ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เป็นงั้นไป ตาเปรมเอ๊ยยยยยยยยย แล้วนึกออกยัีงพี่ ไปชนไรมา ^^ 555555+
  • สวัสดีตอนเช้าคับพี่่น้อง......ตื่นกานยัง.....
    image
    ไฟล์แนบ
    311299_255852834438008_100000398809888_902062_2442232_n.jpg 84K
  • อยู่ที่ทำงานละคร้าบบบบ พี่น้องงงงงง ^^ :o034:
  • ลำปางมิตติ้งม่วนก่อครับ...ขออภัยที่ไปไม่ได้ ครั้งหน้าขอคอนเฟิร์มเป็นคนแรกครับ
    หนาวนี้ทัพใหญ่จากเมืองหลวงบอกว่า พร้อมมาเยือน แดนดินถิ่นล้านนาแล้ว หมู่เฮาจะว่าจะใดกั่นดีครับ
  • ม่วนดีครับพี่ใหญ่ ^^
    ทัพใหญ่มาก็ต้อนรับชุดใหญ่หน่ะก่ะพี่ :o028:
  • ดีครับพี่น้อง ขออภัยวันก่อนกลับเร็วไปหน่อย 55555
  • ไม่เป็นไรครับพี่น้อง เข้าใจๆ ^^
  • มีอะไรก็เอาไปลงหน้าแรกกันบ้างเด้อ กระทู้แกงค์มันไหลไว ตามอ่านไม่ทัน
  • ห้องนี้เน้น ว่างจัด โม้มันส์ครับพี่ 55555
  • วันนี้กระทู้นิ่งๆไปหน่อยนะเนี้ย เหอ เหอ
  • ใช่ครับ วันสองวันนี้ เงียบไปไหม -------- คนที่ไม่ค่อยเมมก็เลยต้องจัดซักหน่อย เด๋วจะเงียบเหงาไป
  • เย้วๆ ตื่นกันยางงงงงงงงง
  • น้องหนิง น้องนัท น้องเปรม ว่างๆแวะไปบ้านอำนาจบ้างเด้อหายไปนาน ขอบคุณน้องโน๊ตที่ยังบ่อลืมกั๋นเน๊อะ
  • โน๊ตหนาวนี้มีความคิดจะทำเสื้อแจ๊กเก็ทใส่หน้าหนาวหรือเปล่าเป็นแบบเสื้อทีมแขนยาวน่ะ
  • นำนาจเจริญยังเป็นกระทู้วิ่งเร็วอยู่เลยครับพี่เห ... ส่วนลำปางเริ่มน่าเป็นห่วง
    สงสัยต้องหานางกวักมาเพิ่ม เหอ เหอ
    :018: :018: :018:
  • ลองคุยกันดูครับพี่เล็ก ผมออกแบบให้ได้อยู่แล้วครับผม
    แต่ไม่รู้จะคุยยังไง ไม่ค่อยเข้ามาบอร์ดกันเลยอ่ะ น่าเป็นห่วงๆ เอิ๊กๆๆๆ

ตาเปรม เอานางกวักจากแคมฟลอคมาเล่นมั่งงิ เผื่อจะบูมกะเค้ามั่ง ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ตื่นกันยางงงงงงงงง
    หนุกหนานยามเช้ากันหน่อยยย
  • "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง

ใครชอบเหมือนผมมั่ง ^^ เอิ๊กๆๆๆ
  • หาแบบนี้มาให้สักคนสิโน๊ต แตะเนื้อแล้วขนลุกซู่ซ่า เหอ เหอ
  • 555+ ตาเปรมมมม เดี๋ยวพ่อตาก็จัด ลูกซองยาวให้หรอกพี่
  • น้องโน๊ตในอุดคติเจอแล้วบอกพี่ด้วยนะ...ชอบเหมือนกัน
  • แหมมมม พี่เห โคแถวอำนาจไงพี่เห ^^ อิอิ
  • เย้ๆ กระทู้นิ่ง นิ่งจนยุงมาไข่เลยทีเดียว
  • เผื่อจะหายเบื่อขึ้นมา นิดนึงก็ยังดี
  • Ohhhh!!!! กระทู้ม่ายกาดิกเยยยยย
  • โน๊ต....ชอบว่ะ....ยืมไปลงเฟรสหน่อยเน้อ..............(เมียจะด่่ามั้ยน้าาาา)
    555555555555...........
