ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมเชื่อครับว่ามาเฟียเป็นคนดี และทำดีที่สุดแล้วครับ สู้ต่อไปนะมาเฟีย... :063:
  • กระทู้นี้ผียึด ไปแว้วววววววววววว ฮ่าๆ

รณรงค์ออกความคิดเห็นให้ Log in ค๊าฟ ผมอ่านแล้วผมก็ งง เฮ้อ........... :o045: :o045:
  • GHOST 2:46AM Permalink Bigchill 1:44PM Permalink QuoteEditReply
    555555+ เอาเลยครับเรื่องใบเพ็ดห่าอะไรอ่ะ เอาเลย แจ้งความเลยนะ เอาตอนนี้เลยด้วย
    จะได้รู้ว่าคนที่ทำให้กูเนี่ยเป็น นายก ชุดไหน 5555+ เจ๊งกันหมดแน่พวกมึง
    นายกคนใหม่ท่านนี้กูไม่เคยรู้จัก เพิ่งจะเห็นหน้าก็วันประชุมครั้งแรกนั่นแหละ แล้วสำนักงานที่ย้ายที่ตั้งใหม่ ก็ยังไม่เคยไปเหยียบซะที

ส่วนเรื่องนี้ไม่ต้องสงสัย ไอ้บ๊อบพูด แต่คนคงเอาไปตีไข่ใส่ความเพื่อจะเล่นผมกันอย่างสนุกปาก
    ขอย้ำ กรุณณาไปแจ้งความได้เลยว่าใครยังไง แล้วผิดตรงไหนที่เอาสมาชิกจากต่างประเทศไปทำ มีข้อห้ามหรือป่าว..??
    และการจ่ายค่าใบเพ็ดทุกครั้ง บิ๊กเบน เป็นคนจ่าย บิลมา เบน จ่าย กูจะได้อะไรจากใครตรงไหนวะ

ถ้าคิดว่ากูมีนอก มีใน เอาเลยเชิญออกมาแฉกันกลางบอร์ดเลย จะได้รู้ว่าคนที่ทำให้กู เป็นนายกยุคไหน 55555+

แจ้งความด่วนอยากเห็นจุดจบ..!!

