ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THAI PITBULL CLUB WEIGHT PULL CHAMPIONSHIP 2011-2012
  • WeightPull 3:42PM Permalink
    งดตีไก่สักวันน่ะพี่ :-D
    .
    taxi 3:42PM Permalink
    ยินดีสำหรับมิตรภาพครับพี่/อาจจะได้เจอ สนามก่อนหน้า ก็เป็นได้ครับ
  • ครับพี่ยุทธ ยินดีสำหรับมิตรภาพ
  • อยากเห็นคูหยุดโลก โปลิศ ปะทะ บาร์เล่ย์ พี่น้องเอ๋ย วิกแตกจริงๆเชื่อผมเถอะ
  • แสดงว่ามีคู่หยุดโลกหลายคู่
    เอาผลการซ่อมระหว่างเจ้าheroกับramboมาให้ดูกัน ในขณะที่เจ้าHEROโหลดน้ำหนักที่4แถวเป็นว่าเล่น เจ้าrambo ก็ใช้ย่อย เริ่มเรียกน้ำหนักที่4แถวแล้วเหมือนกันชนิดที่ว่าคู่นี้ต้องจับคู่ซ้อมกันตลอดเวลา

ทดลองเอาโล้โก้มาใช้งานดูด้วย รักพี่เสียดายน้อง
  • ฟาล์ว ใช้สายจูงสั่งลาก :-D
    .
    HERO VS RAMBO งานนี้เตรียม ยาดมมาด้วยครับ
  • มาให้คุณยุทธยืมใช้เหรอะ
  • - - อย่างนี้กระผมคงต้องเอายาหมองทั้งกระปุกอ่า 5555555
  • ว้าวๆๆๆแต่ละตัวแซ่บๆๆๆทั้งน้าน
  • มีรายงานเข้ามาว่า มีคนบางคนไม่ค่อยพอใจกับกิจกรรมที่พวกเรากำลังจะทำ ในฐานะที่พี่เป็นคนแรกที่บุกเบิกกิจกรรมนี้ขึ้นมาก็อยากจะขอพูดว่า ไม่เป็นไรเขาอยากจะพูดอะไรก็ปล่อยให้เขาพูดไป อย่าไปสนใจมันไร้สาระมากๆ เขากำลังเสียผลประโยชน์ กำลังจะหมดบทบาทเขาจึงต้องดิ้นบ้างเป็นธรรมดา

พี่มาร์คโดนขโมยผลงาน โดนก๊อปปี้สารพัดยังไม่เคยโวยวาย ดังนั้นพวกท่านอย่าไปให้น้ำหนักคำพูดเหล่านั้นเลย

ก่อนเข้านอนแวะมาให้กำลังใจครับ :006:
  • เดินกันต่อไปครับ ขอเพียงพวกเราเข้าใจในสิ่งที่ทำ ว่าทำเพื่ออะไร ^^
  • ก้าวต่อไปครับ
  • ยังไม่จบกันอีก จัดให้ซะเลย โปรใชวิจารณญาณในการเสพนะครับ

งานแบบนี้คงมีคนได้ผลประประโยชน์มากมายก่ายกองนะครับถึงได้มีปัญหาไม่รู้จักจบจักสิ้น

แทนที่รวมๆกันไว้ มีอะไรไม่ดี ไม่ชอบ ก็คุยกันซึงหน้าก็ได้ ฝากไว้ด้วย.........

image
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 124K
  • โอ้วมี Copyกันด้วยคิดกันได้ไงครับ เท่ห์เกิ๊นน [-X
  • ใจร่มๆครับพี่ชาย
    .
    pitdeer 12:58AM Permalink
    สุดท้าย...ชีวิตนี้มันแสนสั้น อย่าเอาเปรียบกันและกัน ทำวันนี้ให้ดีที่สุด ใจที่บริสุทธิ์นำมาซื่งความดีที่บริสุทธิ์ ความดีงามที่มอบให้แก่กัน ไม่ต้องมีคนเห็นก็ได้ ขอแค่คุณเห็นสิ่งที่ได้ทำลงไป โชคดีจงมีแด่คุณครับ
    .
    COPY ข้อความดีๆของพี่ PITDEER มาให้อ่าน
  • แบบนี้มันก็ดีแล้วแหละ เป็นอาไรที่ไปในทิศทางเดียวกันแบบนี้แหละดี ป็นนิมิตหมายที่ สำหรับวงการ หมาลาก และคนที่ทำหมาลากจะได้มีสนามแข่งขันกันทั้งปี...โดย ไม่ต้องมีสนามใครสนามมัน การแข่งขันในเกมมันต้องมีความหลากหลาย มันถึงจะสนุก และมัน
  • :063: พูดโดนใจครับน้าผี
  • ถึงผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่าน ที่สมัครกับคุณ นก แล้ว ตอนนี้ผมกำลังทำประวัติสุนัขให้ทุกท่าน รบกวนขอรูปถ่ายและประวัติเคร่าๆ ตามนี้ด้วยครับ

