ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • ไปซ้อมว่ายน้ำรอก่อนดีกว่า เด๋วน้ำท่วม
  • เซ.ง วัน เสา ฝนจะหมด ไหมอะคับ ผมแต่งงานอะ กลัวฝนจริงๆ แห่แต่เช้า
  • โห จะแต่งงานหรอเสาร์ที่เท่าไรอ่ะ ดีใจด้วยนะ ตอนแรกๆเราจะเห็นสวรรค์ ที่เหลื่อน่า... ร....ก....มีจิง.ง.ง.ง.ง.ง.หุหุ(ล้.อ.อ.อ.อ.อ เล่.ง.ง.ง.ง.ง น้า) ขอให่มีความสุขมากๆครับ ขอให้รักกันนานๆๆๆมีลูกที่ดีของสังคม ขออย่าให้ทะเลาะกันบ่อนะ เหตุผลเป็นตัวนำนะอย่าใช้อารมณ์ใส่กันนะ ขอให้เข้าใจกันและกันให้มากๆ สุดท่ายขอให้ความสุขที่มีทุกหนแห่งจงอยู่กับท่านนะครับ
  • เชิญชาวพิทบลูจันทบุรีมา ร่วมงานด้วยนะคับ กินเลี้ยงประทาน19.00น.น.(รอประทานก่อน) แต่มาก่อนได้คับ โต๊ะจีน มีดนตรีสดฟังวนเล่นเพลงทุกสไต3วง ร.ตร.อ.ดร. นิติภูม และพล.อ.ต.ดร.ชนนนาถ เทพลิบ ผู้อำนวยการศูนย์สงครามทางอากาศและเป็นองครักษ์นายหลวงมาเป็นเกียตรเป็น ประทาน พูดเปิดงานคับ
    ขออภัยถ้าบอกช้า เพราะผมเกรงใจคับ ที่ หาดเจ้าหลาว ชื่อ เจ้าหลาวซีบีช รีสอร์ท คับ มาได้มาเลยนะคับไม่ต้องเกรงใจ จะได้รู้จักกัน
  • เห็นด้วยครับ awaji69 เป็นเรื่องจริงของชีวิต คนในอยากออกคนนอกอยากเข้า
    มีความสุขกับชีวิตคู่ช่วงแรกให้เค็มที่ ช่วงหลัง(-)
    ประธานปอไปไหนเนี่ย
  • คุณจืดรวมตัวกินหมูกัน
  • วันใหนดีอ่ะ
  • ขอโทษน่ะครับ ใครมีเบอร์โทรศัพคุณโต๊งมะขามบ้างครับ ช่วยลงไว้ให้หน่อยน่ะครับ....
  • ฝากให้พี่อาร์ทนะครับ การโพสครั้งแรกของผม
    image
    image