------------------------------------------------------------------------

ผมเป็นหนึ่งในเจ้าที่ตรวจสอบการทุจริต สมาคม บริษัท ขออณุญาติเซฟข้อความพาดพิงเกี่ยวกับสมาคมพัฒนาสุนัขแห่งประเทศไทยเพื่อตรวจสอบ ขอรายละเอียดที่ชัดเจนมากกว่านี้ได้มั้ยครับ ผมติดต่อใครได้ครับ
  • แบ่งฝั่งแบ่งฝ่าย แล้วถ้าเลี้ยงทั้ง2แบบจะไม่ปวดหัวตายเหรอครับ
    ต่างคน ต่างทำ ถึงเวลาเข้าใจกัน มาร่วมกันทำ มาร่วมกันสร้าง จะไม่ดีกว่าเหรอครับท่าน
    ไม่ต้องจัดงานประกวด เ....อะไรมันหรอกครับ
    มาจัดงาน ล้างป่าช้ากันดีกว่า555
  • เหี้ยตัวพ่อของจริง.... ความแตกแทนที่มันจะกล้ายืดอกรับผิด .... แต่แม่งโยนให้เป็นความผิดของคนอื่นเฉยเลยแมนโคตร .... ใครหมดประโยชน์มันหักได้ทุกคนดูไว้เป็นตัวอย่างนะพี่น้อง โดนกันถ้วนหน้า ทั้งคอกดังราชบุรี เสี่ยใหญ่คอนหวัน เจ้าพ่อหมาแดงราม3 กลุ่มสกูบ้าพิท โดนกันถ้วนหน้าหมดแล้ว และมาเฟียก็คงไม่ใช่รายสุดท้าย.... :002:
  • รวมหัวกับฝรั่ง ลวงโลก หลอกทั้งคนไทย หลอกทั้งต่างชาติ โดนกันถ้วนหน้าแบบนี้ เพดดีกรียังปลอมแล้วคำพูดมันจะเชื่อถืออะไรได้ แหวะๆๆๆๆ
  • วงการนี้มันเน่าเหม็นกว่าที่คิดเยอะ ขอเป็นกำลังใจให้มาเฟียสู้ๆทำในสิ่งที่ถูกต้อง
  • จำได้มั้ยคราวที่มึงเล่นคุณตู่EPKโกงอายุหมาประกวดเล่นสะตายคาตีนเล่นไม่มีจรรยาบรรณทรยศอาชีพบรีดเดอร์ แต่นี่พวกมึงเล่นเปลี่ยนจากพิทบูลเป็นสแตปเพื่อส่งไปต่างประเทศยิ่งถ้าเป็นลูกหมาต้องโกงทั้งอายุโกงสารพัดเพื่อที่จะได้ใบที่สมบูรณ์ พวกมึงเหี้ยกว่าคุณตู่EPKเยอะแทนที่ขอโทษสำนึกที่ทำให้ภาพบรีดเดอร์และประเทศไทยเสียหายกับยังทำกำแหงถ้าแจ้งความใครก็ได้ช่วยสงเคราะห์พวกมันที นี่เหรอภาพผู้นำบูลลี่นี่หรือพัฒนาพวกมึงกระทืบวงการนี้พังคาตีน เราจะปล่อยให้ไอ้พวกนี้ปู้ยี่ปู้ยำพิทบูลโดยแค่มองเหรอพี่น้อง
  • กด Like 1,000,000++++++
    พิทบูลมันเป็นหมามีกรรมถูกคำสาปใครทรยศต่อหมาพิทบูลมีจุดจบไม่สวยจริงๆ
    คำพูดของมาเฟียที่ยังจำได้ขึ้นใจและไม่น่าเชื่อว่าจะได้เห็นกับตาวันนี้เอง
    แต่พวกเหี้ยนี้ด้านสุดแล้วคงแถไปได้ต่อ 555+
  • โอ๊ย แฉกันแหลกแล้วโว๊ย55
  • กุละเบื่อพระเอก มันจะยากอาไรนักหนาว่ะ ถามมาก้อตอบไปให้ตรงประเด็นแค่นั้นตามาร์คเอ่ยยยยย
    เบื่อก่ะคำพูดที่แสนดูดีเตมทีแล้ว
  • หางแดงโผล่เร็วกว่าที่คิด หน้าด้านมากปลอมแปลงเอกสารร่วมมือกับฝรั่งกุ๊ยขี้โกง ... สุโค่ย บทเรียนจากงานพันทิปไอ้ฝรั่งกระจอกคนนี้ก็มาเป็นกรรมการแต่เสือกพาเมียไปเดินสวนละทิ้งหน้าที่เฉยเลยใครเสียหายช่างแม่ม และตอนนี้มันกำลังจะเป็นแขกรับเชิญพิเศษคนเดียวกับที่กำลังจะเดินทางมาเมืองไทยเร็วๆนี้ วงการบูลลี่ไทยน่าภูมิใจจัง ฮิฮิ

