ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด๊อกแค้มป์ ที่ไร่โบนันซ่าเขาใหญ่
  • อยากขอความกรุณาจากเพื่อนๆในแต่ละจังหวัดช่วยรวบรวมคนให้ผมด้วยครับ
    เราจัดเป็นขบวนคาราวานมามันก็น่าจะสนุก เดินทางพร้อมๆกัน ไม่เหงาด้วยครับ
    เรามากลางเต้นนอนกัน ถือว่าเป็นการพักผ่อนไปในตัว
    และช่วงนั้นเป็นช่วงเทศกาลเมืองคาวบอยพอดี เขาใหญ่จะคึกคักมาก

จังหวัดไหนสนใจ ขอความกรุณานะครับ
  • โรเจอร์ขอไปดว้ยคราฟ :-))
  • ถ้าโรเจอร์มาก็ดีเลย จะได้รู้เสียทีว่าคนเลี้ยงพิตบูลส่วนมากคุณภาพสูงขนาดไหน
    จะได้เลิกยุ่งกับพวกเราเสียที เอาเวลาไปช่วยหมาจรที่โดนส่งไปฆ่าดีกว่า
  • ในพี่มาร์คบอกว่าจะปิดคอมแล้วงัย!!!

ยังโผล่มาดึกๆดืนๆอีก อิอิอิ 5555+
  • ก็ระหว่างคอยไม่มีไรทำก็เลยต้องเปิดคอมเล่นฆ่าเวลา ปกติสี่ทุ่มนิดๆพี่มาร์คก็หลับแล้ว เป็นเด็กโข่งอนามัย ตอนเช้าจะได้ตื่นตักบาตรทันครับ
  • โว้ว ทำบุญใส่บาตรด้วย ไถ่ชีวิตโค (โยตี้) ด้วยมั๊ยพี่มาร์ค ^^ ฮี่ๆๆๆ

ลำปางจะไปเยอะๆ ก๊าบบบ เปลี่ยนที่หนาวมั่งดีก่า หนาวแต่ที่ลำปาง เบื่องิ 5555+
  • เท่ดี มันดูยิ่งใหญ่ ดีคับ แต่ผมว่าต้องกระจายข่าวให้กว้างๆคับ แบบ พวกseedหรือfat เขาจัดกันอะคับ ตูมๆเลย
    หมาพิทบลูจะได้ มีคนรู้จักมาขึ้นโดยเฉพาะคนที่ไม่เคยเห็นหรือรู้จัก อาจจะ อยากหามาเลี้ยงเป็นของตัวเองแบบนั้นอะคับ พี่มาร์คตักบาตร ทุกเช้า ขอให้เจริญๆ อยากทำได้มั่งจัง -*- ชิวิตผมนี่มันช่างไร้สาระไปวันๆ
  • คุณ hnote อยู่ลำปางหรือครับ ถ้ามีกลุ่มใหญ่ไป ลำพูนขอร่วมขบวนเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ จะได้ไม่เหงา ไม่รู้แถวลำพูนและเชียงใหม่เค้ามีกลุ่มหรือชมรมกันหรือเปล่า ถ้ามีบอกด้วยนะครับจะได้ขอสมัครเป็นสมาชิกเลย จะได้มีพรรคพวกแลกเปลี่ยนความรู้ ตอนนี้เลี้ยงอยู่คนเดียวเหงาจัง
  • มีครับผม ท่าน seagame_lp ลำพูนใหญ่สุดก็พี่สมพงษ์เลยครับผม เชียงใหม่ก็เยอะ
    ลองเข้าไปคุยในบอร์ดได้นะครับ เชียงใหม่ ล้านนาหมาแดง อ่ะครับ
    มีตติ้งเชียงใหม่ข้างกาดสวนแก้ว ลานจอดรถตรงศูนย์ยามาฮ่าอ่ะครับ เค้ารวมตัวกันทุกเสาร์ที่ 2 ของเดือน
    เอาหมาไปร่วมได้เลยครับผม
  • รับทราบครับ ว่าแต่พี่สมพงษ์ลำพูนอยู่แถวไหนหรือครับเผื่อมีอะไรจะได้ขอคำแนะนำบ้างครับ =D> =D>
  • พี่มาร์ค
    ไม่มีหมาแล้ว ไปด้วยได้มั้ยคะ
  • มีหัวใจมั้ยหละ น้องจ๋าวววว......

