ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด๊อกแค้มป์ ที่ไร่โบนันซ่าเขาใหญ่
  • + 1 ครับ พี่อาทิตย์เจอกันครับ
  • ผมไปด้วยครับ
  • หน้าร้อนจัดที่พัทยาจริงๆนะคะ จะไปเอาของที่ระลึกจากเฮียเหลียง (แบงค์พันพับรูปนก)
  • ฮ๊อตจริงๆ จอนนี่ น้องมาริสานอกใจพี่แล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • งานซ้อนรถจังเลย มีใครมารับไหมนะ
  • ไม่พลาดแน่นอนป๋า มีอะไรให้เจ้าบ้านช่วยไหม บอกมาได้เลยนะ
  • มาอับเดทสถานการณ์ล่าสุด

ขอยืนยันว่างานใหญ่มากๆ เฉพาะค่าตัวศิลปินที่จะมาโชว์รวมค่าดำเนินงานตอนนี้เกือบหกล้านแล้วอันนี้เรื่องจริงนะไม่ได้โม้

งานนี้มี เบน ชลาทิศมาด้วย คอนเฟิร์มมาแล้ว ศิลปินมาร่วมทั้งหมดเกือบ 30 ท่าน การแสดงทั้งหมด 9.5 ชั่วโมง ใครพลาดคงเสียดายแย่เลย
  • พี่มาร์ค พี่คิดไรกับเบน ชลาทิศป่าว ผมชักยังไงกับพี่แล้วนะ อะจึ๋ยๆๆๆ
  • คนนี้รู้จักว๊อย คนอื่นๆรู้จักมั่งไม่รู้จักมั่ง ไปๆมาๆ งานนี้มันไม่เล็กซะแล้ว
  • มาริษา มากางเต๊นท์ข้างๆเค้ามา จะดูแลตั้งแต่ หัวค่ำยันอุสาสาง :*
  • พี่มาร์ค อย่าลืมพาเจ้าของหมาแดงที่พี่พามาเทรนที่ ดี1 มาด้วยนะ ปักเต้นท์ข้างๆผมด้วยก็ได้ ฮ่าๆๆๆๆ
    ผมชอบลายสักที่แขน จึ๋ย....
  • มอไซเท่ๆ ยืมมาตั้งหน้าบ้าน ผมสัก2-3วันได้ป่ะคับ แนะนำร้านสักคับรับรองฝีมือ ระดับประเทศ ไปที่พัทยาซอย13เลย ชื่อพี่เจิ้ท เป็นกรรมการและประทาน ช่างสักเมืองพัทยาคับ ร่างกายผมยอมสละไห้พี่เค้าบรรเลงลายเส้นลายสีอย่างไม่อายไครimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    re_1282651311[1].jpg 4K
    re_1282651467[1].jpg 4K
    re_1282651294[1].jpg 5K
    re_1282651433[1].jpg 6K
    re_1282647205[1].jpg 7K
  • ลองนั้งจินตะนาการดูครับ ...กินเหล้าเคล้าแสงจันทร์ฟังเพลงกับลมหนาว..และหมาที่เรารัก กับมิตรภาพดีๆ กับเพื้อนหลายๆคน...อื้ม...สุรา ในคํ้าคืนนี้ผมว่าต้องจัดหนักให้สมกับที่รอมานาน(ผม และ ผองเพื้อน12ทีเป็นอย่างตํ่า หรืออาจมีเพิ้มเติมทีหลังครับ) เพชร..ชะอำตามๆกันไปครับ
  • พี่มาร์คครับงานจัดวันที่เท่ารัยครับ....แล้วค่าใช้จ่ายล่ะครับ
  • งานมี 21-22 มกราคม 2555 ค่าใช้จ่ายจะพยายามให้อยู่ประมาณ 1 พันบาทครับ
  • เท่าที่พี่มาร์คนำมาให้ชมที่งานเปิดตัวTPC
    แค่นักร้องที่มาร่วมงานก็ไม่ไหวฟังแล้ว
    มันใหญ่มากกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่มาร์คครับ งานจะเริ่มกี่โมงครับ....ของผมอยู่ จ.เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG1845.JPG 45K
  • ใกล้แล้วเตรียมตัวหน่อยดีกว่า...ใกล้บ้านครับ...
  • งานนี้เราชาวพิตบูลในฐานะเจ้าภาพร่วมกัน อย่าให้ขายหน้าเด้อ
  • รออยู่นะครับ :o043:
  • วันที่21-22 มกราคม นี้เหรอครับ สุโค่ยยยยย อยากไปเขาใหญ่ใานานแว้วววววววว ;;)