• ให้งัดความเหี้ยคนกลุ่มนี้เล่าอีก3วันก็ไม่จบยาวเหยียดตั้งแต่อดีตยันปัจจุบันจัดแบบคร่าวๆไปฟังก่อนโชว์กุ๊ยล้อมกลุ่มอิลิแกนซ์ที่เขาใหญ่ บังคับเพชรพูโลเซ็นใบเพ็ดที่ดี1 โกหกตอแหลเรื่องเป็นเจ้าของทาม่า โชว์พาวด์จะซื้อคุ๊กนัท แหกตาเก็บตังค์หลอกขายลูกหมาติดท้องจากนอก นินทาด่าเฮียวิลลี่ราชบุรี เอาเงินช่วยน้ำท่วมไปตีหม้อล่อยา รุมด่าผู้หญิงจนต้องแถบเอาปี๊บคลุมหัว ด่าตู่EPKจนต้องแถบเลิกเล่นหมา ลุมข่มขู่ลุงหนวด ทะเลาะกับอิทไซค์ ด่าจ๊อบพิทชั่นเบรค มีปัญหาเว็ปไอพิท ทะเลาะกับกลุ่มนิวไลน์ ด่าเจ๊อรแพรดทิอ๊อด ใช้เด็กด่ามาเฟียแบบสาดเสียเทเสียทางFB ทรยศเฮียใหญ่กลุ่มสกูบ้าพิท ทำใบเพ็ดปลอมส่งหมาออกนอกอีกเยอะ ไม่ต้องถามทำไมอะไรก็เรา เพราะโจทย์มึงที่สร้างไว้ทั่วประเทศไทยน้องใหม่ที่จะเดินไปข้างหน้ากับกลุ่มนี้ลองดูละกันขอคืนบ้างนะกูรอมานานล่ะ55
  • จากใจจิง น่ะ น้าผี -*- งง ว่ะ เฮ้อ......... เขียนเป็นข้อๆระบุ ก็ได้ อันนี้ใครเป็นใคร ตาลายหมดแว้ววว

:m02: :m02:
  • ไปแจ้งความเลยครับถ้ามึงกล้า สมาพันธ์ที่หนุนพวกมึงอยู่จะซวยจนไม่มีที่ซุก
    เพราะไอ้คนที่ทำก็คือ ไอ้นายก คนเก่า เอาเลยฟ้อง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ฟ้องให้เละ
    ปลอมใบเพ็ด โดย นายก คนก่อน เอาเลย รอโว๊ย
    เร็วๆนะ เอาแบบด่วนๆ กูอยากเห็นนักใครจะโดน ใครจะซวย คริ คริ
  • ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ประเทศไทยตอนนี้ห้ามนำเข้าพิทบลูมาหลายปีแล้ว แต่ทำไม ถึงยังนำเข้ากันอยู่ นำเข้ามาในชื่อ พิทบลูหรือชื่อสายพันธุ์อื่น
  • เอ้า ไส้มีกี่ขดสาวออกมาอีกาบินกันว่อนแล้วส่วนมากจะเป็นไส้เน่าซะด้วยน่ะซิ
    ลูกค้าที่ซื้อหมาเลี้ยงไว้ตามบ้านจะได้หูตาสว่างกันขึ้นบ้าง
  • ผมไม่ทราบว่าท่านทั้งหลายที่เข้ามาได้ทราบและได้อ่านวัตถุประสุงค์ในการตั้งสมาคมของเรากันหรือยังครับ
    กระทู้นี้ไม่ใช่ตลาดสดที่จะมายุแยงให้ร้ายกันนะครับ ผมอยากให้มีสติทำเพื่อส่วนรวมกันนิด ผมดูแล้วบอทนี้ก็ทำหน้าที่ในการทำบอทขึ้นอย่างเสรีให้แสดงความคิดได้โดยไม่ต้องแสดงตัวแล้วซึ่งคงมีไม่มาก บอทที่กล้าทำกัน และมันก็ดีที่ให้อิสระเราในการออกคะแนนเสียงและความเห็นไม่ใช่หรือครับ ผมขอแค่อยากให้แสดงความคิดเห็นแบบสร้างสรรค์แค่นั้นก็เป็นพระคุณต่อวงการพิทบลูและสุนัขที่ทุกท่านรักแล้ว เหมือนเราพูดแทนสุนัขของเราเท่านั้นและครับเพราะเค้าพูดไม่ได้และผมก็คิดว่าถ้าจะทำเพื่อวงการพิทบลูจริง ถ้าสุนัขเค้ารับรู้เค้าก็อยากจะออกเสียงบ้างเราก็ออกแทนเค้าหน่อยก็พอครับ ส่วนเรื่องนินทาให้ร้ายแม่ค้าร้านตลาดเค้าทำกันอยู่ทุกวันอยู่แล้วอย่าไปแย่งหน้าที่เค้าเลยครับขอนะครับ