ส่วนพี่ไม่มีผ้าห่ม พอจะมีใครให้ไออุ่นบ้างมั้ยจ๊าส์ ....ฮิ้ววววๆๆๆๆๆ
  • 101 pitbull club จองก่อน10ที่นะครับอาจมีเพิ่ม
  • ไม่มีหมาก็ไปได้ครับ งานนี้เป็นการชุมนุมคนรักหมา แต่คนรักหมาที่ยังไม่พร้อมก็ยังไม่จำเป็นที่จะต้องรีบไปหาหมามาเลี้ยงครับ เราใช้หมาเป็นสื่อให้เราได้มาเจอกัน มันคือกิจกรรมสันทนาการเพื่อการผ่อนคลาย

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนนะครับ :-D
  • พี่มาร์ค เจ้าชู้อีกแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หาผ้าห่มเผื่ออ้นด้วยพี่
  • จะเอาผ้าห่มจริงเป่า เดี๋ยวจัดให้ หนานุ่มแน่นอน ขอลายเซ็นต์ภัทรยืนยันการอนุมัติด้วย
  • โหวพี่ เล่นแรงอะ :o028:
  • อะไรว่ะ แค่ขออนุมัติซื้อผ้าห่ม ทำเป็นร้อง 555
  • ต้องการอะไรขอให้บอก ยกเว้นสาวๆๆๆ555555555นอกนั้นจัดให้ป๋าทุกอย่างแพล็บๆๆๆๆๆๆ
  • มีสิคะหัวใจอ่ะ พี่ยูสสสสสส
    ป๋า หาหมามาให้จอมเลี้ยงตัวนึงเลย 5555
  • บอกวินัย ซื้อให้ดิ
    ถ้าอยากได้ฟรี เด๋วพี่จะทำสุดยอดหมากิจกรรมขึ้นมาสักชุด ตอนนี้เพิ่งฮีทมา
    แต่ต้องเอามาทำกิจกรรมานะ เอาไปเลี้ยงเอาอก เอาใจ แบบเดิม ม่าย...ห้ายยยยย
  • นับวันนับคืนรอเลยนะเนี้ยงานนี้
  • อยากให้ช่วยคิดกิจกรรมสำหรับสุนัขสายพันธ์อื่นด้วยนะครับ
    เวลาเอาไปโปรโมทจะได้แจ้งเค้าถูกว่า ช่วงกลางวันสุนัขสาย
    พันธ์อื่นจะทำอะไร ส่วนกิจกรรมช่วงกลางคืนพอจะอธิบายได้

อีกเรื่องที่อยากถามไม่ทราบว่าที่ โบนันซ่า มีที่พักที่สามารถให้
    สุนัขเข้าพักได้ป่ะ เพื่อเพื่อนสมาชิกบ้างคนไม่ถนัดที่จะนอนกลาง
    ดินกินกลางทรายอะไรทำนองนั้น
  • วันพุธนี้จะกลับมาให้คำตอบครับ
  • ดื่มด่ำ กับ บรรยากาศ สุดหนาว ทามกลางขุนเขา มีแค่เรากับน้องหมา แหะๆ นับถอยหลังๆๆ
  • :m65: รอๆๆๆ
  • วันนี้ผมจะพาทีมงานไปสำรวจสถานที่แล้วนะครับ หวังว่างานนี้จะเป็นการสร้างปรากฏการณ์ใหม่สำหรับคนรักสุนัข
  • เย้วๆ เอารูปมาด้วยนะพี่มาร์คคร้าบบบ
  • ฝากดูห้องสวีทด้วยป๋า ....
  • ไหนว่าจะพาทีมงานเข้าเมืองไงป๋า ผมก็รอป๋าอยู่นะ จ๊วบๆๆๆ
  • เมื่อคืนนั่งฟังเพลงเพื่อชีวิตที่ร้านกล้วยน้ำหว้าปากทางขึ้นเขาใหญ่ครับท่าน
  • อยากไปงานนี้ด้วยๆๆๆแต่ไม่ที่พักๆๆ
  • ขาดคนดูแลไปงานนี้ 555+ ไกลแต่อยากไป รักมาที่จู๊ดๆๆๆๆ
  • ช่วงหน้าหนาวที่เขาใหญ่ที่พักเต็มเกือบหมดแล้ว ยิ่งช่วงคอนเสริตบิ๊กเม้าเท่น วันนี้เพิ่งเดือน 8 แต่ที่พักเต็มทุกที่แล้วครับ