ชื่อสุนัข บาเลย์
    ชื่อเจ้าของ YUTH

ทั้งนี้ท่านสามารถเข้าไปดู สถิติ ประวัติ ข้อมูลสนามแข่ง กฎกติกา ตามlink ได้เลยครับ

http://tpcweightpull2011-2012.blogspot.com/2011_08_01_archive.html
    .
    image
    .
    image
    .
    image
    .
    image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 120K
    02.jpg 108K
    03.jpg 102K
    01.jpg 284K
    02.jpg 209K
    03.jpg 240K
    04.jpg 208K
    04-2.jpg 221K
  • เวปสวยมากครับเรียนเสร็จ เด่วกลับมาคุยกันครับพี่ยุท
  • นับถือเลยครับ วงการเราน่าประทับใจจริงๆครับ ขอบคุณส่วนตัวเลยนะครับ สำหรับการเสียสละ ชื่นชมเลยครับ :063:
  • หมวดครับ อยากได้ชื่อ THANK ครับขออนุญาติลงประวัติครับ :) / ok Tank เปลียนแล้วครับ
  • อันนี้ รอกลับบ้านก่อนนะครับ มันชื่อTANK นะครับ ขอบคุณครับ
  • อยากทราบ กฏ กติกา
    สุนัขไต่ผนัง
    สุนัขกระโดดน้ำไกลคับ
    ขอรายละเอียดหน่อยคุณพี่ จะได้ซ้อมถูกคับ

ขอบคุณมากกกกคับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3160.JPG 201K
  • กระโดดน้ำไกล
    กติกา
    จะให้สุนัขวิ่งจากจุดสตาร์ทอย่างน้อย 2 เมตรทุกตัวกระโดดลงสระ ณ จุดปลายทางขอบสระได้ทั้งหมด 3 ครั้งโดยเลือกครั้งที่ดีที่สุด สุนัขตัวไหนกระโดดไกลสุดเป็นผู้ชนะ

ไต่ผนัง
    กติกา
    จะให้สุนัขวิ่งจากจุดสตาร์ท อย่างน้อย3เมตรวิ่งไต่ผนังแนวดิ่ง 90 องศาเพื่องับสิ่งของ ไม่จำเป็นต้องงับติดแต่ขอให้โดนในระดับ ตั้งแต่ 2 เมตรขึ้นไป เพิ่มครั้งล่ะ 1 เมตร ทั้งหมด 3 ครั้ง สุนัขตัวไหน ทำความสูงได้มากสุดเป็นผู้ชนะ
    .
    ขอให้มีสนุกและสุขในการฝึกครับ

ส่วนการสมัคร กระโดดน้ำรบกวน ลงชื่อที่กระทู้นี้เลยครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/24816/รับสมัคร-สุนัขกระโดดน้ำไกล-#Item_5
  • เสียดาย ไม่ได้ อยู่ ใกล้ กัน จิง ได้ ไปแจม บ้าง .........
    เยี่ยมมากคับ :015:
  • ขอบคุณมากคับผม
    จะนำไปปฏิบัติ และฝึกซ้อม

ขอบคุณมากคับ
  • ลงทะเบียนเลยซิครับ จะได้คึกคักกันไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น แค่ให้ข้อมูลสุนัขกับชื่อเจ้าของ
    (ข้อแก่ไขข้อมูลให้เป็นไปตามที่คุณยุทธบอกครับ)
  • ลงยังไงคับผม
    มือใหม่ขอความช่วยเหลือ

• เพื่อลดความสับสนในการรับสมัครขออนุญาติคอมเม้มนี้ออก
  • ส่วนการสมัคร กระโดดน้ำรบกวน ลงชื่อที่กระทู้นี้เลยครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/24816/รับสมัคร-สุนัขกระโดดน้ำไกล-#Item_5

