ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• imageimageขอคุณพี่เดชประธานของพวกเราที่ดูแลน้องๆเป็นอย่างดีเสมอมาครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    DSC09999.JPG 231K
    DSC09998.JPG 182K
  • ของแถมครับ....โรโบค๊อบimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00008.JPG 144K
  • นอนหรือยัง เอ
    หรือว่าตื่นเช้าแน่นอนจริง
  • ขอบคุณประนธานกลุ่ม...เฮียเชาวลิต...พี่อ้วน....ชมรมพิทบลูลพบุรี ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ขอบคุณต้มข่าปลาช่อนของเจ๊น้อง....ต้มซี่โครงเป็ด(แก่)-ปลาเห็ด(พิทบลู)...เอ๊ย...ทอดมันที่แสนอร่อยของจารโอ๋....ไก่ย่างที่แสนอร่อยของเจ๊โป้ย.... ทีมบาร์บีคิวที่แสนอร่อยของหรั่งซีทรู....ขอบคุณ แบล็คเลเบิล-เรดเลเบิล-285-Leo ที่เพื่อนสมาชิกเอามากันครับที่มาร่วมสังสรรค์ครับแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน เฮง ๆ รวย ๆ ตลอดปี-ตลอดไปครับ 255555555555555555555555555555 ครับ
  • เรียบร้อยเชียวพี่เรา..image
    ขอบคุณนพที่เอา จาร์เฮด มาโชว์image
    พี่โอ๋ฝากตัดสติ๊กเกอร์ด้วย...เด้อ..imageimageimage :065:
    ไฟล์แนบ
    เรียบร้อย.JPG 243K
    จาเฮด.JPG 238K
    4.JPG 274K
    550.JPG 219K
    551.JPG 267K
  • เป็นไงกันบ้างคร๊าฟ... เมื่อคืนสนุกกันไหมคร๊าฟ... :-))
  • ขอบคุณคับ...สำหรับสิ่งดีๆที่ทำให้ "กลุ่มลพบุรี" กลับมามีชีวิตชีวาและมีสีสันอีกครั้ง...ขอบคุณ Pitbull ที่ทำให้ผมได้มาเจอ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่าน ขอบคุณจิงๆๆคับ ^:)^
  • มาออกกำลังกายกันคับป๋ม... \m/

