ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สามัญสำนึกของบรีดเดอร์
  • อาหารหมาก็ทำออกมาอย่างถูกต้องทุกอย่าง เลขทะเบียนมีพร้อม โรงงานก็ได้มาตรฐาน จำหน่ายก็ทำในราคาถูก ทุกวันนี้แทบไม่มีกำไร แต่ก็ทำเพราะคิดว่ามันคืออาหารที่เป็นศักดิ์ศรีของคนไทย แต่ก็ใส่ร้ายป้ายสี เอามาล้อเล่น เหยียบย่ำอะไรก็ย่ำไป แต่อย่าทำในสิ่งที่คนเขาภูมิใจ

อาหารเอกซ์ตรีม ทำออกมาอีกยี่ห้อเพื่อให้ต่างจากเอฟวัน เป้าหมายเพื่อไปแข่งกับอาหารนอก มันไม่เกี่ยวอะไรกันเลย เป้าหมายก็ต่าง สูตรก็ต่าง การวางตำแหน่งก็ต่าง มีช่องก็หาเรื่องค่อนแคะอยู่เรื่อย

ด่าผมได้ กวนตีนผมได้ พอผมจะขอเอาคืนบ้าง ทำไมรับกันไม่ได้ ใครลองมาเป็นผมดูสักครั้ง อยากรู้ทนได้เกินสามวันหรือเปล่า ไอ้พวกคนดีแบบดัดจริต
  • ไอ้คนชื่ออ้วน มานมาดีๆ ออกแนวเป็นพวกเสี่ยมาร์คอีกตะห่าง

แต่ไม่วายโดน เสี่ยเขาตอกกลับ น่าสงสารหว่ะ
    .......................................................................

มึงลองดูที่มันตอบเเต่ละกระทู้ดิ รู้ไม่จริงเเต่กลับเข้าไปเสือกได้ตลอด
  • พี่ก็อย่าทำให้เมียกับลูกเดือดร้อนสิ ยิ่งพี่จะไปทำไรคนที่ว่าพี่เหรอ
    คิดเหรอว่ามันจะจบ เค้าก็ไม่ใช่กะโหลกกะลา นะพี่
    ใจเย็นๆดิ อายุเยอะแล้วนะพี่ทำใจร้อนเหมือนวัยรุ่น
  • เปิดเว็บนี้มาทำอะไรหรือ ก็ไปถามคุณพ่อคุณดูซิครับว่าเขาเปิดเว็บกันเพื่ออะไร
    เลิกดัดจริตตอแหลกันได้แล้ว จะด่าอะไรก็ว่ามันมาตรงๆ จะหาว่าผมทำเว็บหาประโยชน์ใส่ตัวก็พูดมาเลย
    ไปหาดูซิว่าเว็บนี้มันมีรายได้มาจากตรงไหนบ้าง มันใช่เว็บหาเงินอย่างที่คุณกำลังคิดหรือเปล่า
  • ผมขอยืมกระทุ้ของ Mugen นะคับ ถ้าพูดถึงเรื่องจิตสำนึก อันนี้ผมก็อยากรู้ ไม่ได้พวกใครทั้งนั้น แต่ก็อยากฟังเหตุผล ขอบคุณคับ

mugen 2:07AM Permalink

หมาไทเกอร์ เปิดผสมโดยทั้งที่รู้ว่ามันเป็นสิ่งต้องห้าม มันคือหมาที่ต้องทำลายทิ้ง มันมียีนส์อันตรายอยู่ในสายถึงลูกยันเหลน Hip(ข้อสะโพกอักเสบ) พันธุ์กรรมที่ต้องทำลายทิ้งสถานเดียว ยังไม่รวมหางคด ฟันเหยิน ขาตึงไฉนเลยถึงเปิดผสมไปกว่า 20 แม่

ขอคำตอบว่าด้วยเรื่อง จิตสำนึก
  • พี่มาร์คครับ ผมว่าพี่สงบลงนิดจะดีพี่ ไว้พรุ่งนี้ค่อยมาต่อดีกว่า ว่าจะทำยังไง เพราะตอนนี้ ผมมองว่าพี่เริ่ม
    เปิดช่องให้เค้ากระแทกมากเกินไป พี่แรงมาก ก็ยิ่งเจ็บมาก พี่ชวนคนอื่นมาทะเลาะในบ้านพี่ ถ้ามีขว้างปา ทุบ ทำลาย บ้านพี่เสียหายแน่นอน ระงับอารมณ์หน่อยครับ
  • คุณมาร์คใจเย็นสักนิดนะครับขอละกันลูกผมยังเด็กครับแค่หน้ามันแก่เฉยๆ
  • เออ เดี๋ยวก็รู้ว่าข้างในกระโหลกจะเป็นอย่างไร ใจเย็นรออีกนิด ปากเก่งนักไม่ใช่หรือ
    และรู้สึกว่าไอพี 180.183.65.45 ตามกัดทุกกะทู้เลยนะ ท่าทางคงใจถึงพอตัว ที่สำคัญขู่บ่อยจัง

