ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ตอนนี้ที่บ้านกำลังเล่นแบบนี้อยู่imageimage
    ไฟล์แนบ
    20080803172205_a01-11-3.jpg 51K
    SCD41056.JPG 16K
  • ไก่น้ำแดงเค้าอร่อยจริงนะพี่ คราวหน้ารอชิม ไก่ซุปเปอร์บ้าง เพราะมันไม่ใช่ซุปธรรมดา มันคือ ซุปเปออออออออออออร์ 555555+
  • พี่อาร์ทขอเป็นของมึนเมาดีกว่าครับ เมาเหล้าดีกว่าเมารถ หุหุ เห็นหรือยังพิทบูลไม่ได้ดุอย่างที่คิด เด็กยังขี่ได้เล หรือสาวๆอยากจะขี่บ้างล่แต่หมาผมไม่ให้ขีนะถ้าพ่อมันขี่ได้สบายเลยไม่กัดด้วยย
  • คราวหน้า ตีนไก่ซุปเปอร์,คอไก่ทอด,โครงไก่ผัดกระเำำพรา,หมูมะนาว
    เอาอะไรว่ามาimage
    ไฟล์แนบ
    20080711024335_20080710162921_avatar53659_2.jpg 16K
  • รถเท่มากๆที่ไหนสังทำบ้างอ่ะ อยากทำให้ฮันเตอร์บ้าง พี่อาร์ทช้วยบอกผมที
  • ตัวนี้ ไจแอนท์ ของพี่ทีิป ครับ กล้ามเนื้อเค้าสวยนะตัวนี้ แต่ผมถ่ายออกมาดูไม่ดีเองอ่ะ ไม่แจ๋วเลย ถ้าแสงเยอะกว่านี้ ท่าทางจะงามตา

image
    ไฟล์แนบ
    72.jpg 289K
  • ต้องวงเล็บด้วยครับพี่อาร์ท (คอไก่ กับ โครงไก่) ไม่อั้น มีเต็มตู้ อิอิ
  • นึกว่าวันนี้จะมีเมา
  • ผมชอบหมีมะนู(หมูมะนาว) หรือไม่ก็ไก่ขี้กลัว(ไก่คลั้วเกลือ)หรืไม่ก็กองปราบมาเจ็ดคน(แก่งป่าปลาเห็ดโคน)ของชอบเลย
  • เห็นว่าชอบเมารถผมเลยกลัวตี๋อ๊วกเดี๋ยวเสียของ
    หรือไม่เดี๋ยวผมเอายาสลบไปฉีดให้ก็ได้ ฟรีๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    20080827102654_g2.jpg 24K
  • น่าทำเล่นวะเอาป่าว
  • ฉีดยาสลบแล้ว ด้วยความเคยชิน พี่อาร์ทจับบล๊อคเข้าใบหู แล้วกรีด ปรืด เลย 555555555+
  • ฝากขอบคุณ ผบ.พี่ art ล่วงหน้าด้วย คิดถึงเพื่อน เวย์ ด้วย
  • ดูแบบแล้วก๊อปได้เลยครับตี๋ พอดีตอนนั้นผมเรียนอยู่เมืองนอกเจอก็เลยถ่ายรูปเก็บไว้เฉยๆ
    คุยกะมัน มันก็พูดไทยไม่ได้ซะด้วยดิ โง่ฉิบ
  • เดี๋ยวไปทำการบ้านก่อนนะ แล้วเจอกันครับ
  • พี่อาร์ทผมชอบรูปมากๆเลยชอบๆๆสเป็กเลย ขอทั้งหมดที่พี่เก็บไว้เลยได้ไหม พี่ปอนี้ก็จะตัดหูหมหรือ น่ากลัว
  • พี่อาร์ทเอารูปมาลงเองแล้วนี้ไปทำการบ้านเลยอ่ะ กุกุกุกุกุกุกุ
  • นอนแล้วครับฝันดีครับ สะใจวันนี้ไม่เมา
  • art1 8:26PM Permalink มีครับหนึ่งตัวนี้เลยราคาหลังไมค์ครับกำลังอยากขาย
    หน้าไมค์เลยก็ได้ 500 กะลังอยากซื้อ5555 :-))
  • เห้ยอาร์ททำได้ทุเรศเกรงใจป้าเค้า5555 โดนป้าไปกี่ยกอะ [-(
  • art1 8:29PM Permalink หลานดูดีนะปอ วันนี้อยู่ตรงไหนกันผมหาไม่เจอเลย
    ก็ไปหาอยู่ท่าจุ้ยมันจาเจอได้ไง!!!!!!
  • เอาไงดีหว่า อยากเมาพี่เล็กมาเมากัน พี่ปอเสาร์หน้าเหล้าปั่นพร้อมไหมจะไปบุกถึงพลิ่วเลย คุยกะโต้งแล้ว จัดหนักเลยนะ
  • ท่านประธาน วันเสาร์หน้าไปเมาบ้านพี่ปอกัน จัดเต็มไม่อวกห้ามกลับด้วย
  • i-pad ตาบวมอ่ะพี่ น้ำตาใหลตลอดเลย
  • กำ ทำไงดีล่ะ โมทแล้วทำไงไปหาหมอยัง
  • พร้อมทุกวันคร้าบบบบบบ