• ปลื้มครับ :X :X :X :X :X :X :X :X
  • สวัสดีครับ ชาวลพบุรีทุกท่าน

พี่โอ๋ ขอขวด ซิ 5555
  • สวัสดีทุกท่าน......ตอนสาย ๆ ครับ.....
  • เจ๊โป้ย....รูปป๋าเฮอร์คิวลิสได้ยังอะ....ไก่ไหว้-หนมเข่ง-หนมเทียนก้อมะเห็นได้กินเรยยยโป้งแร้วครับ.....คริ ๆๆๆๆๆๆๆ.....55555
  • บ้านนี้คลึ๊กคลื้นกันจริงๆ เลย น่าอิจฉา :-D
  • :063: :063: :063:
  • เดือนหน้าเจอกันอีก ส่วนสถานที่ไหน วันไหนจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
    เอาพิทบูลตัวโปรดมาโชว์กันด้วย \:D/
  • ป๋ม....มะกล้าไปโชว์หรอกฮะ....หน้ายังเป็งยุง....ท้ายยังเหมือนกระจงอยู่เรยฮะ...ท่านประธานที่เคารพครับ.......อิ ๆๆๆๆๆๆๆๆ เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รอหน่อยครับท่านประธานแร้วป๋มจะรีบหาตัวโปรดมาโชว์ครับ.....ตอนนี้ลพบุรีมีโรโบค๊อบแล้ว....ป๋มจะไปหาโรโบแคระ...555..เอิ๊กกกกกกๆๆๆๆๆๆ..มาเป็นกำลังใจให้ท่านประธานครับให้อย่างด่วน ๆๆๆๆๆๆๆ ครับท่านประธานครับบบ.
  • อยากกิน BBQ อีกอ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2410[1].jpg 274K
  • ผมมารายงานตัวแล้วคับ
  • ผมง่ววนอนแร้ว
    นอนกับผมป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    223765_174019436004500_100001893348372_401761_7280277_a.jpg 11K
  • คิดถึงตัวที่จมน้ำจังเรย...Off_ale....หวัดดีจารโอ๋ด้วยครับ...โรโบค๊อปรายงานตัวด้วยครับ......พวกเราสามัคคีกันอย่างนี้ท่านประธานยิ้มแก้มปริเรยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.....หายเหนื่อยจริงไหมครับท่านประธานคร๊าบบบบบบบบบบบ
  • จารโอ๋ฝากผมมาบอก...ว่าตอนนี้กำลังได้ที่เรยไปกลม 2 แร้วววววว มีกับแกล้มเมนูเด็ด ปลาบู่นึ่งบ๊วยตัวละ 2 โลแถมท้ายด้วยผัดกระเพรานกกวักตารางข้าว....ตบท้ายด้วยกระต่ายป่าผัดเผ็ด....คืนนี้ไม่เช้าคงไม่เลิกอะครับ....จารโอ๋ฝากมาโฟสสสสสสอะครับ.....เฮ้ยยยยยย....ชักหิวซะแร้ววววว
  • ขอบคุณอาหารอหร่อยๆๆสำหรับทุกพ่อครัวและแม่ครัวขอบคุณสถานที่บรรยากาศสุดยอดขอบคุณคำแนะนำดีๆๆทุกท่านครับ
  • ใครมาเปิดตัว.....ครับน้ำจะท่วมอีกรอบแล้วครับอ.โอ๋นี่เอง..ปีนี้ขอให้พวกเราเฮงๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับโอ๋เตรียมตัวไว้ด้วยนะเจ๊อรจะลงมาดูนกที่บ้านอ.โอ๋เร็วๆนี้ครับอย่าห่วงแต่หาของป่ามาเปิดพิสดาน....กับรวงข้าว :-))
  • อยากเลี้ยงนกกรงหัวจุกคับบบบบ..! :-(( พี่เอ&จารย์โอ๋ ขอชมรูปนกสวยๆหน่อยคับ... ^:)^
  • บอร์ดนี้ชัก.ครึกครื้น.คึกคัก.ชักสนุก.แล้วซี..... :008: :005:
  • โอ๋ มารายงานตัวแล้ว
    อึ้งครับ โอ๋ ทำได้
    แล้วพ่อค้าแม่ค้าโรงเรียนนาฏศิลป์ล่ะ
    รออยู่ครับ
  • ครับท่านประทาน
  • สุดยอดแฮนเลอร์ กระปี่มือหนึ่ง แห่งลพบุรีเขามาแว้วววววววววววว..... :-))
    พรุ้งนี้มารับกรงด้วยนะ แบกมาโคตรหนักเลย........อ โอ๋
  • พรุ้งนี้มารับกรง แต่ไม่ต้องแบกปลาชะโดมาฝากนะพี่ ผมกินมะเป็น...... :-))
  • พี่ โอ๋ ไหนบอกจะใช้ชื่อ โอ๋หลังอาน ไง????
    เสี่ย ติ ครับ.. :065: =D>
  • พี่. Hotdog 989 ส่งให้แล้วนะค่ะ ถ้าไม่ได้รับจะส่งให้อีกค่ะ

ขนมปังร้านนมโรงเรียนอร่อยยยยยย มากค่ะ แต่คนเยอะเกิ๊น ไม่ได้ไปกินอีกซักที. ที่หลังขอลัดคิวได้มั้ยค่ะ