ขอบคุณทุกสายที่แสดงความหวังดีและเป็นห่วงครับ
  • ผมเชื่อคุณมากร์คเรื่องอาหารครับ ผมใช้ EX.Bully อยู่ ยอมรับเลยว่าดีกว่าของนอกบางยี่ห้อด้วยซ้ำ มันเป็นเรื่องน่ายกย่องครับในด้านบริหารธุรกิจและการจัดการที่ซื้อสัตย์...... แต่ในด้านที่คุณกำลังแสดงออกมาคุณควรเก็บเอาไว้ครับ ผมไม่เคยเห็นผู้บริหารหรือเจ้าของกิจการออกตัวแบบนี้ครับ ผิดก็ออกมารับแล้วยืดออกสู้แมนๆครับ ผมว่าได้ใจกว่าเยอะเลย.... ด้วยความเคารพ
  • ตรงไหนที่ว่า ขู่ เอามาให้ดูหน่อย

มีแต่คุณนั้นแหล่ะที่ ขู่

• เข้ามาใหม่ไล่อ่านดูยังไม่เห็นคุณมาร์คว่ากะทิเลยนะครับเห็นอกเห็นใจสะด้วยซ้ำ เห็นจะติติงก็ด่าแค่คนที่จะคิดผสมผมตีเจตนาเป็นแบบนี้นะแกคงด่าลูกผมมากกว่า ไอ้เขมันก็เป็นแบบนี้ละครับคุณมาร์คคงจะไปเลียนิดๆหน่อยๆยังไปถือโทษโกรธมันเลยนะครับตอนเด็กๆมันมีปมด้อย
  • เออ เดี๋ยวก็รู้ว่าข้างในกระโหลกจะเป็นอย่างไร ใจเย็นรออีกนิด ปากเก่งนักไม่ใช่หรือ
    และรู้สึกว่าไอพี 180.183.65.45 ตามกัดทุกกะทู้เลยนะ ท่าทางคงใจถึงพอตัว ที่สำคัญขู่บ่อยจัง

ขอบคุณทุกสายที่แสดงความหวังดีและเป็นห่วง

ไหนว่าเป็นเวปอิสระไงพี่ เล่นแบบนี้ผมพอดีกว่าเล่นใช้กำลังอ่ะ
  • เรียนทุกท่านที่ปราถนาดี

ผมพยายามไม่เข้าไปอ่านหรือไปรับรู้ข้อความที่มีคนโพ๊สด่าผมในเว็บอื่น พยายามใจเย็นอดทน และผมเชื่อว่าน้อยคนที่จะทนได้แบบผม ทุกคนมีทั้งด้านดีและด้านมืด ถ้าจะบอกว่าไม่โกรธก็คงเสแสร้งเกินไป ผมยอมรับว่าโกรธมากและโกรธจริง และเอาจริงด้วย

กระทู้นี้ มีคนมาด่าผมเรื่องจิตสำนึกที่ไปลอกเลียนใบเพดของใครก็ไม่รู้หรอก เพราะผมไม่ได้เป็นคนออกแบบ คุณต้อม ที่เอ็นที เป็นคนทำมาให้ และจัดการมาทั้งหมด ถ้าเป็นคนทั่วๆไปผมก็คงไม่สนหรอก แต่รู้สึกว่าไอ้นี่มันตามกัดไม่เลิก ทั้งที่ๆผ่านมาก็ทำความระยำไว้เพียบ และยิ่งดูมันอวดอ้างความเป็นผู้ยบุกเบิกวงการแล้วยิ่งรับไม่ได้ ก็เลยขอชนหน่อยก็เท่านั้นเอง ไม่ทราบว่าผีมาจากไหนเต็มไปหมด ผมกำลังชนกับคนที่หาเรื่องผมก่อน