โมทย์ ไอแพดมันเดินเอาตาไปทิ่มกับหญ้าอะไรมาเปล่า ใช้ยาหยอดตาหมาก็ได้ วันสองวันก็หาย
  • ไจแอนท์หล่อมากกกกเลยอ่ะพี่ปอ อยากเหงอ่ะ
  • ไจแอนท์นี้เห็นได้ยากมากๆเลย คือพูดงายๆมันเป็นของหาดูได้ยากมากๆเพราะเจ้าของมัวแต่เมาอย่างเดียวเลย เมาทังวันพอคุยกันลิ้นจุกปากตลอดเลยฟังไม่รู้เรื่องเลยอ่ะ 555555+
  • คุณบุษถ้างานไม่ค่อยยุ่งก็มาเจอกันนะครับ อิอิ ช่วงนี้ท่าทางงานจะเยอะๆ สู้ๆนะคร้าบบบ

ตี๋อยากกินตับอะขายตรงไหนอะวันนี้
  • ก็ดีขึ้นแล้วครับ
  • ประธานตามไม่ไหวว่ะตี๋55555หาที่เมาอย่างเดียว :-))
  • วันเสาร์บ้านรองปอ อิอิ ล้างท้องรอ
  • พี่ไก่งานนี้มีอวกนะ ไม่อวกห้ามกลับบ้านจริงๆด้วย ท่านประธานเอาหน่อยสิครับขำๆสู้ๆ
  • ราตรีสวัสดิ์พี่น้องชาวไทย..... ( เฮ้ย... ของพี่วู๊ดดี๊เขา......)
  • วันนี้เงียบจังไอ้ตี๋อยู่ไหนวะกินเหล้ากันหน่อยดิเหงาวะ
  • ไอ้ตี๋เกมใน แอนดรอยด์ เอาเกมตัวเต็มๆๆทำงัยวะ
  • ก็เสียตังไงถามบ้าๆ 5555
  • ตอนนี้อยู่เมืองกรุง เมียไม่มา ลั้นลาดีกว่า+555555555
  • เอาอีกไอ้ตี๋คิดควายๆๆให้กูเห็นอีกมึงมึงไม่รู้เลยหรือว่าเค้าหาโหลดเกมเต็มกันได้อะทำแบบไอโฟนอะที่มันเจลเบรคอะมึงเล่นแอนดรอยด์มาไม่รู้เรื่องเลยหรือมึง
  • เล่นแอนดรอยด์มาก็นานแล้วไม่สึกษานะมึง
  • ค่ะพี่ปอ วันไหนว่างจะไปนะคะ ช่วงนี้ให้น้ำทุเรียนตลอดเลย เรียนพี่เจ้าของไจแอนท์นะคะ วันอาทิตย์ไหนบุศว่างไปจะบอกล่วงหน้านะคะรบกวนพี่ช่วยเอาไจแอนท์มาให้ชมหน่อยนะคะ ชอบมากมายเลยค่ะ <สีเดี๋ยวก่ะโมจิเลย>
  • ไอ้ห่ามึงก็หาในเว็ปบิทสิ กูมีหน้าที่เล่าโว๊ย ศึกษาแล้วงงว่ะเลยเล่นแม่งอย่างเดียวเลย
  • กูมีหน้าที่เล่าโว๊ย <<<งง คำนี้วะ<br />
  • เล่น กูพิมผิดว่ะแสส จากเล่าเป็นเล่น
  • แล้วหมามึงเปงไงบ้างว่ะ เหลือกี่ตัว มีคนจะเอาตัวเท่าไร
  • พี่ปอเอาเหล้ามาปั่นกินกันที่ร้านผมดีกว่า มีเครื่องปั่นด้วย ยืมเค้าเอานะ
  • ไปด้วยดิตี๋ เดี๋ยวเอาเป๊ปไปปั่น

วันนี้ต้องขอขอบคุณ น้องปอกะน้องแป้งมากนะครับ
    สำหรับ เล็กขาหมูหน้าบ้านรสชาติก็งั้นๆ พรุ้งนี้ไปอีก 555555
  • ตลอดเลยนะเพ่อาท
  • ไก่มารึยังเพ่
  • ไปด้วยอีกคนได้ป่าว