ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THAI PITBULL CLUB WEIGHT PULL CHAMPIONSHIP 2011-2012
  • ทุกครั้งที่ลงแข่งจะมีคะแนนสะสมให้ แต่สุนัขที่ลงทุกสนามโอกาสก็จะมากกว่าทำให้ได้เปรียบในเรื่องของคะแนนสะสม และก็ยอมรับว่าท่านที่อยู่ไกลไม่สะดวกเรื่องการเดินทางคงจะเสียเปรียบ แต่เราจะพยายามไปจัดในส่วนภูมิภาคให้มากขึ้น ขอให้มีนักกีฬามากพอ มีคนสนใจเยอะเราก็ไปจัดให้ครับ
  • ตอนนี้ผมอยากชมมากที่สุดก็คือ โปลิศกับบาร์เลย์ครับ มันจะเป็นคู่หยุดโลก ผมก็รักทั้งคู่ โปลิศนี่ประทับใจส่วนตัวมานานแล้ว แต่บาร์เลย์ก็มาแรงเหลือเกิน ทำใจลำบากไม่รู้จะเชียร์ใครดี ผมหวังว่าวันหนึ่งจะได้ชมแมตหยุดโลกแมตนี้ครับ
  • ถ้าเพื่ือนๆๆพี่คนไหน ไม่มีรูปน้องหมา ถ้าต้องการ ถ่ายลงเว็ป ถึงอ้นถ่ายไม่เก่งแต่อยากช่วยนะครับ มาที่ดีวันได้เลยนะครับ ลองนัดวันดูครับ ช่วยได้ช่วยกันครับผม
  • ครับ ช่วยถ่าย บีเจ หมาเทพให้หน่อยนะน้องชายจอมเจ้าชู้ ขอบคุณล่วงหน้า
  • โอ้วพูดเจ้าชู้ที่ นี่เด๋วถ่ายเบลอนะ ครับ มันไม่ตรงกับชีวิตจริง กร๊ากกกกกกกกกๆๆๆๆ :013:
  • ทำงานกันแบบนี้ tpc โดยน้องๆรุ่นใหม่อนาคตสดใส ฟันธง
  • collector 5:15AM Permalink
    ถึงพี่ยุท เจ้าของบาเล่
    -ถ้าไม่ลงทะเบียนไว้แล้วลงแข่งลากได้ไหมครับ
    -เนื่องจากผมดูสนามที่แข่งแล้วไม่ได้ไปร่วมหลายสนาม (คะแนนเก็บก็ไม่มี) คืออยากไปสนามโคราชมันยังพอใกล้หน่อยในการเดินทาง
    -ความเข้าใจของผมคือถ้าลงแค่(สนามโคราช) ตามแต่น้ำหนักหมาลากได้ ถ้าชนะก็ได้ถ้วยอันดับ 1-2-3 ที่สนาม แต่จะไม่มีคะแนนสะสมรวมเพื่อตัดสินทั้งปี ใช่ไหมครับ
    .
    ตอนนี้อยู่ในช่วงพัฒนาครับไม่ลงทะเบียนก็ลงแข่งได้ครับ ในส่วนสนามโคราชมีคะแนนและรางวัลมีสิทธิได้รับอย่างที่พี่มาร์คพูดครับ ส่วนปลายปีเราก็จะจัดอันดับให้ในแต่ล่ะรุ่น 1-ท้ายสุด ในสนามสุดท้ายทางเราจะมีของที่ระลึกให้ทุกตัวพร้อมใบประกาศ ครับ
  • งานนี้รางวัลได้รับการสนับสนุนจากสปอนเซอร์ใจดี จากพี่ นภา

สำหรับสุนัขที่ได้ ที่ 1-2-3 BEST IN SHOW/MAX WEIGHT ครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

image
    .
    image
    .
    ปลายปีรางวัลใหญ่ เซอร์ไพรส์ รออยู่ครับสนามนี้เป็นสนามแรกอยากให้ท่านมาเก็บคะแนน ลากได้เทาไหร่ เรามีคะแนนให้ตามอันดับอยู่แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 166K
    4.jpg 115K
  • D-1 Training ยินดีต้อนรับทุกท่าน
    ตอนนี้เริ่มเตรียมสถานที่กันแล้ว 555 นับถอบหลังรอวันแข่ง!!!!

