ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • กำลังกล่อม .. คืนนี้ โดนแน่ แรมโบ้

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0179.jpg 274K
  • ลากอะไรไม่รู้ ลองเดาดูจากคนเชียร์ด้านหลัง 55555+

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0187.jpg 236K
  • อัดกรอบเลยมั้ยพี่ สองรูปนี้ ผมตั้งใจถ่ายสุด ๆ 5555+

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0188.jpg 248K
    DSC_0189.jpg 214K
  • ไอ้ ฮัด ลุยยย !!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0190.jpg 256K
  • รูปหมู่ นี้ before ครับ ก่อนเมา 55555+

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0193.jpg 276K
    DSC_0194.jpg 266K
  • สีหน้าที่เปลี่ยนไป เหอ ๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0207.jpg 276K
  • และความมันส์กำลังจะปรากฎ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0208.jpg 248K
  • ฝั่งนี้ สนุกกันมาก อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0215.jpg 276K
  • ไอ๊ยะ !!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0216.jpg 189K
  • โปรดิวเซอร์ กับ ตึ๊งหนึ่ง แกล้งพี่เค้าทำไม

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0217.jpg 225K
  • ถึงห้องเรียบร้อยแล้วนะครับ http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=vsx6jws5hjQ
  • ยินดีต้อนรับ สู่จันทบุรี ครับ ท่านแบด บูลลี่ บอยยยยย !!!! 5555+

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0219.jpg 219K
  • รูปหมู่นี้ after ครับ จากรูปหมู่รูปแรก 5555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0220.jpg 284K
  • ผู้แำพ้ ในรายการนี้ ต้องโดนทำโทษครับ .. อ้วกก่อนแพ้ 5555

แพ้ต้องทำไงครับ พี่ตี๋ !!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0221.jpg 218K
  • ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
  • ขอขอบคุณ เหล้า อุ พี่ปอ และก็ แสงโสมสิมินรัน พี่ๆ โห เอาผม เมาเลย กินเกีย ยังไม่เค็มอะ๕๕๕๕๕๕
  • ฮากันล่ะพี่น้อง ภาพนี้เฮกันลั่นทุ่ง 555555+

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0223.jpg 204K
  • โดนลงโทษ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
  • ต้องเอารูปมาโพสก่อนเพราะ พรุ่งนี้ต้องเดินทางแต่เช้าครับ

ต้องขอขอบคุณ น้องเปียวเจ้าของสถานที่มากๆครับ
    วันนี้สนุกมากๆ เลยครับ

แบดบอยมาได้จังหวะพอดีเลย อิอิ ยินดีต้อนรับสู่เมืองจันทบุรีนะครับ โอกาสหน้ามาใหม่นะครับ

ขอบคุณอาหารอร่อยๆ สุราปั่นหรรษา 5555 ขอขอบคุณจริงๆ ครับ
  • มิตรภาพครั้งนี้มิรู้ลืม. :024: ........................ครับทุกท่านนนแบบนี้รักกันตายเลย 5555555555555 แน่นอนจิงๆบ้านนี้สุดยอดยอมรับจากใจ \m/
  • จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ขนาดนั้นเลยหรือ ไปเมืองจันท์ตูไม่กล้าเมาแย๊ววว
  • เล่นซะไม่กล้าเมาเลยครับพี่น้อง...คิดแล้วหยองอ่ะ :m07:
  • ใครอ้วกก่อน โดนดึงไข่๕๕๕๕
  • มันเป็นการลงโทษที่โหดร้ายมาก อิอิ
  • เสียดายมากกกกไม่ได้ไปปปป :002: ไม่บอกกันก่อนอ่ะ :016:
  • มาเหอะพี่มากเค้าไม่ทำแขกหรอก 5555
  • มีเล่นแบบนี้ด้วยเหรอวะนี้ :017: ดึงไข่แล้วมันหายเมา ไม่นะ :o037:
  • โอ้ว ดึงกันขนาดนี้เลยรึ งานหน้าไปผมคนนึงที่ไม่ดื่มแอลกอฮอล อย่างแน่นอนเชียว
  • เชิญเลยครับทุกท่านเมืองจันท์ยินดีต้อนรับครับ ยังใช้กติกาเดิมครับ ใครเมาแล้วอวกก่อนโดนดึงไข่ครับ
  • ขอขอบคุณเปียวมากๆในการให้ใช้สถานทีครับ
  • มันเป็นเพราะเหล้าขวดล่ะร้อยแน่ๆ ถึงกล้าทำได้ขนาดนี้
  • ท่าทางมันน่าดู อยากไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยย :m15:
  • เชิญเลยครับ ตาม กติกา กันเลย ครับ๕๕๕๕๕๕อิอิ ขอเสนอชื่อเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อคืนครับ

party HANG OVER III ๕๕๕๕๕
  • 55555555555555555 ที หลัง ใคร อ้วก ก่อ น ให่ หมา เลีย ไข่ เพ่ ฮาฮาฮา
    ว่างๆๆๆ มา กิน กัน อีก นะ ครับบบบ เฮฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา มากๆ เพ่ปั้ม แก่ แน่นอน หรือ เมา ไจกล้าจิงๆ นับถือๆ ออกสื่อ ด้วย 5555
  • สวัดดีครับ เปียว อึงบั๊กก้าหายมาววววววววววยัง
  • สวดยอดดดดดดดดดดดด มีพวกแก๊งงงสตา แล้วว ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบ
  • นานแล้ว พี่ ตี๋๕๕๕๕๕ พี่เปียวแรมโบ้!!!
  • ปั๊มสุดยอดเลยคับ..ใจถึงจิงงงงง :063:
  • NEUNG_BURAPA คับเย็นนี้ถ้าว่างเอาหมาไปเดินกันป่าว....หนามบอล ม.กะเสด
  • อยากเมาอีกอ่ะ
  • อยากเมาแต่ไม่อยากอ้วกนะ
  • ขอขอบคุณครอบครัวคุณพี่อาร์ทด้วยครับ ชอบมากไก่ขี่กลัว พี่แป้งปั่นเหล้าให้กินกันจนเครื่องปั่นพังเลย ขอบคุณพี่มากๆ เสียดาย พี่ปอเป็นคนถ่ายรูป เลยไม่มีรูปพี่ปอเลย ก็ต้องขอบคุณพี่ปอมากๆที่เสียสละเป็นอย่างมาก(จริงๆแล้วก็อยากจะลองถ่ายให้ดูบ้างแต่ไม่กล้ากลัวกล้องพัง) และขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยใจจริงครับ พี่บอยแกอย่างฮาเลย หน้าโหดแต่ฮาอย่างแรง
  • ball_kating จัดไป เลย พี่ กี่โมง ดีครับ เย็นๆ เนอะ 5โมง อะ หนามบอลไหน เหรอพี่ นามใน หนามนอก
    นามใน ม. ก็โอ นะพี่ แต่หนามนอก ไม่รู้เค้า เปิดรึป่าวอะครับ
  • สนามรุมพีนี เอาไหมครับ จัดหนักเลยหนามนั้นอ่ะ55555
  • บ่ะๆ นั่น สังเวียนคนพี่ตี๋
  • หนามนอกดีกว่าเนอะ 5โมงนะ
  • มันๆๆๆๆ
  • ในที่ สุดก็ ได้เจอกันซักที คุณ ball_kating ๕๕๕๕ มีเพื่อนในกระทิงแล้วทีนี้ ขอบคุณครับพี่^^
  • ตกลงเจอกันแล้วใช้ไหมครับ เมื่อวานยังพูดถึงคุณบอลอยู่เลย