เรากำลังเล่นกันเรื่องจิตสำนึก ของคนที่จะมาเป็นผู้นำ ผมไม่ได้ด่าหมาใคร หมามันไม่รู้หรอกว่ามันดีหรือเลวอย่างไร ผมจึงไม่เคยด่าหมา หากจะด่าผมด่าคนครับ และอีกอย่างเถียงสู้ไม่ได้ก็ลามมาที่อาหารหมา เรื่องเงินทำบุญ มันทนไม่ไหวแล้วจริงๆ ด่ากันก็ไม่เท่าไร แต่มาขู่ขูดสีรถขู่ระวังจะไม่ได้ขับเบนซ์อะไรแบบนี้ ผมว่ามันโอเว่อร์ไปหน่อย ครั้งนี้ผมขอสักครั้งก็แล้วกันนะครับ
  • รถผมเกี่ยวอะไร เมียผมเกี่ยวอะไร ธุรกิจผมเกี่ยวอะไร ใครเริ่มก่อน ผมไม่รู้หรอกว่าคุณพูดจริงหรือพูดเล่น มีใครรู้บ้าง ดังนั้นผมจะทำจริงทำเล่นก็อย่าเพิ่งโวยวาย ผมอาจจะแค่ขู่ก็ได้ครับ
  • ด้วยความเคารพอีกครั้งครับพี่ๆเพื่อนๆโทรหาผมจนไม่ต้องทำงานกันแล้วใจเย็นๆครับพี่ ถึงน้องผีที่ไปขู่เรื่องรถ เรื่องครอบครัวด้วยความปรารถนาดี โทรไปเคลียร์ไม่งั้นน้องงานเข้าแน่ครับ บอกแค่มาเฟียเอาจริงงานนี้ 089-4999-888
  • เก๋ากันนัก มาเฟียเอาจริงแล้วทีนี้ เป็นไง
    ซ่ากันนัก กัดไม่ปล่อย มาเฟียสุดจะทนแล้ว
  • ยืนยันว่าเว็บนี้เป็นเว็บเสรี แต่ความเสรีมันก็ต้องมีขอบเขต และไม่ควรไปละเมิดสิทธิของคนอื่น
  • น้องผี จะด่ามาเฟียขู่มาเฟียหรือจะกระทืบมาเฟียผมก็ไม่ยุ่งแต่คนที่คุณขู่ คือพี่นภากับหลานสาวผมถ้าไม่โทรเคลียร์ก็ไม่เป็นไร พี่มาร์คครับจับได้บอกผมด้วยครับ ผมจัดการให้เอง
  • ไอ้คนชื่ออ้วน มานมาดีๆ ออกแนวเป็นพวกเสี่ยมาร์คอีกตะห่าง

แต่ไม่วายโดน เสี่ยเขาตอกกลับ น่าสงสารหว่ะ
    .......................................................................

มึงลองดูที่มันตอบเเต่ละกระทู้ดิ รู้ไม่จริงเเต่กลับเข้าไปเสือกได้ตลอด

ผมแวะมาดู .. ไม่ถือด้วย ถ้าพี่มาร์คจะด่าหรือต่อว่าอะไรที่มากกว่านี้

ขอให้พี่มาร์คสู้ๆ :o001:

• อ้วน กูชอบมึงงานนี้แแหละ
  • พี่มาเฟียคับของผมมีสองอันที่พิมถึงขูดรถพี่ไม่กล้าโทรคับผมขอโทดคับ
  • GHOST 7:25AM Permalink
    พี่มาเฟียคับของผมมีสองอันที่พิมถึงขูดรถพี่ไม่กล้าโทรคับผมขอโทดคับ
    ..............
    ผีตัวนี้นี่เอง
  • ลุยต่อเลยครับอยากจะด่าจะขู่กระทืบ ม.ฟ ตามสะบายขอเรื่องครอบครัวนะครับพวกเค้าไม่เกี่ยว
  • คงไม่มีใครกล้าแล้วแหล่ะครับ มาเฟียเล่นซะขนาดนี้เรื่องเล็กเป็นเรื่องใหญ่ ผมอ่านดูมีใครไปว่ากระทบครอบครัวพี่เขาที่ไหน พี่เขาเองที่บอกเองว่า เมียขับเบ้นไปส่งลูกที่โรงเรียน แต่ยังไม่เห็นใครเขาขู่จะทำร้ายหรืออะไรสักหน่อย มีแค่ผีตัวหนึ่งที่บอกว่า จะขูดรถ แล้วก็จะเตะมาเฟีย และที่มีผีบอกว่า อยากขับเบ้นซ์รึเปล่า ผมเข้าใจว่าเขาคงหมายถึง ถ้ามาเฟียยังดื้ออยู่แบบนี้มันจะกระทบธุรกิจของเขาทำให้ไม่มีรถเบ้นซ์ขับ มากกว่า ผมว่า มาเฟียเขาโมโหเองที่ตอบคำถามไม่ได้
    สุดท้ายผมคนหนึ่งก็ต้องลาไปแล้ว เวปบอร์ดมันมีไว้ถก กันไม่ใช่หรือ?
    มันคงไม่ได้มีไว้ให้คนมาชมกันอย่างเดียว มันต้องมีคนที่เข้ามาว่าหรือด่า หรือถาม ไม่ใช่หรือ ?
  • อ๋อเหรอ ผมคงคิดมากไปเองจริงๆอย่างที่คุณเข้าใจ