ขายของอีกที!!

เพื่อสนับสนุนให้ท่านเจ้าของสุนัขพิทบลูนำสุนัขมาฝึกเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันกับงานที่กำลังจะมีขึ้น
    ทางดีวันจึงจัดฝึกหลักสูตรระยะสั้นเวลา 2 อาทิตย์สำหรับคนที่ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไร
    ในราคาเพียง 5,000 บาทรวมค่าอาหาร ปกติ 3 เดือน 24,000 บาท ค่าอาหารต่างหาก
    และสำหรับท่านที่สะดวกแบบมารับมาส่งเอง เราคิด 10 ครั้ง 3,500 บาท และแถมฟรีอีกสองครั้ง

ท่านใดสนใจก็สอบถามที่ทางศูนย์ได้เลยโทร 086 177 4998
  • อุณหภูมิร้อนขึ้นตลอด มันคือสัญญานว่าความมันแบบเดิมๆกำลังกลับมา

ขอบคุณทีมงานพิตบูลยังบลัดตัวจริงทุกท่าน :063:
  • สำหรับทีมงานที่กำลังทำงานอยู่ในตอนนี้ ถ้าเราจะใส่ชื่อ TPC_Youngblood ต่อท้ายชื่อให้ไม่ทราบว่าดีหรือเปล่า ตอนนี้เรามีคณะทำงานเยอะมาก สมาชิกจะได้รู้ว่าท่านคือหนึ่งในทีมงานของเรา
  • ดีครับ เห็นด้วยเป็นเครดิตของคนทำงานน้องๆ TPC_Youngblood ขอบคุณทุกความตั้งใจ =D>
  • ถ้าโปลิศมาแข่งได้จริง ซึ่งหวังให้เป็นเช่นนั้น

ผมเปิดราคาเลย

บาเลย์ต่อ 5-4 ครับ

ว่ากันไปตามฟอร์มนะครับ พี่อาทิตย์
  • ว่าไปนั่นพี่ ดาม เรางั้นผมรองโปลิศ เลยช่วงนี้ฝนตกทุกวัน /ก้ามตูดหายหมด :-D
  • ผมรองโปริส 8000พัน ยุทธเอาไป7000 ผมเอา 1000 ติดนะพี่วีระ :-))
  • อุ้ย/ในสนามรบไม่มีคำว่าปราณีครับ เต็มที่/ล้มหมาอนาคตมืดมนแน่
  • เดี๋ยวจัดให้อ้นจอมเจ้าชู้คนแรกเลยเป็น Aon_TPCyoungblood 555
  • - - อ้นนี่มาแรงจังฟระ (เจ้าชู้ 555555555)
  • ขอขอบคุณทุกท่านครับ ที่ยังจำโปลิศได้

โปลิศ ปัจจุบัน น้ำหนัก 25 กก. ซ้อมถึง น่าจะ 23 - 23.5 กก.ครับพี่มาร์ค

เดือน 5 พฤศจิกายน 54 ได้สัมผัสมือกับพี่ยุทธแน่นอนครับ

พี่วีระครับ สนามพรม โปลิศยังไม่เคย 55 ยังไม่กล้ารอง ถ้า 5 ต่อ 1 น่าคิด เอิ๊กๆๆ ;-) :)
  • taxi 1:20PM Permalink
    เดือน 5 พฤศจิกายน 54 ได้สัมผัสมือกับพี่ยุทธแน่นอนครับ
    .
    หวั่นใจอยู่กลัวไม่มีเพื่อนคุยครับ [-O<
    .
    โปลิศ ปัจจุบัน น้ำหนัก 25 กก. ซ้อมถึง น่าจะ 23 - 23.5 กก.ครับพี่มาร์ค
    บาเลย์กินอย่างกับปล้น-แบก นน .แน่ๆ :">
  • อยากจัดประกบให้เจอกันงันที่ 5 ธันวาจัง

