ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่อุ๋ย.....สั่งปลอกคอหมามั้ยยย??? ^_^ หุหุ
  • ใครก็ได้ทำเฟสบุ๊คให้เสี่ยอุ๋ยลำปางหน่อยค๊าบบบบบ ^_^
  • เพื่อพี่อุ๋ย ต่ายจัดให้ได้อยู่แล้ว 5555+

เอาไปหมดเลยมั๊ยพี่ 5555+
    image
    ไฟล์แนบ
    17112011_001_.jpg 62K
    17112011_001_.jpg 62K
  • 555.......ถ้าเข้าไป....จะเอาไปฮื้อเน้อออออออออออ.........
  • โค๊ววววววววววววววว......งามมว๊าก ^__^ 555555
  • บ่เอาหมากาละมังเน้อ...
  • ยิ่งกว่าหมากาละมังอีก ผสมบีเกิ้ลแน่ๆ
  • 55555 หมากะละมัง แปลก แหวกแนวเน้ออออ อ้ายอุ๋ย เอิ๊กกกกก
  • พี่อุ๋ยนั่นรูปสมัยไหนแนะพี่ ผ่ออย่างกะ f4
  • 555555 เอาไปรวมกับ f4 ละปูนกะเจียงหม่ายยยย ได้เรยเกมส์ :032:
  • เข้ามาอ่านกระทู้ลำปางวันนี้ อ่านตามแทบไม่ทัน ...

• ไหนๆ ก็ไหนๆ และ กิจกรรมไม่มี ขอเสนอ 1 กิจกรรมแห่งความหรรษา นั่นคือ.....
    ใครมีตัวเมีย เอาหมาตัวเมีย มาทำหมากล้ามแข่งกันมั๊ยจ๊ะ ^^
    รางวัลยังไมไ่ด้คิด ยังไมไ่ด้กำหนดวันตัดสิน มีใครสนมั่ง มาคุยกัน ^^ จะได้ไม่ว่างงงงงงงงงงงงง
  • สมัยยังเฟี้ยวหว่ะเกมส์ 55555+
    สมัยที่ยังยกเหล้าแทนน้ำ
  • มิน่าวันนี้ต่ายให้เข้ามาอ่าน :013:
    เปรมกระทู้ไหลเร็วแบบนี้ น่าจะไปไหลที่น้ำท่วมบ้างเนอะ สงสารเค้า :011:
    แตนเอารูปโปรไฟล์ใน แอ็ปไลน์มาใช้ดิอันนั้นน่ารักดี อันนี้น่าบวมโคตร :030: :013:
    โน๊ต เลี้ยงเบียร์เมื่อไหร่หล่ะเนี้ย มิน่าหล่ะ ฝนไม่ตกเลย แถมน้ำท่วมอีก :o023:
    พี่อุ๋ย ภาพนั่นรุ่นตอนเป็นสตรีเหล็กแม่นบ่ :013:
    เดียว สบายใจอันไหนก็ทำอันนั้นหล่ะ แต่จะเป็นกลุ่ม หรือ เป็นธุรกิจก็ช่างไม่เห็นแปลกเลย ก็ยังเป็นเพื่อนกันได้ใช่ป่ะ :063:
    อ้ายสม คอกหมางามเนอะ !!! เดียวจะไปเยี่ยมชมสักกำละอ้าย ว่าแต่สบายดีก่อครับ ...... ยังใหญ่อยู่หล่ะ :013: :030:
  • มาแบบ.....จรวดเลยพี่นัท
    เรื่องมิตติ้ง ตอนแรกคุยกันว่าจัดทุกเดือนมันถี่ไป ก็เลยเป็นจัด 3 เดือนครั้ง แตนก็ไม่แน่ใจว่าที่เคยคุยไว้จะยังจำได้มั้ย?? ลำปาง เมืองเล็กๆ คนเลี้ยงก็กลุ่มก้อนนึง อย่างแตนติดเรียนเสาร์-อาทิตย์ เลิกเรียนสองทุ่มตลอดก็อดมิตติ้งแบบเต็มๆ ละ มาถึงเค้าก็เตรียมไปลัลล้ากันแล้ว ^_^ แต่ก็อยากเจอ คนเราต่างคนต่างมีเหตุผลส่วนตัว จะว่าเค้ามันก็ไม่ถูก ส่วนแตนถ้ามีมิตติ้ง แตนไปได้แน่นอน อยากเจอพี่ๆ น้องๆ เหมือนเดิมมมมม ..... แต่ถ้าไม่มาเลยมันก็ไม่ใช่นะคะ.....มาบ้างไรบ้าง อย่าหายไปเลย มันไม่ดีเลย ^____^
  • สงสารคนบ้านไกล....เค้าอุตส่าห์มา เราอยู่ในเมืองคงไม่ลำบากเท่าถิ่นทุรกันดาร ใช่มั้ยพี่ต่าย.....5555555555 :032: (ล้อเล่นเน้อ......ลวกเพี่ยยย)
  • เปลี่ยนจากเลี้ยงเบียร์ เป็นเลี้ยงเหล้าแทนได้ป่าวเล่า น้าดดดดดด

