ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด๊อกแค้มป์ ที่ไร่โบนันซ่าเขาใหญ่
  • ขอไปเที่ยวด้วยคนครับ ถ้าไม่ติดธุระ
  • ไปด้วยได้ไหมค่ะ

:m18: :m18: :m18: :m18: :m18: :m18: :m18:
  • กิจกรรมดีๆแบบนี้ผีขอตามไปหลอกหลอนด้วยคนนะครับ
  • งานดี กิจกรรมเยี่ยม แบบนี้ไปด้วยคน :063:
  • เย้ๆ........นู๋ดีไปด้วยคนนะคร๊ะ
    :m93: :m93: :m93: :m93: :m93:
  • ไปด้วยครับ ขอเช็คจำนวนคนอีกทีนะครับ
  • ผมไปด้วยครับ งานดีๆแบบนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ
  • 101 PitBull Club บ่ไปบ่ไดแว้วววว ไอเดียสุดยอดครับป๋า :063:
  • ขอแอบไปด้วยคนคร๊าบ อิๆๆๆๆ เจ้าบ้านอย่างผมจะขาดได้ไง ป๋าต้องการอะไรขอให้บอกได้เลย แต่เรื่องสาวๆๆที่จะพาไปปลูกป่าผมไม่มีนะ เพราะเรื่องพวกนี้ผมไม่เคยเข้าไปยุ่งอ่ะครับ

เชื่อผมสักเรื่องทีเถอะๆๆๆๆๆๆ5555555
  • งานนี้จะเป็นโปรเจคใหญ่นะครับทุกท่าน อย่าให้ขายหน้าเจ้าของสถานที่นะพี่น้อง ปกติหน้าหนาวเขาใหญ่คนจะแน่น ที่พักแพง จะมีเทศกาลเมืองคาวบอยด้วย งานนี้เรามีที่พักเหลือเฟือเพราะเรานอนเต้นท์ ฮ่าๆๆ
  • ป๋าต้องการจะให้คนในพื้นที่อย่างผมช่วยอะไร บอกผมได้เลยนะมิต้องเกรงใจ
  • ขอประชุมกับทีมงานอีกสักรอบสองรอบนะท่าน ตอนนี้กำลังกำหนดรูปแบบของงาน ยังไม่ค่อยชัดเจนครับ
    แต่การตื่นตัวของของพวกเรามันก็จะช่วยให้การตัดสินใจง่ายขึ้น ตอนนี้ยังลังเลว่าจะทำใหญ่หรือเล็กดี
  • เล็กๆๆจะทำ ทำไมหล่ะพี่มาถึงขนาดนี้แล้ว
  • ก็เห็นพวกเราไม่ค่อยตื่นตัวกันเลย ถ้ามีกลุ่มชมรมจากแต่ละจังหวัดรวมตัวกันมาเข้าร่วมมันก็น่าทำ แต่ถ้ามีแต่คนบอกว่าไม่แน่ ไม่แน่แบบนี้ ก็เลยกลัวขายขี้หน้า ฮ่าๆๆ
  • ตามด้วย
  • ขาดพริ้ตตี้หรือป่าวค่ะ อิอิ
  • พริตตี้เรารับจำนวนไม่อั้นเลยครับ
  • แล้วป๋ามาร์คอ่ะ.............ไม่อั้นหรือป่าว
  • โห น้องโย จะพูดอะไรก็พูดมาเลย จะเว้นวรรคให้คนแก่หวั่นไหวทำไม ฮา...........
  • 55555+

จะบอกว่างบประมาณคร่าาาา

คิดไปถึงในนี่พี่มาร์ค
  • ตากล้าแกขนข้าวต้มมาเลี้ยงรอบดึกกับพริ๊ตตี้สัก20จัดมาเลยนะ
  • แบบว่า เขาใหญ่มันหนาววววววววววววววววว ต้องพา ......... ไปเยอะๆ
  • ....อะไรหรอคับพี่มาร์คๆ 55555555555555
  • ป๋าอย่าออกอาการอย่างนี้ซิ
    ผมว่าจะพาครอบครัวไปคิดหนักเลยว่าจะพาไปดีเปล่า55555
  • แล้วพี่มาร์คอ่ะจะเว้นวรรคไว้ทำไม ...................... เด็กๆกลัวหมด

• :m84: " เมียมี เมีพี่ต้องมา ถ้าเมียไม่มา แสดงว่าเมียพี่ กำลังตามมาโดยไม่รู้ตัว " :m84:

ระวังนะค่ะพี่ๆที่หลบเมียมา อิอิ

พี่มาร์คบอกแล้วว่าพริ้ตตี้ ตรึม
  • พาอะไรไปพี่มาร์ค เสื้อแจ๊คเกตเหรอครับพี่ ^^!
  • ไม่เป้นไรมีไรพี่ก็บอกว่าป๋าชวน
    ป๋ารับไปเต็มๆ
  • ชั้นเลิกแล้วโว้ยตาเคนพริตตี้นะตอนนี้วิ่งเข้าแต่ทางธรรมตัดขาดทางโลก ส่วนเรื่องข้าวบ่ต้องห่วงอิ่มกันทุกคนจร้า555555
  • มีที่ขายติดโบนันซ่าเลยคราบ4 ไร่พร้อมรีสรอต์ด้วยนะคราบสนใจโทรมาคุยกานได้นะคราบ
  • พาอุปกรณ์กันหนาวไปเยอะๆ อย่าเข้าใจผิดนะครับพี่น้อง
  • กล้าพูดนะตากล้าหันหน้าเข้าวัด
    วัดโพ...เปล่า
    ป๋าคิดอย่างที่ลงมาจริงเปล่า
  • อุปกรณ์กันหนาวมันมีหลายประเภท เลือกเอาที่ชอบกันเองเน๊อะ
  • อุปกรณ์กันหนาวผมว่าไม่ต้องเอาไปเราไปหาาาาาาา..........ทำแก้หนาวดีไหมก๊าบบบบบบเฮียมาร์ค :021: :021: :021: :o023:
  • วิ่งรอบเขา หรือวิ่งรอบสนามแข่งรถ ใช่ไหม
  • หาสาวๆมากอดครับ ว่ากันตรงๆๆเลยดีกว่าป๋า
    หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว ว่าไหม
  • ช่ายยยยก็ได้ครับ(เกือบเระ) :-)) :-)) :-))
  • แล้วแถวเขาใหญ่มีคลีนิคหมาหรือ ร.พ สัตว์ใกล้ๆไหมครับเผื่อหมาที่พาไปเป็นไร เราจะได้แนะนำกันได้ ดูไว้ด้วยก็ดีนะครับเฮีย
  • ถ้าพาสาวไปกอด หาโรงบาลคนรอไว้ปลอดภัยกว่า ฮิ้วๆๆๆๆ
  • หาสาวๆมากอดครับ ว่ากันตรงๆๆเลยดีกว่าป๋า
    หนาวเนื้อห่มเนื้อจึงหายหนาว ว่าไหม
    -----------------------------------
    ความคิดเข้าถ้าดีครับ เดียวเราข้อยคุยกันวันงานเนอะ KEN_ES_BKK(รู้กัน2คน)อิอิอิ
  • เกือบลืมไปเลย ยกงานนี้ให้เป็นทริปแห่งปี

ขอตั้งตารอเลย เพื่อนๆ
  • กางเต้นท์ หนาวๆ ตื่นมาต้มกาแฟ แล้วเอาผ้าห่ม คลุ่มตัว แล้วยืนดูหมอก บ๊ะ 555+
  • น้องใหม่ไปด้วยครับ
  • อย่าหาแต่วิธีคลายหนาวให้ตัวเองนะจ๊ะ

อย่าลืมลูกรัก 4 ขาทั้งหลายที่พกไปด้วย เค้าก็หนาวเป็นเน้ออออออ
  • อยากเห็นลูกๆ พบรักกันที่เขาใหญ่จัง มันก็คงจะอยากเป็นเหมือนคนล่ะเนาะ555 :m38:
  • นึกถึงเมื่อหลายปีก่อน ที่ไปร่วมงานลากน้ำหนักที่หัวหิน

คืนนั้นมีพี่ใจดีท่านหนึ่งอนุญาติให้เราไปใช้สถานที่ของแกบนยอดเขากางเต๊นท์ ตั้งแคมป์กัน

ขอบอกไม่ได้นอนเลย หนาวก็หนาวอิ๊บอ๋าย เพื่อนก็นอนกรน รำคาญสุดๆ เมาก็เมา คนละไม้คนละมือทำอาหารกินกัน อร่อยบ้าง หมาไม่แหร็กๆๆบ้าง 5555

แต่สิ่งที่เราได้ ก็คือ ความทรงจำร่วมกัน ที่จะอยู่ในใจของเราตลอดไป งานนี้ใครอยากรู้จักคำว่าเพื่อน พลาดไม่ได้ โย่วๆ..... image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8780.jpg 51K
  • เวลามันอาจจะกระชั้นชิดไปนิด ทีมงานมีเวลาเตรียมงานไม่มากแล้ว แต่มันอาจจะเป็นงานใหญ่ระดับประเทศ
    งานรูปแบบนี้มีการจัดมาบ้างแต่เล็กๆ แต่งานนี้เราจะทำใหญ่มีศิลปินชื่อดังมาโชว์ด้วย ฟังดูน่าตื่นเต้นจริงๆครับ

ผมจึงอยากได้กำลังใจและการสนับสนุนจากพวกท่านครับ
  • จากลำพูนครับถ้าว่างไปแน่ พ่อแม่ลูกกับหมา 1ตัว ขับรถไปเองเลย แบบว่ามือใหม่จะไปเก็บเกี่ยวความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงและดูแลหมา ถ้าคณะหรือชมรมใดแถวเชียงใหม่ ลำพูน ลำปาง มีคิวจะไปร่วมงาน ผมขอฝากเนื้อฝากตัวร่วมเดินทางและเข้ากลุ่มตวยเน้อครับ (แล้วจะเอามาร์กี้ไปเที่ยวด้วย ตอนนั้นก้อจะ10 เดือนพอดี คงเป็นหนุ่มล่ะ) อ้อลืมไป อยากทราบกฏระเบียบหรือหลักเกณฑ์การร่วมงานและค่าใช้จ่ายด้วยครับ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    มาร์คกี้7_resize.BMP 238K