และคุณรู้หรือเปล่าว่าหลังจากที่เมียผมรู้เรื่องราวการทะเลาะเบาะแว้งในบอร์ดแล้ว ตอนนี้เขารู้สึกอย่างไร ?
  • ก็เขาบอกแล้วว่าคนนอกอย่ายุ่ง ขอร้องแล้ว ก็ไม่รู้จะยุ่งเรื่องของเค้าให้มันยุ่งเป็นหมอยพันกันทำไม
  • อ่านมาตั้งนาน..เหนื่อยแทน
  • พี่มาร์ค ใครจะทำอะไรก็ปล่อยให้เขาทำไปเถอะ เราอยู่ของเราทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุดก็พอแล้ว
    ต่างคนต่างอยู่ ทำหน้าที่ใครหน้าที่มัน ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรผิดก็ไม่ต้องไปสนใจหรอกครับ
    ขอโทษนะครับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะสอน by คนรักพิท
  • เพลาๆลงหน่อยเฮีย อย่าเปิดศึกหลายด้าน ศึกนอกไม่เท่าไรแต่ศึกในนี้ซิหนักหนา
    ใช้สติให้มาก สุขุมเข้าไว้ เคยเตือนไว้แล้วว่า ให้ใจเย็น เด๋วมันจะเป็นการเปิดคางให้เค้าสอย

• ขออภัยต่อผู้ปราถนาดีทุกท่านครับ ผมแค่รำคาญพวกโอเว่อร์แอคชั่นเท่านั้นเองครับ :-D
  • มาเลยไอ้มาเฟีย ถ้าคิดจะแลกกลับกู
    กูเล่นยาวนะไอ้สัด กลับไปคิดดูดีๆว่ามึงพร้อมหรือยังที่จะแลก
    กูยังให้โอกาสไปคิดนะ คิดดีๆ แต่ถ้าคิดว่าพร้อมโพสมา เดี๋ยวกูไปเลย
  • แค่ลงชื่อยังไม่กล้า อย่าสะเออะ เก่งแต่ลอบกัด
  • เก่งกันจัง กูว่าบลูลี่จะสูญพันธุ์ก็งานนี้แหละ
    เพราะอะไรเดี๋ยวก็รู้
  • ผีหนอผีเก๋าจังเลย ขู่มาเฟียอย่างนู้นขู่มาเฟียอย่างนี้ เก๋าจริงแสดงตัวมาเลย
  • ทำไมเหรอคะ ผู้ชายคนนี้ก็ไม่ต่างจากคนขี้อิจฉาคนนึงหรอกคะ ไม่เห็นมีอะไรมากไปกว่าผู้ชายคนนึง
  • งงครับ
  • Mafia สู้ๆ :063:
  • GHOST 6:22AM Permalink ถ้าเปิดเว็ปให้ใช้ฟรีๆๆๆมาเปนสิบปี คุณทำเพื่ออะไรล่ะ

พี่ผีก็ไปพูดแบบนั้น ก็หลอกไอ้พวกควายให้เอาเงินมาให้ดิ จะได้มีรถเบนซ์มาโชว์ ฮ่าๆๆๆ มันแทนที่จะขอบคุณพวกกู กลับด่าลูกค้าซะงั้น ฮ่าๆๆๆ ตกลงบุญคุณอาหารหมามึงใช่ไหมที่ทำให้หมากูมีอาหารกิน ฟายยยย
  • Mafia 6:22AM Permalink อาหารหมาก็ทำออกมาอย่างถูกต้องทุกอย่าง เลขทะเบียนมีพร้อม โรงงานก็ได้มาตรฐาน จำหน่ายก็ทำในราคาถูก ทุกวันนี้แทบไม่มีกำไร แต่ก็ทำเพราะคิดว่ามันคืออาหารที่เป็นศักดิ์ศรีของคนไทย แต่ก็ใส่ร้ายป้ายสี เอามาล้อเล่น เหยียบย่ำอะไรก็ย่ำไป แต่อย่าทำในสิ่งที่คนเขาภูมิใจ