เอ้อ มีตติ้ง ไม่กำหนดวันละกันเนาะ ค่อยมาคุยกันว่า ว่างตรงกันวันไหน อาจจะไม่ใช่เสาร์-อาทิตย์
    อาจจะเป็นวันศุกร์ ก็ได้ ทำงาน เลิกงาน มาเจอกันตอนเย็น เอาหมามาอวดกัน ^^
    เจ้าของหมาก็จิบไป บ่นไป แม่บ้านก็เม้าส์มอยกันไป หนุกหนานดีออกนา

เอ้าๆ กิจกรรมที่เสนอไป ใครว่าไงมั่ง เอาหมาตัวเมียมาแข่งกล้ามกัน ทำหมาสาวนักกล้ามกันดีก่ามั๊ย
    โน้ต - เจ-ปัง / ต่าย - สตาร์ท / นัด - บียองเซ่ / พี่อุ๋ย - แบมบู / เดียว - แลงเลอร์ /
    ดี๋ - DZ / พี่เล็ก - เชงเม้ง ใครอีกอ่ะ
    แต่ถ้าใครจะเอาตัวผู้มาวัดกันก็ได้นา (ยกเว้น บ่าแตมป์เน้อ บ่านั้นเอาไว้ก่อน)
    ตัวผู้ แตน - รถถัง / เกมส์ - ที-โบน / เนม - ดราก้อน / โจ - BJ / เดียว - ก๊วยเจ๋ง / พี่เล็ก ไอรอน
    ใครอีกอ่ะ 555+ นึกไม่ออก
  • ยอมแพ้.....เหอๆ ถังมันเปนหมูไม่ใช่หมา 555555
  • โหยยย ยอมตั้งแต่ยังไม่เริ่มเลยอ่ะลวกเพี่ยอ่ะ
  • เอา......รับคำท้า.......555
  • 5555+ มันก็หนุกหน่ะก่ะ ตัวต่ายยยยยยย เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ของพี่มีตัวผู้ด้วย บ่ขอเอ่ยนามแล้วเจอกันขอแก้สันดานขี้กลัวของมันก่อน แบมบูเหลือแต่ก้างเลี้ยงลูกเยอะเกินน้อง
  • พี่อุ๋ยยยย.....ไอถังพังประตูบ้าน เฮ้ออออ.... ทำไงดี???
  • ตัวผู้ ใช่บลูลี่ รึปล่าวพี่อุ๋ยยยยยยยย ^^

ถังพังประตู ต้องล่ามหลังบ้านซะละมั๊งลวกเพี่ยยยยยย
  • สวัสดีวันเสาร์ เรียนไปง่วงไป เมาขำตะคืน เหมาะขนาดดดดดดดด
  • ปั๊ดโท๊ะ ลวกเพี่ย เมาขำหลับอยู่บ้านเต๊อะ 55555+
  • หมางาวนี่ มันเหมาะน่อ สงสัยอากาศมันจะดี ใหญ่ง่าวววววววว
  • อยู่เชียงราย แอ่วไหนดีหว่า ^^
  • อยู่เชียงราย ไปเที่ยว RedRose แหล่มจริงๆนะ เหอ เหอ
  • เฮ้อ..นานๆๆทีจะได้มีเวลาเข้าอ่านบอดร์ แต่พอเข้ามาก็เห็นความร้อนแรง ของบอดร์เลย แต่ก็ไม่รู้นะว่าด้วยเหตุและผลอะไร ทำไมถึงเดือดกันขนาดนี้ ผมกลับลำปางแทบทุกอาทิตย์ นะ แต่ไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าบอดร์เพราะต้องกินเหล้าเป็นหลัก และอีกอย่างคือ มาวันเสาวันอาทิตย์ตอนเช้าก็ ต้องกลับละ บางทีมาเอาของแล้วก็กลับวันนั้นเลย
    ว่าจะไปแวะบ้านพี่สมพงษ หลายครั้งละ เพราะผ่านหน้าบ้านพี่สมพงษ ทุกวัน แต่กลัวพี่สมพงษ์ ไม่อยู่บ้าน(คือ ผมไม่แน่ใจว่าที่เราไปมิ้ตติ้งคราวที่แล้วอะ คือ บ้านหรือ โรงกลึงของพี่สมพงษ์ อะกลัว ไปแล้วไม่เจอ เพราะหอกับที่ทำงานผมอยู่ไกลพอได้เลยเดียว) มาอยู่ลำพูนโคตรเหงาเลย เพราะไม่มีใครกินเหล้าด้วยเลย จะกินกับพวกคนงานก็ไม่ไหว เพราะพวกนั้น เป็นพวกไทยใหญ่ หรือพม่า (คือ กลัวแบบว่าในเวลางานเราพูดตรงเกินไปหรือแรงเกินไป พอเลิกงานจะนั่งกินเหล้ากับพวกนั้น เดียวมันก็ จะเล่นเรานอกรอบอีก) ....อิอิอิอิ
  • เอ้อตีเดียวกั๋นหั้นเนาะ แล็วแต่ครับถ้ารวมกันตายหมู่แยกอยู่ต๋ายคนเดียว55บะดีลืมเน้อ ว่าเฮาเลี้ยงพิตบลูหมู่ตี๋เขามาหาผลประโยช์นชั่วคราวอยู่บะได๋เมิน เจือหน้อยเตอะ หมอเฮียนหมอฮู้ ใบหูเด็กเอ็กๆๆๆๆโอ้ย อะลั้นๆล้า55555
  • แล้วพี่สมพงษ์ หยุดงานวันไหนมั้งอะ เอาแบบว่าไม่ได้ทำงานอะ เผื่อวันว่างตรงกัน ผมจะไปจิบเบียร แก้เหงา อิอิอิอิ....
  • วันหยุดมาก็อยู่แต่หอ เมียก็ไม่มีเลยเบื่อๆๆๆ
  • ส่วนเรื่อง ใครจะมาหาผล ประโยชน์ อันนี้ผม no coment ดีกว่า เพราะเค้าก็น่าจะรู้ตัวเองอยู่แล้ว ทั้งวงการพิทบลู หรือว่าวงการ อื่นๆๆ เช่น วงการไก่ชน พี่สมพงษ์ ทิ้งเบอรไว้หน่อย เด้อ เพราะโทรเบอรเก่า พี่โทรไม่เคยติดเลย ผมก็นึกว่าพี่สมพงษ์เปลี่ยนเบอร์แล้ว ไว้จิบเบียร์ไปคุยไป แล้วจะได้รู้ว่า ความจริงวันนี้สัญจร อะ เป็นแบบไหน....เอิ๊กๆๆๆ

