ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • โด่ลวกเพ่ พี่รู้ได้ไงว่าหน้าบ้านไม่มีเชื้อ

พูดแล้วอาบน้ำอีกรอบดีกว่า
  • พี่โบ พี่โทรบอกพี่แม๊คให้มาหาผมหน่อย โทรศัพผมเหี้ยไปแล้ว
  • กลัวอะไรก๊านนนนนนนนนน :o003:
  • ต้นคับพึ่งเลี้ยง อยามีกลุ่มคับ 0825569912
  • ยินดีตอนรับครับต้น
    อยู่แถวไหน เข้ามาพูดคุยกันในนี้ได้เลยครับ
    ผมเคน อยู่ถนนเสรีไทยครับ
  • ผมไปมาทุกศุกร์ เว้นแต่ศุกร์ที่แล้ว เนี่ย ไม่ได้ไป
  • สวัสดีครับต้น ผมอยู่รามคำแหง174ครับ
    เข้ามาคุยกันบ่อยนะครับ

พอรู้เรื่อง อ๋อยไม่เข้ามาเลย 5555
  • ผมโชคดีคับรายงานตัว น้องบอยเองจะป๊อดไปไหนว๊ะ วัคซีนก็ฉีดแล้ว เรียนสัตย์แพทย์อีกต่างหาก ก้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆหน่อยไอ้น้อง ยืนห่างบ้านพี่แมร็งเป็นกิโล
    อ๋อยไม่ได้สั่งไก่เพราะช่วงนี้ต้องรักษาพาโวหมาก่อนคับ ขอบใจน้องหมอหมาทุกคนที่ช่วยมาดูแลนะน้อง
  • โถ่พี่ ผมก็กลัวหมาผมขี้แตกเหมือนกันน่ะ ผมไม่ได้ป๊อดน่ะพี่ แต่ผมเน้นความปลอดภัยมากกว่า
  • ใจนิดเดียวจริงๆนะหมอ แค่นี้ทำเป็นกลัว
    ช่วงนี้พี่ไม่ว่าง หมอดูทักไว้ว่าไม่ให้ไปแถวบัวขาว2เดือน
    555555555555555555555555
  • แมร็งลูกพี่ใหญ่ ยังกลัว แล้วใครจะกล้ามาหาตรูว๊ะ ไอ้คุณหมอโบว์หมาที่ห้องก็ขี้แตกไปแล้ว เฮ้ยผมก็ขี่แตกว๊ะติดพาโวแน่เร็ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โธ่ พี่ อยากไปใจจะขาด ก็พี่ไม่โทรมา ใครจะกล้าไป นอนไม่หลับเลยรู้ป่ะ เวลาที่ไม่ได้เข้าไปบัวขาวเนี่ย
  • 555555 เข้ามาก็ได้พี่เคน แต่มาซอย49 เลยนะ
    อย่าไปแวะ ซ.31ก่อนล่ะ ถ้าแวะ ก็ไม่ต้องเข้ามา ผมไม่อยู่บ้าน
    5555
  • ช่วงนี้ ชวนกินเบียร์กันจังเลยนะ ไอ้หมอทั้งหลายเนี่ย
  • กินเบียร์ไม่เรียก เคืองนะเนี่ย
  • โบ บอย โทรช่วยพี่อ๋อยเค้าไปกินเบียร์ด้วย 555555555
  • พี่เอก นอนดึกนะเนี่ย
  • ยังไม่2ยามเลยจะรีบนอนไปไหนอ๋อย

• ผมไม่ไปแล้วพี่ รอปลอดเชื้อก่อน เห็นพี่โบก็บอกวันนี้ไม่ไป บ้านพี่โชคนี่ อันตรายจริงๆ

เจ้าของใจดี๊ใจดี แต่ของแถมนี่ไม่ไหวจริงๆอ่ะครับ ขี้แตกกันทั่วหน้า ยังต้องรอลุ้นหมาผมอีก

ว่าจะ อินเทรนขี้แตกด้วยอีกตัวป่าว
  • อย่ากลัวไปเลย เรื่องขี้ เป็นเรื่องธรรมชาติ
    สงสัยจะรอสองยามไม่ไหว นอนดีก่า พรุ่งนี้ต้องรีบตื่นไปส่งของแต่เช้า
  • เฮงๆรวยๆครับอ๋อย
  • มาเลยใครจะกินเบียร์ โทรมาเลย แต่หน้า ม.นะครับ
    พี่เอกวันไหนไปส่งหมาพี่โชคแล้วผมจะไปหาถึงหน้าบ้านเลย ดีป่ะพี่โชค
    ล้อเล่นนาพี่เอก
  • ช่วงนี้ ไม่ค่อยอยู่บ้าน เดี่ยวจะมาเสียเที่ยว ไม่ต้องเข้ามาหรอก :m58:
  • พี่เอกรีบตัดบทเลยน่ะพี่ 5555

พี่อ๋อยถ้าขี้เฉยๆไม่ว่าอะไรหลอก แต่ลำไส้อักเสบนี่ดิ ไม่ไหวอ่ะ
  • หน้า มอ มันเขตปลอดเหล้าไม่ไช่เหรอ อ้อลืมไป กินเบียร์นี่หว่า ไม่ใช่เหล้า
  • สงสัยว่าต่อไปนี้ เวลาไปส่งของบ้านใคร ต้องนัดเจอกันหน้าปากซอยแล้วมั้งเนี่ย กลัวกลัว ขึ้นมามั่งแล้วนะเนี่ย
  • ช่วงนี้ ไม่ว่างจริงๆบอย ไม่ได้ตัดบท วิ่งดูของทำบ้านทุกวัน :o003:

อ๋อย ถ้าผ่านบ้านแม่ผม ติดโครงไก่ไปลงให้ผมซัก 5 โล นะ
  • OK ศุกร์นี้จัดไปครับ
  • อ๋อยศุกร์นี้ของผมขอสัก5โลได้เปล่าถ้าผ่านมานะ
    แต่ถ้าวิ่งเส้นบัวข้าวก่อนก็ยังไม่ต้องเข้ามาก็ได้
    ไม่ได้กลัวอะไรหรอกแค่รังเกียจตาโชค ขี้โรค
  • ได้ครับพี่เคน ผ่านครับ แล้วไม่ให้ผมไปเอาของฝากที่บ้านพี่โชคไปด้วยเหรอครับ
  • บ้านโชคดีเนี้ยน่ากัวจังว๊ะ ไอ้น้องหมอมหานครแมร็งก็หายหมด ปล่อยให้ตรูกินเบียร์คนเดียว
    ไฟล์แนบ
    imagesCATUJCSM.jpg 10K
  • พี่เคน ธีเดช คับ โครงไก่ที่บ้านตรูเหลือ2โล เอาป่าวเดี่ยวโชคดีเอาไปให้
  • อ๋อยไม่ได้เข้าบัวขาว เอาเข้าไปให้ผมที่ธรากร
    ชื่อมีก็เป้นมงคลนะพี่โชค แต่ทำมั้ย มันตรงกันข้ามกันวะเนี่ย5555
  • พี่เคน ผสมซันนี่ยังพี่
  • เรียบร้อย พี่เคนแม่งขึ้นเองเลย 5555
  • ขึ้นเองเลยหรอพี่
  • 555555 ถามแบบเชื่ออีก เอาเข้าไป รอดูสัดปิหลาดและกันโบ
  • จากใจจริงๆนะคับ พี่ขอบใจน้องๆหมอ มหานคร ทุกๆคนที่ได้ช่วยลูกหมาพี่อย่างเต็มที่ ไม่ว่าผลที่ออกมาจะเป็นงัย นี้ซิที่เค้าว่า มีพิทมีเพื่อน น้ำตาแมร็งจะไหลแล้ววะ
    ไฟล์แนบ
    298556_278292415536984_100000686840430_918507_1687491606_n.jpg 82K
  • ผ้าเช็ดหน้ามัี๊ยพี่
  • ผมเป็นน้องๆๆผมไม่มารักษาให้หรอก
    น้าโชคแม่งกวนตี..5555555555555555
  • หวัดดีคับพี่ๆ

ตอนนี้zippoมันอาการหนักเลยอ่ะคับ

เริ่มจากวันแรกท้องเสีย

ต่อมาท้องเสียมีเลือดด้วยคับ อ้วกด้วย ผมเลยโทหาหมอมาดู หมอฉีดยาแล้วบอกให้รอดูอาการ

เมื่อวานไม่กินข้าวเลยพี่ หมอก็มาฉีดอีก แล้วให้ยา

มาวันนี้มันไม่มีแรงแทบลุกไม่ได้แล้วพี่

ผมไม่รุจะทำไง รบกวนด้วยนะครับ
  • ส่งมามหานคร5555

รอดหรือตายว่ากันอีกเรื่อง ไม่เชื่อถามพี่โชคดูครับ
  • มันจากไปแล้วคับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0203.jpg 124K
  • เสียใจด้วยครับ

R.I.P.

ล้างกรง ล้างบ้านให้สะอาดๆน่ะครับ แล้วตอนนี้อย่าเพิ่งไปเจอไปจับลูกหมาที่ไหน

อย่าเพิ่งเอาหมาใหม่มาเข้าบ้านซักเดือนนึงน่ะครับ

ช่วงนี้ ไส้อักเสบมมันระบาดหรือยังไง เป็นกันเยอะจริง สงสัยเพราะพี่โชคแน่เลย แพร่เชื้อเนี่ย555
  • เสียใจด้วยนะคับ ของผมขนาดน้องหมอมหานครช่วยกันเต็มที่ยังยื้อชีวิตไม่ได้3ตัวเลย อีก1ตัวยังต้องรอดูอาการอยู่ พาโวแมร็งอันตรายสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่เคนคับคิดถึงมึงวะ ให้ตรูไปหาที่บ้านได้ป่าว จะเอาของไปฝากคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    298556_278292415536984_100000686840430_918507_1687491606_n.jpg 82K
  • ขอบคุนครับ

ผมยังทำใจไม่ได้เลย

ผมคิดว่าตอนนี้ผมฝันไปไม่อยากให้เปนเรื่องจริงเลย
  • เสียใจด้วยครับ เจ้าชิปโปผมชอบมันจี๊ดดีอย่าพึ่งท้อนะ
    พวกผมยังเป็นกำลังใจให้ตลอด
  • ไอ้โรคนี้มันติดต่อทางอินเตอร์เน็ทหรือป่าว น้องหมอ สงสัยต้องงดเล่นเน็ตซักเดือนแล้วมั้งเนี่ย
    เสียใจด้วยครับ สำหรับการจากไปของซิปโป