ไม่งั้นจะปนกับกระทู้ลากน้ำหนัก
  • เริ่มเลยคับ

ขอลงทะเบียนนะคับ

ชื่อไจแอนท์ น้ำหนัก 27 กิโลกรัม

เจ้าของ แซม คับ

ฝากเนื้อฝากตัวคับ อยู่ไกลหน่อยไม่ว่ากัน แต่รักในสิ่งเดียวกันคับ

เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวในสยาม pitbull เมืองเลย ขอสมัครลงทะเบียนคับ

ไฟล์แนบ
    _MG_3215.JPG 124K
  • โทษทีลืมบอกไป ต้องบอกด้วยครับว่าจะลงแข่งกิจกรรมประเภทไหน จะได้ทำประวัตินักกีฟ้าได้ถูก จะแข่งอย่างดียวหรือลงทั้งหมดก็ได้
  • การรับสมัครแบ่งเป็น สมัคร ลากน้ำหนัก/การทำประวัติ

http://tpcweightpull2011-2012.blogspot.com/

ทำเฉพาะนักกีฬาลากน้ำหนักเท่านั้น โดยมีค่าสมัคร 100 บาท

รับสมัครได้ตั้งแต่วันที่ 1 กันยายน 2554- วัน ที่ 16 กันยายน 2554
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่ม ที่คุณนก 086 784 5333 หรือ 02 914 5354

ในส่วนใบสมัครนั้นเดี๋ยวพี่มาร์คจะเอามาให้โหลด อีกครั้ง ขออภัยล่วงหน้า

.
    ส่วนการสมัครกระโดดน้ำไม่มีค่าใช้จ่าย ไม่มีการทำประวัติให้ครับ
    สามารถสมัคร กระโดดน้ำรบกวน ลงชื่อที่กระทู้นี้เลยครับ

ไม่งั้นจะปนกับกระทู้ลากน้ำหนัก
  • คุณยุทธการทำประวัติกับการลงทะเบียนนี้ต่างกันใช้ไหม ต้องทำยังไงบ้าง หรือต้องลงทะเบียนก่อนแล้วค่อยทำประวัตินักกีฬ้า ช่วยอธิบายให้ผมฟังหน่อย
  • การลงทะเบียน ก็คือ การสมัคร โดยรับสมัครได้ตั้งแต่วันที่ 1 กันยายน 2554- วัน ที่ 16 กันยายน 2554

การทำประวัติเฉพาะนักกีฬาลากน้ำหนักเท่านั้น โดยมีค่าสมัคร 100 บาท

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติ่ม ที่คุณนก 086 784 5333 หรือ 02 914 5354

ในส่วนใบสมัครนั้นเดี๋ยวพี่มาร์คจะเอามาให้โหลด อีกครั้ง

เมื่อสมัครกับคุณ นก แล้วรบกวนขอรูปถ่ายและประวัติเคร่าๆ ลงในกระทู้นี้
    เช่น
    ชื่อสุนัข บาเลย์
    อายุ 1.8 ปี
    ชื่อเจ้าของ YUTH
    แล้วผมจะทำประวัตินักกีฬาลากน้ำหนักให้

ในส่วนที่ผมทำใน web อาจจะยังไม่สมบูรณ์ทำให้ดูเป็นตัวอย่างเท่านั้นเพื่อรวบรวม นักกีฬา ง่ายกับการเก็บสถิติ และ คะแนน
    http://tpcweightpull2011-2012.blogspot.com/
    ..................................................................................................................................
    ส่วนการสมัครกระโดดน้ำไม่มีค่าใช้จ่าย ไม่มีการทำประวัติให้ครับ
    สามารถสมัคร กระโดดน้ำรบกวน ลงชื่อที่กระทู้นี้เลยครับ

..........................................................................................................................
  • น่าจะมีลงประวัติให้ด้วยเนอะ โดดน้ำไต่ผนัง อ้นเอาด้วยครับผมพี่ยุท มันถึงเวลาแล้ว 555555
  • พี่ยุทแล้วของออ้นต้องลงประวัติในนี้ด้วยรึป่าวครับ ลาก นน.
  • ลงมาเลยอ้น

