ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • สุดยอดจริงๆครับ ผมดันแพ้ทางซูชินะสิเห็นทีไรต้องกินแต่ซูชิซะจนอิ่มแปร่เลย พี่ปอแกเด็ดจริงๆครับ พรุ่งนี้ผมโสดแล้วนะใครอยากกินเหล้ามาได้เลย แย่โสดถึงวันที่1นะ หุหุ จัดหนัก วันที่31ผมว่าจะไปป่วนบ้านพี่ปอเค้าซะหน่อย เอาให้เต็มที่เลยแต่งานนี้ไม่มีการดึงไข่นะม่ายยยยยยยยยยอาววววววววววน้าาาาาาาาากลัววววววววววววววว
  • จ้าง ล้ม พี่ตี๋อะหรอ พี่อาท ๕๕๕๕๕ได้ๆหนักเอาการอยู่นะ พี่ตี๋เค้า คือ ปีศาจสุรา แต่ผม ต้อง ขอ เกีย ตัดเลี่ยนด้วยนะ๕๕๕๕๕๕๕ สนุกมาก คืนประทับใจเลยล่ะ มีอีกเมื่อไหร่ บอก นะ พี่ๆ
  • เค้าเปิดเพิ่งไป ครั้งแรกเพ่ อยุ่ไกลเมืองนานๆเข้าที อิ่ม เหลือเกินน ผมก็แพ้ ทาง ซูชิ ก่อนเหมือนกันคับพี่ตี๋ แต่เสีย อย่าง ตับ กับ หมูสไล หมดด นั่งรอกินตั้งนาน - -* อิอิ พี่ปั้ม หายไปเลย ออกสื่อทีเดียว สงสัย คิดได้ แล้ว มั้ง ตอนนี้ " วันนั้น กุ ทำอะไรลงไป" 5555555555
  • ตื่นนอนแล้วส่งปุ๊เรียบร้อย ทีนี้พวกเรามาเมากันดีกว่า
  • ช่ายๆๆๆสงใสไอ้ปั้มคงคิดได้แหละคืนนั้นตูทำได้ขนาดนี้เลยหรือ อิอิ
  • พี่ เค้า จะเคือง ผมมั้ย น่ะ
  • เสียดาย มากมาย
  • ใคนเคืองอ่ะ
  • พี่ปั้มไง พี่ ๕๕๕
  • ระวังมันเอาคืนนะ หนึ่ง ที่หายไปอาจไปซ้อมครับ มิได้อายแต่อย่างใด
  • เมื่อวานไปกันตอนไหนตี๋ ผมไปย่องดูแล้วแต่กินไม่เป็นดิ
    ชอบกินแต่ของสุกๆimage
    ไฟล์แนบ
    20080708103311_4.jpg 81K
  • โห แบบนี้ไม่กล้าแซวแล้ว กัวโดนชำแหละสด อิอิ
  • พี่อาร์ทเมื่อวานผมไปตอน2ทุ่มอ่ะ (ที่ได้กินนะ)รอนานมากรอตั้ง35คิวจริงๆไปตั่งแต่6โมงเห็นจะได้ นี้แหละรอจนหิว
  • หวัดดีคับชาว cpc ทุกคน...เงียบจัง!
  • พี่อาร์ทไอ้ตัวเล็กเรี่มกินแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01387.JPG 72K
  • โต้งคับอาหารที่ให้มาไอ้นี่ชอบมาก
  • เซ็ง ตกรถ รอบสุดท้าย ฮือๆๆ กลับ จันพรุ่งนี้เลย :002:
  • ตกรถ! เป็นไรมากป่าวหนึ่งหาหมอมั๊ย :017:
  • ดีใจด้วยนะคับพี่บอลที่มันกิน สงใสต้องใช้ Gm ซะแล้ว !!!!! :-"
  • ตกรถนะไม่ได้หมายถึงกลิ้งตกรถ แหม หุหุ
  • ครับป๋า ไม่มีการชำแหละครับ มีแต่ค้างคาวบิน
    บอลใจเย็นๆตัวนี้มันส์แน่ ปีหน้าหูขาดครับ รับรอง
    ไปซ้อมคอมาโค่น มัสจุราส ใช่ป่าวหนึ่ง
    มัสจุราสตี๋ เตรียมตัวไว้คราวหน้าอาจเป็นคุณ ค้างคาวบิน
    น้องโต้ง วันนี้เค้าไปเที่ยวชลมาด้วยแหละ

วันนี้หัวหน้าเด็ก หายไปไหน
  • หวัดดีตอนค่ำ ๆ ครับ

วันนี้ได้มีโอกาส คุยหลาย ๆ เรื่องชีวิต ที่ไม่เคยคุยให้ใครฟังมาก่อน ให้เล็กกับตี๋ฟัง
    ผมอาจเบลอ ๆ อาจพูดอะไร งง ๆ หน่อย ไม่ถือกันนะครับ ช่วงนี้คิวงานหนาแน่น ไปหน่อยบางทีคิดอะไรไม่ค่อยทัน 55555+