ตอบแบบเทพ ถุยยย ดูดีจังเลยนะ เป็นไงเค้ารู้กันหมด หยาบ ดิบ สถุน ถุยยยย

• ตึ๋ง บีบี คิงอย่าคิดว่าคิงเก๋า คิงนั้นเก๋าบ่แต้ อย่าไปฝันถึงเต๊อะเงินดอลลาร์เพราะว่าหน้าอย่างคิงได่จับแค่เงินกรีบ
  • กลีบ...แม่่คุณอ่ะหรอ
  • jonnyscubapit 7:12AM Permalink ด้วยความเคารพอีกครั้งครับพี่ๆเพื่อนๆโทรหาผมจนไม่ต้องทำงานกันแล้วใจเย็นๆครับพี่ ถึงน้องผีที่ไปขู่เรื่องรถ เรื่องครอบครัวด้วยความปรารถนาดี โทรไปเคลียร์ไม่งั้นน้องงานเข้าแน่ครับ บอกแค่มาเฟียเอาจริงงานนี้ 089-4999-888

ว่าด้วยตามกฏหมาย ผมว่าเค้าไม่ได้ว่าเจาะจงลงชื่อนามสกุล นี่ครับ คนที่ใช้รถเบนซ์ชื่อมาร์คเยอะแยะไปครับ ฟ้องไปเสียเวลาครับ และเวปของคุณก็เปิดโอกาสให้คนทั้งประเทศเป็นผีได้ คุณก็ต้องจำใจยอมรับมันครับ ไม่ใช่พอเค้ามาว่าคุณนู้นนี่นั่น คุณก็ขึ้น เวลาเมื่อก่อนพวกคุณคิดจะล่าคนนั้นคนนี้ก็ใช้คำพูดที่ไม่ดี เพราะฉะนั้น นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ขวางงูไม่พ้นคอครับ ถ้าจะว่าด้วยตามกฏหมาย ต้องชัดเจนกว่านี้ครับ ไม่งั้นก็เสมออาจโดนฟ้องกลับด้วยซ้ำ ก็ลองดูครับคุณมาร์ค ว่าคุณจะฟ้องอย่างไร ในเมื่อไม่มีชื่อนามสกุลคุณอยู่ในนี้ ไม่ได้เรียนกฏหมาย แต่คิดว่าไม่ได้ลงชื่อจริง ไม่ได้ด่าต่อหน้า และเวปแห่งนี้เป็นเวปเสรี ยากที่คุณจะอุดรอยรั่วครับ ด้วยความเคารพครับ
  • Mafia 6:27AM Permalink เปิดเว็บนี้มาทำอะไรหรือ ก็ไปถามคุณพ่อคุณดูซิครับ

คุณว่าแบบนี้ฟ้องได้ไหม
  • Mafia 7:57AM Permalink อ๋อเหรอ ผมคงคิดมากไปเองจริงๆอย่างที่คุณเข้าใจ

และคุณรู้หรือเปล่าว่าหลังจากที่เมียผมรู้เรื่องราวการทะเลาะเบาะแว้งในบอร์ดแล้ว ตอนนี้เขารู้สึกอย่างไร ?

Mafia 9:08AM Permalink ขออภัยต่อผู้ปราถนาดีทุกท่านครับ ผมแค่รำคาญพวกโอเว่อร์แอคชั่นเท่านั้นเองครับ :D

ถ้าแบบนั้น ไม่ต้องแคร์ครับเชิญมาเฟียเก๋าต่อครับ
  • ด้วยความเคารพ คุณมาร์คครับ พอเถอะ
    คุณไม่ต้องเข้ามาตอบอะไรเดี๋ยวมันก็จบไปเอง
    คุณเข้ามาตอบด้วยอารมณ์เดี๋ยวมันก็ไม่จบไม่สิ้น
    มีหลายๆ คนที่ไม่อยากล็อกอินออกมาเบรคต้องเป็นผีออกมาขอร้อง
    ไม่ใช่ว่าเค้าจะมาหาเรื่องคุณมาร์คนะครับ แต่คิดว่ามันน่าจะจบได้แล้ว