และ ของพี่อาร์ท .. ได้ความรู้เยอะขึ้นเลยครับ ขอบคุณครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0242.JPG 143K
    DSC_0251.JPG 194K
    DSC_0254.JPG 185K
    DSC_0256.JPG 227K
    DSC_0257.JPG 217K
  • ตัวข้างบน คือตัวเดียวกันนะครับ แต่โพสคนละ สไตล์ พี่อาร์ทบอกขาย 5 หมื่นครับตัวนี้ 55555+
  • สวัสดีครับผม^^ เพิ่งย้ายมาเรียนที่จันครับ เค้ามีรวมพลพิตบูล กันที่ไหนบ้างครับ อยู่กระทิงครับ
  • ส่วนใหญ่จะรวมตัวบ้าน ประธานอาร์ทครับ อยู่ตรงข้ามกับ กระเบื้องเด่นจันทร์ โค้งท่าจุ้ย ทางนั้นอ่ะครับ ฮาาา
  • กินหมูย่างกันดีกว่า จะใด้พูดคุยเรื่องก่อตั้งชมรมกัน เห็นว่าจะทำแล้วก็เงียบ ป.ล.ลูกหมาดื้อโคตะระเลยโต้ง
  • กินหมูย่างกันดีกว่า จะใด้พูดคุยเรื่องก่อตั้งชมรมกัน เห็นว่าจะทำแล้วก็เงียบ ป.ล.ลูกหมาดื้อโคตะระเลยโต้ง
  • อ่อ ครับขอบคุณมากครับพี่ เคยแวะไปดูอยู่ครั้งนึงแจ๋วๆ หลายตัวเลย^^
  • ขอขอบคุณครับ ท่านประธานปอสำหรับรูป ราคามันถูกไปป่าวครับ เพ่!!!!!!
    ถ้าให้ผมเป็นประธาน ไม่มีปัญหาครับ ป. ปอ แต่ขอเก็บค่าสมาชิก+ค่าบำรุงชมรมก่อนครับ
    ซักคนละ2,999 บาท สมัครวันนี้แถมเสื้อน้ำมันเครื่องครับ
    หมูย่างไม่มีปัญหาครับโมทย์ ผมเลี้ยงเองแต่เลี้ยงเฉพาะผู้ที่สมัครสมาชิกแล้วนะ 5544++++image
    ไฟล์แนบ
    11boy.jpg 91K
  • ของเล่นใหม่ครับ เปิดรับผสมล่วงหน้าเลย จองก่อนขึ้นก่อน RANGO MIKELAND CHANTABURIimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3277.jpg 121K
    SAM_3299.jpg 121K
  • อ่ะพี่อาร์ทลองดู อันนี้บอดี้ http://www.thaidphoto.com/forums/showthread.php?t=236212 9000 ใช้แค่นี้ก็พอ ฮา ๆๆๆ แล้วเลนส์ก็ซื้อของใหม่เอานะพี่
  • แม่งลดเหลือ 7500 แล้ว รีบ ๆ เลยนะพี่ เอิ๊ก ๆ
  • ถ้าขึ้นกับหมูที่บ้านผมคิดเท่าใหร่พี่
  • เหลือ 7500 แล้วเหรอ คับ น่าสน
  • ลูกหมาเป็นงัยบ้างคับพี่โมทย์ อยากรู้จัง เอารูปมาหั้ยดูบ้างซิคับ :-j
  • สุดติ่งเลยจี๊ดสุดๆ เด๋วตัดหูก่อนแล้วจะเอามาลงให้ดู
  • ไปไหนกันหมดคับ ไม่เห็นมีใครเอาหมามาโชว์บ้างเลย
  • เอาไปimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3296.jpg 128K
  • มีแค่นี้เองเหรอพี่อาร์ท จิ๊บๆ
  • Red JJ [-X image
    ไฟล์แนบ
    jj1.jpg 75K
  • แค่นี้เอง 55555555555 ตัวเมียเหลือๆๆๆๆๆๆๆ
    RED JUMPAimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3343.jpg 134K
  • :063: สถานที่เค้าดีจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ (ค่าเช่าเท่าไรพี่เผื่อจะไปใช้บ้าง) :m56:
  • ตอนนี้กำลังฟิตลูกชายอยู่เลยให้ลากวาเล็งวิ้งและแบบในคลิปที่เคยลงไว้แต่อันนี้ยาวเลยเดี่ยวว่างๆจะลงให้ได้ติชมและขอคำแนะนำใหม่ครับ สบายดีกันทุกคไหมนั้นน่ะ เมื่อไหร่รวมตัวบกด้วยนะ
  • เมื่อพร้อมว่ะตี๋
  • ถ่ายไม่ทันต้องคอยตอนหลับ วิ่งแกล้งเขาไปทั่ว
    ยังไม่มีชื่อเลยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00011.JPG 56K
  • เสียดายจัง ไปอยู่ที่อื่นซะแล้ว :002:
  • --------------------- CLOSED -----------------------

กลุ่มพิทบูลจันทบุรีย้ายบ้านใหม่ไปที่

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี

คลิ๊กที่ตัวหนังสือสีแดงได้เลยครับ !!

ขอให้สมาชิกทุกท่านย้ายตามไปด้วยนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก

--------------------- CLOSED -----------------------
  • แม่เจ้าาาาาาาา
    วันที่รอคอย
    ปอคับขอพินBBหน่อยคับ
  • ไม่มีครับ 55555
  • โปรดีๆสำหรับสมาชิกครับ สนใจโทรมาเลย
    081-287 8707
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/25596/หมาแดงล้านนา-มันส์ๆ-สายเลือดดี-
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 600 บาท 082-0032391 yoyol
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที220 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyol
    เลขที่บัญชี ธนาคาร กรุงศรี นายโยธิน ไม้แดง 480-1155-833image
    ไฟล์แนบ
    241188[1].jpg 137K
  • สวัสดีปีใหม่ครับปีนี้ขอให้ร่ำรวยๆนะครับ
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K