ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • พี่ปอกลับถึงบ้านโดนปลอดภัย แต่อย่าลืมลงรูปนะครับ อิอิ
  • สวัสดีตอนค่ำ ๆ ครับทุกท่าน

เพิ่งกลับมาถึงบ้าน มีคนบอกว่า พี่มาร์ค มาเฟีย มาท้าสู้ด้วย ที่ไหนได้ ปร๊อดดดด 55555+ (พูดเล่นนะพี่)

@ตี๋ คนถ่ายภาพมักจะไม่มีภาพเป็นของตัวเองครับ ยืนมองหลังเลนส์เห็นคนอื่นมีความสุข แค่นี้ก็พอแล้ว
    @พี่เอ ผมว่ากว่าไอ้คนในภาพจะหายเมา คงอีก 3 วันอะ 55555 มันจัดหนักกว่าใคร ๆ
    @พี่บอย ยินดีครับพี่ ยังไง ก็มาเที่ยวอีกนะครับ ยืนยันว่า ชมรมจันทบุรี รั่วกว่า พิษณุโลก เยาะ !!! 55555+
    @น้องเปียว ใครอ้วกแล้วให้หมาเลียไข่ แน่เหรอครับ รับประกันได้เปล่า ว่ามันจะไม่คิดว่าเป็นของกิน เหอ ๆๆๆ
    @น้องตึ๊งหนึ่ง กับ โปรดิ๊วเซอร์ เป็นไงบ้างครับ นารีสะท้านฟ้า แสบทรวงถึงหัวใจเลยมั้ย

image

• รูปทั้งหมด ลงให้หมดแล้วนะครับ กลับมาถึงบ้าน ยังไม่ได้กินข้าวเลย อยากกินหมูย่างนุ่มนิ่ม มาก ๆ เลย ไม่ได้กินเหมือนขาดอะไรไปอย่างนึง เหอ ๆๆ
  • พี่ปอผมเก็บไว้ให้นะ คือเป็นของเมื่อ3วันก่อนอ่ะ เอาปะ
  • ว่าแต่ว่าไอ้คนโดนดึงไข่คงไม่กล้าเข้ามาแล้วแหละ แมร่งคงอายนาดูเลย555 หรือเป็นอย่างที่พี่ปอว่าคงอีก3วันคงจะส่างเมานั้นแหละ มันเล่นอ้วกตลอดทางเลย
  • 3 วันก่อน หนอนขึ้นหรือยังครับ ถ้ายังไม่ขึ้น ไม่เอานะ 555555+
  • แหมวันนี้พอพี่ปอกะพี่แป้งไม่มามันเหงาหรือเกิน จริงๆ งานหน้าอั้มเองเตรียมตัวโดนดึงไข่ได้เลย ผมเองพอเห็นสภาพแล้วก็ไม่กล้าเมากะกลุ่มนี้แล้วอ่ะกลัว
  • สวัสดีครับทุกคน ขอขอบคุณน้องเปียวมากๆนะครับสำหรับสถานที่ อาทิตย์หน้าเอาอีกไหม

ขอบคุณหัวหน้าเ็ด็กมากๆเลยครับสำหรับรูปคู่ เยี่ยมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ส่วนตัวผมแล้วแค่เห็นพี่ๆ น้องๆ มีความสุขก็เพียงพอแล้วครับ

• คราวหน้าเปลี่ยนจากดึงเป็น ดูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆได้ป่าว
  • สวัสดีครับ พิทจัน ทุกท่าน ........ พิทจันมันโคตร........
  • สถานที่ดีมากคับ ชอบ สวย ถูกใจ สนุกมาก :016:

ต้องขอบคุณเปรียวเจ้าของพื้นที่มากคับ
  • อาทิตย์นี้บ้านพี่อาร์ท เลยเปล่า 55555555+

ไปเฝ้าหมาคลอดกัน
  • คู่ขา โต้ง+เล็ก เมื่อคืนยังได้อีกนะแสบตูดป่าว (กินไม่ทันมันเลย3นรก1มัสจุราส)
  • ไม่มีปัญหาครับปอ ไม่เคยกลัว
  • ถ้าออกมาเกินโหล ปิดเมืองจันเลี้ยง
  • อะไรนะ เล็กกับโต้ง .... บะ บะ โอ๊ะ บะ เหรอ 55555+

image
  • ยังไงก็ได้ครับ แต่พี่อาร์ต ก่อไฟนะ

image
  • ไม่มีปัญหาครับแต่ต้องบอกล่วงหน้านะ
  • 2คนนั้นแมร่งหนีเลย วันนี้ไปชลบุรีกะมันมามันคุยถึงแต่เมื่อคีนอย่างเดียวเลยอะ
  • ฉากหลังพี่ art...... ( อย่างงามอะ )
  • ครับเล็ก แต่อย่าหวั่นไหวไปกะไอ้น้องโต้งนะ
  • บ๊ะ ๆ อยากไปชลบุรีด้วยอ่ะ แต่ติดภาระกิจ ต้องไป กทม. ซะก่อน อิอิ