กระทู้ทำเพื่อหมาออกเสียงแทนผมหน่อยครับนาย (คิดสะว่าหมามันขอละกันครับ) :o030:

อะเราไปกันต่อนะครับ ปุ๊น ปุ๊น ปุ๊น นนนนนนนน

ขอบคุณครับ

วัตถุประสงค์หลักของการตั้งสมาคมก็เพื่อการรวมกลุ่มทำกิจกรรมในรูปแบบต่างๆของพวกเราพี่น้องชาวพิทบูลทุกคน ไม่ว่าจะเป็นการประกวดทั้งบลูลี่ หมาแดง สายโชว์ หมากล้ามหรือกิจกรรมต่างๆของพิทบูลเองก็ตาม
    สร้างความรู้ความเข้าใจในลักษณะสายพันธ์ของสุนัขพันธ์นี้ ส่งเสริมและสนับสนุนการทำกิจกรรมในทุกรูปแบบทั้งในวงการพิทบูลและการช่วยเหลือสังคม
    ข้อความร่วมมือจากพี่น้องทุกท่านแสดงความคิดเห็นเพื่อเป็นประโยชน์ต่อวงการด้วยครับ
  • สวัสดีน้องๆประชาสัมพันธ์ วันนี้ไหว้ขอพรเทพเจ้าเสร็จจะเตรียมเป็ดไก่เป็นเสบียงในการเดินทางต่อนะครับ

:-D
  • ให้งัดความเหี้ยคนกลุ่มนี้เล่าอีก3วันก็ไม่จบยาวเหยียดตั้งแต่อดีตยันปัจจุบันจัดแบบคร่าวๆไปฟังก่อนโชว์กุ๊ยล้อมกลุ่มอิลิแกนซ์ที่เขาใหญ่ บังคับเพชรพูโลเซ็นใบเพ็ดที่ดี1 โกหกตอแหลเรื่องเป็นเจ้าของทาม่า โชว์พาวด์จะซื้อคุ๊กนัท แหกตาเก็บตังค์หลอกขายลูกหมาติดท้องจากนอก นินทาด่าเฮียวิลลี่ราชบุรี เอาเงินช่วยน้ำท่วมไปตีหม้อล่อยา รุมด่าผู้หญิงจนต้องแถบเอาปี๊บคลุมหัว ด่าตู่EPKจนต้องแถบเลิกเล่นหมา ลุมข่มขู่ลุงหนวด ทะเลาะกับอิทไซค์ ด่าจ๊อบพิทชั่นเบรค มีปัญหาเว็ปไอพิท ทะเลาะกับกลุ่มนิวไลน์ ด่าเจ๊อรแพรดทิอ๊อด ใช้เด็กด่ามาเฟียแบบสาดเสียเทเสียทางFB ทรยศเฮียใหญ่กลุ่มสกูบ้าพิท ทำใบเพ็ดปลอมส่งหมาออกนอกอีกเยอะ ไม่ต้องถามทำไมอะไรก็เรา เพราะโจทย์มึงที่สร้างไว้ทั่วประเทศไทยน้องใหม่ที่จะเดินไปข้างหน้ากับกลุ่มนี้ลองดูละกันขอคืนบ้างนะกูรอมานานล่ะ55
    ////////////////////
    อย่างนี้ใครก็พูดได้ ขอหลักฐานหน่อยจิ่ อยากรู้เหมือนกัน
  • วันนี้ตื่นแต่เช้า เตรียมของเซ่นไหว้ ขอพรให้ตัวข้าพเจ้า ครอบครัว และสมาชิกในบอร์ดนี้ทุกท่านจงมีความสุขมีสุขภาพพลานามัยที่ดีกันทุกคน และขอเอาวันดีวันนี้เป็นฤกษ์ดีในการเดินทางต่อไปข้างหน้า เราแวะพักยืดเส้นยืดสายกันพอประมาณแล้ว เดินทางกันต่อดีกว่าครับ :-D
  • นั่นดิพี่นั่งดูมา2วันล่ะผมละ งง กระทู้นี้กระทู้THAILANDPITBULLCLUB เสือกกลายเป็นกระทู้ "นายกใหม่นายกเก่า"แม่งไม่ได้เกี่ยวอะไรกับพวกเราเลยไปกัดกันที่อื่น พี่ๆสะกิดโชเฟอร์หลับหูหลับตาชนแม่งเลยขวางรางเกะกะ :-))
  • น้าผีพอได้แล้วครับ อยากจะฟัดกันกับใครรบกวนไปตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ เรากำลังจะเดินทางต่อแล้ว
    และหากจะโดยสารไปด้วยก็โปรดอย่าส่งเสียงรบกวนสร้างความรำคาญในระหว่างการเดินทางของรถไฟขบวนนี้อีกนะครับ

-----------------------------

หมายเหตุ อะไรจริงอะไรเท็จ อย่าจุดประเด็นให้ลากยาวต่อไปเลยครับ มันน่าเบื่อมากๆ
    และถ้าผีงมงาย ขี้สงสัยตนไหนอยากได้หลักฐานอยากรู้ความจริงก็โทรไปถามตามรายชื่อที่ระบุไว้เลย
    มันคือวิธีการง่ายๆที่จะไม่รบกวนความสงบของคนอื่น พวกเขาว่าอย่างไรก็ตามนั้นละครับ
  • สรุปเป็นเรื่องไม่จริงกรุข่าวให้คนอื่นเสื่อมเสีย ก็บอกเขาไป ห้าๆๆ
    ทีหลังจะเอาอะไรมาแฉก็อย่ามั่ว เสียสถาบันผีหมด ฮ่วย
  • ท่านข้น..ขอคันหูหน่อยยยย...
  • เรื่องใบเพ็ดที่กล่าวหา เมื่อไหร่จะไปแจ้งความกันซะทีครับอยากรู้ใครจะอยู่จะไปเต็มทีแล้ว
    จับคนทำมาลงโทษให้ได้
  • 555+ เปิดมาเจอของดี น้าผีเอาของใครมาให้ดู เนี้ย รถไฟขบวนนี้ มี 18+ ด้วยหรอเนี้ย :020: :020: ลบออกๆ เยาวชนเล่นบอร์ดนี้ก็เยอะ พูดให้ดูดีน่ะเนี้ย ฮ่าๆ
  • แล้วก็จับไอ้ นายกคนที่ทำให้มันมาลงโทษด้วยนะ
  • อ้าวนายกคนเก่าก็เจ้าของสมาพันธ์นี่
    แล้วงี้แผนที่วางไว้ อิมเพค เมืองทอง เครือเซ็นทรัล พันธุ์ทิพย์ ทำไงหล่ะครับ
  • จุดจบของโล้นลวงโลก

วัฒนธรรมของบูลลี่คือการปลอมใบเพด กร๊ากๆๆๆ
    ใส่ร้ายคู่แข่ง ใครพลาดรุมถล่มเละ แต่พวกตัวเอง เงียบ
    เรื่องผลประโยชน์ล้วนๆ โกงใบเพดไม่พอ ปลอมแม่มเลย 555

ขำๆนะพี่น้อง อย่าเครียด .....
  • ก็ปลาหมอตายเพราะปากลากกันไป ลากกันมา เข้าตัวเองเซ็งห่าน
    ทางที่ดีคนไหนเสี้ยม ผีตัวไหนพูด ก็ออกมาขอโทษเค้าซะ ก่อนที่ผู้ใหญ่จะรู้ถึงถึงหู
  • สู้ๆนะครับพี่มาร์คเส้นทางความสำเร็จมันก็มีอุปสรรคเป็นธรรมดาครับ :065:
  • ไม่เห็นจะเกี่ยวอะไรกับเราเลย บอกแล้วให้ใช้ กย.15
    เดินหน้ากันต่อดีกว่า ไก่ย่าง...ข้าว...เหนียว....ปิ้งตับ กย.15 มาแล้วคร๊าบ......ขาวทิงก็มีนะคร๊าบ....555
  • คนเหี้ยๆแบบนี้มันคบไม่ได้ตอนเขาทำให้อะไรก็ดีหมดแต่พอเรื่องแดงแม่งโยนให้เป็นความผิดของคนอื่นเฉยเลย ถ้ามึงไม่เสนอเขาจะสนองมึงไหมไอ้ควายหน้าด้านจริงๆ ตอนนี้ที่ชาวบ้านเขาอยากรู้ก็คือ มึงปลอมใบเพดใช่ไหม????? ช่วยมาตอบให้ชื่นใจหน่อยพ่อผู้นำวงการบูลลี่ประเทศไทย 5555
  • แล้วพวกกูไปโกงเงินพ่อมึงเหรอกูไม่เห็นพวกมึงจะเดินไปไหนเลย555ไอ้บักหำ101ยังขายไก่ย่างอยู่เลย ปู้้นพ่อปู้นแม่มึงสัด รีบๆซ่ะที่จัดพวกมึงกูยังไม่เห็นมีเลยมันขั้นละชั้นไอ้ ค๊ากกถุยทำเป็นขู่จัดชนรีบๆเลยพวกมึงกลัวตายห่า ฮี้ววววววววว!!
  • Mafia สิงหาคม 13 Permalink น้าผีพอได้แล้วครับ อยากจะฟัดกันกับใครรบกวนไปตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ เรากำลังจะเดินทางต่อแล้ว
    และหากจะโดยสารไปด้วยก็โปรดอย่าส่งเสียงรบกวนสร้างความรำคาญในระหว่างการเดินทางของรถไฟขบวนนี้อีกนะครับ