งานนี้ยิ่งใหญ่มากๆ
  • เดี๋ยวเอา พ่อ ไปนั่งเชียรขอบสนามเลยครับ

image

ขออนุญาติพี่ต้อมครับ / อยากได้ในรูปแบบหมาลากบ้างจัง :)
    ไฟล์แนบ
    231008.jpg 86K
  • แอบมาอ่าน ชมรมลาก TPC ท่าทางจะมันสสสสสส น่าดู

กำลังรอดูการประกบคู่ของโปรโมเตอร์ต่างๆ

จะให้ดี เอาคลิปมาลงด้วย (เพราะผมเองไม่รู้จักใครเลย แต่อยากลุ้น)

ใครเจอใคร อะไร ยังไง

ลากกันมันหยดติ๋งๆๆ เลย แถมกระเป๋าฉีกกันปายยยยยยยย นี่แหล่ะ สีสัน !!!

เดี๋ยวแบนเนอร์จัดให้เน้อ อันนี้ทำเล่นเฉยๆ :-h
  • งานนี้จะเกิดหรือไม่ มันต้องอยู่ที่หัวหน้าค่ายเจ้าของสังกัดจะสนใจไหม
  • พี่อาทิตย์ ผมยอมแค่ 2-1 สำหรับพี่คนเดียว อิอิๆ จะได้คุยกันยาวๆ
  • พี่อาทิตย์มารอบนี้น่าจะจัดเต็มน่าดูจังคู่นี้
  • jonnyscubapit 10:26AM Permalink
    ผมเอา 1000 ติดนะพี่วีระ

:065:
  • เป็นเกียรติมากครับ ที่ได้ประกบตำนานอย่าง POLICE

น่าจะขับเคี่ยวกันที่เวลาเลยล่ะ งานนี้ :006:
    .
    image
    ไฟล์แนบ
    B-P.jpg 215K
  • พี่วีระ ต้องให้ เจ้าของบาเร่ย์ มันเล่นด้วยดิ แหมมม กินหมูไม่มีกระดูกเลยนะ :-W
  • น้องอ้นครับ
    พี่อู๊ดบอกว่าอ้นได้ถ่ายภาพเจ้าบาร์เบลของพี่ตอนซ้อม ช่วยเอามาลงหน่อยได้มั้ย อยากดูมากๆ คิดถึง^^
  • ถ้าคู่นี้เจอกันได้วันอาทิตย์ที่ 18 นี้เลย สงสัยรถจอดยาวไปจนถึงปากซอยแน่
  • จับคู่แบบนี้ ดูภาพแล้วได้อารมณ์มันส์

เดี๋ยวดูเดิมพันอีกนิด ตรี๊ดๆๆๆ
  • jonnyscubapit 2:17PM Permalink
    พี่วีระ ต้องให้ เจ้าของบาเร่ย์ มันเล่นด้วยดิ แหมมม กินหมูไม่มีกระดูกเลยนะ อุ้ยเฮียก็ว่าไปน่าน :-D :-D

พี่ยุธแกรอเล่นหน้าราง ครับเฮีย

• 555 ใจจริงก็อยากไปร่วมสนุกครับพี่มาร์ค แต่วันที่ 18 จะถึงนี้ ไม่ได้ซ้อมโปลิศเลย

พึ่งใส่สายลากเมื่อวานนี้เอง ...จะขายขี้หน้าปล่าวๆ :-)) :-D

หมูป่า เขี้ยวคมนะคร๊าบบบบบ ;;)
  • ว่าไปมีใครต้องการทำประวัติ หมาลากก่อนไหมครับ ด่วน ๆๆเครื่องร้อนๆ

ว่าแต่เจ้าของ RAMBO ส่งรายชื่อประวัติได้เลยครับ :)

.
    ไฟล์แนบ
    BJ2.jpg 56K
  • เอาให้พร้อมที่สุด จะได้สมศักดิ์ศรี ไว้วัดกันในห้องแอร์เย็นๆ

ผมไม่ได้เลื่อกข้างแต่ผมเลื่อกตัวชนะ 555
  • พี่อาทิตย์ ถ้าผมโดนแบบนี้ไม่ยอมแน่ๆ วันที่ 18 นี้ ฟ้าถล่มดินทลายก็ต้องมา