*******เหล้าไม่ใช่ คำตอบ แต่มัน คือ ตัวช่วยให้ลืมคำถาม********
  • โจ.....ไปทำงานที่ลำพูนหรอ??
  • โจเบอร์อ้ายสมติดต่อเบอร์เดิมตลอดไม่เปลี่ยนแต่ติดต่อยากมากคร้าบ..มันเป็นมานานแล้วต้องทำใจ555
  • - โจ ย้ายมาทำงานที่ลำพูนได้จะ 2 เดือนแระ ทำที่เดิมไม่เวิค ทำมาจะ 1 ปี ไม่บรรจุเป็นรายเดือนสักที โอทีก็ไม่มีให้ ประกันสังคม ก็ไม่มีให้ เลยคิดว่าอยู่ไปคงไม่มีอนาคต ย้ายมาทำงานลำพูนแมร่งเลย....เอิ๊กๆๆๆ

- ผมนึกว่าผมเป็นคนเดียวที่โทรหาพี่สมพงษ์ เค้าไม่ติด ...5555 ที่ไหนได้มีแนวร่วมด้วย คือ พี่อุ๋ย อิอิอิ
  • โอ๊ยยยย ยมเหล้าแสนนนน ขี่มอไซค์กลับจะหลุดโค้งเอา เหอๆ แดดก็ดี เหล้าก็ขึ้นหน้า 555+ ง่วงงงง

งานไบค์ อยากไถ่ชีวิตโคยิ่งนัก จะเยอะไปไหน
    แล้วจะเอารูปมาลงให้ดู นิดๆ หน่อยๆ เผื่อใครอยากจะขี่มอไซค์เที่ยวมั่ง ^^
  • โทรติดแล้วระวัง.....
    เมียบ้านบ่าถูกเน้อ.....555
  • ขาไปแวะหา.....ขามากั้นรอ.....
    ........ว่าใส่เหล้ากั๋นกำ...
  • 5555+ ไม่ไหวต่าย ไม่ไหวๆ เมื่อคืนเมาตั้งแต่ 2 ทุ่ม ยันตี 5 เอิ๊กๆๆๆๆ
    ขากลับ แวะกินกาแฟปั๊มคลาเทค ยังจะหลับเลย 5555+

-- นมโคโยตี้กระแทกเบ้าตา วิ้งๆๆๆ --
  • เอ้า เช้าแล้วๆ ไม่ตื่นกันอีกก๊ะลำปาง
  • ตื่นแล้วโว้ย..กำลังทำงานอยู่มีอะไรให้รับใช้บอกได้
  • ไม่มีไรให้รับใช้ แต่ไม่มีใครคุยเฉยๆ 5555555+
  • ภาพปัจจุบันของเช็งเม้งครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5205.jpg 232K
    DSCF5217.jpg 271K
    DSCF5219.jpg 223K
  • พี่เล็ก หวัดดีจ๊าว ^_^
  • หายไปนานเลยนะพี่เล็ก ^^
  • พอดีช่วงนี้ติดงานมากไปหน่อยแต่จะพยายามมาให้ตลอดครับ...ย้ำ...จะพยายามครับขอสัญญา
  • ^^ ฮี่ๆ เอาพี่เล็กว่างดีก่า

พี่เล็กสนใจร่วมกิจกรรมป่่าว ปั้นหมากล้าม ตัวเมียเด้อพี่ แข่งกันๆ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • สนน่ะสนอยู่แต่กลัวพี่มือปั้นไม่ถึงมากกว่า