ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูป Red_Dota ครับ พี่แจ็ค
  • ชื่อ Red_Dota ครับ
    เป็น ตัวเมีย อายุ ๕ เดือน ๒๐ วัน ครับ
    หนัก ๒๒ กิโลกรัม ครับ สูงเท่าไหร่ ไม่รู้ ไม่ได้วัดครับ
    พี่ๆ ติ ชมได้นะครับ

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0513.JPG 150K
    IMG_0517.JPG 167K
    IMG_0524.JPG 148K
    IMG_0523.JPG 149K
    IMG_0522.JPG 155K
  • เจ้าของ ติดเกม แน่นนอน :030:
  • สวยงามครับ :m59:
  • เห็นด้วยกับคุณ QuATH อย่างแรง ^^
  • หน้าตาเอาเรื่องนะ ไม่หนีfrankyเลย

• สวัสดีครับคุณเดี่ยว RED DOTA หน้าตาดูโหดดีครับ ตัวนี้ไม่น่าจะเล็กนะครับ เดียวผมจะเปรียบเทียบสติงเรย์ตอน 5 เดือนให้ดูครับ RED DOTA ดูหน้าโหดกว่าสติงเรย์เยอะครับimage
    สติงเรย์ตอน 5 เดือนกว่า ๆ ครับ
    image สติงเรย์ตอน 28 เดือน ครับ
    ไฟล์แนบ
    เรย์1111.jpg 171K
    111.jpg 203K
  • คุณอ๊อฟครับอย่าลืม up รูป franky ให้ชมบ้างนะครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมนะครับ
    คือชื่อแฟนผมเป็นคนตั้งให้อะครับ
    คุณ อ๊อฟ ก็ อัพรูป Franky ให้ชมบ้างนะครับ
    จะรอชมนะครับ
  • สวยคะ ไม่ต้องสืบเลย 555+ ชื่อดอทเอ