ช่วยมาเป็นเกียรติงานเล็กๆนี้หน่อยเถอะครับ โปลิสมา คนคงมืดฟ้ามั่วดิน งานเล็กกลายเป็นงานยักษ์แน่ๆ
  • ผมไม่เคยเห็นโปลิสลาก ได้ยินแต่กิติศัพท์
    ใครต่อมาจริงๆ ผมแทงฝ่ายโปลิศ 1,000 บาท
    ขอเล่นแบบขำๆ และมั่นใจในตัวคนฝึกครับ :-D
  • งานนี้ขอชื่อ BJ ด้วยน่ะครับเพื่อเป็นเกียรติสนามครับรุ่น 40 up :-D
    image
    .
    Mafia 3:01PM Permalink
    ผมไม่เคยเห็นโปลิสลาก ได้ยินแต่กิติศัพท์
    ใครต่อมาจริงๆ ผมแทงฝ่ายโปลิศ 1,000 บาท
    ขอเล่นแบบขำๆ และมั่นใจในตัวคนฝึกครับ :D
    .
    เป็นอันว่าผมรับครับพี่
  • อย่าหาว่าพี่ย้ายฝั่งนะ เงินทองกินกันความสัมพันธ์คงเดิม ฮ่าๆๆ

ใส่ชื่อบีเจด้วย ขอบคุณครับ
  • งั้นจัดไปก่อนเลยพี่ วันที่ 5 พ.ย.54 งานที่งามวงศ์วาน เริ่มต้น
    1 จับกับ บาเร่ห์ LEO 1 ลัง
    2 จับกับ ทองพูน LEO 1 ลัง

:-D :019:
  • โอ้ว_ถือว่าเลี้ยงน้องแล้วกันพี่
  • ผมก็ว่างั้นแหละพี่ :)
  • taxi 3:18PM Permalink
    งั้นจัดไปก่อนเลยพี่ วันที่ 5 พ.ย.54 งานที่งามวงศ์วาน เริ่มต้น
    1 จับกับ บาเร่ห์ LEO 1 ลัง
    2 จับกับ ทองพูน LEO 1 ลัง

เป็นเกียรติของหมูสนามอย่างทองพูลจริงๆเลย ยินดีครับพี่
  • ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งพี่ อาทิตย์ อย่าลืมซ้อมไว้น่ะครับ งานนี้ไม่รู้ใครเป็นใคร เมาน่ะครับดูแล้ว เบียร์เพียบเลย :o065:

ว่าไปมีใครต้องการทำประวัติ หมาลากก่อนไหมครับ ด่วน ๆๆเครื่องร้อนๆ

ว่าแต่เจ้าของ RAMBO ส่งรายชื่อประวัติได้เลยครับ
    .
    เงียบกริบ
  • นั่นๆๆๆมีเบีย มาแล้ว ว้าววคึกคักแบบนี้ สุดยอดค้าบบบ ฮาๆๆ เรื่องลากสนั่นกันไป เรื่องโดด ไกล มาทำให้หวั่นไหวต่อ บีเจจะลงโดด เป็นเกียรติเปิดงานด้วยมั๊ยครับ

ทั้งลาก ทั้งโดด ทั้งไต่เลย 555555555555555+

พี่เก่งครับเด่วจัดให้ครับ ตอนซ้อม แฟนอ้นเค้าถ่ายเปนvdoไว้ครับ เอาภาพนิ่งไปชมก่อนละกันเนอะ
  • บาร์เบล

วอมๆ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 206K
    2.jpg 180K
  • ฝนตก ฮาๆimage

image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 112K
    IMG_2507.jpg 162K
  • ขอบอกว่าตัวนี้ไม่ธรรมดา จี๊ดมาก เห็นแล้วกับตา เป็นตัวเมียที่น่าจับตาอีกตัวนึงครับ
  • ตัวนี้ชื่อ ขอนลอย วงการลากสะเทือน 555+

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 171K
    5.jpg 168K
    6.jpg 168K