ต้องงามอยู่แล้วครับเล็ก โคตรช๊อบบ เลย

image
  • โต้งอยู่ใหน บอกแล้ว ให้เก็บเป็นความลับ ออกมาแก้ข่าวด้วย ( สื่อกําลังจะขุดคุ้ยแล้ว )
  • เชื่อเหอะมันกำลังแก้ตัวกะ ผบ. อยู่
  • นอนก่อนเน้อ นั่งรถเ๊ก๊กตูดมาทั้งวันเลย
  • หลับฝันดีนะครับพี่อาร์ต อิอิ
  • จะรีบนอนไปไหน เอางี้ไหมใครนอนก่อนโดนดึงไข่ เอาปะ
  • แล้วผมตกข่าวช่ายไหม ตกลงเล็กกะโต้งป๊ะกันช่ายไหม หุหุ ทำไปไได้ขนลุกเลยขยะแขยง อุอุอุอุุอุอุ
  • วันนี้พ่อค้าขายไข่หายไปใหน ใครก็ได้ช่วยตามให้หน่อย
  • ๕๕๕๕๕๕๕๕
  • (กินไม่ทันมันเลย3นรก1มัสจุราส) 3 นรกนี่ พี่ปอ ส่งเข้าประกวดครับพี่อาท๕๕๕๕
  • ใครว่ะไอ้3นรกที่ว่าอ่ะ
  • ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ
  • ให้ผมเดานะ3นรกที่ว่าจะมี อึงบั๊กก้า เล็ก โต้ง ส่วนมัสจุราส คือไอ้ปั้มของเรานี้เอง งานนี้ผมไม่เกี่ยวนะ งานนี้ผมเรียบร้อยมากๆ
  • เหอ ๆๆ มัจจุราช ก็ตี๋ไงครับ มีเขา อ่ะใช่เลย

3 นรก ก็ โปรดิวเซอร์ อึงบั๊กก้า แล้วก็เทพปั๊ม ไงครับ แต่เทพปั๊ม โดนมัจจุราชดึงไข่ซะก่อน เหอ ๆๆ
  • รุมกันใหญ่เลยนะพวกพี่ๆๆๆ

• ยก :063: ให้กับ .......อึงบั๋กก้า.........สุดๆ :-"
  • นึกว่าโต้งจะยกนี้วให้เล็กคนเดียว หุหุ แหมแฟนท้องหน่อยเปี่ยงเบนเลยนะระวังนะได้หลังจะลืมหน้า 55555 อืมโต้งช้วงนี้ตี๋ไม่ได้ขายนะ ขายอีกทีวันที่2โน้นแหละ แต่วันนี้ตอนเย็นยังขายอยู่นะ อยากเมาแต่กินแค่เบียร์ขวดเดียวพอเดี๋ยวอ้วกอ่ะไม่เอา กลัวโดนดึงไข่อ่ะ
  • พี่ปอผมคือนางฟ้านะมะช่ายมัจจุราส มัจจุราสตัวจริงคือปุ๊ของเรานี้เองงงงงงงงงงงง ทำผิดนิดผิดหน่อย แมร่งจะแดกหัวเอา น่ากลัวอ่ะ อุอุอุอุ
  • ผมพูดไป ฮาๆ คับเพ่ปั้ม แหม หมา เลียไข่ เสียวแย่เลย เอิ๊กๆ
  • ตื่นกันแล้วหรอครับพี่ๆ ผมไปเรียนก่อนดีกว่า บ่ะๆ โอบ่ะๆ
  • ไปบิ๊กซีเปิดใหม่ ก่อนยังไม่เคยไป 555 เห็นว่ามี ชาบูชิ
  • 555 ได้หยุดงานแล้วครับพี่น้อง วันอาทิตย์ตรงกันวันที่1พอดีจะมีคนพาหมาออกมากันรึป่าวครับ
  • ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต้องครับ ปอ ตีความหมายได้เยี่ยมมาก
    เล็ก คนขายไข่ไม่อยู่ อยู่แต่คนขายถั่วได้ป่าวหรือโต้งว่าไง
    ตี๋ งานหน้าระวังกรรมตามสนองนะ
    หนึ่งเอ้ย งานหน้าพี่จ้างเอ็งกะโปรดิวคว่ำมัสจุราส ทีว่ะ เท่าไหร่ว่ามา
    เปียว วันนี้ไปมาแล้ว บูชิๆๆๆอะไรเนี่ยหัวละ300 แต่กินไม่เป็นดิimage
    ไฟล์แนบ
    253222.jpg 228K
  • เทพปั้ม โพสได้แล้วพี่น้องเค้าคิดถึง ค้างคาวบิน 5555555image
    ไฟล์แนบ
    P1050573_resize.JPG 130K
  • หล่อจัดเลยนะพี่ๆๆๆๆๆ........สุดๆ.......มาแบบแน่นๆ!!!! ~X(
  • พี่อาร์ทผมว่ามันไม่กล้ามาแล้วละ โดนดึงไข่ซะขนาดนั้น 5555
  • วันนี้ก็ไปกินมาชาบูๆๆๆๆๆของพี่อาร์ทน่ะเจอเปียวด้วยครับ จุกมาก พี่ปอถลุงซะร้านแทบปิดกิจการแนะ ผมโดนซูชิไปเกือบๆ20คำนะ อ้วกแทบแตก ถ้าอ้วกแตกโดนพี่ปอดึงไข่แน่ๆ
  • @พี่แจ๊ค ผมเกรงว่า วันที่ 1 คนจะไปเที่ยวกันหมด นะครับ แต่ถ้าว่าง มาที่พลิ้วบ้านผมได้นะครับพี่

วันนี้ไปกินชาบูชิมา จุกยันคอ เหอ ๆๆๆ ไม่เคยกินชาบูชิ คุ้มอย่างวันนี้เลย พอดีมีสูตรเด็ด ๆๆๆ 5555
    ใครไปกินชาบูชิ แล้วเอือมน้ำจิ้ม บอกนะครับ เดี๋ยวให้สูตรกินอย่างไรให้ คุ้ม 5555+