งานของเราไม่ห่วงเรื่องที่พักเพราะเรานอนเต้นท์ครับ เราจัดกันตรงลานคอนเสิร์ตเลย งานนี้เราใช้ทีมงานมืออาชีพมาเป็นผู้ดำเนินการ ผมเพียงแค่อำนวยความสะดวกเรื่องสถานที่ แต่กิจกรรมภายในงานเรามีคนจัดการให้ทั้งหมด มั่นใจว่างานนี้เป้นงานใหญ่ เป็นประวัติศาสตร์แน่ๆ และมันจะต้องกลายเป็นงานประจำปีหน้าหนาวสำหรับเขาใหญ่ด้วย

ผมอยากให้พวกเรามาร่วมกันโดยพร้อมเพียง จะได้พูดได้อย่างภาคภูมิว่าเรามาร่วมตั้งแต่ครั้งแรกเลย
  • ในงานมี บูท ขายอาหาร เหมือน งาน บิ๊กเมาท์เท้น ป่าวคับ ป๋า ถ้ามีขอจอง 1 บูทจะทำเนื้อย่าง สูตร ข้างวังไปให้ชิม
  • อยากเห็นภาพแบบนี้เร็วๆครับ
  • มีจัดรถไปถึงที่มั้ยครับผมอยากไปแต่ไปไม่ถูกครับ

• ถ้าสาวๆท้ายว่างซ้อนได้คน 5555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0144.jpg 87K
    IMG_8436.jpg 75K
  • รถ คันกี่ล้านอะคับ โคดเท่ อะ
  • :062: สองคน หนึ่งตัว อิๆๆๆ
  • ชมเท่ห์ มา เด๋วไปรับหน้าบ้านเลย คุณ PURE00 555
    image
    ไฟล์แนบ
    R0017008_resize.JPG 137K
  • สุดติ่งเลยเฮียyut.... บิด 200 ปล่อยมือทำท่า I LOVE YOU ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อย...ขำๆ นะเฮีย
  • คว่ำตั้งแต่ตอน 60ละมัวแต่โชว์ไม่มองถนนชนหมา 55 :024:
  • ยุทเด็กๆ เสร็จเฮียเหลียงครับ
  • ติดป้ายบอกทางอีกเปล่าครับเฮีย อิๆ :o024:
  • เฮียเหลียงหล่อทั้งตัวและหัวใจครับ ชอบส่วนตัวครับ
  • ขอบคุณ พี่น้องผีทุกท่านที่เอ็นดูเรา2คนนะครับ(เรา2นะตี๋) ยูตะเป็นน้องเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดที่ผมเคยมีมาครับ :"> image
    ไฟล์แนบ
    199231.jpg 88K
  • สองตี๋ ซูปต้า แห่งวงการพิตบูลไทย ใครอยากได้ลายเซนต์หรือสัมผัสตัวจริอย่างใกล้ชิด ต้องมาเจอตามงานพิตบูลเท่านั้น
  • มาเฟีย สุดยอดชายหนุ่มผู้หล่อเหลา เทคแคร์เก่ง ดูแลดี พูดจาไพเราะเสนาะหู
    ใครอยากได้ลายเซ็นต์หรือสัมผัสตัวจริงอย่างใกล้ชิด เจอได้ตามงานพิตบูลเช่นกัน

แผล่บๆๆๆ ปาดคืนละนะ ป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2076.jpg 30K
  • งานด๊อกแค้มป์เขาใหญ่ ท่าทางจะฮ๊อต คนสนใจตรึมเลย ได้ทีมงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์มาช่วยออการ์ไนท์น่าจะไปได้สวยครับพี่น้อง