ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THAI PITBULL CLUB WEIGHT PULL CHAMPIONSHIP 2011-2012
  • ไม่ยอมว่ะอ้นจะให้บูลเทอเรียมาแจ้งเกิดเเบบของพี่นนท์ ผมยอมไม่ได้ 5555555
  • 5555+ใครจะยอมครับอ้นก้ไม่ยอม 55+
  • ยังไม่นอนอีกหรอครับ แชทสาวอยู่อ่ะดิอ้น 5555555
  • รู้ทันอีกเนอะ 55+
  • อย่าลืมนะอาทิตย์นี้ ซ้อมแรงมาอย่างเดียวซ้อมเดินรางจริงหน่อยว่าเป็นไง ไม่รู้สูตรใหม่จะพัฒนาไหม
  • มามะมาเจอกันหน่อย อิอิ 555 ถ้าป่วยหายป่วยคงจะไปกัน แน่นอน ครับส่วนมากอ้นไปอังคารพุด ไงพี่
  • nut อยากเห็น 501 ลากจังจัดให้หน่อยสิ เห็นซุ่มซ้อมอยู่
  • ตอนนี้มันป่วยครับพี่ยุทธ เจ็บหนักมาก
  • อืมมมมมมม ขอให้หายเร็วๆน่ะ 501 ครับ :)
  • ขอลาหยุด 2 วันครับ ซ้อมๆและก็ซ้อมน่ะครับ จะรอดาวรุ่งดวงใหม่มาช่วยกันพาวงการ หมาลากบ้านเรา ให้ไปถึงฝั่งฝันครับ มีสนามให้เล่นตลอดปี มีที่ให้พบปะสังสรรค์ทุกเดือน ราตรีสวัสดิ์ ครับ
  • คุณยุทธรบกวนส่งโปรแกรมการแข่งขัน ให้นักข่าวเข้าหน่อยเอาแบบละเอียดหน่อยนะครับ ตามที่อยู่นี้เลย anny_jup@hotmail.com
    และkornbnl@gmail.com อันนี้เป็นของผม ผมจะเอาไว้ส่งต่อๆกันไปในกลุ่มอาชีพสื่อ
    ลืมบอกขอข้อมูลกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นในอนาคตด้วย เบื้องต้นขอเท่าที่ทราบมาก็ได้
  • อ้าว 501 อยู่กับ Nazz แล้วหรือ ตูชักงง
  • ป่าวครับอยู่กับพี่เก่งจ้า
  • กลับมาแล้วครับ เมื่อวานไปช่วยย้ายของขึ้นบ้าน ตวจ น้ำท่วม/

PROGRAM

10.00 น ชั่ง นน สุนัข สุนัขลาก นน และ ชั่ง นน สุนัข กระโดดน้ำไกล
    11.00 - 13.00 น แข่งขัน ลากน้ำหนัก มอบรางวัลแก่ผู้ชนะ
    14.00 น พัก
    15.00-16.00 น แข่งสุนัขกระโดน้ำไกล มอบรางวับแก่ผู้ชนะ
    16.00-0.00 น พบปะสังสรรค์ โดยการจัดเช่นเดิมเป็นการจัดแบบช่วยกันจัดงาน ใครอยากทานอะไรก็ถือติดไม้ติดมือมาสำหรับตัวท่านเอง หรือจะเผื่อเพื่อนๆก็ไม่ว่ากัน ไม่ว่าจะเป็นเครื่องดื่ม อาหาร ของขบเคี้ยว หรือการมาตั้งจำหน่ายสินค้า ท้งนี้ ทางD1มีอาหารขบเคี้ยวและเครื่องดื่มสำหรับจำหน่ายสำหรับท่านที่ไม่ได้เตรียมมา นอกจากนี้ยังมี INTERNET WIFI ให้ใช้ฟรีครับ

ในส่วนของการกิจกรรมในอนาคต
    ขอติดไว้ก่อนเพราะต้องปรึกษา คณะกรรมการหลัก ในรูปแบบที่จะเกิดขึ้นในอนาคต ผมยังไม่มีสิทธิในการตัดสินใจคนเดียว ขอบคุณครับ
  • บ่าย3เลยจัดไปครับโดดไกล 5555+ตอนเช้ายืนเชีย บาเล่ ตกบ่าย มาเชียทิคเกอร์นะพี่ยุท 555+
  • เป็นงัยบ้างตอนนี้ TIGGER ได้ข่าวว่าลูกปูนไม่พอลาก ซะงั้น :-D
  • พี่ยุทธ ผมเบสเองครับเจ้าของไลแคนที่อยู่นครสวรรค์ ขอเบอร์โทรฯหน่อยครับ
  • อยากได้ชุด ขนาดพอดีตัวและ หนาๆแบบนี้ ใครทำได้บ้างครับ
    image
    BASE มี FACE BOOK เปล่าขอ LINK ด้วย
    ไฟล์แนบ
    Boo3.jpg 104K
  • 555โผล่มาอีกหนึ่ง หวังว่าจะลงทำการแข่งขันด้วยนะครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    lycan.jpg 83K
    lycan2.jpg 64K
  • พี่ยุทสั่งหินเพิ่มให้หน่อยครับ มันไม่พอแล้วอะพี่ หมดศูนละเนี่ย 55555555+
    นั้นแค่วอมๆๆนะ ลากจริงแถวเดียวแล้ว 555555555+