แถวสวนราชานะคะ. ร้านนี้คนเยอะสุดๆ
  • อยากกินขนมปังร้านนมโรงเรียนจัง...........ว่าแต่ไม่มีคนพาไปทำไงดี ? 555 :-))
    จัดไปครับ rangc2...
  • ตัวแรกเวียดนามแท้imageตัว2นกไทยแท้imageติถ้าอยากกินนมเดี๋ยวผมพาไปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09881.JPG 141K
    DSC09892.JPG 259K
  • ไปด้วยคนสิ ชอบเหมือนกัน นม น่ะพี่ไม่ ....
  • อิอิอิอิอิอิอิอิ ขอติดรถไปด้วยคนได้ไม อะ 5555+ :-D
  • จ้ดไปครับพี่เอ ของผมขอส่ายนมเยอะๆนะ แต่พี่กร หรั่งซีทู pit pk รุ้นใหญ่ ขอแซนวิสครับพี่....555 :-))
    ===========ผมมีความสุขนะ ที่ได้พูดคุยกับคนไกลบ้าน============== :X
  • ขอโทษทีครับ ลืมคุณชาญ รุ้นใหญ่ แห่งโคราชา อีกคน ของเขาต้องพิเศษ แซนวิสใส่ไข่ดาว2ฟองครับ...พี่เอ..จัดด่วน :-))
  • โห ไม่ไหวมั้งครับ เดียวจะอิ่มเกิน อิอิอิอิอิอิอิอิอิ ขอไข่รวกด้วยเด้อ อิอิอิอิ5555555555+
  • เห็นบ้านหลังนี้กลับสนุกสนานเหมือนเดิมก็ดีใจมากเลยครับ เย้ๆๆๆ :-D
  • คุณชาญจะเล่นไข่รวกแสดงว่าต้องมีคิวผสมแน่..แน่..ใช่ปะ.. :-))
    เสี่ยติ ข้อความกลางขีดนี่มันคุ้น..ๆ..น้า.. :-" พี่เอเลี้ยงหัวจุก ...เดี๋ยวผมเลี้ยงเหยี่ยว... >:-) :-))
  • 55555555 อะนะพี่ท่าน เขาจะเตรียมตัวต่างหาก อิอิอิอิอิอิอิอิ ย่าโมออกศึก :-D :013: :013:
  • พี่โอ๋มารายงานตัวด้วยหายไปเลย น้า.. :m80:
  • stc2011 ชอบส่ายเยอะ ๆๆๆ ระวังจะบาดคอน่ะ ส่วนพวกรุ่นใหญ่ แบบแซนวิส 2:1 ชอบ ๆๆๆๆๆๆๆ
  • ปีมังกรทอง ขอให้สมาชิกชมรมพิทบูลลพบุรี และผู้ที่เลี้ยงพิทบูลทุกคน เฮงๆ รวยๆ
    มีความสุขกับการเลี้ยงพิทบูลนะคร๊าฟ... :X
  • พี่เอ Robocop X ตัวนี้ได้ เรด แน่.555555image
    ไฟล์แนบ
    H4.JPG 238K
  • ขอบคุณคับพี่เอที่ลงรูปให้ดู..สงสัยมีโดนแน่ๆเลย "นกกรงหัวจุก" เนี้ย... :)>-
  • ขอสักสองตัวสิครับท่านประธาน รวยแน่แน่
  • ห้องนี้กลับมาสนุกเหมือนเดิม

ผมขอกลับมาคุยสนุกๆเหมือนเดิมได้ไหมครับ :-D
  • rangc2 ติดใจอะไรผมปะเนี้ย.......คิคิคิ :-$ 555 :-)) 555
  • ชาญต้องกินไข่นกกระจอกเทศเลยเพราะเห็นฝีมือในการเอาแย้ลงขวดแล้วหนาว..ไข่ไก่โด๊ปไม่พอครับ ^:)^ ขอบคุณครับพี่มาร์ค...ขอให้ประธานเฮงๆๆๆนะครับปีนี้แล้วพร้อมลุยไปกับน้องๆนะครับ..พี่กรไหวหรือเปล่วครับ....ต้องโด๊ปไข่ก่อนหรือเปล่วครับ :-)) นพเลี้ยงแก้เหงาเหมาะดีครับ..black_pมาคุยสนุกๆกันครับ..ส่วนหรั่งกับติต้องจัดหนักๆๆๆหน่อยเตรียมโด๊ปไข่ไว้เลยนะครับ...อ.เอ๋ไม่ไปดูช้าอดนะครับของดีๆผมอยากใหอยู่ลพรีครับผม :-c