ทำให้ครับ แต่ขอทีละเรื่องน่ะ ตอนนี้ยังไม่มีคนช่วยครับ :)
  • ชื่อสุนัข TIGGER
    อายุ 1.5 ปี
    ชื่อเจ้าของ AON

พี่ยุทมีอะไรให้น้องช่วยได้ก็บอกมานะครับ ยินดีมากครับ
  • ชื่อสุนัข barbie
    อายุ 1.8 ปี
    ชื่อเจ้าของ nut
  • ท่านยุทธ ทำหน้าเว็บให้บูลลี่ด้วยเดี๋ยวพี่จะทำลิงค์จากเว็บหน้าแรกของพิตบูลโซนไปให้ ตามแต่ละหัวข้อครับ
  • อยากให้ ยุทธ หาผู้ช่วยครับจะได้สะดวกต่อการทำงาน เลือกตัดสินใจเองแล้วบอกในเว็ปนะครับเราจะลงประวัติผู้ช่วย ครับ
  • ตอนนี้อยากจะทำ WEB สำหรับสุนัขลากน้ำหนักให้จบก่อนครับ เพราะอย่างที่ผมบอกเราต้องเก็บประวัตินักกีฬาทุกตัว สถิติทั้งหมดเพื่อรวบรวมเป็นคะแนนปลายปี ดังนั้นทำให้ครับแต่ขอเอาทีล่ะเรื่องครับ
    .
    NAZZ พี่เห็นหน้า WEB พระประแดงสวยดีไม่แน่ใจว่าใครทำ ช่วยพี่เก็บประวัติ นักโดดน้ำไกล และ ไต่ผนังหน่อยได้ไหม โดยทำหน้า WEB ใหม่เลยจะได้เร็วครับ
    .
    ผู้ช่วยขอให้อาสาดีกว่าครับ
    อยากให้แยกเป็นเรื่องๆไปโดย กิจกรรมกระโดดน้ำและไต่ผนังอยากให้มีทีม SUPPORT เข้ามาช่วยอีกทีมครับ คิดว่า NAZZ กับอ้นน่าจะเหมาะ 555โดน
    ตั้งแต่รวบรวมนักกีฬาเก็บประวัติ สถิติ รูปถ่ายครับ
    .
    ในส่วนลากน้ำหนักผมยังไหวครับ แต่เรื่องกรมการสนาม ผมว่าเฮียรเหลียงน่าจะเหมาะมากๆ คนดูไปขำไป ชอบๆ ส่วนที่เหลือเดี๋ยวผม กับ ตั้ว REDZONE ช่วยดูให้
    .
  • ยินดีให้ความร่วมมือกับท่านกรรมการ mae_1421สั่งการมาได้เลยครับ
  • สุดยอดมาก กดไลท์ให้จอนนี่ +100000000
  • ok เดี๋ยวให้พี่เก่งทำให้ครับ
  • ข่าวดี คณะกรรมการ TPC อนุมัติรางวัลสำหรับงานนี้แล้วครับ แล้ว ท่านพร้อมกันแล้วหรือยัง
    .
    ชื่อสุนัข TIGGER
    อายุ 1.5 ปี
    ชื่อเจ้าของ AON

nazz 8:26PM Permalink
    ชื่อสุนัข barbie
    อายุ 1.8 ปี
    ชื่อเจ้าของ nut
    .
    อยากทราบ นน.หมาทั้งคู่ด้วยครับว่ารุ่นไหน / อยากได้รูปด้วยครับ
  • 23 ก.ก. ครับ
  • ถึงพี่ยุท เจ้าของบาเล่
    -ถ้าไม่ลงทะเบียนไว้แล้วลงแข่งลากได้ไหมครับ
    -เนื่องจากผมดูสนามที่แข่งแล้วไม่ได้ไปร่วมหลายสนาม (คะแนนเก็บก็ไม่มี) คืออยากไปสนามโคราชมันยังพอใกล้หน่อยในการเดินทาง
    -ความเข้าใจของผมคือถ้าลงแค่(สนามโคราช) ตามแต่น้ำหนักหมาลากได้ ถ้าชนะก็ได้ถ้วยอันดับ 1-2-3 ที่สนาม แต่จะไม่มีคะแนนสะสมรวมเพื่อตัดสินทั้งปี ใช่ไหมครับ
  • โปลิศมาแข่ง ต้องตามไปดู แต่ไม่รู้จะเชียร์ใคร ขวัญใจทั้งคู่55