ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โทรถามพี่อุ๋ยเลยจ๊ะ ^^ แต่ของมีทุกวัน เอากี่สิบโลก็มีส่งจ๊ะ
  • Thank น้องเด๋วจัดไป 20 โลก่อนเบาะๆ
  • มาเช็คข่าวสารวันนี้ก่อนที่จะถูกนัทแซว บังเอิญเมียติดละครเรื่อง เมียหลวง สงสัยเหมือนชีวิตจริง แตนอย่าลืมโหลดภาพมาให้ด้วย ว่างๆก็แวะมาหาก็ได้ พร่งนี้แอนอยู่คนเดียวที่บ้าน
  • พรุ้งนี้แตนวิ่ง ห้างฉัตรกับเสริมงามอะพี่ แต่ยังไงจะแว๊บไปหามัน เรื่องคอไก่ ฝากรวมๆกันซื้อก็ได้เจ้า
  • ใครจะเอาคอไก่อีก วันพฤหัสแตนจะเข้าไปเอา มาโพสท์บอกเลยจ่ะ
  • จัอมา 20 โลเลยน้อง
  • อารีน่าเป็นเด็กเป็นเล็ก จะเข้าชมรมหัวม่วงแล้วเหรอ เหอ เหอ
    จี๊ดจริงๆนะเด็กคนนี้ เหอ เหอ

image
  • ฮิๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 141K
  • คนอื่นใครเอามั่งงงงงงง จะได้เข้าไปเอาทีเดว สรุปยอดวันพฤหัสตอน บ่ายสามเนอะ ^^
  • ช่วยเอารูปลงให้ครับ
    images by free.in.th
  • พี่อุ๋ย พรุ่งนี้แอนอยู่บ้านคนเดียว แล้วพี่ไปไหนรึ
  • เอาคอไก่ด้วยครับ แต่ว่ายังไม่ใช่ช่วงนี้ ^^ 555+
  • ตัวที่เล็งไว้ ไม่มีรูปอ่ะนัด ต้องขอจากพี่อุ๋ยอ่ะ

