ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • สวัสดีครับคุณเก่ง ผมเคน
    เจ้าตัวเล็กนะ ลูกใครครับหน้าตาเอาเรื่องอยู่นะเนี้ย
  • สวัสดีคับพี่ๆสบายดีกันนะคับ
    ผมเอารูปลูกสาวมาฝากคับimage
    ชื่อน้องเทียนหอมครับ
    ส่วนนี่ zippo ครับยังจำกันได้ป่าวคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00655-20111120-1652.jpg 95K
    ภาพถ่าย0115_001.jpg 42K
    ภาพถ่าย0116_001.jpg 60K
  • ลูกของดีเซลจากสระบุรีครับเป็นหลาน ซีบัส+ ซันนี่

มีข้อเสนอแนะในการเลี้ยงแนะนำผมได้เลยนะครับ ยินดีและขอขอบคุณครับ
  • เมื่อไรนักเจอกันสักหน่อยดีกว่า
  • นัดเจอนี่ ทางนี้ก็รออยู่ครับ

เรื่องสถานที่ทางนี้ไม่ค่อนอำนวยเท่าไหร่ พี่เคนเป็นคนจัดน่าจะดีกว่าครับ ^ ^

ผมไปนั่งอ่าน นิยายต่อ หลายกระทู้เกิน ยังก่ะอ่านแฮรี่พอตเตอร์
  • สวัสดีพี่น้องทุกคน แล้วก็คุณเก่งสมาชิกใหม่ด้วยครับ ยินดีต้อนรับครับ

โบ พี่นั่งกดลงแมสเสสไป จนมือหงิก แล้วก็ไม่รู้ผลด้วยนะ ว่าจบแล้วมันผลออกมายังไง55555
    มานั่งลบแมสเสสที่มันส่งกลับมา มือหงิกอีกต่างหาก 5555 2ต่อเลยกู
  • บอย ขอซักชื่อดิ หมาพี่แม่งเป็นหวัดไม่หายซักที เอามาแก้เคล็ดซักชื่อดิ๊
    image

น้องเทียนหอมน่ารักมากน้อง
    เจ้าซิปโป ยังหล่อเหมือนเดิมเลยแต่คงจะแสบกว่าเดิมมั้งเนี่ย5555
    ไฟล์แนบ
    SAM_1581.JPG 164K
  • สวัสดีครับพี่เอก ฝากเนื้อฝากตัวด้สยครับ
    วันนี้กลับมาบ้านหมาผมมันมาขึ้นขี่ผม ผมงงมากเพิ่งจะ2เดือนมันจะเอาแล้วหรอเนี่ ไม่รู้ปกติรึป่าวครับ
  • เงียบเหงาครับ ไม่ได้เล่นนานหรือผมคิดไปเองไม่รุคับ

พักนี้บรรยากาศแปลกๆไปนะครับ

แล้วพวกพี่ๆเวลาว่างนัดเจอกันที่ไหนบ้างรึเปล่าครับผม
  • ชื่อครืดคราดดีป่ะพี่ ชื่ออังกฤษเดี๋ยวมันยาวเกิน
  • พี่น้องครับปีใหม่เตรียมตัวพบกับอาหารสูตรใหม่ (สูตรลูกสุนัข) เอาให้พุงห้อยกันไปเลย
  • เรียกยากจังวะโบ แต่ไม่เป็นไรมันหายแล้ว