    image
    ไฟล์แนบ
    297560_163768090370893_100002131084530_325807_4491490_n.jpg 110K
  • ทายาทอสูรแดงกำเนิดแล้ว 2/8/11
    สักพักจะลงรูปให้ดูครับ
    Scud x Lucy
    แม่ลูซี่..ลูกเรดไลออนหลานสโตนโคล กับ พ่อสกัส..ลูกวอร์เฮด
    ชุดนี้ดูกันยาวๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Red-lucy+Red-Scud...jpg 28K
  • โดนด่าก่อหล่ะ ต่าย ^^ เอิ๊กๆๆๆ
    แล้วหมาหยังมานักว่ะนั่นท่าน ^^
  • เอามาแบบแจ่มๆ นะพี่ใหญ่ คร้าบบบ
  • อยากได้เวสป้า 90 หรือ 125 ใครมีหรือเพื่อน พี่ น้อง มี หรือจะขาย พร้อมใบและโอน ฝากดูด้วยนะคะ อยากได้ ^^
  • เจ-ปัง มันหมา รึ กระจงกันหว่า
    images by free.in.th
    เพรียวเชียว ^^ เอิ๊กๆๆๆ
  • ช่วงนี้มีลูกหมาออกมาให้เลือกชมกันหลายชุดเลยที่เดียวเชียว ...
    ในช่วงต้นทุนจำกัด ตอนนี้ได้แต่มองอย่างเดียว เหอ เหอ
    :020: :020: :020:
  • เอาเน้อ........ไผจะไปเจียงใหม่...พ้อง.......
    ลงชื่อมาเลยคราบบบบบบ.......
  • ไปด้วยครับ ครั้งนี้ไม่มีพลาด
    ว่าแต่เสาร์นี้ก๊ะพี่ต่าย
  • ช่ายแล้วเกม.......รอบนี้บอกแฟนไปเลย....ไปหาพี่ต่ายที่เชียงใหม่...
    5555555555.......
  • รอบแล้วมันเข้าใจผิดเต๊อะพี่ คนละคนกัน มันคิดว่าเป็นพี่ต่ายนี่ แต่จริงไม่ใช่
  • งานก็เลยงอกมาแบบนั้นแหละครับท่าน
  • 55555555............
    ป่่ะๆๆๆๆมิตติ้งเชียงใหม่........ออกบ้านแต่วันศุกร์.....มาวววววววๆๆๆๆๆ
  • ปั๊ดโท๊ะ งั้นตามไปเสาร์เย็นละกันท่าน
    ต่ายๆ โครงเวสป้า รุ่นไรอ่ะที่บ้านอ่ะ มีเครื่องป่ะ ขายกี่ตัง
  • ไม่มีเครื่อง.....โครง GS ........ไม่ขายด้วย....55555555
  • ไม่ขายหรอพี่ต่าย....งั้น ขอ!! 55555
  • งั้นขอลืมมาซ่อมกำได้ก่อจานนนนนน
    เอาไว้นั้น สนิมแดกเล่นปล่าวๆ น่าจาน เอามายืมซ่อมไปขี่แอคกำแหนะ
  • ขอบะหื้อ ซื้อบะขาย ก่อไปลักแม๊ดเอากะ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    LME0HCA8FMOJWCAQOWC1DCAEFSSCICAYHDJFRCAVE0G04CAMXKKO5CAT2G44TCA2EELT7CAHBTQNKCAO9L34XCA35NL4RCA4IXGCZCAJB37VNCAOS68A7CAWJMR82CAH3FON4CAZ5YP9OCAQEV60P.jpg 3K
  • อ้ายนี้สอนน้องบ่ะดีเลาะน่ะ 555
    ต่ายมีช่างซ่อมเวสก่าอ้ายมีบ้านนี้กันหนึ่งน่ะจะเอาไว้ฮื้อลูกบ่าวขี่น่ะเป็น150cc3เกียร์น่ะต่าย ของมันเขี๋ยมเลยบ่อยากเอาไปซ่อมคนตี้บ่ะฮู้จักน่ะ เค้าฮันแล้วจะถามซื้ออย่างเดียวอ่ะ เหอเหอเหอ
  • ขนาดเอาไปซ่อมกับคนตี้ฮู้จักกัน ยังจะลู่ซื้อต่อเลยเน้อ เหอ เหอ
  • โน๊ตมามิตติ้งเชียงใหม่ บ่ดีลืมเอาชุดลากมาฝากหน่อยเน้อ
    รอน้ำลดจะได้เอาไอ้ซ่าไปลองลากแหละ เหอ เหอ
  • แล้วไอ้ชุดลาก...เมื่อไหร่มันจะหายว่ะ...หาเจ้าของยังไม่เจออีกเหรอ คร้าบ
  • ฝากเอาไว้นานแล้วครับอ้ายจอร์น ...
    กลัวหายเหมือนกันอยู่นะเนี้ย เลยต้องติดตามดูเป็นระยะๆ เหอ เหอ
  • อ้ายสมพงษ์รบกวนโทรหาอ้ายอุ๋ยกำล๊อ.....เปิ้นโทรไปหากั๋นบ่าฮับ!!! ติดต่อย๊าก ยาก ..... โทรปิ๊กมากำเด้ออ้าย เขาจะถามเรื่องบู๊ทกั๋น :o040: