ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ขอประกบหน่อยเถอะ ดิงโก้ ดูซิใครจะโดดสวยกว่ากัน เอาซักลังดีไหม? ให้ตั้มเป็นกรรมการ 5555image
    ไฟล์แนบ
    DSC03262.jpg 118K
  • ส่วนงานลาก Meeting คราวนี้น่าจะคุยให้จบ กันเลย หรือเราจะทำรางแบบนี้ ?????

• ไกลจังเลย บิ๊กซี
  • พี่ๆล้านนาพิทบูล คิดยังไงกับลูกหมาของปลัดเลิศชุดนี้คับ ผมอยากได้ความเห็นของหลายๆคับเพราะผมกำลังจะตัดสินใจซื้อคับ เลยอยากต้องการความคิดจากหลายๆท่านเพราะไปประการตัดสินใจแต่ ด้วยสนตัวผมรู้สึกว่าชอบอะคับ แต่หลายๆท่านใครแต่เห็นตัวจิง ทั้งพ่อหมาและลูกหมา คิดว่ายังไงคับ ขอบคุณคับ
  • คนที่ได้ลูกหมุนใหม่หายไปใหนเนี้ย...อยากถามว่าใช้ดีมั้ยคร้าบ....5555 มิตติ้ง Big c จะขนไปหมดบ้านเลย หมานะ
    ส่วนหมาปลัด ผมไม่เคยเห็นนะ รอคนที่เคยเห็นมาตอบล่ะกันนะคร้าบ
    อาไรกันมีแข่ง หมากระโดดสวยด้วยเหรอคร้าบ มิตติ้งรอบนี้ ฮ่าๆๆ
  • งั้นใครอยู่ลำพูนหรือใครเคยเห็นหมาปลัด คิดว่ายังไง บอกผมหน่อยนะคับ พี่จอห์นพี่คิดว่าราคามันสมน้ำสมเนื้ออะป่าวคับ
  • เออ คือ เออ ...
    ขออนุญาติไม่ออกความเห็นเรื่องปลัดหมา เอ้ย หมาปลัด เอ้ย หมาที่บรีดโดยปลัดนะครับ
  • บอกได้คำเดียวว่าของเข้าดีจริงๆนะพี่5555555ไอ่แม่หมุนน่ะพี่ จะเรียกลูกหมุนไม่ได้เนาะเพราะมันหย่ายยยขนาดนั้นน่ะฮ่าๆๆๆๆ
  • เน็ตที่บ้านมีปัญหาวันนี้ โทรไปถามมันบอกใยแก้วโดนน้ำเลยเสีย กำลังแก้ไขอยู่ ก๋ายยยยยยยยยยย
  • ผมว่าเราก่จัดไปคงไม่มีปัญหาก่าอ้าย ก่าว่าได เพราะเฮาก่เกิ่นไปนักแล้วนะก่ะอ้าย
  • วันเสาร์นี้ไปกั๋นนักๆเน้อครับเฮาจะได้ปรึกษากั๋นเรื่องงานลาก ใครบ่ะมาตัดออกจากกองมรดกเน้อ
  • เอ......แต่ตะคืนเปิ้นไปประชุมต่อตี้กอไผ่บ่ะฮู้ว่าได้ขอสรุปเป็นจะไดผ่องหาอ้ายกับจสจ555+555
  • เออเ้อ้ยบ่ะจั้ยกอไผ่ ร้านทิวไผ่บ่ะหย่ะ อิอิอิอิขนาดบ่ะได้กิ๋นเบียร์ก่ะเปิ้นยังจำผิดจำถูกเลย55555555
  • เออเข้ามาอู้คนเดียวเหียไปล่ะบ่ะเฮ้ย
  • เย้...เย้...เย้.....เน็ตที่บ้านเล่นได้แว้วววววววววววว ไม่ต้องเป็นผีแว้ววววววววววววววววววววววว
  • แต่ก่อยู่คนเดียวเมียนเดิมมมมมมมม
  • ดิงโก้...ใหญ่แต่โซ่ กับพุงเจ้าของมันครับ
  • เก่ง อยู่คนเดียวมันเหงาแต้กา..

• คอนเซปของค่าย ต้องได้แบบนี้...
  • แต้ก่าอ้าหย่ายยยยยยยยยย555
  • มีแต่ควายเท่านั้นแหละครับ ที่ซื้อปลัดหมา เอ๊ย หมาปลัด 555
  • paizaพี่ก็กลับมาดูตัวจริงก่อนซิครับ ชอบถูกใจก็ซื้อ หมาทุกตัวดีอยู่แล้ว เงินพี่ครับ พีถาม เพราะผมอยู่หละปูนคร้าบ
    ถ้าพี่ชอบสูงใหญ่ผ่านไปนะคับ พี่จอท์นตอบไม่ตรงประเด็นไม่เคยเห็น(ก็เป็นธุระไปดูหมาแค่เนี้ยบะได๋ก้าหือ)
    น้าผีแรงนะนี้ 55555
  • อ้ายใหญ๋ คลิป เตี่ยวปุ้ด ฝีปากโชกุน บะมีกะ555555ใข้หันอะ
  • ขอบคุณคับพี่ ถือว่าโชคดีที่เข้ามาขอคำปรึกษา บะอั๋น คงเป็นควายตามที่น้าผีตัวบนพูดละ 555+ โชคดีนะ เนี้ยตี้เข้ามาถามก่อนน
  • image
    ไฟล์แนบ
    american-bulldog-3.jpg 131K
  • พรุ่งนี้แล้วนะพวกเรา....มิตติ้ง ลานจอดรถหน้า Big c ดอนจั่น นะคร้าบ
  • เย้ เย้!! ไม่ได้ไปอีกแหละ 555++
  • อาไรกันเล็ก...ยังไม่กลับมาอีกเหรอเนี้ย
  • ขออย่าให้ฝนตก สาธุๆๆ งั้นได้ไปแน่ๆๆ แต่มันไกลไปหน่อย
  • ที่ หน้าBIG C มีที่ลบฝนกว้างด้วย สบาย
  • 555 ไอ้ paiza เสือกมาถามในนี้ ใจจริงเขาไม่ถูกกันโว๊ย :-))
  • คุยกันยาววววววววววววววววเลยล่ะที่มิตติ้งรอบนี้น่ะ
  • แปลว่าน้าผีก็เป็นคนในนี้ล่ะมั้ง ที่เลิกเลี้ยงหมาพิทบลูไปแล้วมั้ง เอ.............
  • ขอบอกว่า ลูกหมาชุดนี้ถ้าไม่ใช่หมาปลัด สวยจัด
  • อ่าวแล้วมัน..............
  • เอ...................เอ.......................เอ..................
  • ความสงบสยบความเคลื่อนไหว
  • image

ตัดหูมาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG-20110812-01093.jpg 151K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-20110812-01085.jpg 151K
    IMG-20110812-01088.jpg 144K
  • ก่อนอื่นผมก่ต้องขอบคุณน้าผีก่อนที่แสดงความคิดเห็นแบบตรงๆและอีกอย่างก็ต้องขอโทษที่ทำให้ใครบ้างคนต้องอารมเสีย ผิดก็ว่าตามผิดครับ ถูกก็ว่าตรงถูกครับ น้อมด้วยการยอมรับ อีก 10 วันจะได้ปิ๊กบ้านละ อีกท่าจะได้ไปแอ่วทางลำพูน ลำปาง บ่อยขึ้นอีกหน่อยเพราะแฟนได้ไปทำงานตี้ลำปางแถวๆห้างฉัตร ไว้จะไปแอ่วหาคับทุกท่าน แต่เสียปิ๊กบ่ทันมิงติ้งรอบนี้ไว้รอบหน้าก่ได้ ไว้บ่ะกั๋นคับ
  • เยี่ยม..กลับมาแล้วเจอกันคร้าบ
  • หมาอาไรตัวหย่ายเหลือเกิน...ตัดหูแพงอีกตะหาก ฮ่าๆๆๆๆ ถ้าไปหาหมอเก่งนะ รับรอง ถูกกว่าเยอะ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบอกว่าน้องหมาใหญ่จิง ดูได้จากอุ้งมือ image
    ไฟล์แนบ
    205845_233575683345950_100000805597445_605871_3769810_n.jpg 68K
  • นั่นมันขาพิทบูล หรือใครไปแอบถ่ายกับลูกเสือที่ไทเกอร์คิงด้อม...
  • ป๋มไม่ใช้หมอเน้อพี่จอนท์555
  • เต็กเมื่อไหรจะมาเอาเสื้อเนี้ย ถ้าจะเอาเสื้อก็หาของฝากมาแลกก็แล้วกันเน้ออิอิอิ
  • ตัดหูที่ไหนเหรอครับน่าจะสวยนะครับ อุ้งมือใหญ่จิงๆกี่เดือนแล้วครับ
  • เก่ง วันพูก เอาอียาวไปตัดหูดีก้า เมื่องายก่อยโทรหาน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03053.jpg 84K