ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • สวัสดีครับพี่น้องล้านนา ช่วงนี้มีหมาแดงใกล้คลอดมะครับ มีน้องในสังกัดอยากได้สัก1หน่วย
  • ก็มีของแม็คไงครับสายเลือดด้วยดีครับ
    อ้ายตอนนี้ไอ่ตี้มีก่สวดยอดดดดดดล่ะอ้าย ล่ะอี่ตั๋วตี้อยู่ใต้เก๋าลำใยมันกิ๋นหยังอ้ายมันอ้วนผิดปกติอ่ะอ้าย555555
  • อ้ายตั๋วน้อยตี้บ้านนั้นหมาแม่ก่าอ้าย เอามาตางไดแหมเมาะอ้าย
  • ตัวเมียครับหลาน สโตน+สาย454 สูง+ยาว+แหลมก่อและ55
    อิ่มหมีพลีมัน ก่ออย่างตี่หันน่ากะฮุถามยะหยัง
  • ตัวใหนอีกล่ะนั้น...แบบนี้ต้องไปแอบดูซะแล้ว ช่ายป่าวเก่ง
  • มีตัวนี้...เจ้าของหาย เลยหาเจ้าของใหม่...อยากได้โทรหาเก่งได้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    224605.jpg 161K
  • สวัสดีครับทุกท่าน ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ ท่านใดสนใจอยากได้หรือสั่งทำเป็นพิเศษติดต่อได้ครับ
    089-1912234 นก imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    055.jpg 137K
    209059_10150141915434051_543369050_6703071_3932641_o.jpg 111K
    000.jpg 197K
  • กำลังเชียร์ตัวนี้เต็มที่เลยครับ โดนใจกองเชียร์image
    ไฟล์แนบ
    224605.jpg 161K
  • สายเลือดไม่ต้องพูดถึงเลยคร้าบ...สวดยอด :-D
  • คุณ..nanatom ลองทำแกะสลักพิลบูลมาโชว์สักตัวสิคร้าบ
  • มีคนเอาแล้วแต่ให้ส่งไปภูเก็ต ขี้เกียจส่งเลยปฎิเสธเขาไป ใครชอบและมารับเองได้โทรมาได้นะครับ
    081 7062464 ถ้าเกินวันที่15 นี้ปิดการขายครับจะเอาไปตัดหูเก็บไว้เอง ลองปั้นกับเขาสักตัวมันจะมอกได55555image
    ไฟล์แนบ
    CIMG2516.jpg 181K
  • เอ้าพี่อยากได้โทรหาผมทำไมโทรหาแม็คนู้นพี่
  • ถ้าเดือนนี้ไม่เข้าพรรษาจะชวนไปดูที่บ้านพี่สมแล้วล่ะพี่ แต่ไปกินก็ไม่ได้ไปนั่งดูเค้ากินเดี๋ยวตะบะแตกยุ่งเลยน่ะพี่555555
  • ความเงียบตอนบ่ายๆ
  • อัพหน่อยดันกระทู้ ...สัพ เพ สัตตา กิ๊กทั้งหลาย ที่เคยเผลอรัก ที่เคยเผลอใจ ด้วยกันหมดทั้งสิ้น ๏...อะเวรา โหนตุ จงสงบๆ เถิด ช่วงนี้อย่าเพิ่งมาใกล้กันเลย ๏...อัพยาปัชฌา โหนตุ จงหยุดก่อน พักก่อนเถิด อย่าได้เพิ่งมาเฉียดกัน ใกล้กันเลย... ๏...อะนีฆา โหนตุ จงไปขลุกกะแฟนเถอะ หยุดพักติดต่อสื่อสารกัน ยาวๆเลย ๏...สุขีอัตตานัง ปะริหะรันตุ แฟนเริ่ม ระแคะระคาย เพื่อความปลอดภัย ขอรักษาตน ให้พ้นจากอันตรายด้วยเทอญ....=D​ =))image
