ดๆ 2ตัว คับ.......
  • คุณวิทยาอยู่แถวไหนครับ พอดีวันศุกร์ผมกลับบ้านต้องผ่านลพบุรีพอดี
    จะได้แวะหาพี่ (รบกวนรึเปล่า) หมาสายไหนและ ราคาแรงรึเปล่าครับพี่
  • บ้านผมอยู่แถวโรงบาลเบญจรม หมามันเป็นหมาในกลุ่ม สายโชว์คับ สายเลือดดียังติดลมบนคับ

ราคา...เจอตัวแล้วไม่แพง 0890885427 คับ
  • แม่หมา...เป็นลูก อีโบล่าX แจสเปอร์ คอกเฮฟวี่บูล re50 gt50

ส่วน พ่อหมา..โดมิโน..เป็นลูกหลาน ซามูไร ปาโก re100

ลูกหมาตัวนี้สายเลือด re 50 gt25 =75 คับ กร่างๆๆคับ.
  • น่าจะประมาณ บ่าย2-3 โมง พี่สะดวกรึเปล่าครับ
  • แวะมาอีกทีไม่มีผีเลย เยี่ยมครับ ไม่จำเป็นอย่าแสดงความเห็นแบบผีเลย มันสร้างความหวาดระแวงต่อกันเปล่าๆ ผมเชื่อว่ากลุ่มลพบุรี จะกลับมาแกร่งกว่าเดิมครับ
  • ...ได้เลยคับยินดี..ฮัลโลมาก่อนนะ.
  • mafia..คับ เมื่อวาน ไฮเนเก้น ตก"น"คับ เชิญด้วยนะคับ..เสาร์นี้
  • สหายวิดสุดยอดวะ
  • วันนี้..ผมกับ พี่นพได้มีโอกาสเจอกัน..ก็เลยพาเจ้าพิท ไดโว่ ของพี่นพไปเล่นน้ำ

ผมเลยถือโอกาส เดินตรวจสถานที่ ที่เราจะมาร่วมสนุกกัน พี่นพเป็นพี่ที่มีน้ำใจมากคับ

ส่วน..เจ้าไดโว่..น่ารักคับ ส่วนบอร์ดีเค้าถือว่าผ่านคับ สำหรับความสูง 13 นิ้ว ลายเสือดำ

กร่างๆ สั้นๆ .....ลพบุรีจะรวมเอามือเก๋าๆ แบบหลากหลายสะตราย และทุกสายของพิทบูท จะ.
    .

มาร่วมอยู่ใน กลุ่มลพบุรี คับ ทีมงาน..ฟ้าแว๊บ แว๊บ จะไม่ทำให้ท่านผิดหวังคับ..ไม่ได้..โม้........
  • วิทยา เจ้าเอ ฝากพี่ลงให้เราอ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    220807.jpg 112K
  • วิทยา พี่อยากได้หมาเเบบนี้อ่ะ
    หาให้พี่มั่ง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    212575.jpg 8K
  • ขอบ..คุณพี่หรั่ง..พี่ที่มีน้ำใจ..กับน้องๆ และให้โอกาสผม ได้แสดงความคิดกับพี่..

ไม่รู้..ว่าความคิด ของผมจะเป็นความคิด ลม ลม แล้ง แร้ง หรือป่าว มันต้องขึ้นกับ..

ความ กรุณา ของพี่ๆๆทุกคนคับ "เรื่องเก่าให้มันจบไปพี่..บ้านหลังนี้ยังรอการ..จัดแต่ง..

ให้มันดูสวยงาม..และแข็งแรงคับ" คนอื่นเค้าอยู่ไกล20กว่าโลเค้ายังมา...เราอยู่กันห่าง..

ไม่ถึง 3โล เราจะมาร่วมพูดคุยกันมั๊ง..ก้อได้พี่ (รับรอง ผมไม่ยืมตัง..คับ555+++)....ฟ้าแว๊บ แว๊บ ยินดี คับ
    ^:)^
  • "แล้วพี่..อยากได้คนเดียว..รึไง555++
  • "คุณz3sing รูปภาพลูกหมาที่ผมพูดถึง 1ใน2ตัวคับ อายุ 5เดือนกว่าๆ ตัวนี้ตัวเฟรินคับ

เป็นตัวผู้คับ ราคาเปิดไว้ 40,000 พร้อมใบ ukc รับใบเลย ไม่ต้องรอ ส่วนอีกตัวผู้ เปิด 35,000คับ

รับรอง เตี้ย สั้น กร่าง สายเลือดขั้นเทพ..เช็ดได้เลยคับ(ของเค้าดีจริงๆ)
  • สหาย.. เอ อย่าให้ ซ้ออ่านนะ....เดียวตะลึง55555+++
  • อยากไปเที่ยวด้วยจังเลยอ่ะ...
  • สหายวิดสุดติ่งอีกละ
  • มาซิคับ..พี่mat..แค่นิดดดดดดดดดดเดียวพี่5555++
  • "ทำไม..เงียบจังเลย........ปื๊ด..ปราดกันหน่อยซิ..สหาย....
  • พี่วิทยาครับที่เอามาให้ดูชอบครับ แต่งบไม่ถึงอะครับ
  • " พี่..นพ ผมมีพระอยู่องค์หนึ่ง พี่ แท้แต่ตำหนิ อยู่ที่หูด้านขวา เป็นพระนั่ง ปรางสมาธิ พี่...

พระองค์นั่น อยู่ที่วัดมณีพี่ ขับรถไปเห็นเลยพี่ 55555+++แซวพี่ขำๆๆๆ
  • แล้วงบเรามีเท่าไรคับ ตัวนี้มันตัวเฟริน ลองเฟรินก็ลงได้
  • แต่..ตัวนี้คุณเอาไปออกงานได้เลย...มีอะไรคุยได้คับ....
  • เดี่ยววันนี้จะแวะไปหาพี่ครับ
    จะเจอกันแถวไหนครับ
    ผมไม่ค่อยรู้จักสถานที่ของลพบุรีเท่าไร
  • แล้วจะแวะไปกินนมขาวๆอวบๆน่ะเป๋าโป๊ย =P~
  • ระวังเค้าจะให้มึงกินนะ ไอ้สัด หน้าตาอุบาทแล้วยังสันดานอุบาทอีก กามชิบ
  • ลูกใครเอ๋ย image
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC05870.jpg 91K