ผมขอออกความเห็นแบบเป็นกลางนะครับ
    ผมก็ไม่เห็นว่าจะมีใครไปพาดพิงถึงคุณนภาเลย
    แล้วผมก็มั่นใจว่าไม่มีไอ้หน้าตัวเมียคนไหนหรอกครับที่จะไปพาลถึงคุณนภา
    ทุกคนที่ได้สัมผัส ได้พูดคุยจะรู้ว่าคุณนภาเป็นคนดี ไม่มีเรื่องแบบนั้นแน่ผมมั่นใจ

ตอนนี้คงแรงด้วยกันทั้งคู่ ไม่มีใครยอมใครหรอกครับ
    แต่ว่าความจริงเป็นอย่างไร ใครเป็นอย่างไร ทุกคนรู้แก่ใจครับ
    ถึงจะไม่มีการด่ากันอย่างนี้ผมก็เชื่อว่าคนส่วนใหญ่รู้ครับ
    ใครทำอะไรไว้เมื่อถึงเวลาทุกคนก็จะรู้เอง จะช้าหรือเร็วก็ตาม

เท่าที่ผมอ่านมาหลายๆ กระทู้ก็ด่ากันวนไปเวียนมา ทั้ง 2 บอร์ด
    พอทำท่าว่าจะเงียบ ก็มีผีมาเสี้ยม เขี่ยหน่อยเดียว สติแตกกันหมด
    คุณมาร์คลองสังเกตุดูดีๆ สิว่าหลายๆ คนเค้าก็พยายามเงียบแบบอึดอัด
    เค้าไม่ได้ว่าคุณผิด แต่เค้าก็อาจจะคิดว่าอีกฝ่ายก็สารเลวจนเอาไม่ได้

ต่างคนต่างทำไป ปล่อยให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ดีกว่าไหมครับ ?

ด้วยความเคารพจริงๆ ครับ
    จากผีเก่าแก่(ที่นานๆ จะกลับมาเยี่ยมบ้านสักที)
  • "เค้าไม่ได้ว่าคุณผิด แต่เค้าก็อาจจะคิดว่าอีกฝ่ายก็สารเลวจนเอาไม่ได้"

ขอโทษครับ ผมพิมพ์ผิด ผมตั้งใจจะพิมพ์ว่า "เค้าไม่ได้ว่าคุณผิด แต่เค้าก็อาจจะคิดว่าอีกฝ่ายก็ไม่ได้สารเลวจนเอาไม่ได้"
  • เคยอ่านเจอในหนังสือสัตว์เลี้ยงที่ว่ามัดจำจะซื้อหมาที่ชื่อคุกนัทไว้แมร่งโม้ซะเต็มที่แล้วไหนละคับ.....คุกนัท
    อีกเรื่องที่ให้ลูกค้าวางเงินมัดจำลูกหมาที่ผสมติดท้องกับพ่อหมาตัวดังจากนอก ดีลยังไม่ทันจบแมร่งเล่นโม้เป็นฉากๆ มันก็เป็นแค่คำโฆษณาเพ้อเจ้อที่จะยกระดับตัวเองให้ดูดีมีเครดิต พอถึงเวลาเป็นไงเหลวไหลทั้งนั้นแม้แต่ขี้ก็ไม่เห็น สุดยอดโฆษณาชวนเชื่อ เอาเป็นว่าทำให้ได้จิงๆก่อนดีกว่ามั้ยพี่แล้วค่อยเอามาออกสื่อ
  • ไอ้แขกเวลาจะซื้อหมากับมันเหลือแต่หมาบินได้ที่ยังไม่พูด
  • ดูแลลูกคุณหน่อย xxx เอาน้ำร้อนราดให้สร่างเมามั่ง เพ้อเจ้อไม่เลิก ระวังลูกคุณจะฮีสโสตรกนะ
    ตายไปทั้งที่ยังเหล่ๆ อุจาด
  • ไอ้พวกตุ๊ดเหล่ยังไม่เลิกจองเวรมาร์คอีกเหรอเนี่ย เวนกรรม จะให้คนนับถือยังไงหน้าตากับนิสัยสัมพันธ์
    กันเป๊ะ หน้าเหี้ยๆใจสัดๆ กิเลสเกาะหนาอิจฉาจนดิ้นพราดๆ พอได้แล้วลุงแก่ๆกันแล้ว