จัดมาทดลองซักกระสอบนะคุณอ๋อย
  • ยังเป็นเนื้อสดเหมือนเดิมมั้ยครับพี่

หรือเป็นแบบเม็ดๆๆๆ

แต่แบบไหนก็เอามาครับ เดี๋ยวนี้ หนองจอกขาดแคลนอาหารหมา
  • พี่อ๋อยโทรไป ได้เรื่องยังคับ
    ถ้าได้ยังไงบอกกันบ้างนะครับ
  • ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันครับ
  • ผมชอบของสดครับ ถ้าแบบเม็ดมันเรื่องเยอะต้องขออนุญาติอีก แบบว่าเรียกร้องกันมาเยอะครับ ไอ้สูตรพุงห้อยน่ะ แล้วเอาซักกี่ร้อยโลดีครับ เดี๋ยวจะรีบบินไปส่ง
    ส่วนเรื่องที่ปรึกษาคุณโบไว้ โทรไปตอนหมดเวลาทำงานพอดี ต้องโทรใหม่วันจันทร์ครับ
    ปีใหม่ว่าจะกลับบ้านครับ แต่ใครสั่งสินค้าจะรีบกลับมาส่งสินค้าทันทีเลย
  • เงียบจังนอนดีกว่า
  • รอติดตามอาหารสูตรพุงห้อยนะครับ น้องใหม่ครับ มีอาไรดีดีแนะนำผมได้เลยนะครับ
  • รอดูอยู่สูตรลงพุงเนี้ย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3169.JPG 150K
  • อยากได้แบบสูงยาวอะ มีขายเปล่า อยากสูงๆ
  • ไปเลี้ยม้าสิน้องสูงดี55555555555555
  • เจอแบบนี้ไปต่อไม่ถูกเลย
  • 55555555555555ปีใหม่ใครไม่ไปไหน
    เจอกันสักหน่อยไหม
  • สูตรสูงยาวยังไม่มี มีแต่สูตรยาวใหญ่ ได้มั้ยอ่ะ
  • ยาวใหญ่นี่ของคนหรือของหมาพี่
    ส่วนปีใหม่ยังไม่รู้ว่าว่างหรือเปล่า พี่เคนลองบอกวันมาก่อน
  • หลังปีใหม่ ไม่ 2ก็3 ปิ้งย่างจัดหนักกันซักหน่อยเป็นไง
  • ผมไม่ได้ไปไหน พี่ไปไหนผมไปด้วยน่ะๆๆๆๆๆๆ
  • ว่าจะปิ้งย่างทานกันแถวๆๆบ้าน
    ยังไม่สรุปสถานที่ แล้วยังไงจะแจ้งให้ทราบนะครับ
  • สูตรยาวใหญ่ตัวนี้ จะเป็นของคนเลี้ยงครับ
    แล้วปิ้งย่างเนี่ย ที่ไหนครับ จะขอติดตามไปด้วย
  • เดี๋ยวขอสรุปวันที่แน่นอนกันอีกครั้ง
    แล้วจะแจ้งนะครับ
    อ๋อยเชิญมาร่วมด้วยช่วยกัน พักนี้ความแตกแยกมีแยะเราคนใกล้ๆกัน
    อยากให้รักกันไว้
  • หวัดดีครับพี่ๆผมน้องใหม่ขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับ
  • เต็มที่ครับ ไปไหนไปกัน
  • คุณbabberber อยู่แถวไหนเหรอครับ
  • ขอชื่อด้วยครับจะได้เรียกกันถูก
    ไม่ต้องสมัครสมาชิกครับมีใจได้เลยครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆทุกคน
  • สวัสดีปีใหม่ขอให้รวยนะครับ
  • Happy New Year 2012
    สุขสันปีงูใหญ่
    ไม่อายทำดี ชีวีมีสุขครับ
  • สวัสดีปีใหม่ 2555 ปีที่คงจะมีแต่เสียงหัวเราะ อิอิ
    ขอให้ทุกคนมีความสุขกาย สบายใจ อย่าเจ็บอย่าจน ร่ำรวยๆกันทุกๆท่านครับพี่น้อง
  • สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆทุกท่าน
    พรุ่งนี้2มค55 ใครว่างเจอกันบ้านผมสัก6โมงเย็น
    สมาชิกท่านไหนจะแวะมาแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ
    แวะมานั้งคุยกัน มีของกินพอประมาณแบบง่ายๆ
    โทรเบอร์ผม081-711-8580
  • โชคดี ปี สองฮ่าฮ่าฮ่า นะครับ ร่ำรวยเงินทอง ร่ำรวยความสุข ร่ำรวยสุขภาพดีดี ร่ำรวยมิตรสหายดีดี มีความสุขกับสิ่งที่เรารัก กันทุกท่านนะครับ
  • เย็นนี้ใครว่างมาปาร์ตี้กันได้นะครับ ถามที่ได้ที่เบอร์พี่เคนเลนครับ
  • ผ่านไปอีกปี ดีใจได้เจอเพื่อนเก่าๆแก่ๆ
    และน้องๆทีมสัตว์(แพทย์) มหานคร
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ
  • เมื่อคืนเดินทางปลอดภัยกันมั้ย น้องหมอทั้งหลาย
    แต่ก็ขอบใจมาที่มาส่งหน้าซอย

วันนี้เงียบหายกันหมดเลยนะ
  • เสียดายครับที่ไปร่วมไม่ได้ พอดีที่บ้านแม่ ก็มีสังสรรค์เหมือนกัน
  • เริ่มทำงานปกติยังครับ ว่าจะสั่ง โครงไก่บดซักหน่อย คุณอ๋อย
  • สงสัยน้องๆมันเข็ดกับน้าโชค
    น้าโชคแกแบบนี้ล่ะ ถ้าไม่เมาน่ารักเลยล่ะ
  • ผมทำงานเป็นปกติครับ ไม่ได้หยุดปีใหม่กะเค้าเลย มัวแต่ระบายสินค้าออก ปีนี้ตุนไว้ 6,000 โล แบบว่ากลัวไม่พอจำหน่าย เพราะปีที่แล้วตุนไว้ 4,000โล ไม่พอขาย แต่ตอนนี้ใกล้หมดแล้วครับ สั่งได้เลยครับ
  • ผมอาจจะพ่วงของพี่โชคไปแหละคุณอ๋อย ซัก 5....ก่อน
  • ของเค้าดีจริง
    เรื่องพี่โชคไม่มีเข็ดหลอกครับ
    พี่เอกผมได้กรงแล้วนาแบบที่พี่ว่าเลย q106 แบบว่าเส้นใหญ่อ่ะ
  • ไปด้ที่ไหนมา แล้วราคาเท่าไหร่โบร์