บางอย่างผมเองก็เ่ล่าไม่ค่อยจะถูก เหตุและผลตอนวัยเด็กวันนั้น กับ เหตุและผลตอนเป็นผู้ใหญ่ในวันนี้ มันไม่เหมือนกันเลย

ขอบคุณมากครับ สำหรับสาระในวันนี้

• ยังไม่ไปใหน งงตัวเอง
  • 5555 ผมขอยกเลิกกฎดึงไข่ครับ กลัวโดนเอง หุหุ วันนี้ก็เป็นอีกวันที่อิ่มมากๆ น้ำหนักขึ้นอีกแน่ๆ หุหุ ได้คุยกะพี่ปอสนุกดีครับ ขอบคุณครับ พี่อาร์ทผมไม่เอาดึงไข่แล้วนะ พี่ลองคิดที่ว่าต่อไปควรลงโทษแบบไหนดี หุหุ
  • อึงบั๊กก้ากินเหล้ายังไงอ่ะกินจนเกลือหายเค็มอ่ะ ดูมันกินสิพี่ งวดหน้ามอมโต้งดีกว่า
  • ใคร มาชล อะ กลับไงผมกลับด้วย ตอนนี้ผมอยู่บ้านที่ชล ครับ :002:
  • ไม่เอา พี่ปอไม่ร้อง ดูสิ ดราม่าใหญ่เลย๕๕๕๕ อิอิ
  • ร้องไรครับ ตึ๊งหนึ่ง

ร้อง แบบว่าตกรถกลับหอไม่ได้ หรือเปล่า 555555
  • อยู่บ้านอยู่เลย เพราะ ณเดช คนเดียว แม่ง มาตึกคอมชลบุรี แถม มีรถชนกัน หน้าห้างอิก แย่ง กัน มาดู ณเดช รถติด กลับ มาไม่ทัน อุตส่าไปเดินหาซื้อเสื้อให้ มาลี่ กะ ชุดรัด อก :024:
  • ดูดู๊ดู ดูมันทำ ทำไมถึงทำกับอึงบั๊กก้าได้ 555
  • ไม่ชวนเลยนะพี่อาร์ท !!!

พี่ตี๋เรื่องกินเหล้าตอนนี้ยอมแพ้ ถ้าเป็นเมื่อก่อนน้า สู้สู้สู้!!ตาย 555 8-X
  • หุหุ โต้งโดนดึงไข่แน่ นี้วางแผนกะพี่ปอ ปล้วก็พี่เล็กแล้วก็โปรแล้วก็พี่อาร์ทแล้วก็อึงบั๊กก้า ว่าพวกเราจะดึงไข่โต้งกัน โดนแนๆๆงานหน้า หุหุ
  • สงสัยจะต้องเป็นเยี่ยงนั้นแหละคับโต้ง
  • ขอขาดต้นปีนะพี่อาร์ท ..หูยาวชิบ
  • โอ้! แผนการตี๋กับแก๊งซ่าช่างน่ากลัว..ถ้าเจอตัวจิงต้องอยู่ห่างแล้วเรา
  • คุณบอลครับมันไม่ได้น่ากลัวขนาดนั้นหลอกครับ ถ้าอยากรู้ก็ลองกันซักชุดไหม หุหุ แต่จริงๆแล้วผผมก็ไม่ใช้คนกินเหล้าขนาดนัน้หลอกครับ เขียนไปงั้นเอง หุหุ
  • สวัสดีสุขสุขคน ( ทุกๆ )

• โอยยย ในที่สุดก็ กลับ มาสู่ ดินแดน จันทบุรีได้เป็นที่เรียบร้อย :013:
  • อ่ะถึงแล้วหรอ
  • จริงเหรอคับ ถ้ามีOกาดคงต้องลองซักชุด....แต่ผมชุดอัดลมนะ :-D
  • อ้าวหนึ่ง! ตกรถหายดียัง
  • ตกลงงานหน้าไปที่ไหนกัน (เร็วด่วน)
    จะได้เตรียมตัวทัน
    image
    ไฟล์แนบ
    712.jpg 77K
  • บ้านพี่ปอไง31นี้อ่ะ
  • เงียบ...... ... .ฉี่ๆๆๆ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • จะดีเหรอตี๋ เดี๋ยวเจ้าบ้านโดนค้างคาวบิน 555555
  • สวัสดี ตรับพี่ๆ ฝันดี นะ ขามันปัดแล้ว ๕๕๕๕ ขาทะเลาะกัน๕๕๕๕ ฝันดีครับ^^
  • ผมก็มาวแล้วสองนาโดนไปกลมกว่าๆ เมามากๆ
  • เงียบ และเหงา
  • ช่ายๆ หายกันหมด
  • เมื่อคืนไปซ้อมมาแล้วนะ ตอนนี้คอแข็งมากๆ แกตายแน่อึงบั๊กก้า หุหุ