----------------------------------------------------

อยากฟัดกับพวกมึงมีปัญหาไรมั้ย พ่อผู้นำ
  • ทำเรื่องชั่วใหญ่โตแล้วทำโมโหกลบเลื่อนความผิดไม่ได้ดอกเว้ย เรื่องช้างๆเอาแค่ใบมะขามมาปิดคงมิดดอกมึง
  • สมาคมกูว่าพวกมึงต้องหันมามอง กระทู้นี้บ้างแหละ เมื่อได้อ่านแล้ว ทำอะไรบ้างซะแล้วถ้าเรื่องนี้ไม่จริงก็แจ้งความเอาผิดกับผีเหี้ยๆในนี้ให้หมดแต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก้น่าจะยอมรับกันไปเล่นให้หมดตั้งแต่คนจดทะเบียนยันนายกสมาคมใครผิดน้อยมากรับกันไป จะหัวดำหัวโล้นหัวหงอกหัวแดงหัวทองแขกลาวมะกันจอมปลอม ควรเล่นให้หมด ถามจริงอย่านี้มันไม่ยุติธรรมกับหมาสายพันธ์อื่นอย่างมากจัดงานเอาใจบูลลี่เหี้ยอะไรนีแล้วหมาสายพันธ์อื่นแม่งไม่จัดสนามให้หละไอ่สัดไอ้เหี้ยหมาสายพันธ์อื่นก็เสียค่าจดใบเพดเท่ากัน แล้วกูจะร้องได้ที่ไหนใครมีความรู้กูจะฟ้องได้ที่ไหน หมาพวกมึงก็พิทบูลทั้งนั้นมันไ่ม่หน้าให้จดใบเพกเลยด้วยซ้ำ ใครที่เป็น นักนสสพพิมพ์ น่าจะเอาข่าวนี้ลง นสพ ให้คนเลี้ยงหมาสายพันอื่นเขารู้กันไป ดูว่าเขาจะยอมหรือปล่าว
  • ตาอินกับตานาเป็นเพื่อนกันมานับ 10 ปีแต่ตาอยู่ รอทีจะทำให้ทั้งสองแยกกันแล้วทำให้ทะเลาะกัน จนถึงที่สุดก็หลอกทั้งคู่ให้ฆ่ากันเอง แล้วทุกอย่างก็เป็นของมันแต่เพียงผู้เดียว :067: คนที่จ่องที่จะทำให้วงการพิทบลู-บลูลีร่มสลายมันมีอยู่จิง (เพราะความอีกฉาในความเป็นปรึกแผ่นของพวกเราจึงทำให้วงการอื่นคิดหาช่องทางทำลายพวกเรา)พวกเราจงตะหนักให้ดีก่อนที่จะพูดจะทำอะไรก่อนใช่สติอย่าใช่อารมก่อนที่มันจะสายเกินแก้นะคับพี่น้อง :o034:
  • อ้าว!ตูไปปู้นตอนไหนวะไอ้ผีไข่ดัน....ตูไม่สน เสือกมาด่าตู จะกัดกันก็กัดไปดิ แต่พิมพ์ให้มัน เอ่อ...อ่านรู้เรื่องบ้างได้มั้ย ตูอ่านแล้วแล้ว งง?สราด...แต่นับถือผีดีๆนะ มีเหตุผล555
  • ไอ่บอยมรึงเป็นเหี้ยอาราย เสือกอารายกะเขาด้วยอยากมีส่วนร่วมอยากดังว่าวั้นดิ มรึงดิตาเสือกๆแมร่งทุกเรื่องไอ่เรื้อน และแล้วมึงก้สองหัวตัวจิงเลยวะ
  • เรื้อนสองราง
  • ไอ้บอยมึงใช้สติ พิมพ์ให้อ่านออกก่อนดีกว่า กูเห็นบางคำที่มึงเคยพิมพ์ถูก บางทีมึงก็พิมพ์ผิด
    อ้างเรียนน้อย แต่ไม่พยาม ทีจะไอ้เรื่อง เรื้อนสองรางนี่พยามจัง กูว่ามึงมักง่ายมากกว่า
  • ไอ้บอยรอบนี้มึงผสมหมาเอาไว้รอเจ๋งได้เลย ไอ้หัวล้านขี้ยืด ขี้เก็ก ทำตัวเป็นเด็กเลว คากถุยใส่กระบาลมึง มึงเคยส่องกระจกดูตัวเองป่าววะ สักลายเหี้ยๆมึงนึกว่ามีคนกลัวมึงหรือ มีคนอยากคบมึงหรือ อย่าว่าแต่พวกกูเลยเมียมึงยังเบื่อมึงเลยเห็นสภาพไม่มีจุดยืนของตัวเองอย่ามึงนี่
  • ขี้- เยี้ยว-ไม่ออก-บอกแบดบอย-คำๆนี้ยังใช้ได้เสมอครับ :063:
  • แก้นิส พร้อมเสมอ ผมเลี้ยงพิท ไม่ได้เลี้ยงปักimage
    (ขี้- เยี้ยว-ไม่ออก-บอกแบดบอย-คำๆนี้ยังใช้ได้เสมอครับ )ขอบคุณ
    ไฟล์แนบ
    บอย0.jpg 81K
  • พอเถอะครับพี่น้องเพื่อนผี ได้โปรดหยุดด่าว่าแบดบอยอีกเลยครับเขาเป็นคนดี คิดดีทำดี สิ่งที่เขาทำมันมาจากใจครับ เขาสร้างสรรผลงานแต่สิ่งดีๆครับ เขาเป็นสีสันของวงการ หยุดเถอะครับ ขอร้อง... :)>-
  • ควยๆๆ มึงพร้อมเหี้ยอะไร พร้อมที่จะเจ๋งใช่ปะ ไอ้หัวดอ
  • แบดบอยครับผมว่าคุณเป็นคนดี อย่าไปสนใจผีเหี้ยเลยครับ ไร้สาระปวดหัวครับ จริงๆ แต่รูปนี้ ติ่งสุด ครับ ยอม =D>
  • ก๊ากๆ พร้อม ขี้- เยี้ยว-ไม่ออก-บอกแบดบอย-คำๆนี้ยังใช้ได้เสมอครับ กูใชให้มึงหุบปากไปเลย มึงเอาเวลาไปเลี้ยงหมาให้ได้ดีเหอะ มึงอย่าใช้แผนชั่วๆให้คนสนใจมึงเลยดีกว่า ไอ้หัวล้านเด็กชั่ว