    ไฟล์แนบ
    dsc04647_resize_resize.jpg 195K
  • 55เอาหนานว่าเตอะฮิ้วๆๆๆๆ
  • ว้า...ไม่มีเพื่อนไปแอบดูหมาพี่ ส. เลย แย่จัง.. :022:
  • เอาหมาวิ่งทำมิวสิคกลางสายฝนแบบพี่จอนท์มั่งดีกว่า555555555
  • เดือนเดียวบ่ะดายอ้ายถือบวชน่ะอ้าย เหอเหอเหอ
  • วันนี้พัก สบายๆ
  • ถือบวช ในบ้านก็พอ ออกบ้าน ก็ ออกบวชซิ เพื่อนผมเคยทำมาก่อน หรือไม่ก็ออกบวชกลางคันนี้แหละ ฮ่าๆๆ
  • .ในบ้านเรา หาที่ใหนได้มั้งเนี้ย...ว่าจะเปลี่ยนแนวimage
    ไฟล์แนบ
    96steel-city-zeusambs-of-grath.jpg 51K
  • เอามันยั้งงี้เลย...image
    ไฟล์แนบ
    American%20Bulldog%20Lightning%20Gus%20Micros.jpg 21K
  • ให้เต็กหางี้เข้ามาจะง่ายกว่าก้าหา จาได
  • พี่ก็เกินไปเดือนเดียวเองพี่
  • เปลี่ยนแล้วไอ้ตัวที่ขาสั้นๆก็โยนมาทางนี้ก็ได้เน้อพี่5555
  • ตัว แดง ยัง อยู่ไหมครับ อ้าย เก่ง :063:
  • ที่ คุณ john_pitbullnt ว่า อ่ะ ครับ ยัง อยู่ ก็ ครับ ผม ไค่ ได้ *-*
  • ไปอยู่เมืองจันล่ะครับน้อง
  • 5555 ครับ พี่
  • น้องเปิ๋นใข้ได๋ ปู้ก่าแม่ น้อยก่าใหญ่ นิครับ
  • ผมก้อไค้ได้ตัวแม่สักตัวเหมือนกันหลอ มีฟรีๆสักตัวก้ออ้ายสม เหอ เหอ :013: :013: :013:
  • น้องเปิ้นบ่ะได้บอกน่ะอ้ายครับ
  • น้องก่าเลี้ยงใหม่ท่าจะเอาน้อยน่ะอ้าย
  • ใหญ่นี้หมายถึงตัวไหนอ้าย อิอิอิอิ
  • มีกะ นี้เหลอะ ป่อนอกแหมกำ55555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03262.jpg 118K
  • เออ......แต้เฮ้ย
  • แล้วอี่ตัวยี่ห้อบุหรี่นั้นมันกิ๋นหยังผิดก่าอ้ายต้องมันหย่ายยยยยยยน่ะอ้าย555555
  • พูกจะเอาฮู้ดังแดงน้อยไปซ่อนก่อนละกัวเขามาลักผ่อแล้วใข้ได๋แหม55
  • เกาะกิ๋นยาตาแปะน่าก่า เหน็ดก่อ ไข้หุ๋ยปอดเทาะ
  • ตั๋วนี้ถ้าจะซ่วกขนาดเนาะอ้ายผ่อเจื้อกตี้ล่ามมันฮ่ะ น่ากลัวแต้ๆ อิอิอิอิ
  • ไหนว่าคึกขนาดย่ะ้อาย555+55
  • ป่อนอกเลยก้านั้น ... กัวเลี้ยงบ่ไหว เด๋วเอามาเลี้ยงเสียสายพันธุ์หมด เหอ เหอ :019: :019: :019:
  • บ่ะเอาแล้ววววววววววววววววตี้มีนี้ก่ใหญ่งัวใหญ่ควายล่ะอ้าย :o016:
  • แต้ก่าเปรมป้อนอกน่าตัวเนี้ย เอาไว้บ่ะเสียหายน่า
  • ป้อนอกแต้ๆอิ นอกประเทศ หรือนอกคอกกันนิ เหอ เหอ :028: :028: :028:
  • ถ้ามาหันแล้วจะไปลู่ตาเปรมนี้หนา ตึงบะหื้อ
  • หู้จักคามิโอ้ก๋อนิ เซาะผ่อแล้
  • ป้อนอกประเทศเปรมอันนี้บ่ะได้อู้เล่นน่า