ตบปาก 3 ทีเลย นัด ไอ้บ้า แช่งให้คนที่ขี่ฮายาในรูปไปมีแฟนใหม่ เดี๋ยวเป็นเรื่องจริงขึ้นมาใครจะรับผิดชอบ
    :o051: :o051: :o051: :o051: :o051: :o051: :o051: :o051:
  • :o028: เอาอย่างกันไปหมด เสื้อม่วง ยาม่วง แต่ใจไม่ม่วงนะฮ้าาาา เปรม 555
  • พี่อุ๋ยเช็คกันเลยเหรอ :o023: แต่ละครเรื่องเมียแต่งนะ ไม่ใช่เมียหลวง :m32:
  • สองวันนี้พูดแต่เรื่องไก่ ระวังเป็นเก๊านะ
    จะกลายเป็น เก๊า รัก ตัว เอง :o022:
  • ไม่ได้แช่งถามเฉยๆ
    แต่ถ้าเค้าจะไป ก็ร้องเพลงนี้ให้เค้าเลย
    " วันใดขาดฉันเธอจะรู้สึก(ดี) " :013:
  • สวัสดีครับพี่เอไท
    ขอโทษด้วยจำชื่อไม่ได้แล้ว ถ้าจำไม่ผิดอยู่เกาะคา
    มีตติ้งเสาร์สุดท้่ายของเดือน มาด้วยเลยแล้วกันนะครับ
  • เอ้อหว่ะ ว่าจะถามอยู่ว่าละครที่แอนติด ตกลง มันเมียแต่งรึปล่าว
    แล้วที่ว่าเหมือนชีวิตจริงนี่ ใครเหมือน พี่อุ๋ย รึแอน ก๊าบบบบ ^^ 55555+ (ดอกนี้กูจะโดนชุดใหญ่มั๊ยเนี่ย)
  • เอ้อ ตกลงเสื้อม่วงเนี่ย เอาเสื้อยืด รึ เสื้อโปโล ลายเป็นยังไงหว่านัด
    ถามพี่สมพงษ์ พี่สมพงษ์บอก นัดจะออกแบบลายให้
  • ได้เลย แต่ถ้าบ่งามห้ามว่ากั๋นเด้ออ้าย :m01:
  • คิ้วมังกร ตาหงส์ ปากครุฑ ลิ้นสาริกา หนวดฤาษี เขี้ยวพญานาค สเปคนี้เลยเนาะอ้าย :o023:
  • ดี๋ ฟิกเกียร์เอาแบบนี้มาปั่นตอนมี้ตติ้งบ้างนะน้องimage
    ไฟล์แนบ
    247101_191548100896776_100001247618383_545547_6187032_n.jpg 116K
  • นัดเอาฟิกเกียร์ไป โน้ตเอาคนปั่นเอง :o028:
  • คนปั่นอย่างงี้มันดีขว้างตี้ไหนนั่น
  • เกมส์ พี่จะสั่งชุดลากละนะ พรุ่งนี้เข้าไปเอาตังค์ที่บ้านเด้อ
  • โอเคๆ 550 แหละ
  • อื้ม แถมก็ได้เลาะเกมส์ 555+
  • เงียบเลยครับบอร์ดนี้
    ย้ายไปเล่นบอร์ดเชียงใหม่กันหมดเลย
    เห็นมีสาวสมาชิกใหม่เหรอครับ 55555+
  • ไม่ใช่อย่างนั้นครับตูน 5555+
    รู้ลึกรู้จริง แสดงว่าแวะไปเหมือนกันใช่ป่าวเล่าเนี่ย 555555+
  • มันก็เงียบๆ ม่วนๆ เป็นรอบๆ ไปแหละ 5555+
  • อิอิอิอื เหลือให้กันบ้างนะพี่ผมยังโสดอยู่เลย
    ทำแต่งานยังไม่มีแฟนเลย ผู้หญิงหายากกกกกก
  • จัดผู้ชายไปเลยตูน 55555+
  • 5555เอิกกกก
  • หาแฟนยังไม่ได้ก็อยู่กะไก่ กะหมาไปก่อนไง ^^ เดี๋ยวก็มาเองแหละแฟนอ่ะ เหอๆ
  • เ้อ้า เงียบกันเข้าไปๆ จัดไป 1 ดอก
  • หนุกหนานต่ออีกสักนิด
  • หนุกเว้ยๆ ต่ออีก 1 ดอก
  • พอดีหมาตี้บ้านชอบกิ๋นของสด ขับรถมาส่งกำเน้อวันละ1.2 กก ครับขอบคุณล่วงหน้า แต๊น แต็น
  • - -" อ้ายสมจ๊าว มันจะกุ้มก่าน้ำมันก่อแนะ :o007:
  • มันจะกิ๋นหมดว่าอ้าย โล.2 ก่อนหนาอ้ายสมมมม 5555555+
  • มันส์แต้ๆ อี มี เน็ม
  • ลวกเพี้ยหมูนี้!!!
  • ก้ายเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    บ้าไปแล้วกู 555+
  • ตกลงเสื้อม่วงแต๊ก่ะ??????? T^T สีแดงเลือดหมูอ๊อ!!! สีหยังก็ได้ที่บ่าแม่นเขียวกะม่วงได้ก่อเจ๊า T^T
  • มันมีร้านตังไดนิ อีน้อง ลวกเพี้ยหมู ประเทศลำปางปู้น ก้า ฮี่ๆๆกับๆๆ55
  • :o015: แหะๆ แหะๆ อ้ายสม ป่ะ ไค่อยากซ่าจิ้น ^__^ 555+

• 555+ เอาคอไก่ไปส่งลำพูน โล 2 ขีด แล้วแวะไปกินซ่าจิ้นนนนนนน ^^ 5555+
  • ม่วนกั๋นแต้ต่ะ55555