วันนี้ฟ้ามามืด แต่ว่าจะเข้าไปซะหน่อย
  • ใจเย็นๆครับคุณกร ยังซ้อมไม่ถึงไหนเลย ไม่ได้กลัวนะแค่ไม่อยากหักโหมมันครับหมาพึ่งครบ 1 ขวบเมื่อวานนี้เอง แล้วเจอกันครับ พี่ยุทธนี่เบอร์ผม 081-5328242
  • 1ขวบนี่แหละครับ กำลังจี๊ด อิอิแล้วเจอกันนะครับ อิอิ
  • พี่ยุทธ best_gp@hotmail.com
  • อ้นไว้ถ้าเจอกันจะรบกวนให้ถ่ายรูปหมาลงทำประวัติหน่อยนะครับ
  • ได้เลยครับ ด้วยความยินดี ครับผม^^

วันนี้ พี่กรกับอ้นเข้าดีวันนะครับ มาเจอกันหน่อยดิ๊ พี่สุดเลิฟ 5555+ ใครแพ้โดด สระ
  • ไปบอกเข้าทำไมว่าผมจะเข้า จะหมาซุ่มเสียหน่อย...ฮิฮิฮิ
  • บรรยากาศการฝึกซ้อมลากน้ำหนักที่d1เมื่อวาน มีนักกีฬ้าหน้าใหม่เพิ่มมาอีกสองตัว แต่ขออนุญาติอุ็บไว้ก่อน ให้เจ้าตัวมาเปิดเผยเอง

see you d1
  • ตัวนี้ให้ดูแค่ภาพนิ่งพอ
    image
    เมื่อวานเล่นกันชนิดที่ว่าหินหมด
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN4178re.jpg 79K
    228054re.jpg 62K
  • บอกได้คำเดียวเยี่ยมสุดๆครับ :063:
  • บอกคำเดียว วันนี้จัดหนัก ฮ่าๆๆๆดูสภาพพวกผมเอาเองimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2928re.jpg 59K
  • ขาโหดทั้งสองมาเยือน!!! เห็นนักกีฬาขยันมาซ้อมกันแบบนี้ ชื่นใจจิงๆๆๆๆๆ
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3487++.jpg 146K
    IMG_3482++.jpg 98K
    IMG_3483++.jpg 133K
    IMG_3489++.jpg 102K
    IMG_3494++.jpg 100K
  • เมื่อวานขออำไพติดภาระกิจด่วนจริงๆครับ :p
  • แมวไม่อยู่หนูร่าเริง
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCN4264re.jpg 57K
    DSCN4266re.jpg 46K
  • บังอาจมากกกกกกก จำได้ว่ามันมีอยู่เกือบเต็มขวด
  • ช่วยไม่ได้ พี่ไม่เข้าก็ขอน้องๆๆ Youngblood ประเดิมซักนิด ฮ่าๆๆๆๆ
  • รสชาตินุ่มละมุนลิ้นฮ่าๆๆ
  • ถ้าพี่ไปเหลือไม่เท่าเดิมหรือกินจนหมด ต้องหามาคืนด้วย จำได้ว่ามีเกือบเต็มขวด
  • ช่วยไม่ได้พี่ไม่มาเอง อ่ะ ไม่เป็นไรเดียวอ้น เอายาดองเหล้าตราเสือ 11ตัว ใส่ไว้ให้แบบเดิมนะ ฮาๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4273re.jpg 93K
  • ครูอู๊ดฝากบอกมาถ้า พี่เข้ามา มีเตรียมไว้ให้แล้วดีกว่าเดิม ฮาาาาาาาาาๆ
  • ตอนนี้ BARLEY เข้าโปรมแกรมโหดล่ะ เตรียมหินเพิ่มให้ด้วยครับ L-)
  • พี่ยุทธ ครับ การลงสมัครนี้ เราเลือกลงได้มั้ยรึไงครับแบบว่าจะไปลงแข่งแค่สนามนี้นะอะไรแบบเนี้ยพี่ เพราะผมคงไม่สดวกไปทุกสนาม ขอรอให้ถึง สนามโบนันซ่า สนามเดียวจะได้มั้ยครับ จะได้ไปพักผ่อนด้วย ขอบคุณครับ
  • ไม่แน่ บาเล่อาจจะพลาดท่า ให้กับเสือภูเข้าแบบนี้ครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    au1_(2).jpg 91K
  • ได้แจ้งไว้ในหน้าแรกแล้วครับ สามารถแข่งสนามใดสนามหนึ่งได้ แต่จะไม่ได้รับการสะสมคะแนน แต่ทาง TPC เราจะจัดอันดับให้ในแต่ล่ะรุ่นครับ ยินดีมากครับ/ ยินดีครับถ้าจะมีคลื่นลูกใหม่ๆ หมาเก่งๆมาร่วมสร้างวงการหมาลากให้เป็นที่ยอมรับในวงกว้างมากขึ้น/อย่าลืมซ้อมบ่อยๆครับ
  • อ้นชวนไม่มาน้า 5555555 แอบมาดิ้งคนเดียวจะมันไหรเนี่ย อาทิตย์นี้อย่าลืม ^ ^
  • อืมมมมม เหนื่อยใจจริงๆ / ตกลงทีมงาน YOUNGBLOOD วันอาทิตย์จะไปไหนครับเอาหมาซ้อมหรือไป MEETING ดีครับ
  • - - เรื่องงานพี่ยุทธดิวเลยแล้วมาแจงหน้าที่กัน ทีเดียวจบไม่ยุ่งด้วยครับ
  • พอดีเพิ่งกลับจาก ตจว มา
    ขอบคุณมากอ้น ช่วงนี้รุ้สึกคึกคักนะหมาลาก ว่าแต่ว่าเจ้าลูกสาวพี่ มันลากได้ถึงไหนแล้วนิ
  • ขี้เหงาซะด้วยสิ ไปคนเดียว
  • งั้นแนบพี่กรให้ไปเป็นเพื่อนอีกคน 55555555